Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm biệt thự đơn lập còn lại 1 căn khu thảo nguyên sài gòn, dt.16x24 = 384m2 giá 25 tỷ
8
25 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Thông tin biệt thự:
- Diện tích đất: 16 24 m = 384 m² thổ cư sổ hồng riêng.
- Kết cấu: xây thô kiên cố, 1 trệt + 1 lửng + 1 lầu, sân vườn trước sau, thông thoáng bốn bên dễ hoàn thiện.
- Không gian sống: nội khu nhiều cây xanh, đường rộng, an ninh tuyệt đối, cộng đồng văn minh.

Vị trí đắc địa:
- Sát Sân Golf Quận 9 không khí trong lành, view xanh mát.
- Cách Bến xe Miền Đông mới và Ga Metro Suối ...
Bán đất 12x32, trục chính rộng 16m, d/a trường đại học bách khoa, sát bên the global city
3
25.73 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất diên tích 12x32m, trục chính rộng 16m, dự án trường đại học Bách Khoa, sát bên The Global City, cao tốc Long Thành Dầu Giây.

Xây dựng trệt 2 lầu, áp mái.

Pháp lý đất đã có sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 67tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy: .
Hàng hót! mt đỗ xuân hợp, thủ đức. ngang 12m*40m=480m2, hđ thuê 80tr/th. giá 65 tỷ tl
3
65 tỷ 480 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Căn hiếm trong tầm giá.
Vị trí đẹp, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Nhà đang cho thuê 80tr/tháng. HĐ Còn 4 năm.

Liên hệ Mr Phúc để được hướng dẫn xem nhà.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

Nhận ký gửi mua bán nhà phố, mặt tiền Thủ Đức.
Bán nền biệt thự bách khoa q9, dt 378m2, đường 12m, sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, lô c
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Bách Khoa Quận 9.
Lô C: DT 378m² (18x21m), đường 12m.
Hướng Tây Nam.
Vị trí an ninh yên tĩnh.
Mảnh đất thích hợp xây Villa Palace.
Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới, mua bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa Q9.
Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp
3
37.58 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.
Bán nền hiếm 18x21 chỉ 1 nền duy nhất 378m2, giá 62 tr/m2
9
23.5 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Bách Khoa.
Cập nhật các nền biệt thự đang bán và giá.

- Nền 378m² - 18x21 - 62 tr/m² đường đẹp.

Với quy mô 22 hecta, KDC Bách KHoa có 3 mặt giáp sông, nằm trọn giữa 4 tuyến đường trọng điểm, TP Thủ Đức.
Sổ đỏ cá nhân, hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị đất.
Mức giá cực tốt cho vị trí và pháp lý hiện nay.

LH: Tân Mùi .
Nhận ký gửi mua bán BĐS TP Thủ Đức.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông ...
Bán nền biệt thự 1/ liên phường kdc nam long, dt 20x21m, sổ cá nhân, giá 78,5tr/m2
3
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/ Liên Phường KDC Nam Long, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 20x21m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 78,5tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán đất Dự án KDC Phú Nhuận gần Mặt tiền đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Q9 – Tiềm năng Huyết Mạch nâng đỡ
8
23.63 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí thuận lợi là điều kiện giúp Dự án Phú Nhuận, Q. 9 nhận được đánh giá cao về giá trị đầu tư thanh khoản bên cạnh an cư lạc nghiệp như gần mặt tiền đường Liên Phường, tiếp giáp đường Đỗ Xuân Hợp, dự án Khu đô thị The Global City, Merita Khang Điền. Từ dự án đi đến các quận trung tâm rất thuận lợi khi Q2 chỉ mất 5p, Q1 mất 15p, Q7 mất 10p.

- Với qui mô 42ha dự án Phú Nhuận sẽ triển khai ...
Chủ ngộp gửi bán gấp biệt thự 320m² (10x32m) gần hồ giá 22tỷ, tốt nhất khu!
9
22 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ ngộp gửi cắt lỗ mạnh biệt thự song lập gần hồ.
Cơ hội hiếm cho khách tìm nhà đẳng cấp giá đang cực tốt so với khu vực!

Diện tích đẹp: 10x32m 320m², sân vườn rộng thoáng.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, DT sàn 337m² ở ngay.
Vị trí đắc địa: Đường 12m, thông thẳng ra hồ không gian sống mát mẻ, đẳng cấp.
Giá 22 tỷ (còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí).
Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, công chứng ...
Chính chủ bán biệt thự đơn lập lucasta khang điền 320m nhà thô, sổ hồng. 0982 667 *** mr phan điền
6
44.99 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ bán biệt thự song lập Lucasta Khang Điền đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
- Khu dân cư compound an ninh 24/7.
- Tiện ích nội khu cao cấp như Hồ bơi, phòng Gym, công viên dạo bộ ven sông,...
- Nắm chính chủ nhiều căn biệt thự Lucasta giá cạnh tranh nhất thị trường:

+ Biệt thự đơn lập diện tích 14x23m² đất.
+ Tổng diện tích xây dựng 1 trệt 2 lầu 400m².
+ Hướng Bắc trục ...
Biệt thự đơn lập khu biệt thự thảo nguyên sài gòn quận 9 cũ tp. thủ đức diện tích 16 x 24m
8
25 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Biệt thự đơn lập khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn.
Quận 9 cũ TP. Thủ Đức.
Diện tích: 16 x 24m 384m² thổ cư, sổ hồng riêng.
Giá chốt bán: 25 tỷ (65 triệu/m²).
Hiện trạng: Nhà xây thô chuẩn CĐT Nam Long bàn giao.
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu.
Có sân vườn, không gian thoáng trước sau, dễ thiết kế theo gu riêng.

Vị trí đắt giá:
Nằm trong khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn, sát sân Golf Quận 9.
Cách bến xe ...
Biệt thự thảo nguyên sài gòn, bt đơn lập compound
5
25 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán căn biệt thự đơn lập, khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn, Quận 9.

* Diện tích: 16 x 24m, 384m² thổ cư.
Sổ hồng riêng.

* Hiện trạng nhà xây thô của chủ đầu tư Nam Long bàn giao, kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu, có sân vườn, thông thoáng từ trước ra sau.

* Vị trí khu biệt thự sát bên sân Golf Quận 9, cách Bến xe miền đông mới và bệnh viện Ung Bướu khoảng 1km.

* Giá bán 25 tỷ / 384m².

* Liên ...
Bán 11m đất mặt tiền đỗ xuân hợp, 400m2 ngay trường cao đẳng kỹ nghệ 2
3
70 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Bán 11m đất mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, diện tích 400m² ngay trường Cao Đẳng Kỹ Nghệ 2, vị trí đắc địa nhất tuyến đường, khu vực tập trung hầu hết thương hiệu lớn đất ở đô thị lâu dài. Liên hệ (Hotline + Zalo).
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền kdc kiến á đường liên phường,p.phước long 86tr/m2
3
26.83 tỷ 312 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt Thự Lô góc 2 Mặt Tiền ở vị trí đắc địa của KDC Kiến Á,Đối diện siêu dự án Globall City đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

+ Pháp lý đầy đủ sổ hồng riêng đảm bảo an toàn cho giao dịch.nằm lô góc hướng chính đường 20m, đường bên hông rộng 12m vị trí đẹp ra Liên Phường 50m.
Dt 16x20 ...
Đất xây căn hộ  khu hiện hữu. đất mặt tiền hẻm  cách mặt tiền võ văn hát 30m
4
17.5 tỷ 460 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nắm chủ: Lô đất xây căn hộ - khu hiện hữu.
Đất mặt tiền hẻm - cách mặt tiền Võ Văn Hát 30m.

DT: 460m². Ngang: 14,7m. Nở hậu.
Thổ cư: 435m². Sổ riêng 1 đời chủ.

Giá: 17,8 tỷLVCC (chủ bán tiền mặt).

LH: Mr Bằng. Chuyên BĐS quận 9 - TP Thủ Đức.
Bán lô góc biệt thự giáp khu đô thị đông tăng long
5
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nắm chủ: Bán lô góc 2 mặt tiền bên cạnh Khu Đô Thị Đông Tăng Long phường Trường Thạnh quận 9.
- DT: 431,7m² ngang 15 dài 24.
- MT đường thông, tiện làm biệt thự Nhà vườn.
- Sổ hồng riêng, có hỗ trợ ngân hàng.
Giá: 50tr/m². TLCC.
Hàng hiếm, lô đất 3 mặt tiền gần 450m2 3 mặt tiền giá 31 tỷ tl,  0918 290 ***
5
31 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất gần 450m² 3 mặt tiền giá 31 tỷ TL.
Đất vuông đẹp 3 mặt tiền đường nhựa không có lô thứ 2 trên thị trường, ngang 29m cực kỳ hiếm có.
Gồm 2 sổ riêng biệt, bán luôn 2 sổ. Tổng 270m² thổ cư và 170m cây lâu năm.
- Phù hợp xây văn phòng công ty, làm nhà xưởng, kho bãi, biệt thự sân vườn,... Khu vực được xây 1 Hầm + 5 tầng.
- Mặt tiền đường 970 cách 30m là tới Nguyễn Duy Trinh.
Đường ...
Chuyên mua bán đất nền Đại Học Quốc Gia 245 đường Gò Cát phường Phú Hữu Quận 9 chờ sổ
3
14.06 tỷ 380 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHANH đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 với mức giá tốt nhất thị trường .
Hỗ trợ pháp lí hồ sơ về dự án-liên hệ em Long: 09331144880933114xxx (zalo-viber)

- Dự án Đại Học Quốc Gia là dự án khu nhà ở cán bộ, giảng viên đại học Quốc Gia TP. HCM tại phường Phú Hữu, Quận 9 (gọi tắt là dự án 245) quy mô hơn 65ha. Dự án sẽ được chia làm 2 giai đoạn, với tổng mức đầu tư được phê duyệt là ...
Cần bán nền mới diện tích 340m2, tặng bản vẽ nhà KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, Quận 9
3
10.2 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐÔNG DƯƠNG
Hỗ trợ pháp lý
Em Linh: 09811333730981133xxx (zalo + viber)
---------------------
Cần bán đất nền Đông dương, đường Bưng Ông Thoàn, quận 9
- DT 340m2
- Đường 12m
- Giá 30tr/m2
- Tặng kèm bản thiết kế nhà, nền đất san lấp cao ráo

*Chuyên các dự án xung quanh phường Phú Hữu và Phước Long B như KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long Kiến Á, Sở văn hoá thông tin, Thời báo kinh ...
3 nền đất 182m2 và 432m2 giá chủ đất cần bán dự án đh bách khoa quận 9, giá cạnh tranh nhất
5
26.43 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán 1 trong 3 nền đất thuộc dự án đại học Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp phường Phú Hữu Quận 9, TP. Thủ Đức, sổ đỏ.

- Nền 1 diện tích 7x33m= 231 m², giá 67.5 tr/m², đường 12m giá tốt cần bán.
- Nền 2 diện tích 14x32m = 448m², giá 59 tr/m².
- Nền 3 diện tích 12 x 36 = 432m² mặt tiền sông đẹp, giá 78 tr/m²

Dự án đh Bách Khoa có địa thế đẹp nhất quận 9, gồm 2 lối vào Đỗ Xuân Hợp và ...
Từ 40 tới 60 của 232

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh