Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự valora fuji, giá siêu hời 22,5 tỷ, 169m2, 4pn, 3wc, q9, tp.hcm
13
22.5 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Valora Fuji, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt thự tại Valora Fuji, Phước Hữu, Phước Long B, Quận 9, TP.HCM nổi bật với không gian sống lý tưởng, tiện nghi và phong cách hiện đại. Với diện tích 169m², căn biệt thự này hứa hẹn mang đến cho gia đình một nơi an cư lý tưởng.

+ 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, tạo không gian riêng tư cho các thành viên trong gia đình.
+ 3 phòng tắm tiện lợi, thiết kế hiện đại, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ...
Bđs mặt tiền 179m2, lê văn việt, 35 tỷ giá bán nhanh !
5
35 tỷ 179 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

BĐS mặt phố tại số 99, Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 179m², 2 tầng, 2PN, 2WC. Mặt tiền rộng 4.7m, hậu rộng 12m tài lộc, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hay mở văn phòng. Pháp lý đầy đủ, không nội thất, dễ dàng tùy biến theo ý thích.

Hơn nữa, với mức giá 35 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang ...
Đông tăng long hưng phúc 8x20m, giá 12 tỷ.  0909 483 ***
5
12 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long - Hưng Phúc, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nhà Đông Tăng Long khu Hưng Phúc. Nhà sổ hồng.

- Căn 8x20m hướng Nam đường 12m gần công viên.
Diện tích sàn 260m², nhà thô.
Giá bán 12 tỷ.

* Còn hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách hàng có nhu cầu mua khu Hưng Lộc giá tốt LH .
bán nhà 4 tầng MT đường  thuỷ loi , phước long A, Q9 .
1
31 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Thủy Lợi, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN SỐ 4 THỦY LỢI
Diện tích: 200 m² (ngang 6,40m, dài 30,0m)
Hiện trạng: Hầm + 4 tầng +ST; Sàn sử dụng 450m2
QH: Mở rộng đường sẽ thành 2 MT
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay
Tiện ích: Gần chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, thuận tiện di chuyển trung tâm, cạnh cụm cảng IDC Phước Long, đi bộ ra metro Phước Long chỉ 100m, tiện lợi làm văn phòng, phòng khám chữa ...
bán nhà 4 tầng MT đường  thuỷ loi , phước long A, Q9 .
1
31 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Thủy Lợi, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN SỐ 4 THỦY LỢI
Diện tích: 200 m² (ngang 6,40m, dài 30,0m)
Hiện trạng: Hầm + 4 tầng +ST; Sàn sử dụng 450m2
QH: Mở rộng đường sẽ thành 2 MT
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay
Giỏ hàng kikyo nam long, 23 tỷ,  sam
4
23 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
Giỏ hàng Kikyo Nam Long.
Căn gốc 192m² giá 23 tỷ nội thất.
Liên hệ chính chủ Sam: .
Duy nhất nền bt 185m2 đường lớn 12m, kdc hạ tầng đẹp, nhiều cây xanh có bảo vệ giá tốt nhất
6
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Diện tích đất 10x18.5m = 185m² đường rộng 12m dự án bàn cờ đường thông nhau thuận tiện di chuyển ra đường Liên Phường hoặc Võ Chí Công.
- Tiềm năng đầu tư mua xây ở hoặc cho thuê làm văn phòng.

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất và nhiều lô khác giá cực tốt.
Bán biệt thự lucasta 24.8 tỷ  sam
6
24.8 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
BÁN LUCASTA
Diện tích : 175 m² ( 10x17.5m)
Diện tích sàn : 245 m2
Giá : 24.8 tỷ
Còn rất nhiều căn trong rổ hàng .
Liên hệ Sam: .
Bán lô đất diệp minh tuyền khu dc gia hòa đối diện công viên, plb, 10x16m giá 15,4 tỷ
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Diệp Minh Tuyền Khu DC Gia Hòa đối diện công viên, PLB, 10x16m Giá 15,4 tỷ
DT 10x15m vuông vức,
Khu vực xây dựng tự do, thích hợp xây Biệt thự/Nhà phố cao cấp.
Vị trí đẹp, khu dân cư trí thức, an ninh, gần công viên.
Giá bán 15,5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ em My để xem thực tế và gặp chính chủ thương lượng
Cần bán đất dự án đông dương, tọa lạc đường 82 bưng ông thoàn, phường phú hữu, tp. thủ đức
9
7.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất Dự án Đông Dương, tọa lạc đường 82 Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức (Quận 9 cũ). Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, đường nội khu rộng rãi, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Vị trí kết nối nhanh ra trục Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, di chuyển dễ dàng về các khu trung tâm TP. Thủ Đức. Pháp lý rõ ràng, giao dịch an toàn.

Hiện đang chào bán các nền đẹp, giá ...
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường 20m kdc nam long sát bên global city
3
26 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền đường 20m KDC Nam Long.

Vị trí: Khu dân cư Nam Long đường lớn, vị trí góc cực đẹp.

Diện tích: 8,5m x 21,5m = 170m².

Kết cấu nhà:

1 trệt 2 lầu 1 tum.

Nhà góc 2 mặt tiền thoáng.

Rất phù hợp: Kinh doanh Mở văn phòng công ty showroom, spa, cafe...

Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Giá bán: 26 tỷ (thương lượng thiện chí).

Liên hệ: gặp Mr Giang để xem nhà và làm việc trực tiếp.
Chính chủ bán lô biệt thự kdc hưng phú (giá 76 triệu/m2)
4
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán lô đất KDC Hưng Phú, đường Liên Phường. Ngay gần khu đô thị Global City.

- Diện tích đất 175m² (Ngang 10m dài 17.5m).
- Đường 12m.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán đất 76 triệu/m².

Liên hệ Kiên - .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Bán nhà biệt thự view sông rio vista 154m2, giá 16.5 tỷ  sam
3
16.5 tỷ 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
Bán nhà biệt thự Rio Vista view sông.
Diện tích đất: 154 m².
Nhà một trệt 2 lầu view công viên và sông, đường chính 20m.
Giá: 16.5 tỷ.
Liên hệ: .
Bán gấp nền đất đường d6 kdc nam long, diện tích 10m x 20m, giá chính chủ cực tốt để đầu tư.
4
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền bán gấp nền đất đường D6 KDC Nam Long, Phước Long B.
- Đường nhựa: 16m (vỉa hè mỗi bên 4m), cây xanh mát mẻ.
- Diện tích : 10m x 20m.
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công đổi sổ hồng tên cá nhân.
- Giá chốt nhanh: 78 triệu/m² (Giá đầu tư siêu tốt).
Anh chị xem đất gọi Vinh: (Hỗ trợ thông tin 24/7).

Ngoài ra còn một vài nền giá tốt:

- Diện tích: 4,5x20m, ...
Bán nhanh 166m2 đất nền mặt tiền đường nguyễn văn tăng giá tốt / sổ riêng
8
21.5 tỷ 166 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tăng (lộ giới 30m).
Sổ riêng.
Khúc dân cư sầm uất, đường vào Vinhomes.
Đang có HD thuê 40 tr/tháng.
Kết cấu XD 1 trệt 1 lầu.
Diện tích: 166m².
Ngang: 6,2m.
Hướng: Nam.

Giá 21.5 tỷ thg lg.
Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán nhà phố 162m2 giá rẻ nhất vinhomes grand park cùng diện tích, phù hợp đầu tư hoặc mua để ở
6
23 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nhà phố 162m² giá rẻ nhất Vinhomes Grand Park cùng diện tích, đã có sổ.

- Diện tích: 162m² (9x18m) đất rộng có xẻ khe.
- Xây dựng: 5 tầng + 1 tum.
- Pháp lý: Đã có sổ công chứng mua bán nhanh gọn.
- Ngay trục đường chính, an ninh, gần nhiều tiện ích, nhà đẹp.
- Phù hợp mua để ở, tích trữ tài sản, đầu tư cho thuê, kinh doanh, đầu tư tăng giá.
- Di chuyển thuân tiện các tiện ích: Công viên ...
Bán biệt thự mặt sông rio vista, 25.5 tỷ,  sam 0914 914 ***
3
25.5 tỷ 194 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
Bán biệt thự Rio Vista.
Diện tích đất: 194m².
Nhà xây dựng một trệt hai lầu.
Giá: 25.5 tỷ
Liên hệ Sam .
Căn biệt thự siêu sang duy nhất the 9 stellars sonkim land view trực diện clubhouse 33.5 tỷ
8
33.5 tỷ 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The 9 Stellars, P.Long Bình, Quận 9, HCM

BÁN VILLA SIÊU SANG THE 9 STELLARS VIEW TRỰC DIỆN CLUBHOUSE

Thông tin chi tiết căn biệt thự:
Kích thước: 7 x 22m
Diện tích đất: 154m²
Diện tích xây dựng: 379m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 mái
Công năng: 4 phòng ngủ 5 WC
Trần trệt & lửng cao 6m không gian cực kỳ thông thoáng, sang trọng
Note: View Trực Diện Clubhouse, Hồ Bơi rất đẹp ạ

Giá bán: 33.5 tỷ TL

Liên hệ :
Bán đất 185m2 kdc hưng phú gần công viên liên phường q9 giá 78tr/m2
3
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất 185m² KDC Hưng Phú gần công viên Liên Phường Q9 giá 78tr/m2
- 10x18,5m
- Có công viên cây xanh, an ninh, có chốt bảo vệ.
-Gần Global City, Metro Rạch Chiếc, tương lai còn thông đường, nhiều tiện ích, thích hợp đầu tư.
Liên hệ em My còn nhiều lô đẹp rẻ phù hợp đầu tư.
LH:
Nhà 2 tầng 160.8m2 ngang 5m  mặt tiền đường cầu xây 2  tăng nhơn phú  quận 9 cũ  giá 10.9 tỷ
6
10.9 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Cầu Xây 2, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Gia đình di chuyển vào trung tâm Sài Gòn nên cần bán.

Vị trí: Mặt tiền đường Cầu Xây 2, phường Tân Phú, Thủ Đức. Đường rộng 12m có vỉa hè, cách Lê Văn Việt 500m.

Diện tích: 160.8m² (5m x 33m). Công nhận đủ, không quy hoạch.

Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC. Tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Giá bán: 10.9 tỷ ...
Từ 0 tới 20 của 479

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Quận 9 Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận 9 ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận 9.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận 9 chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận 9 tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.