Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền biệt thự kdc gia hòa dt 10x20m giá 17 tỷ, vị trí gần công viên lớn
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Quý khách vui lòng Liên hệ E Hà để xem vị trí và thông tin pháp lý nhé.

- DT: 10x20m.
- Giá 17 tỷ (85 tr/m²).
- Gần công viên.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

* KDC Gia Hoà với tiện ích đầy đủ: Công viên lớn 2,3 hecta, ngoài ra còn các công viên nhỏ, hồ bơi 1800m², 4 sân tennis, 4 sân pickerbal, trường học cấp 1, 2, 3 ngay trong nội khu, nhà thờ, chùa, Siêu ...
Bán nền biệt thự kdc gia hoà dt 10x16m, giá 15.5 tỷ  sổ đỏ riêng
6
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Môi Giới - Ký Gửi Mua Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Hiện Đang Nắm khoảng hơn chục BĐS Đang Cần Bán Gấp.

Quý Khách Vui Lòng Liên Hệ e Hà để đi xem vị trí các lô đang bán giá tốt nhé.

Bán Nền Biệt Thự KDC Gia Hoà, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.
- DT 10x16m,
- Giá 15.5 Tỷ
- Sổ Đỏ Riêng
- Đường 16m

KDC Gia Hoà với đầy đủ tiện ích: Công viên rộng 3 hecta, Hồ Bơi, Sân ...
Chỉ 5 lô đất nền giá đầu tư 60triệu/m2 tại kđt đông tăng long  dt 170m2  0938 256 ***
5
10.2 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Các nền đất khu Đông Tăng Long, Trường Thạnh, Quận 9.
- Sản phẩm đa dạng diện tích, vị trí đẹp và đầy đủ các hướng cho khách chọn căn.
- Dự kiến kết nối đường Liên Phường với VĐ 3, Lã Xuân Oai 30m vào 2025 tạo sự kết nối hạ tầng đồng bộ.
- Đã có sổ hồng đầy đủ, thổ cư 100%, xây tự do, khu dân cư dân trí.

Diện tích đa dạng:
- Lô 100m² đường 12m giá 75tr/m² đối diện công viên
- Lô 5*26m hướng ...
Bt sl villa park đơn giá tốt, căn hiếm phân khúc dưới 27 tỷ
7
Thỏa thuận 195 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán BT VLP.

Diện tích 10x19.5m.

Xây dựng trệt lửng 2 lầu, tổng 300m² sàn.

Nhà hoàn thiện.

Giá thoả thuận trực tiếp, chủ thiện chí.

Liên hệ Tài Võ: .
Bt song lập villa park căn thô hiếm 123tr/m2
6
24.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán BTSL VLP

Diện tích 10x20

Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu

Giá 123tr/m2

Pháp lý sổ hồng riêng, đơn giá song lập rẻ nhất dự án

Liên hệ Tài Võ -Chuyên Biệt thự Villa Park p
Bán gấp trục 711 đường 16m kdc đại học bách khoa, dt 182m2(7x26m) giá 75tr/m2 thương lượng
4
13.65 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc tại KDC Đại học Bách Khoa, Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi.

+ Diện tích 182m²(7x26) phù hợp cho xây dựng nhà ở rộng rãi.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Đường vào 16m, thuận tiện cho việc di chuyển, ô tô ra vào thoải mái.
+ Hướng cửa chính ...
Bán lô đất ngang 7x26m trục chính 711 (16m) khu dân cư đại học bách khoa q9 cũ tp.hcm
3
13.5 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất ngang 7x26m trục chính 711 (16m) khu dân cư Đại Học Bách Khoa Q9 cũ TP HCM.
Diện tích: 7x26m, 182m².
Pháp lý sổ đỏ.
Hướng Bắc.
Giá bán: 75 triệu/m².
Liên hệ trực tiếp Linh .
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại Học Bách Khoa.
Nhiều nền giá tốt anh chị quan tâm liên hệ Linh.
Cảm ơn anh chị đã đọc tin này!
Bán nhà cấp 4 , mặt đường nguyễn duy trinh
3
20.5 tỷ 164 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà cấp 4 , mặt đường Nguyễn Duy Trinh
Tiện xây mới , p Phú Hữu ( giáp quận 2 cũ ) , Chợ Tân Lập
DT 164,4m² ( 5.6 x 29,35m ) .
KDC đông đúc . Thích hợp ở / kinh doanh / văn phòng công ty
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán : 20 tỷ 500 triệu
Quý anh / chị xem nhà / đất liên hệ : / thanks !
Hàng mới biệt thự valora fuji  nam long căn hướng đông nam  0914 732 ***  giá chỉ 23.x tỷ
5
23.5 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Valora Fuji, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Biệt thự hướng Đông Nam mát mẻ - Đầy đủ nội thất đẹp - Cam kết tin thật 100%.

- Giá tốt nhất thị trường: Căn Đông Tứ Trạch duy nhất chào bán.

- Giá tốt: 23.x tỷ. Còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.

- Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị căn biệt thự.

- DT đất: 169m². Căn có DT điển hình toàn khu!

- DTXD: 140m² (1 trệt + 1 lầu).

- Thiết kế đậm chất nhật - 3PN - 3WC.

Vị trí đắc địa:

- ...
Nhà 7 x 25m  bán 9 tỷ  xây 4 tầng  khu đường tam đa
4
9 tỷ 175 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Tam Đa, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán nhà khu cao cấp, gần đường Tam Đa - Phường Trường Thạnh Quận 9.
- DT: 7 x 25m TDT 175m² (vuông trước sau, không bị lộ giới).
- Nhà xây 1 trệt + 2 lầu + sân thượng trước sau.
- Nhà có sân để ô tô, phòng khách, bếp, 4PN + 5WC, phòng thờ... Sân thượng trồng cây kiểng.
- Đường thông rộng 12m.
- Pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Giá bán 9 tỷ.
LH Sơn Bảy.
Bán biệt thự cao cấp kdc khang điền, phước long b, quận 9. dt 160m2. nhà mới 4 tầng full nội thất
3
19.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán biệt thự cao cấp KDC Khang Điền, Phước Long B, Quận 9.

Diện tích đất: 8x20m = 160m².
Diện tích sàn: 239,1m.
Kết cấu: Biệt thự 3 tầng hiện đại nội thất tiện nghi, dọn vào ở ngay!
Công năng đầy đủ:
Phòng khách rộng rãi.
Phòng thờ riêng yên tĩnh.
Bếp kết nối sân vườn thoáng mát.
4 phòng ngủ + 4 WC khép kín.
1 WC ngoài trời tiện dụng.
Phòng gym tập thể thao tại nhà.
Khu dân cư an ninh, dân trí ...
Bán đất tặng nhà c4  185m2  ngang 9,1m  nhỉnh 9 tỷ  mt đường cầu xây  tân phú  quận 9
7
Thỏa thuận 185 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Cầu Xây, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán đất tặng nhà c4 - 185m² - ngang 9,1m - MT Đường Cầu Xây - Tân Phú - Quận 9.
- Diện tích: 185m² (9,1x20,3).
- Kết cấu: 3pn, 2wc, nhà c4 (tiện xây mới).
- Thích hợp: Xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, nhà ở, mặt tiền kinh doanh.
- Gần bệnh viện, UBND, trường học các cấp, sân thê thao, ngân hàng...
LH/Zalo: hoặc gặp Thu chuyên nhà đất quận 9.
Hàng mới biệt thự valora fuji  nam long căn hướng đông nam  0914 732 ***  giá 23.x tỷ
5
23.5 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Fuji Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị căn biệt thự.

- DT đất: 169m². Căn có DT điển hình toàn khu!

- DTXD: 140m² (1 trệt + 1 lầu).

- Thiết kế đậm chất nhật - 3PN - 3WC.

Vị trí đắc địa:

- ...
Bán nhà phố view sông khu dân cư riovista liền kề kdc gia hoà . khang điền
4
19.8 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN NHÀ PHỐ VIEW SÔNG KHU COMPOUND CAO CẤP LIỀN KỀ KDC GIA HOÀ, KHANG ĐIỀN
Diện tích 165m | Ngang 7m | Giá 19.8 TỶ

Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 165m
Diện tích sàn sử dụng: 328.5m
-Kết cấu thiết kế linh hoạt 46 phòng ngủ
-Có ban công view sông thoáng mát, không bị che chắn
-Nhà hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong, dễ dàng thiết kế theo gu riêng
-Nằm trong khu compound khép kín, an ...
Bán lô c34  bán lô c34 dự án thời báo kinh tế giá 10.1 tỷ
5
10.1 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô C34 - Bán lô C34 Dự án Thời Báo Kinh Tế đường bưng ông thoàn phường phú hữu quận 9
dt: 8 x 20m
đường 12m
hướng tây nam
pháp lý sổ hồng
giá bán 10.1 tỷ
lh
Đất nền đại học quốc gia 245, q9. nhiều lô đẹp giá tốt nhất thị trường
9
7.37 tỷ 189 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền Đại Học Quốc Gia 245, Q9. Nhiều lô đẹp giá tốt nhất thị trường

Dự án Đại Học Quốc Gia 245 quy mô hơn 63ha, mặt tiền đường Gò Cát & đường 836, phường Phú Hữu, Quận 9 (TP. Thủ Đức). Quy hoạch 1/500, đất ở 100%, hạ tầng đang hoàn thiện, tiềm năng tăng giá rất lớn.

Hiện tôi có một số nền vị trí đẹp, giá tốt nhất dự án:
Lô: 7x21m (147m²) giá 42 triệu/m²
Lô: 9x21m (189m²), đường 14m, giá ...
Chính chủ bán biệt thự lucasta khang điền 175m2. nhà hoàn thiện bên ngoài. sổ hồng riêng. đường 20m
6
25.5 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập Lucasta Khang Điền.
- Diện tích khuôn viên 175m².
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu. Sân thượng lớn.
- Nhà hoàn thiện bên ngoài thô bên trong,
- Thiết kế bố trí tự do công năng trong nhà theo nhu cầu sử dụng.
- Đường trước nhà 20m xe ô tô đậu thoải mái.
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
* Gọi Ngay Mr Phan Điền để đi coi nhà để đi coi nhà thực tế biệt thự Lucasta Khang ...
Cần bán nhanh 200m2 đất nền đường 12m ngay liên phường giá 70 tr/m2 đối diện công viên
8
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao đường Đỗ Xuân Hợp, gần Global City Quận 2...

Diện tích: 10x20m.
Giá: 70 tr/m².
Đối diện công viên Nam Long.

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán nhà 6x30m=190m2 mt ngay công viên đường sách hồ thị tư  trường học đông đúc. giá 16,7 tỷ tl
4
16.7 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồ Thị Tư, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Mặt tiền kinh doanh ngay Đường Hồ Thị Tư cực sầm uất về đêm. Khu Hiệp Phú cao ráo, phong thủy kinh doanh tốt.
Chủ gốc cần bán diện tích 6x30m=190m².
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sang tên ngay.
Giá chỉ 16,7 tỷ thương lượng chủ nhà.
Liên hệ xem nhà và sổ Trần Vững MT. Ngoài ra tôi còn nắm tất cả các căn đang bán Mặt tiền Tp. Thủ Đức.
Chính chủ gửi bán song lập rosita khang điền, 8x22m=176m2, nhà thô, sổ hồng, giá 12.5 tỷ
9
12.5 tỷ 176 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Rosita Garden Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nhà phố khu compound Rosita Khang Điền.
* Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư, Phú Hữu, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 8x22m ~ 176m² đất
- Diện tích xây dựng: 256m².
- Hướng: Đông Bắc - Tây Nam.
- Giá bán: 12.5 tỷ.
- Nhà 3 tầng: 1 trệt 2 lầu (chừa sân trước và sân sau).
- Bàn giao thô bên trong hoàn thiện mặt ngoài y hình.
- Tình trạng: Sổ hồng sẵn (sẵn sàng hỗ trợ cho ...
Từ 200 tới 220 của 480

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh