Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán tòa nhà mặt tiền lê văn việt thủ đức ( 11,5 x 35m) hầm 6 tầng  hđt 190 triệu  giá 60 tỷ
3
60 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán Tòa Nhà Mặt Tiền Lê Văn Việt Thủ Đức ( 11,5 x 35m)- Hầm 6 Tầng - HĐT: 190 triệu - Giá 60 Tỷ

- Diện tích: 11,5m x 35m
- Kết cấu : Hầm 6 Tầng
- Hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 65 tỷ giảm về 60 Tỷ
- Thuê: 190 triệu

Liên hệ Em Tiên hỗ trợ giá tốt nhất
Đất biệt thự kdc phú nhuận, liền kề kdt the global city, lô góc kế công viên
3
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Cần bán lô Villa Phú Nhuận liền kề Khu đô thị The Global City. Lô góc 2 MT kế công viên view sông.
* Các lô hiện đang cần bán diện tích 238m - 313m - 336 - 384m - 415m² giá từ 75tr - 100tr/m².
* Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền.
* Xây dựng thiết kế tự do.
- Liên hệ: Dân.
Biệt thự song lập thảo nguyên sài gòn, sát bên sân golf và trường quốc tế pháp
13
25 tỷ 370 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán căn Biệt thự Song lập thuộc khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn, Quận 9 cũ
Ngay sát cổng vào sân Golf Thủ Đức (VietNam Golf and Country Club)
Gần trường Quốc tế Pháp

Diện tích: 11x34, 370m đất
Sổ hồng riêng chính chủ

Hiện trạng 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 wc, sân vườn rộng, khu compound an ninh tuyệt đối

Giá bán 25 tỷ

Liên hệ: Ngọc Nhân
Chính chủ gửi bán lô đất dự án bách khoa quận 9 bề ngang 18m
3
23.44 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán Lô đất dự án Bách Khoa Quận 9 bề ngang 18m
+ Vị trí: Lô đẹp, đường 12m, yên tĩnh, lịch sự
+ DT: 378m² (18x21)m bề ngang đẹp, hiếm
+ Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng sang tên ngay
+ Giá tốt: 62tr/m2
Qk xem đất xin LH: Mr.Thuận
NHẬN KÝ GỬI BÁN ĐẤT KHU BÁCH KHOA Q9
Đất lớn hiếm full thổ, trường lưu q9, 464,5m2 cn, sổ đẹp, chủ gấp bán thấp hơn bank
3
25 tỷ 464 m²
Đất Riêng

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô đất sở hữu vị trí cực đẹp, ngang lớn 13,5m và dài 34,5m.
- Hiện trạng đất trống, tiện xây mới, hoặc phân lô tách thửa.
- Đất full thổ cư, đất sạch đẹp.
- Sổ đẹp, pháp lý chuẩn.
- Chủ thiện chí bán, có hỗ trợ anh chị ngân hàng.
* Bán giá chỉ 25 tỷ (có thương lượng), mức giá rất tốt, thấp hơn bank định giá.

* Gọi dẫn anh chị xem thực tế và làm việc chính chủ.
Cam kết 100% nói không với tin ảo.
Đất xây căn hộ  nhà trọ  nhà vườn  ngay đại học marketing  cấp 3 long trường q9
5
17.5 tỷ 461 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Anh chị xây căn hộ - nhà trọ - nhà vườn em mời tham khảo ạ.
Chú chủ gửi lô đất xây căn hộ - khu hiện hữu.
Mặt tiền hẻm - mặt tiền Võ Văn Hát cách 30m. Rất gần.

DT: 461m². Ngang: 14,7m. Nở hậu.
Thổ cư: 435m². Sổ riêng 1 đời chủ.

LH: Minh Kiên Land.
Chính chủ gửi biệt thự venica 412 m2  giá 80 tỷ
3
80 tỷ 412 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi biệt thự song lập venica
DT 312 m² và có thêm 100m² sân vườn
nhà hoàn toàn còn thô từ chủ đầu tư về mình tự thiết kế theo ý thích
giá bán: 80 tỷ
sổ hồng đầy đủ
Anh Chị có nhu cầu xem nhà vui lòng liên hệ Em Mơ ạ:
Chính chủ gửi bán căn biệt thự sân vườn sổ hồng đầy đủ  0917 497 *** ( thái mơ)
5
55 tỷ 388 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhà biệt thự Riviera cove- nhà đã có sổ hồng- một trong những biệt thư diện tích to và gần trung tâm nhất ạ.
Diện tích: 388 m² (thiết kế 1 trệt 2 lầu 5PN - 5WC).
Nhà nội thất hoàn thiện nội thất cao cấp để ở
Anh Chị có nhu cầu xem nhà trực tiếp liên hệ Em đặt lịch xem nhà ạ
Em Mơ:
Em cảm ơn cả nhà mình xem tin.
Cần bán nền biệt thự khu dân cư đại học bách khoa đã sổ đỏ vị trí giáp quận 2 phú hữu, quận 9
8
24.92 tỷ 445 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phường Phú Hữu và Phước Long B quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.

+ Liên hệ: em Đôn (zalo, viber).
Cần tiền bán nền biệt thự và nền nhà liên kế nằm trong dự án đại học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9.
- Nền biệt thự A2 diện tích 14 x 32m = 445m² giá bán 56 tr/m².
- Nền nhà liền kề đường trong diện tích 7 x 26m = 182m², giá bán 69 tr/m².
- Nền biệt ...
Trục chính đường 659  bán lô a2 tại kdc phú nhuận p. plb  dt 14,2x24,2m(342m2)  giá bán 117tr/m2
3
40.01 tỷ 342 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Quốc Dũng - - Chuyên bán đất nền biệt thự tại khu dân cư Phú Nhuận - P Phước Long - kết nối giữa đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
* Lô trục chính tại dự án giá siêu hấp dẫn.
* Lô A2.
- Diện tích: 14,2m x 24,2m(342m²) đường 20m vỉa hè mỗi bên 4m lòng đường 12m.
- Hướng Tây Bắc, vị trí đẹp dân cư đông đúc.
- Nằm cách đường Đỗ Xuân Hợp và siêu đô thị GlobalCity 200m, tận hưởng đầy đủ các tiện ích ...
Chdv 5 tầng ngay đh giao thông vận tải. lê văn việt  sẵn 60 phòng thu nhập 200tr/ tháng
5
35 tỷ 463 m²
Nhà Riêng
60 60

Đường Số 449, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

CHDV 5 tầng ngay ĐH Giao Thông Vận Tải. Lê Văn Việt - Sẵn 60 Phòng thu nhập 200tr/ tháng

* Kết cấu: 1 hầm 4 lầu ( hoàn công đẩy đủ )
* Gồm 60 Phòng chdv cho thu nhập 200tr/ tháng
* Vị trí cực đẹp gần nhiều trường Đại Học. Giá thuê rẻ lúc nào cũng full phòng. (Chdv5tnpa)

Diện tích công nhận: 463m² Ngang 6M bề thế

Hướng: đông nam

Giá bán: 35 tỷ còn thương lượng

Liên hệ: gặp em An để đặt ...
Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền 356 đỗ xuân hợp, p. phước long a, q9, 11(23)x40m, 489m2, 0938 140 ***
4
Thỏa thuận 489 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền 356 Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh (Phường Phước Long A, Quận 9 cũ).
- Diện tích: 11m x 40m, nở hậu 23m. Công nhận: 489m².
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Đang cho 30Shine thuê 1 phần 70 triệu/tháng.
- Giá bán: Thỏa thuận.
- Vị trí: https://maps.app.goo.gl/CsEhF37dZ6d6vawT8

Liên hệ xem nhà: hoặc - Trần Phong Land.
Website: thodianhapho.vn
383,5m rẻ nhất trường thạnh chỉ 36,5tr/m đất xây căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền
3
14 tỷ 384 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

383,5M RẺ NHẤT TRƯỜNG THẠNH CHỈ 36,5TR/M
ĐẤT XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ KHAI THÁC DÒNG TIỀN
Đường số 4 Lò Lu kế SIM CITY
Hẻm xe hơi tới đất khu dân cư hiện hữu
Giá bán: 14 TỶ (thương lượng)
Quỹ đất lớn hiếm khu vực, cực phù hợp làm CHDV VP cho thuê.
Liên hệ xem đất làm việc nhanh gọn
Mr Nhân
Bán lô đất trục đường 20m kdc phú nhuận giá 90tr/m2 hướng đn
5
29.97 tỷ 333 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đường 20m KDC Phú Nhuận, Phước Long B,
- Hướng Đông Nam.
- DT 333m² ngang 15m.
- Giá: 90tr/m².
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, giao dịch ngay.
Lh: .
Kẹt tiền kinh doanh trả lãi cho ngân hàng cần bán dinh thự the rivus tại vinhomes grand park
11
165 tỷ 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Dinh thự The Rivus Elie Saab, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Bán theo hiện trạng của CDT.
- Nhà bàn giao thô nhé.
- Những căn dinh thự đầu tiên tại đã chính thức bàn giao mở ra một chương mới cho chuẩn sống đẳng cấp thượng lưu tại tâm điểm Sài Gòn mở rộng.

- Không chỉ là nơi ở mà là biểu tượng của sự tự hào.
- Từng chi tiết đều toát lên sự tinh tế, sang trọng và phong cách riêng biệt của nhà thiết kế lừng danh thế giới.
- Tầm nhìn ven sông. Không gian ...
Cấn bán nhà biệt thự vinhomes grand park dt 330 m2 view sông giá 40 tỷ bao hết  0938 449 ***
7
40 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Người đăng: Thành (9 tin đăng)
- Kính chào quý vị khách hàng để đáp ứng được nhu cầu về nhà phố thương mại, biệt thự song lập ven hồ, biệt thự đơn lập ven sông.

- Chủ Đầu Tư Vinhomes đã ra mắt sản phẩm không thể nào đẹp hơn với quỹ đất gần như có 1 không 2, 3 mặt đều giáp sông.

Tất cả đều xây hoàn thiện bên ngoài thô bên trong, xây theo mẫu chừa trước 3m, chừa sau 2m.

The Manhattan Glory: Tiếp nối thành công của dãy nhà phố ...
Bán khách sạn mặt tiền kinh doanh hoàng hữu nam quận 9
3
42 tỷ 304 m²
Nhà Mặt Tiền
18 18

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Mặt tiền hoàng hữu nam quận 9
Diện tích: 304m² (273m² trên sổ, lộ giới 30m²)
Số phòng: 24 (5p vip, 18p thường, 1p nhân viên)
Hệ thống PCCC chuẩn mới + giấy phép đầy đủ
Đang có hđ 80tr/tháng
42ty tl
Chính chủ bán nền biệt thự trục chính d3 (16m) kdc nam long, dt 16x20m, giá 82tr/m2
4
25.28 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền biệt thự trục chính D3(16m) KDC Nam Long, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 16x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Giá bán: 82tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán gấp mt nguyễn văn tăng 16m*26m=390m2, vuông vức. ctxd 1 hầm 7 tầng. giá bán 39 tỷ tl
3
39 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Vị trí cực kỳ đông đúc, tuyến đường huyết mạch kết nối với 500.000 cư dân Vinhome.

CTXD 1 hầm 7 tầng, phù hợp xây Building cho thuê,...

Liên hệ Mr. Phúc để biết thêm thông tin chi tiết.

Hiện công ty tôi đang nắm giữ tất cả mặt tiền lớn nhỏ các trục đường chính TP Thủ Đức (Võ Văn Ngân, Hoàng Diệu 2, Đặng Văn Bi, Lê Văn Việt, Đỗ Xuân Hợp, Hoàng Hữu Nam... ) giá trị từ 10 - 500 tỷ.

Nhận ký ...
Hàng hiếm đất mặt tiền đỗ xuân hợp, rẻ hơn thị trường 40%.
3
75 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất MT Đỗ Xuân Hợp.
* Địa chỉ: Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9, có hẻm hông bên cạnh.
* Diện tích: 500m² (đầu 6x26m sau là 15,8x28).
* Giá bán 75 tỷ bớt lộc (tính ra 150tr/m² rẻ nhất khu vực).
LH: ( Mạnh) làm việc trực tiếp với chủ đất!
Từ 120 tới 140 của 229

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh