Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường huy cận, phước long b, quận 9, hồ chí minh, khu dân cư gia hoà.
6
28.29 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Đất nền nằm ở mặt tiền Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích rộng 230 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Khu dân cư thượng lưu của quận 9.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trạm y tế Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức.
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Hàng hiếm Bán Mặt Tiền 342A Võ Nguyễn Giáp , Phường Phước Long - Q9
1
46 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

🆘🆘🆘Hàng hiếm Bán Mặt Tiền 342A Võ Nguyễn Giáp , Phường Phước Long - Cách Ga Metro & Ngã Tư Bình Thái 300m
- Diện tích : 265,9m² . Ngang 8m - Dài 33m
- Chỉ Tiêu Xây Dựng : 1 hầm , 8 nổi - Tiện xây Văn Phòng
- Pháp lý : sổ hồng chính chủ thổ cư 100%.
- giá bán chỉ 175tr/m2 quá rẻ
🔶Anh/Chị Quan tâm : 0933 985 1160933 985 xxx Hoàng Hưng xem đất
1
46 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

- Diện tích : 265,9m² . Ngang 8m - Dài 33m
- Chỉ Tiêu Xây Dựng : 1 hầm , 8 nổi - Tiện xây Văn Phòng
- Pháp lý : sổ hồng chính chủ thổ cư 100%.
- giá bán chỉ 175tr/m2 quá rẻ
Bán biệt thự verosa park 216 m2 giá 35tỷ  sam
3
35 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
BÁN BIỆT THỰ VEROSA PARK
Diện tích đất : 216 m²
Biệt thự Vip nhất dự án
Giá :35 tỷ thương lượng
Liên hệ Sam
Cần gặp khách thiện chí mua 220m2 đất biệt thự nhẹ nhàng 25 tỷ
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích lên tới 220m², cực kỳ rộng rãi cho mọi ý tưởng xây dựng. Pháp lý đầy đủ, an tâm để đầu tư. Chỗ này phù hợp cho những ai muốn xây nhà hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa trong khu dân cư sầm uất.

- Giá: 25 tỷ VND
- Diện tích: 220m2
- Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm xung quanh
- Trạm ...
Chủ cần tiền giải quyết công việc bán nhanh biệt thự tâm huyết 210m2 góc hai mặt tiền quận 9
14
18 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Chủ gửi: Giảm ngay 2 tỷ cănBiệt thự góc 2 mặt tiền đường 8m, khu vip Tăng Nhơn Phú A gần trường ĐH MKT Q9 cũ.
- Diện tích 210m² ngang 10x21m.
- Xây dựng 1 trệt, lầu, áp mái, 5 phòng ngủ, 4WC, 1 phòng thờ.
- Cách mặt tiền đường Lê Văn Việt 50m, cách ngã tư Thủ Đức 1km.
- Cách bệnh viện Lê Văn Việt 300, khu dân cư sầm uất.
- Cạnh khu công nghệ cao và nhiều trường đại học: Hutech, giao thông, Bưu ...
Đất đẹp đợi khách làm chủ nhân mới  220m2 đất xây biệt thự chỉ 25 tỷ ngay khu dân cư gia hoà
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nằm ở Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích lý tưởng 220m², hướng Đông Bắc, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Giá bán 25 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Không gian phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực ...
Bán biệt thự gốc the garland 206 m2 giá 23 tỷ  sam
5
23 tỷ 206 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Garland, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
Bán biệt thự The Garland quận 9.
Diện tích đất: 206 m².
Diện tích sàn: 244 m².
Biệt thự gốc, một trệt hai lầu. Nằm trong khu an ninh khép kín.
Giá: 23 tỷ
Liên hệ Sam: .
Dịch vụ tư vấn bán nhanh các nền đất giá tốt vị trí đẹp tại kdc phú nhuận, p. plb, giá từ 73tr/m2
9
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên tư vấn, môi giới, ký gửi bán nhanh đất nền dự án biệt thự Phú Nhuận, Giỏ hàng đa dạng sản phẩm tốt, nhiều lựa chọn.
- Liên hệ: Quốc Dũng. Văn Phòng Giao Dịch: BĐS Đất Việt Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
* KDC Phú Nhuận - Phước Long B tọa lạc tại Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một dự án đất nền hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển.
* Điểm nổi bật:
- Mặt tiền ...
Đất kdc bách khoa, hướng đông nam, 7x30,5m  213,3m2 giá 68 tr/m2 tl sổ cá nhân
6
14.5 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô vị trí đẹp.
KDC Bách Khoa.
Hướng Đông Nam.
- 7x30,5m - 213,3m² sổ.
- Giá bán: 68 tr/m² Thương Lượng.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
Bán 240m2 đất mặt tiền đường 882 đối diện tiểu học phú hữu quận 9 giáp q2 đ16m sổ hồng 8,8 tỷ
6
8.8 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 882, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường Trường Tiểu học Phú Hữu, P Phú Hữu, Quận 9. (Nay P Long Trường, TPHCM) Cách Nguyễn Duy Trinh 300m. Đối diện trường tiểu học Phú Hữu, gần trường cấp 2, chợ và công viên.
Đường 16m có vỉa hè 6m.
DT 240m² công nhận 120m² thổ cư.
Giá 8,8 tỷ thương lợng trực tiếp chính chủ.
Sổ hồng. HSXD 6.0.
LH Thuỷ để được tư vấn và xem đất trực tiếp.
Bán nha cấp 4 đường gò cát p phú hữu quận 9 220m2 10x22m thổ cư sổ hồng 8,4 tỷ 0764 994 ***
3
8.4 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 VÀO Ở ĐƯỢC NGAY ĐƯỜNG 30M GÒ CÁT P PHÚ HỮU QUẬN 9 ( NAY P LONG TRƯỜNG , TPHCM) GIÁP QUẬN 2
DT 220M2 ( 10x22m) , được công nhận 200m² thổ cư
Sổ hồng, bao sang tên
Đường 30m
Giá 8,4 tỷ
Thích hợp xây biệt thự mini, Nhà vườn, nhà ở, hoặc CHDV
LH Thuỷ để xem ngay
Bán biệt thự 252m2 view sông vinhomes grand park, số lượng hiếm, view sông thoáng mát
6
40 tỷ 252 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán biệt thự view sông thoáng mát, số lượng căn giới hạn, yên tĩnh, gần sông, công viên phù hợp để ở, thuộc khu Manhattan Glory Vinhomes Grand Park.

- Diện tích: 252m².
- Xây dựng: 3 tầng + 1 tum.
- Pháp lý: Đầy đủ công chứng mua bán nhanh gọn.
- Phù hợp mua để ở, tích trữ tài sản, đầu tư tăng giá.
- Di chuyển thuân tiện các tiện ích: Công viên 36ha, trung tâm thương mại Vincom, trường học ...
Cần bán nhanh 220m đất nền khu dân cư khang an liên phường quận 9 giá 71 tr/m2
8
15.62 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, cao tốc song hành đi trung tâm chỉ tầm 25 đến 30 phút...
Khu dân đông đúc, có chung cư...
Lô: 10x22m
Giá: 71 tr/m².
Trục: 12m thông thoáng
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vị trí đẹp giá tốt khác.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Chủ cần bán nhà 4 tầng mặt tiền đường nguyễn thị tư, p.phú hữu, q9, hcm
3
17.9 tỷ 265 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Nguyễn Thị Tư, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư, P. Phú Hữu, Q9, HCM.
Vị trí: Ngay đường vào cảng Phú Hữu, Cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 350m.
Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Diện tích: 265m² (thổ cư 222m²) ngang 7m nở hậu.
Pháp lý: Sổ Hồng.
Giá bán: 17.9 tỷ TL.
Liên hệ: Mr. Quang (NC).
Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m
5
36.12 tỷ 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN KDC PHÚ NHUẬN Q9
Em Linh: 09811333730981133xxx
Lô R31 KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9
---------------------------------------
* Cần bán đất nền lô mặt tiền ĐỐI DIỆN RẠCH ĐẤT SÉT DT 415m2, đường 16m tại KDC Phú Nhuận, đường 659, Phước Long B, quận 9. Nằm kề KDC Nam Long - Kiến Á, Global city
* Đường trải nhựa, điện âm nước máy, đã có dân cư về ở - kinh doanh

Hiện đang có:
- DT 415m2, ...
Cập nhật bảng giá tháng 04/2026 đất nền Đại học bách khoa, quận 9
3
17.33 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
Hỗ trợ gỡ rối pháp lý, tìm đất thích hợp
Em Hoàng Long: 09331144880933114xxx
Email: nguyenvohoanglong0806@gmail.com
----------------------------
CẬP NHẬT BẢNG GIÁ ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA THÁNG 04/2026:
- Nền B2: 7x33= 231m2, đường trục chính, giá 75tr/m2
- Nền B2: 7X30= 169.5 (góc), đường trục chính, giá 80tr/m2
- Nền A: 27x26= 702m2, đường 12m, giá 45tr/m2, thích ...
Bán nhanh căn nhà mặt tiền đỗ xuân hợp có diện tích 285m2 thổ cư, hđ thuê 65tr/tháng, giá 30 tỷ
3
30 tỷ 285 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Kẹt tiền: Cần bán nhanh căn nhà mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp 2 tầng diện tích đất 285m² full thổ cư, đang cho thuê 65tr/tháng.
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn nét, đã được kiểm định.
* Ngoài ra, tôi còn nhiều căn nhà đẹp chủ đang kẹt tiền cần bán gấp giá rẻ.
- Liên hệ: Mr. Phương () chưa bao giờ kê giá - giỏ hàng mặt tiền lớn TP. Thủ Đức.

- BIDV hỗ trợ vay 70 - 80% giá trị mua bán (LS ưu đãi).

- ...
Cần bán lô đất đường 20m thuộc kdc phú nhuận, phước long, tp. hcm vị trí đẹp
4
23.32 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất Dự án Phú Nhuận Quận 9. Vị trí đẹp.
- Lô R (13x18,3m) đường 20m, thông ra đường Liên Phường, giá 98 tr/m².
Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn: Zalo, Viber.
Bán nền đất biệt thự ngang 10x25m kdc hoàng anh minh tuấn, p phước long b, quận 9, tp thủ đức tphcm
4
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP Thủ Đức, TPHCM.
Vị trí: KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, đối diện Global City.
- Diện tích: Ngang 10x25m tổng 250m².
- Pháp lý chuẩn: Sổ sẵn.
- Giá 105 triệu/m².
Liên hệ Ms. Linh .
Từ 0 tới 20 của 306

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Quận 9 Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận 9 ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận 9.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận 9 chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận 9 tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận 9 trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận 9: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quận 9: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Quận 9. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình