Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô (8x20m) rẻ nhất dự án thời báo kinh tế giá chỉ 10,3 tỷ/160m2
3
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Lô dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3tỷ.

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Lô (8x20m) mặt tiền bưng ông thoàn dự án thời báo kinh tế
3
15.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Lô dãy B (8x20m) 160m², mặt tiền Bưng Ông Thoàn.
+ Kinh doanh mọi ngành nghề.
+ Giá chỉ: 95tr/m².

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
Hàng hot xây chdv ngay đình phong phú q9  171m² (5x34m) xây dựng hầm + 5 tầng
4
11.5 tỷ 171 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Hàng hot xây CHDV ngay Đình Phong Phú Q9 - 171m² (5x34m) Xây dựng Hầm + 5 tầng

Vị trí: MT Đường 5, Tăng Nhơn Phú B
Diện tích: 171m²
Kích thước: 5m x 34.2m
Đường trước đất: 5m
Đơn giá: 67.17 triệu/m²
Pháp lý: Sổ hồng riêng

* Vị trí cực đẹp đường xe hơi tránh ngay Đình Phong Phú.
* Hệ số xây dựng cao: Hầm + 5 tầng.

* Khu dân cư đông đúc. Kinh doanh sầm uất. Thích hợp xay CHDV. Văn phòng công ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Bách Khoa quận 9 giá bán từ 73tr/m2
4
13.29 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Giỏ hàng tất cả các lô cần bán trong tháng:
+ Lô B2: Diện tích 7x26m( 182m), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 73tr/m
+ Lô B2: Diện tích 7x26m, đường 16m trục chính, hướng Đông Bắc, giá 76 tr/m.
+ Lô B2: Diện tích 7x36m, đường 16m, trục chính giá 68 triệu/m.
+ Lô B1: Diện tích 7x30m( 210m), trục đường 12m, hướng Đông nam, giá 69,5tr/m.

+ Lô A2: Diện tích 12x32m( 384m), trục đường 12m, hướng Đông ...
Nhà mặt tiền đường 12m, 184m2, ngang 9m, tăng nhơn phú q9, chỉ 9.7tỷ
4
9.7 tỷ 184 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cầu Xây, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

MẶT TIỀN ĐƯỜNG 12M, TĂNG NHƠN PHÚ Q9 184M2, XÂY CHDV CHỈ 9.7TỶ

Vị trí: kết nối nhanh ra Lê Văn Việt khu vực sầm uất, đông dân cư

Diện tích: 184m (9.05m x 21m), công nhận 138m2
Ngang hơn 9m cực kỳ hiếm

Hiện trạng: Nhà cấp 4 cũ
Tiện xây mới theo nhu cầu

Đường trước nhà: 12m + vỉa hè
Xe hơi tránh kinh doanh thoải mái

Điểm mạnh đầu tư:
Ngang lớn dễ thiết kế CHDV / khách sạn / văn ...
Bán nhà căn góc khu park riverside đường bưng ông thoàn, gần liên phường, khu công nghệ cao quận 9
11
26 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà khu Compound Park Riverside - Đường Bưng Ông Thoàn, gần ngay Khu Công nghệ cao Samsung Quận 9
Căn góc trục đường đẹp nhất khu. View trực diện Sông Rạch Chiếc, gần ngay Hồ bơi, sân bóng rổ, sân Pickleball.
- Diện tích: 160,5m² (7,8m x 20,57m)
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu; DTSD: 371m2
- Tầng trệt trống suốt (có thể tận dụng kinh doanh cafe, quán ăn hoặc làm văn phòng Cty), lầu 1 có Phòng khách, ...
Bán nền biệt thự 200m2 kdc kiến á đường liên phường sát bên global city
3
16.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Vị trí: Đường Liên Phường, sát bên Global City khu vực phát triển sôi động bậc nhất TP. Thủ Đức.

Diện tích: 10 x 20m = 200m².
Loại hình: Đất biệt thự song lập phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Hỗ trợ vay ngân hàng.

Giá bán: 84,5 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm:
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Global City tiềm ...
Chính chủ gửi bán nhà kdc rio vista dt 7x23.5m view sông view hồ bơi  19.8 tỷ  hương
6
19.8 tỷ 164 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhà Rio Vista.
- Vị trí: Đường Dương Đình Hội phường Phước Long B Quận 9, TP Thủ Đức.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu công năng 4pn, 1 phòng làm việc, phòng sinh hoạt, phòng thờ.
- Nhà thô có làm môt số hạng mục.
- Hiện tại đang cho thuê làm kho.
- Pháp lí sổ hồng riêng.

* Căn view sông trục chính 7x23.5m giá bán 19.8 tỷ.

Liên hệ Em Hương xem nhà thực tế: và thương lượng chính ...
Biệt thự góc dragon village sẵn sổ hồng  160m2, 1 trệt 2 lầu ngay góc đẹp  0767 506 ***
10
Thỏa thuận 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhà phố, biệt thự, shophouse Dragon Village.
Dự án đã có sổ, bàn giao cho khách hàng và đi vào vận hành, cư dân sinh sống đông đúc.
Tổng quan: 609 căn, bao gồm nhà phố, biệt thự hồ, shophouse, biệt thự compound.

Chuẩn bị khởi công xây dựng Khu nhà ở xã hội Dragon Ehome trong T3/2026.
Đường liên cảng đã lên ngân sách chuẩn bị khởi công kết nối vào Vành Đai 3, đường Vành Đai 3 đã dần hoàn thiện và ...
Mtkd nguyễn duy trinh ~ 8,5m*23,5m = 200m2. ngay chợ long trường, khu đông tăng long  quận 9
3
20.5 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ gửi bán căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh - Ngay chợ Long Trường - Quận 9.

- Vị trí: Gần chợ Long Trường + Vinhomes Quận 9. Thuộc khu Đông Tăng Long
- Diện tích: 8,5m*23,5m = 200m²
- Giá bán: 20,5 tỷ TL.
- Pháp lý: SHR cá nhân

* Hiện tại em còn nắm nhiều BĐS mặt tiền các cung đường chính TP Thủ Đức như: Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh, Đặng Văn Bi, Kha Vạn ...
Biệt thự song lập 175m2 trục 20m bán 26 tỷ. xem nhà  hương
4
26 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán căn biệt thự song lập tại Lucasta Villa đường Liên Phường, phường Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
- Căn biệt thự 175m² (ngang 10m dài 17,5m).
- Xây dựng Biệt thự song lập: Chừa sân trước, sân sau và sân vườn bên hông nhà.
- Thiết kế 1 trệt 2 tầng lầu.
- Nằm trục đường lớn 20m.
Giá bán nhà thô: 26 tỷ.

Pháp lý: Sổ hồng.
Liên hệ em Hương xem nhà và tư vấn.

Nhận kí gửi bán - cho thuê.
Siêu phẩm nền biệt thự kdc kiến á p. plb dt 10x20m đường 20m, giá bán nhanh 86tr/m2. lô sạch đẹp
5
17.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền biệt thự Kiến Á Lô KD cần bán gấp:
- Diện tích: 10x20m(200m²) hướng Tây Nam.
- Mặt tiền đường 20m, vị trí trục thông thoáng kết nối thẳng đường Liên Phường.
- Sổ đỏ cá nhân riêng, lô sạch đẹp không vướng phong thuỷ.
- Giá bán nhanh trong 7 ngày: 86tr/m²(có thương lượng cho khách thiện chí).
- Gọi ngay cho em: (Quốc Dũng) để nhận thông tin lô đất và sổ, xem đất 24/7.
- Công ty em: Lô R. 31 ...
Bán gấp lô đất giá rẻ nhất khu tđc phước thiện sát bên vinhomes vđ3
5
7.7 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ gửi Hạ giá 300 triệu 7,7 Tỷ Bán luôn
- lô 7 x 22 ( 154m² ) khu tđc Phước Thiện - kết bên trường Mầm Non- phường Long Bình
Giá củ : 8 tỷ HẠ 300 triệu 7,7 tỷ thương lượng
- đường nhựa 10m thông tứ phía
- hướng bắc
- vị trí đẹp khả năng tăng giá cao
Thắng Nhà Đất
Cần bán đất nền giá rẻ từ 42.5tr/m2 Thời báo kinh tế, Bưng Ông Thoàn, TP.Thủ đức
4
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

*Bán đất nền giá tốt KDC Thời báo kinh tế SG, đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9.
Gần kề dự án Sở văn hoá thông tin, VillaPark, Toipa Garden...
Một mặt tiếp giáp sông Ông Nhiêu, hệ thống điện âm nước máy hoàn thiện, cây xanh thoáng mát

Hiện bán:
- Nền 1: DT 150m2, giá 55tr/m2
- Nền 2: DT 147.5m2 (lô góc 8mx20m), giá 80tr/m2
- Nền 3: DT 160m2, giá 60tr/m2
- Nền 4: DT 440m2, giá ...
Bán biệt thự kdc phú hữu  khang an, dt 160m2 (8x20) nhà hoàn thiện ngoài, thô bên trong, sổ hồng
4
18 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán biệt thự KDC Phú Hữu - Khang An
- DT: 160m² (8m x 20m), DTS: 247m2
- XD: 1 trệt, 2 lầu
- Hiện trạng nhà mới xây, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong về tự thiết kế
- Hướng: Nam
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công
- Giá bán: 18 tỷ còn bớt lộc
Liên hệ: Mr. Nguyện
Cần bán đất nền 200m2 đối diện công viên nam long, liên phường, quận 9, giá 70 tr/m2
8
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Nằm ngay Liên Phường, giao Đỗ Xuân Hợp, giáp Global City Quận 2...
Lô góc: 10x20m. View công viên.
Đường 12m.
Giá: 70 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác cho quý khách lựa chọn :
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Nhà 2 tầng lô góc dt 8mx19m, đường nhựa vỉa hè giá chỉ 9,x tỷ
3
9.5 tỷ 152 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Vị trí khu Phước Bình cũ, tiện ra Đỗ Xuân Hợp hàng xóm Global City tiện ích bao quanh.
Diện tích 8mx19m, hiện trạng kết cấu 2 tầng.
Khu dân trí đường nhựa vỉa hè xe hơi đậu ngày đêm.
Nhà tiện ở, cho thuê ở, thuê kinh doanh, văn phòng,...
Pháp lý sổ hồng riêng.
Liên hệ Kiều Minh xem nhà đàm phán chính chủ.
Chủ gửi bán nhanh lô 182m2 khu bách khoa, giá 68,5 tr/ m2/ trục 12m
5
12.47 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Song Hành cao tốc Lakeview, Global City quận 2.
Đất 7x26m sổ riêng.
Đường 12m
Giá: 68,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm diện tích lớn ngang rộng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Đỗ Xuân Hợp Quận 9.
Bán nhanh 200m ngang 10m view công viên nam long đường liên phường quận 9 giá 70 tr/m
8
14 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vtri : ngay công viên Nam Long, gần sông mát, thoáng, chung cư fuji...
Dân đông , hạ tầng đẹp, hè rộng,...
Đất : 10x20m View công viên
Pháp lý : Sổ cty ( xây nhà hoàn công liền ).
Giá : 14 tỷ
Đường : 12m thông thoáng ...

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ ,..

Liên hệ
NHẬN KÍ GỬI MUA BÁN NHANH ĐẤT NỀN LIÊN PHƯỜNG QUẬN 9
Chỉ 80tr/m2 đất nền biệt thự kdc gia hòa 200m2 (10x20), phước long b, thủ đức (q9 cũ)
3
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chỉ 80tr/m² đất nền biệt thự KDC Gia Hòa 200m² (10x20), Phước Long B, Thủ Đức (Q9 cũ),
- Khuôn đất chuẩn biệt thự 200m (10m x 20m) cực kỳ vuông vức và bề thế. Hướng Đông Nam.
- Khu biệt thự liền kề ngay trục Đỗ Xuân Hợp và Dương Đình Hội.
- Cạnh công viên, gần sông luôn xanh mát quanh năm. Khu tập trung giới thượng lưu Q9.
- 800m ra cách cầu 5 lý, khu đô thị Global City.
SHR cc.
- LH e Minh Q9.
Từ 160 tới 180 của 461

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh