Bán nhanh nền trục chính d3(16m) kdc kiến á, dt 16x20m, shr, giá 82 tr/m2

Đăng: 07/05/2026
Giá: 26.24 tỷ
320 m2

Bán nhanh nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 16x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ cá nhân.
- Giá bán: 82 triệu/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: KDC Kiến Á
Giá: 26.24 tỷ
Diện Tích: 320 m2
Đường Trước Nhà: 16 mm
Mặt Tiền: 16 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Mã Đăng Tin: 30489980
Ngày Đăng: 07/05/2026 - 21/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ