Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán biệt thự đơn lập dt 321m2 giá 40 tỷ bao hết chi phí vinhomes grand park q9  0938 449 ***
7
40 tỷ 321 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Thành (9 tin đăng)
Chủ đầu tư Vinhomes đã ra mắt sản phẩm không thể nào đẹp hơn với quỹ đất gần như có 1 không 2, 3 mặt đều giáp sông, khu Manhattan đối diện công viên.

The Manhattan Glory: Tiếp nối thành công của dãy nhà phố trục đường D2A, chủ đầu tư mở thêm dãy biệt thự ven hồ và biệt thự ven sông chạy dọc đường D2A xuống đến Bến Du Thuyền và Clubhouse.
+ Mahattan Glory:
- V3 - 321m² giá 40 tỷ bao hết.
- Được ...
Bán tòa nhà mặt tiền trương văn thành  q9
3
54.9 tỷ 374 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Bán tòa nhà mặt tiền Trương Văn Thành ngay Lê Văn Việt, Quận 9.
Vị trí đẹp, khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh cho thuê mở văn phòng.
- Diện tích: 11m x 34m.
- Kết cấu: Tòa nhà đẹp, khai thác ngay.
- Vị trí: Ngay đường Lê Văn Việt, trung tâm đông đúc.
Giá bán: 54,9 tỷ.
LH: .
Bán nền biệt thự kdc bách khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m2,  trực tiếp linh 0902 514 ***
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Bách Khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m² LH trực tiếp Linh .
DT 14x30 tổng 420m² full đất ở.
Sổ riêng.
LH Linh Thương lượng chính chủ.
Giá chỉ 26tỷ! đúng 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay
4
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư

- Lô đất nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình.
- Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Chính chủ gửi bán căn góc 2mt biệt thự đơn lập vườn riviera cove compound an ninh  0902 514 ***
6
52 tỷ 453 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn góc 2MT biệt thự đơn lập vườn Riviera Cove Compound Phước Long B, Quận 9.
Vị trí: Phường Phước Long B, Quận 9, thành phố Thủ Đức, liền kề Global City.
DT đất: 453.8m² ngang 16x28m.
DT sàn: 329m² thiết kế 1 trệt 2 lầu.
Công năng: 5PN, 5WC, nội thất cao cấp.
Sổ hồng sẵn.
Giá bán: 52 tỷ.
Nhận ký gửi mua bán cho thuê Riviera Cove.
Nhà phố biệt thự đất nền Q2, Q9.
Bán lô đất bách khoa quận 9, mặt tiền sông, chính chủ, giá cần bán nhanh, sổ đỏ
3
30.66 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất Bách Khoa mặt tiền trục chính đường 16m, vị trí đẹp nằm trên tuyến đường kết nối Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp. Rất thích hợp để ở, nghỉ dưỡng.

- Đất biệt thự mặt tiền sông, diện tích (14x30m), hướng Tây Bắc, nhìn qua biệt thự Venica, giá 73 triệu/m².

+ Liên hệ xem đất: (Quốc)..
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản Đất Việt.
Góc 2 mặt tiền liên kế vườn, sẵn hđ thuê 25tr/tháng, mặt tiền đường lớn, trục chính dự án mega ruby
3
23 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mega Ruby, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn góc view 2 mặt tiền đường lớn, trục chính của dự án, ngay cổng Bảo vệ 24/24,

- Trệt & 2 lầu, tổng diện tích sử dụng hơn 350m², vị trí góc hiếm được bán trong dự án Mega Ruby.
- Phòng Khách lớn, phòng Bếp & phòng Ăn rộng rãi có cửa sổ thoáng mát, view trực tiếp bãi cỏ tươi xanh, mát mẻ cả ngày.
- 4 WC, 5 Phòng Ngủ rộng rãi phù hợp gia đình đa thế hệ.
- An ninh, Bảo vệ tuyệt đối 24/24. Môi ...
Lô đất đẹp cần bán gấp đường man thiện  quận 9 giá 6tỷ8/500m2. gần chung cư c3
4
6.8 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Man Thiện, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Vị trí đẹp: Gần trường tiểu học Lê Văn Việt, chung cư C3, học viện Công nghệ Bưu Chính Viễn Thông, 400m ra Lê Văn Việt.
Diện tích 12m x 41,6m.
Đất thổ cư.
Phù hợp cho thuê, làm căn hộ dịch vụ.
Lh cho e.
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Chỉ 59 tr/m2 ngộp bank bán gấp lô 440m2 3 mt đường nguyễn duy trinh, đường trước nhà 14m
3
26 tỷ 440 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ vay bank cần bán gấp trong tháng 5/2026:

Lô góc 3 mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q.9 ( nay thuộc P. Long Trường)

- Đường trước đất rộng 14m, có vỉa hè, 2 hẻm bên hông rộng 10m, kết nối gần Vòng xoay Phú Hữu, Cảng, Cao tốc

- DT ngang 26m, dài ( 15-22m), sử dụng 500m², công nhận 440m2

- Sổ đỏ kí ccmb ngay, chủ vay bank, hỗ trợ chủ mới phân lô, tách thửa

- Bán giá: giảm từ 32 ...
Bán đất 16x20m mặt tiền kdc nam long đỗ xuân hợp, phước long b, thủ đức
3
27 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Ngonha (45 tin đăng)
Bán đất 16x20m măt tiền KDC Nam Long.
Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thủ Đức.

+ Vị trí mặt tiền đường chính KDC Nam Long.
+ Sổ vuông vức công chứng nhanh.
Giá 27 tỷ.
Gọi Nhã .
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận, phước long b, quận 9, giá 82 triệu/m2, 322m2, hot!
5
26.4 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án ở KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích 322m² với giá cực chất 82 triệu/m². Khu vực này nổi bật với phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ.

+ Giá: 82 triệu/m².
+ Diện tích: 322m².

Khu đất nền này nằm trong dự án KDC Phú Nhuận, thiết kế hiện đại với các sản phẩm đa dạng như đất nền, chung cư, biệt thự và nhiều tiện ích khác.

Khu vực xung ...
Nền đất đang bán thuộc dự án bách khoa, phường long trường, tp. hcm giá tốt nhất cho quý khách
3
23.81 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền sổ đỏ khu dân cư Đại Học Bách Khoa, Phường Long Trường, (phường Phú Hữu cũ) Quận 9.
Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm Thành Phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường học..
Lô biệt ...
Chính chủ bán 2 nhà c4 dt 460 m2 tc 270 m2 giá 14,5 tỷ còn tl miễn trung gian
6
14.5 tỷ 460 m²
Nhà Riêng
6 2

Đường 3, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Người đăng: ly tung (6 tin đăng)
Chính chủ từ trước đến nay chưa qua đầu tư muốn bán trực tiếp không qua trung gian nhà & đất hẻm ba gác Đ3 P. Tăng Nhơn Phú B Quận 9 cũ.
Đất gần trung tâm bán kính 2km là tới các khu tiện ích như khu Công Nghệ Cao, bệnh viện 7A, chợ Hiệp Phú chợ Mới Tăng Nhơn Phú, trường Chính Trị, ĐH Giao Thông Vận Tải và các trường cấp 1 + 2 + 3. Vv.
Diện tích: 460.0 m²(ngang 8 x 40m) nở hậu, thổ cư 270 m² + ...
Chuyên bán đất nền dự án bách khoa, quận 9 vị trí đẹp giá cả cạnh tranh nhất dự án
3
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
- Đường 12m, DT 14 x 32 = 448m² giá 58 tr/m².
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất dự án Bách Khoa, Quận ...
Bán đất tặng 2 căn nhà cấp 4 có dt 460m2 thổ cư 270 m2 giá 14,5 tỷ còn tl mạnh
6
14.5 tỷ 460 m²
Đất Riêng

Đường 3, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Người đăng: ly tung (6 tin đăng)
Đất tăng 2 căn nhà Cấp 4 kiên cố hẻm ba gác Đ3 P. Tăng Nhơn Phú B Quận 9 cũ.
Diện tích: 460.0 m² (ngang 8 x 40m) nở hậu, thổ cư 270 m² + 108 m² đất cây lâu năm + 82 m² sử dụng thêm sổ đỏ chính chủ ...
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ! mặt tiền đường nguyễn văn tăng, long thạnh mỹ, 12x35=420m2, giá đầu tư
6
Thỏa thuận 420 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Giảm sâu!
Mặt tiền Nguyễn Văn Tăng, phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9.

- Vị trí đẹp nhất trục đường Nguyễn Văn Tăng, xây dựng cao tầng và kết nối các trục đường thương hiệu của Quận 9 như Lê Văn Việt, Hoàng Hữu Nam, Nguyễn Xiển, Vành Đai 3...

- Diện tích: 12x35=420m² thổ cư toàn bộ.

- Giá đầu tư, chính chủ cần bán gấp trong tháng, thương lượng mạnh cho khách Thiện Chí.

* Liên hệ: - Huy Nam.
* ...
Bán lô đất bt sở văn hóa thông tin 16x27m, sát bưng ông thoàn, giá 22.5 tỷ tl trực tiếp chủ
3
22.5 tỷ 432 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất BT Sở Văn Hóa Thông Tin Bưng Ông Thoàn Q9.
DT 16x27m, sát Bưng Ông Thoàn giá 22.5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.