Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Dịch vụ kí gửi ra hàng nhanh các lô đất kdc đh bách khoa, p phú hữu, giỏ hàng giá tốt từ 55tr/m2
4
17.08 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi ra hàng nhanh các nền đất vị trí tuyển chọn tại KDC ĐH Bách Khoa, P Phú Hữu, TP Thủ Đức:
Giỏ hàng hiện các nền sau đang mở bán:
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), đường 12m, hướng Tây Nam giá 58tr/m².
- Lô B1, DT 11,5x27m(310,5m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 55tr/m².
- Lô B2, DT 7x31m(217m²), trục chính đường 16m hướng Đông Bắc, giá 67tr/m².
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), trục chính đường 16m, ...
Biệt thự đơn lập mặt sông the venica villas khang điền khu compound đẳng cấp
12
Thỏa thuận 487 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt thự đơn lập mặt sông The Venica Villas Khang Điền khu compound đẳng cấp.
- Vị trí 2 mặt tiền Đỗ Xuân Hợp và Đường Song Hành chỉ 500m ra tới trung tâm Giải trí Global City An Phú.
- Mặt tiền sông trước nhà là sông, công viên.
- Diện tích đất: 487m², diện tích sàn: 425,8m².
- Pháp lý sổ hồng.
- Giá bán 85 tỷ, thương lượng chính chủ.
LH Linh để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực ạ.
Nhận mua ...
Bán nhanh 324m ngang 18m , ngay bưng ông thoàn giao liên phường quận 9 giá tốt
8
18.79 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Bưng Ông Thoan giao Liên Phường quận 9 ( cổng dự án đối diện chung cư sắp xây dựng )

Lô 18x18m ( 324m )
Giá : 58 tr/m

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9, quận 2.
Cần bán nhanh nền đất trục đường 20m D/A Biệt thự Phú Nhuận Q9 DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2
5
22.38 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2

-Mặt tiền đường 20m vị trí đẹp, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m

-Diện tích: 334m2 ngang 20m

-Sổ đỏ cá nhân riêng, mặt tiền rộng phù hợp kinh doanh buôn bán lâu dài

-Gía bán: 67tr/m2 chủ thiện chí thương lượng

+ LH em Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để nhận thêm thông tin, báo giá chi tiết từng nền. Cam kết giá chính chủ - tốt nhất thị trường - tư vấn và check pháp lý ...
Tổng hợp 5 nền đất trục đường 20m đang bán tại kdc phú nhuận đối diện globalcity giá bán từ 85tr/m2
4
32.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Em xin phép tổng hợp các nền đất đã được sàng lọc về giá và vị trí tại trục đường 20m thuộc KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9 cũ:

* Lô L: DT 14x20,5m(287m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 85tr/m².

* Lô M: DT 15x23m(360m²), hướng Đông Nam đường 20m giá bán 90tr/m².

* Lô I: DT 16,5x20,5m(338m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 91tr/m².

* Lô E: DT 15x22,2m(333m²), hướng Đông Nam, đường ...
Bán nền góc 2 mặt tiền  kdc tăng long graden  21,7 tỷ/431,7m2
3
21.7 tỷ 431 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Lưu 2, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN TĂNG LONG GARDEN GIÁP KHU ĐÔ THỊ ĐÔNG TĂNG LONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM
Vị trí: KDC Tăng Long Garden TP. Thủ Đức (Q9)
Diện tích: 431,7m² (15x 30) Full thổ cư xây dựng tự do
Phù hợp: xây biệt thự, căn hộ dịch vụ
Đường rộng khu dân cư hiện hữu hạ tầng hoàn thiện
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay
Giá bán: 21,7 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí)
LH Em Phát ...
Toà chdv 1 hầm 5lầu mt ngay lã xuân oai ~ 8m*47m = 370m2  p. tăng nhơn phú a  thu nhập 150 tr/th
4
40 tỷ 370 m²
Nhà Mặt Tiền
35

P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ gửi bán toà nhà CHDV mặt tiền đường hiện hữu 10m - Lộ giới: 16m. Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 cũ.

- Vị trí đắc địa: Ngay mặt tiền Lã Xuân Oai Gần Chợ + 3 Trường Đại Học.
- Diện tích: 8m*47m = 370m². Full thổ cư.
- Kết cấu: 1 hầm 5 tầng.
- Tổng: 34 phòng và 1 kiot.
- Thu nhập: 150 triệu/tháng.
- Pháp Lý: SHR đã hoàn công.

* Hiện tại em còn nắm nhiều BĐS mặt tiền các cung đường chính TP ...
Cập nhật lô đất biệt thự cần bán KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 415m², Giá 70 Triệu/m²
10
29.05 tỷ 415 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cập nhật lại lô đất biệt thự cần bán dự án Phú Nhuận, Quận 9.

- Diện tích 415m2 (lô góc)
• mặt tiền sông thoáng mát
• hướng Đông Nam
• đường 20m
• giá 70tr/m2 ( tổng tiền 29 tỷ 50 triệu đồng)
Sổ hồng chính chủ.

Ngoài ra em còn một số nền đất khác cùng dự án anh chị tham khảo thêm:
- DT 290m2 (14.5x20), đường 12m, giá 75tr/m2
- DT 384m2 (25.6x15), mặt tiền rộng, ...
Mt liên phường  lô góc  ngay võ chí công. 477m2  xd được 1 hầm, 9 tầng
3
79.9 tỷ 477 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất - lô góc 2 mặt tiền Liên Phường ngay Võ Chí Công.
Quỹ đất hiếm xây hầm + 9 tầng.

Diện tích: 477m² (20.7 x 23.7) lô góc cực đẹp.

Vị trí vàng:
Ngay vòng xoay Võ Chí Công Liên Phường.
Kề Khang Điền Phú Hữu.
Kết nối nhanh Vành Đai 2 Quận 2 cao tốc.

Khai thác tối đa:
Xây tòa nhà văn phòng khách sạn.
Hầm + 9 tầng dòng tiền lớn.

Sổ hồng riêng chính chủ lâu năm.

Giá: 79.9 tỷ (tốt khu ...
Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay khu vip ubnd q9 cũ  314m2 ngang 14x22m vuông vức  giá 30 tỷ tl
3
30 tỷ 314 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LÔ GÓC SIÊU ĐẸP NGAY XA LỘ HÀ NỘI ĐI VÔ 50M - P. PHƯỚC LONG Q9 THỦ ĐỨC

Diện tích: 314m² (ngang 14m x dài 22m)

Thổ cư 100%, xây dựng tự do

Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Đường rộng 10m, xe tải tránh nhau thoải mái
Vỉa hè 3m, tiện kinh doanh mọi ngành nghề

Vị trí đắc địa: Chỉ cách Xa lộ Hà Nội 50m - Gần Trường PTCS - PTTH Hoa Sen - Kế bên Ban Quản Lý Đường Sắt Đô Thị - Khu vực sầm uất - kinh ...
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Siêu phẩm biệt thự đơn lập còn lại 1 căn khu thảo nguyên sài gòn, dt.16x24 = 384m2 giá 25 tỷ
6
25 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Thông tin biệt thự:
- Diện tích đất: 16 24 m = 384 m² thổ cư sổ hồng riêng.
- Kết cấu: xây thô kiên cố, 1 trệt + 1 lửng + 1 lầu, sân vườn trước sau, thông thoáng bốn bên dễ hoàn thiện.
- Không gian sống: nội khu nhiều cây xanh, đường rộng, an ninh tuyệt đối, cộng đồng văn minh.

Vị trí đắc địa:
- Sát Sân Golf Quận 9 không khí trong lành, view xanh mát.
- Cách Bến xe Miền Đông mới và Ga Metro Suối ...
439,8m đất biệt thự giáp rạch long thuận riverside16 tỷ giảm còn 15,5 tỷ
4
15.5 tỷ 439 m²
Đất Riêng

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CG 439,8m ĐẤT BIỆT THỰ GIÁP RẠCH LONG THUẬN RIVERSIDE16 TỶ GIẢM CÒN 15,5 TỶ
Vị trí: Long Thuận Riverside gần nút giao Gò Công
Kết nối nhanh Vành Đai 3 Cầu Đồng Nai 2
Diện tích đất: 439,8m
Diện tích sử dụng thực tế: ~600m
Ngang: 10,8m
Thổ cư: 217,4m
Đường nhựa trước đất: 8m ô tô tránh nhau
Sau đất giáp rạch lớn view sông thoáng mát, cực đẹp
Khu biệt thự nhà vườn yên tĩnh, thích hợp ...
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong kdc phú nhuận, q9, tp thủ đức, dt 335m2, giá 31.8 tỷ
7
31.83 tỷ 335 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

huyên ký gửi mua bán đất Q9.
* Các dự án KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long - Kiến Á, KDC Hoàng Anh - Minh Tuấn, Mẫu giáo trung ương 3, Sở văn hoá thông tin, Đông dương, Thời báo kinh tế Sài Gòn...
* Cho thuê nhà.
------------------------------
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9.

Dự án sổ đỏ cá nhân, điện âm nước máy, đã có trường mẫu giáo nội ...
Bán 16m đất mặt tiền kinh doanh đường d3, diện tích 320m2 giá chỉ 78tr/m2 rẻ nhất khu vực
6
25 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự mặt tiền kinh doanh đường D3 ngay khu dân cư Kiến Á, Phước Long B.
- Diện tích: 16m x 20m. 320m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 25 tỷ. 78tr/m² không có lô nào so sánh giá.
- Có hỗ trợ khách mua vay bank.
Đường D3 kinh doanh sầm uất, thông tứ hướng ra D5, D6, Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp.
- Hàng đẹp, giá tốt mong muốn bán nhanh trong tháng.
Anh chị quan tâm liên hệ qua SĐT: ...
Bán nhanh lô đất đẹp 430m2 ngang 12,5m mặt tiền cầu xây tăng nhơn phú
5
31.99 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Xây, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 430m² ngang 12,5m mặt tiền Cầu Xây Tăng Nhơn Phú
Thông số 430m² ngang 12,5m, mặt tiền đường Cầu Xây, kinh doanh đa nghành nghề
Thổ cư 389m² ( đất trồng cây 40m² )
Vị trí mặt tiền đường, gần Hoàng Hữu Nam, di chuyển bến xe miền Đông mới, ga Metro thuận tiện,
Hệ số xây dựng cao, phù hợp xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, kho bãi,......
Pháp lý sổ hồng vuông vắn, giao dịch ngay
Chủ ...
Chính chủ  cần bán gấp căn biệt thự đơn lập view hồ cực kỳ đẹp. dt 423.3m2. giá tốt nhất lucasta
6
53 tỷ 423 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền căn VIP Lucasta Khang Điền view hồ cực kỳ đẹp.
- Diện tích: 423.3m².
- Diện tích xây dựng: 478m².
- Hướng: Nam.
- Đã có sổ hồng.
- Giá bán: 53 tỷ.
Lucasta được bao bọc bởi hồ nhân tạo rộng 1ha và cảnh quan thiên nhiên hài hòa, không khí trong lành, thoáng mát. Đường chạy bộ ven sông, giá trị bất động sản view sông luôn có sức với giá trị tăng cao.
Liên hệ: . Để coi nhà ...
Villa park view sông. dt 320m2. nhà hoàn thiện đẹp, sân vườn rộng. sổ sẵn view công viên.giá 41tỷ
12
41 tỷ 323 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM