Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giỏ hàng tổng hợp nhà phố  biệt thự chỉ 112tr/m2
4
Thỏa thuận 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC CĂN GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG TỪ NHÀ PHỐ TỚI BIỆT THỰ KHÁCH HÀNG CÓ NHU CẦU LIÊN HỆ MR.HẢI
Chuyên VINHOMES GRAND PARK
Bán nhà mặt tiền đỗ xuân hợp, đoạn sầm uất 500m2 thổ cư. giá 65 tỷ đang cho thuê kinh doanh và ở
5
65 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp vuông vức đẹp, ngang lớn. Tọa lạc ngay khu kinh doanh sầm uất nhất đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B,..
Khu vực đang cho thuê giá thuê cực cao, nhiều cao ốc văn phòng, nha khoa, spa, anh ngữ,...
Diện tích công nhận sổ 500m².
Giá bán 65 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Liên hệ xem nhà và sổ: Trần Vững. Tôi còn nắm nhiều Mặt tiền đường chính Thành phố Thủ Đức hàng ngon, giá ...
Hàng hiếm! mặt tiền 15x26m = 390m2 nguyễn văn tăng vuông đẹp, sầm uất nhiều thương hiệu. giá 39 tỷ
5
39 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Nhà đẹp, vuông vức. Tọa lạc ngay khu kinh doanh sầm uất nhất đường Nguyễn Văn Tăng.
Khu vực tiện kinh doanh mọi ngành nghề: Nhà hàng, khách sạn, spa, trung tâm tiếng Anh,...
Diện tích 15x26m = 390m2
Giá bán 39 tỷ thương lượng chính chủ nhà.
Liên hệ: - Trần Vững.
------------------------------
* Thông tin thật, giá thật chính chủ 100%.
* Pháp lý chuẩn, đã được kiểm định.
* Tư vấn định giá miễn ...
Lô biệt thự mới ra thị trường, đơn giá rẻ nhất phú nhuận chỉ với 68tr/m2. sổ hồng riêng, hỗ trợ vay
17
27.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự mặt đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659, 250. (Liền kề Khu The Global City).
- Diện tích: 16m x 25m =400m².
- Giá chỉ 68t/m2
- Sổ hồng riêng cá nhân.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Làm việc trực tiếp chính chủ.
- Hỗ trợ miễn phí ...
Cần bán nhanh 378m2, ngang 18m, ngay đỗ xuân hợp, quận 9, giá 62 tr/m2
8
23.44 tỷ 378 m²
Đất Riêng

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp giao Nguyễn Duy Trinh giáp quận 2, Lakeview, Global City...
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc quận 2.
Diện tích: 378m², sổ riêng.
Đường 12m ngang 18m.
Giá 62 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

Liên hệ . Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán độc bản v3123 mặt sông, diện tích 390m2 giá 72 tỷ, vị trí siêu đẹp tại manhattan glory
3
72 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Tôi cần bán biệt thự độc bản tại Vinhomes Grand Park
- vi trí tại khu Manhattan Glory, trục đường V3-123 vị trí độc nhất
- Diện tích 390m2
- Loại biệt thự đơn lập độc bản
- Giá 72 tỷ
- Toàn khu chỉ có 27 căn siêu đỉnh đẹp, cư dân toàn bộ là toàn dân cao cấp
Liên hệ
Biệt thự sông lucasta q9.dt 430m2 căn 2 mặt tiền. nhà thô. sân vườn rộng. sổ sẵn ạ
19
53 tỷ 430 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần sang nhượng căn viila đơn lập sông 2 mặt tiền tại dự án Lucasta villa Q9
Ngay mặt tiền đường liên phường nối thẳng Global city Q2
DT đất: 430m2
DT sàn 420m2
Nhà hoàn thiện đẹp
Sân vườn rộng rãi thích hợp làm tiệc BBQ ngoài trời cho cả gia đình chill cuối tuần
Mặt trươc view công viên lớn nên nhà rất thoáng mát quanh năm
Sổ hồng sẵn
Giá chốt 54 tỷ
Chỉ mất 3p về Q2 và 10p về Q1 theo tuyến đường ...
Biệt thự 2 mặt tiền sông và công viên, dt đất 480m2, nhà hoàn thiện full nội thất. 58 tỷ.
17
57 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần sang nhượng căn villa đơn lập 2 mặt tiền sông và công viên.
Ngay mặt tiền đường Liên Phường .
DT đất: Gần 500m².
DT sàn: 500m².
Nhà full nội thất gỗ cao cấp. Nhà mới nhìn sông siêu mát mẻ.
Thiết kế 1 trệt 2 lầu, sân tượng, sân vườn siêu rộng.
Có lối đi bộ ven sông đẹp nhất dự á.
Nhà sẵn sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay.
Giá 58 tỷ.
LH Ms Huyền để biết thêm thông tin dự án.
Em Huyền có ...
Biệt thự sân vườn 384m2, khu compound an ninh, chính chủ cần bán gấp ~73 triệu/m2
17
28 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Tôi chính chủ có căn biệt thự sân vườn trong khu compound an ninh, riêng tư ở Thảo Nguyên Sài Gòn, địa chỉ tại đường D6, Phường Long Bình, TPHCM (Quận 9), đang cần bán hoặc ký gửi môi giới bán giúp.
Nhà lớn sân vườn trong khu compound an ninh, riêng tư ở Thảo Nguyên Sài Gòn, địa chỉ tại đường D6, Phường Long Bình, TPHCM (Quận 9).

+ Giá bán mong muốn: 28 tỷ TL (~73tr/m²).
+ DT đất: 384m² ...
Bán lô đất quy hoạch xây dựng vp cty thuộc vị trí đường 835 p. phú hữu quận 9
4
25.86 tỷ 431 m²
Đất Riêng

Đường 385, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất quy hoạch xây dựng VP cty thuộc vị trí đường 835 P. Phú Hữu Quận 9 (nằm sát bên vành đai 2 và cao tốc Long Thành).
- Diện tích: 431m² (7m x 16,7m nở hậu 22,8m). Hướng Tây Bắc - lộ giới đường 8m có lề.
- Quy hoạch chi tiết cấp xép XD VP Cty rất phù hợp cho doanh nghiệp mua XD.

- Giá chào bán: 60 triệu/m² (~ 25 tỷ 800) còn thương lượng.
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho ...
Lô mặt tiền đường 20m cạnh trung tâm thương mại dự án phú nhuận quận 9
3
31.64 tỷ 333 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô Mặt tiền đường 20m cạnh Trung tâm thương mại dự án Phú Nhuận Quận 9
Vị trí: Đường 20m,
Hướng Đông nam
Diện tích: 333m² (15x22,2)m
Sổ hồng cá nhân công chứng sang tên ngay
Gía 95tr/m² thương lượng thiện chí
Qúy anh/chị xem đất LH:
NHẬN KÝ GỬI BÁN ĐẤT NỀN KHU PHÚ NHUẬN QUẬN 9
Từ 220 tới 232 của 232

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh