Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất hiếm 3 mặt tiền 450m2 (29x15m) ở nguyễn duy trinh, chỉ 31 tỷ tl
3
31 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Đường Nguyễn Duy Trinh đã được HĐND TPHCM phê duyệt mở rộng dự kiến khởi công cuối năm 2026 và hoàn thành trong năm 2027.
- Vị trí mặt tiền đường số, cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
- 3 mặt tiền đường nhựa với bề ngang 29m cực kỳ hiếm có.
- Phù hợp cho khách hàng xây văn phòng công ty, nhà xưởng, kho bãi, biệt thự sân vườn, Căn hộ dịch vụ,...
- Giá từ 32 hạ xuống còn 31 tỷ còn thương lượng linh động ...
Đất mặt tiền cầu xây 430m2 (13x33) full thổ, cách 100m tới hoàng hữu nam, 32 tỷ
3
32 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Xây, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

- Đất mặt tiền vuông vức phù hợp Phân lô, Xây khách sạn, Tòa nhà Văn phòng, CHDV,...
- Diện tích 429m² Ngang 12.5m, Dài 34m Vuông Đẹp
- Đất Dân Cư Hiện Hữu, Xd 1 Hầm + 9 Tầng (Sở Xd Cấp), phường cấp 1 Hầm + 6 Tầng
- Ngay Đất Có 2 Trạm Xe Buýt (Làng Đại học và Tuyến Metro) rất thuận tiện cho việc di chuyển
- Tiện ích xung quanh vô vàn, vị trí sầm uất, kinh doanh tốt
- Giá Chỉ 32 Tỷ TL

LIÊN HỆ em ...
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
6
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
* hàng hiếm  68tr/m2 *** bán đất kdc phú nhuận chỉ 68tr/m2  dt 16x25 ( 410m2 )
5
27.88 tỷ 410 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 16 x 25 ( 410m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng : 1 trệt + 2 lầu, xin được hầm
- Gần Global City, cao tốc, Ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành

* Giá bán : 68tr/m² - Tổng tiền : 27,88 tỷ
* Liên hệ : Cường để gặp chủ thương lượng
Cần bán gấp biệt thự riviera cove, căn góc 2 mặt tiền, gần sông, nội thất cao cấp, giá chỉ 52 tỷ tl
3
52 tỷ 451 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt thự đẹp tại Riviera Cove, D3, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 451.2m² và giá 52 tỷ VND. Chủ nhà thiện chí thương lượng.

- Thiết kế sang trọng với 4PN và 5WC.
- Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...
- Phong thủy tốt, hướng Tây Nam.
- Mặt tiền rộng 16m, ngõ vào 16m, thuận tiện cho ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa ...
Chủ cần bán gấp mt nguyễn xiển, ngay kế vinhomes q9, dt 10m*37m=370m2, vuông vức, giá rẻ 30 tỷ tl
3
30 tỷ 370 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Vị trí cực đẹp, ngay gần cổng Vinhomes, ngang lớn phù hợp làm chuỗi siêu thị, bank, nhà hàng,...
Hệ số xây dựng cao, xây được 1 hầm 7 tầng.
Giá bán 30 tỷ còn thương lượng.
Liên hệ: Mr Phúc để biết thêm thông tin chi tiết.
Bán lô biệt thự đơn lập kdc bách khoa 18x21  378m2 full thổ cư, giá bán 62 tr/m2  23,5 tỷ
6
23.5 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô biệt thự KDC Bách Khoa.

Diện tích: 18x21m² - 378m² sổ.
Chủ thiện chí bán.
Giá tốt 62 Tr/m².

LH: Tân Mùi .
Bán đất 500m2 tại đường 8, long phước, 36 triệu vnd, sổ đỏ chính chủ
5
18 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường 8, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Vân (1 tin đăng)
Đất nền tại 28, đường 8, Long Phước, TP Hồ Chí Minh, Đường 8, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) có diện tích 500m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
Giá bán: 36 triệu VND/m², pháp lý đầy đủ.
Đất có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Khu vực đã có hạ tầng hoàn chỉnh, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Đặc biệt, đất nằm trong khu ...
Cần bán nhanh 318m đất đối diện sông ngay liên phường giao bưng ông thoàn quận 9 giá tốt
8
14.31 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Bưng Ông Thoàn Quận 9. Đối diện cổng vào là chung cư MIK đang chuẩn bị thi công.

Di chuyển sang trung tâm tầm 30 phút...
Diện tích: 318m
ngang : 15m
Giá: 45 tr/m².

Ngoài căn này, có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán nhanh 320m giá 74 tr/m2 đường liên phường quận 9 sát global city / đối diện công viên
8
23.68 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất hai mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9.
- Cách Global City 800m.
- 1 sẹc Liên Phường.
- Khu dân cư đông đúc..
Lô : 16x20m
Đối diện Công Viên
Giá : 74 tr/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Tổng hợp tất cả các nền villa giá tốt nhất tại kdc phú nhuậnđối diện the global citygiá 73tr/m2
5
22.85 tỷ 313 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

SẢN PHẨM MANG GIÁ TRỊ LỚN NÊN TẤT CẢ THÔNG TIN Ở BÀI ĐĂNG ĐỀU CHÍNH XÁC 100% ! KHÔNG LÀM MẤT THỜI GIAN XEM TIN CỦA KHÁCH HÀNG

CÁC SẢN PHẨM GIÁ TỐT NHẤT - ĐẦU TƯ :
+ NềnJ - Đường 12m - 313m² - 73tr/m2
+ Nền Q - Đường 12m - 280m² - 79tr/m² TL
+ Nền O - Đường 12m - 384m² - 75tr/m2

CÁC SẢN PHẨM VỊ TRÍ ĐẸP :
+ Nền E - đường 20m - 333m² - 95tr/m2
+ Nền F - đường 16m- 293m²- giá 95tr/m²( view ...
Gấp! Giá hời bán nhanh nền biệt thự D/A Phú Nhuận đối diện GlobalCity giá chỉ 57tr/m2( cam kết có thật)
5
17.95 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí đường nhánh 1/ đường 659, cách đường Liên Phường 200m
- Diện tích: 15x21m( 315m2), đường 12m, hướng Tây Nam
- Mẫu nhà biệt thự sân vườn tự thiết kế theo ý thích. Tận hưởng các tiện ích cơ bản của GlobalCity đang phát triển mạnh
- Giá bán: 57tr/m2( Sản phẩm độc quyền chủ cần bán gấp)

LH em Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để nhận thêm thông tin, báo giá chi tiết từng nền. Cam kết giá chính chủ - tốt ...
Bán lô biệt thự mặt sông kdc đại học bách khoa q9 cũ, tp thủ đức tphcm
15
31.5 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự mặt sông KDC Đại Học Bách Khoa.
Vị trí: Gần Nguyễn Duy Trinh - Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, Q9 cũ, TP Thủ Đức TPHCM.
Trục chính 2 hướng từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh.
Lô mặt tiền sông.
Ngang 12x38, 450m².
Hướng: Nam.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 70 tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh giỏ hàng các lô giá tốt khu dân cư đại học Bách Khoa Quận 9.
Nhận ký gửi ...
Giỏ hàng cập nhập lại các nền giá tốt nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, giá từ 58tr/m2
5
18.27 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tổng hợp tất cả các nền đang bán trong KDC Phú Nhuận:
1. Trục chính 659
- Lô P : 294m² giá 110tr/m2
-Lô Q1: 270m² giá 100tr/m2
-Lô H: 313m² giá 120tr/m2
2. Trục 20m
- Lô L: 334m² giá 68tr/m²
- Lô C2: 294m² giá 90tr/m2
- Lô N : 280m² giá 90trm2
-Lô F : 293m² giá 85trm2
- Lô C1: 300m² giá 78tr/m2
3. Trục 12m
- Lô E : 315m² giá 58tr/m2
- Lô C1: 300m² giá 75tr/m2
- Lô R: 236m² giá 69tr/m2
- Lô K: ...
Giỏ hàng 12 nền đất biệt thự kdc phú nhuận bán nhanh trong 7 ngày cam kết giá tốt  0932 678 ***
5
29.4 tỷ 392 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên phân phối - nhận ký gửi - giới thiệu mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận:

Dự án đã có sổ hồng quy hoạch tổng thể là biệt thự đơn lập, tạo nên khu dân cư sang trọng, đẳng cấp, nhiều cây xanh bao quanh con kênh mang lại không khí thoáng mát, trong lành, yên tĩnh giữa lòng thành phố, nằm ngay nút giao thông Đỗ Xuân Hợp Vành Đai cao tốc, giao thông thuận tiện giữa các quận, huyện nội ngoại ...
Bán biệt thự đơn lập biệt thự quận 9 biệt thự venica khang điền ven sông đối diện global city
6
85 tỷ 487 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Linh (6 tin đăng)
Bán biệt thự đơn lập biệt thự quận 9 biệt thự Venica Khang Điền ven sông đối diện Global City
- Diện tích: 13.9 * 39,45 = 487,2m2
- 4PN 5WC
- Ven sông
- Hướng Tây Nam
- Nhà như hình
- Nhà đang trống, nếu cho thuê đc tầm 55-60-65-70tr tuỳ vào lượng & phong cách nội thất đầu tư
- Giá: 85ty thương lượng sổ hồng cầm tay sẵn sàng thương lượng ngay
Zalo Linh xem nhà 24/7 & tư vấn liền tay
Giảm giá còn 76 tỉ đồng  cần bán gấp biệt thự vinhomes grand park, q9 hcm  432m2 giá 78tỉ
6
76 tỷ 432 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Biệt thự tại Vinhomes Grand Park, Đường M1, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh, có diện tích đất 432m², diện tích nhà ở 564.2m², được thiết kế 3 tầng hiện đại với hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Nam, mang đến không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
(mặt tiền 15m, nở hậu 19m; dài 25m).
Sổ hồng hoàn chỉnh.
- Điểm đặc biệt:
+ Nội thất cơ bản đầy đủ, phù hợp cho gia đình lớn.
+ ...
Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính 16m kdc bách khoa, dt 13,8x31m, shr, giá 69tr/m2
7
29.19 tỷ 423 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 13,8x31m. Đường ôtô rộng 16m. Hướng Đông Bắc.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: - ...
Bán lô biệt thự đẹp kdc bách khoa, quận 9  đường nội khu rộng  khu dân cư quy hoạch đồng bộ
4
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự đẹp KDC Bách Khoa, Quận 9.
Hàng hiếm khu dân cư Bách Khoa - lô đất biệt thự đẹp, diện tích lớn.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 14m x 30m = 420m².
Loại đất: Đất ở đô thị - xây dựng tự do.
Đường nội khu rộng, xe hơi lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, yên tĩnh an ninh cao.
Phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa nghỉ dưỡng, hoặc đầu tư giữ tài sản.

Vị trí.
KDC Bách ...
Biệt thự thảo nguyên , hoàng hữu nam, long thạnh mỹ, quận 9 dt (16x24) 386m2 giá 25ty
9
25 tỷ 386 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

biệt thự THẢO NGUYÊN , hoàng hữu nam, long thạnh mỹ, quận 9 dt 386m² giá 25ty
Thông báo giảm sốc thêm 1 tỷ căn Biệt thự khu compound Thảo Nguyên Sài Gòn, địa chỉ Đường D6, Phường Long Bình (Q9, TPHCM), xuống chỉ còn 25 tỷ / diện tích 384m², tương đương chỉ 65 triệu/m².
Nhà đẹp (ngoại thất mới tinh), pháp lý sổ hồng chính chủ:
+ Giá bán: 25 tỷ TL (~65 triệu/m², gồm nhà), giảm 1 tỷ đồng so giá bán ...
Từ 60 tới 80 của 232

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh