Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà đẹp hoàn công phước long b, quận 9  nhà rộng vuông vức  kết cấu btct kiên cố
3
12.5 tỷ 168 m²
Nhà Riêng

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhà đẹp hoàn công Phước Long B, Quận 9.

Giá: 12,5 tỷ.
Diện tích công nhận: 168m².

Cần bán căn nhà hoàn công đầy đủ, nằm trong khu dân cư an ninh phường Phước Long B, trung tâm kết nối Xa Lộ Hà Nội, Vành Đai 2, Nguyễn Duy Trinh, gần chung cư Sky 9, The Eastern, khu CNC.

Thông tin chi tiết.
Diện tích đất: 168m².
Sổ hồng riêng.
Kết cấu:
Trệt + 2 lầu + sân thượng (tổng 4 sàn).
Diện tích sàn ...
Bt villa park 170m2 thô 20t căn hiếm
6
20 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán Bt VLP nhà thô

Diện tích 170m², sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay

Giá 20T

Liên hệ Tài Võ O979.44.77.99 Chuyên Biệt thự Villa Park

(Căn hiếm thô phân khúc 20T)
Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đường bưng ông thoàn 156m2 giá chỉ 10,6 tỷ
6
10.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau:

- Diện tích: 156m² (4 x 39m).
- Thổ cư: 111m².
- Cây lâu năm: 45m².
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do, xây tối đa 1 trệt 6 lầu.
- Cách khu Công Nghệ Cao chỉ 100m.
- Mặt tiền đường kinh doanh buôn bán, thích hợp xây văn phòng công ty, khách sạn,...

- Giá bán: 10,6 tỷ.
- Liên hệ e Cường: để gặp chủ thương lượng.
Mặt tiền võ văn hát 5m x 32m phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ
3
9.3 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường Quận 9 cũ.

Lô đất có diện tích 5m x 32m 159m², có 126.7m² thổ cư.

Quy hoạch xây dựng hầm + 6tầng.

Rất phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ kinh doanh dòng tiền.

Giá bán 9,3tỷ.
Bán đất mặt tiền đường võ văn hát, phường long trường, quận 9 cũ
3
8.9 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường.

Lô đất có chiều ngang 5m dài 32m.

Diện tích trên sổ 159,5m² trong có đã có sẵn 126,6m² đất ở tại đô thị.

Vị trí mặt tiền phù hợp xây dựng mặt tiền kinh doanh, CHDV.

Sổ hồng đầy đủ mua bán công chứng sang tên.

Giá bán 8,9 tỷ.

Liên hệ Mr. Tuấn.
Full gh nhà phố biệt thự t52026 giá chỉ 130 tr/ m2 sẵn sổ đa dạng diện tích  0938 703 ***
17
22 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chuyên bán biệt thự, nhà phố dự án Vinhomes Grand Park - Quận 9 - Thành phố Thủ Đức.

- Giá tốt nhất, phù hợp với nhu cầu.
- Vị trí đẹp, không lỗi phong thủy.
- Tiềm năng tăng giá cao.
- Thủ tục nhanh gọn, rõ ràng.
* Hiện tại CĐT còn một số căn đa dạng về phương án thanh toán, giá cũng hợp lý Anh Chị quan tâm sâu Lh .

* Giỏ hàng chuyển nhượng Tháng 5/2026:

1. Nhà phố liền kề:
- Diện tích đất: ...
Bán nhà phố 1 trệt 3 lầu khu dân cư hưng phú góc 3 mặt tiền ngã tư  phía sau view công viên
5
21 tỷ 161 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Linh (6 tin đăng)
Quận 9: Bán Nhà phố khu dân cư Hưng Phú: Góc 3 Mặt Tiền Ngã Tư - Phía sau View Công Viên KDC Hưng Phú, Quận 9
- Diện tích đất: ngang 7m * dài 23m = CN: 161,2m2
- Hướng nhà: Đông Nam
- Hiện trạng: 1 Trệt 2 Tầng - 4PN 3WC
- Chủ đang ở - Tự khai thác làm văn phòng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng giao dịch ngay
- Vị trí ngay khu dân cư hiện hữu, an ninh, hồ bơi, sân bóng chuyền- gần mặt tiền đường ...
Bán đất nền dự án hưng phú 2, dt 10x18m trục chính đường 20m
7
15.48 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án đất nền Hưng Phú 1 nằm ở vị trí chiến lược tại Phước Long B, Quận 9, TP. HCM, cung cấp một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
Diện tích rộng 180m² giá bán 86tr/m² thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lợi.

+ Diện tích: 180m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền đường 20m hướng Tây Bắc sạch đẹp ko vướng cống tủ điện.
+ Đường vào rộng 30m, dễ dàng tiếp cận các ...
Bán biệt thự khang an sát global city đỗ xuân hợp
9
18.6 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán căn biệt thự mới diện tích đất 8x21(168m²), xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Tổng diện tích sử dụng 400m², nhà đầy đủ nội thất cao cấp, vào là ở luôn.
Vị trí cực đẹp, sát dự án cao cấp Global City, gần công viên, 4PN, 4WC, 1 phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng, hướng Đông, đi vào trung tâm hoặc ra ngoại ô đều thuận lợi, do nằm gần cao tốc Long Thành - Dầu Giây.
- Giá 18,6 tỷ.
- LH: Ms. Diệp.
Chính chủ bán nhanh nền diện tích 8x20m mt bưng ông thoàn. giá 100tr/m2
3
16 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố MT Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Vị trí gần The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 8x20m 160m². Đường ôtô rộng 30m. Hướng Tây Nam. Pháo lý an toan, sổ đỏ công chứng ngay. ...
Chính chủ cần bán nhanh nhà 1 lầu mặt tiền đỗ xuân hợp quận 9 giá 20 tỷ
8
20 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Vị trí : nằm trên mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp ( 30m lộ giới )
Khúc sầm uất , kinh doanh đa ngành nghề , dân hiện hữu , ngay gần ngã tư Bình thái ( khúc trung tâm của đường Đỗ Xuân hợp
Diện tích : 156m công nhận 103m
Ngang : 4,86m nở hậu 8,5m
Đang có nhà 1 trệt + lửng
Hướng : Mát
Giá : 20 tỷ
Liên hệ: .
Siêu phẩm chốt gấp. kd 200m2 ( 10x20m). tn khoán 540tr ngay ga metro phước long  tây hòa
4
18.5 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường 128, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Bán nhà mặt tiền đường 128 phường Phước Long A. Trục chính đường Tây Hòa. Kết nối nhanh ra XLHN , a Metro Phước Long chỉ 5 phút.

- Diện tích : 200m² ( 10 x 20m)

- Hiện trạng : 10 phòng gác đúc full nội thất . Máy giặt riêng từng phòng , tủ bếp trên giới , tủ đồ lớn , máy lạnh Caspep thái lan mới

- HĐT : 45 triệu/tháng

- Nếu xây cao thu nhấp rất ổn vì chỗ này sát trường đại học đi bộ được ...
Chính chủ cần bán biệt thự full nội thất 192m2 valora kikyo, sổ hồng riêng giá 22.5 tỷ
7
22.5 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn biệt thự góc 2 mặt tiền Valora Kikyo - Nam Long, Phú Hữu, Thủ Đức.
- Vị trí: Nằm trong khu dân cư Nam Long, tại Phường Phú Hữu, Thành phố Thủ Đức (quận 9 cũ). Đường tiếp giáp với đường song hành cao tốc Long Thành - Giầu Dây.
- Diện tích: 192m² ngang 14.5m.
- Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu.
- Nhà hoàn thiện full nội thất.
- Đường: 12m, khu dân cư an ninh 24/7.
- Tiện ích: Cư dân tại đây ...
Ngộp bank! bán gấp mt huy cận khu gia hòa plb, dt 6x26m 4 tầng hđt 50tr/th giá 20 tỷ
3
20 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Huy Cận, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Ngộp Bank! Bán gấp MT Huy Cận Khu Gia Hòa PLB, Dt 6x26m 4 tầng HĐT 50tr/th giá 20 tỷ
DT đẹp: 6x26m công nhận chuẩn
Kết cấu: Trệt 3 lầu kiên cố
Hợp đồng thuê sẵn: 50 triệu/tháng
Mặt tiền Huy Cận rộng, khu Gia Hòa đồng bộ, dân trí cao
Thích hợp vừa ở vừa khai thác VP, CHDV, spa, showroom
Giá chỉ 20 tỷ rẻ hơn mặt bằng khu vực
Liên hệ: Duyên My để ...
Thu nhập 55tr/tháng  mặt tiền kd đường tây hòa phước long a, sát ga metro  global city
4
23 tỷ 157 m²
Nhà Mặt Tiền
10 7

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Vị trí mặt tiền đường Tây Hòa mở rộng 30m, cách Đỗ Xuân Hợp vài bước chân, thuận tiện di chuyển về Quận 2 và đại đô thị Global City.
Khai thác đa dạng: Phù hợp ở, cho thuê văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp.
Thu nhập ổn định 55tr/tháng.
Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu BTCT, có sẵn hố thang máy tiện lợi.
Hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời, 10 phòng, 7 toilet.
Diện tích công nhận: 157m², có 111m² thổ ...
Bán 3 nền giá tốt nhất dự án bách khoa q9 diện tích đẹp, giá đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán 3 nền giá tốt nhất dự án Bách Khoa Q9 Diện tích đẹp, giá đầu tư

Hiện tại giỏ hàng đang có 3 nền đẹp, giá tốt nhất khu Bách Khoa Quận 9, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài, vị trí thoáng, đường nội khu rộng rãi, khu dân cư hiện hữu:

* Nền 7x26m (182m²), hướng Bắc, giá 68 triệu/m²
* Nền 7x39m (273m²), hướng Đông, giá 58 triệu/m²
* Nền 14x30,5m (427m²), hướng Đông Nam, giá 54 triệu/m²

Các nền ...
Bán biệt thự  nhà liền kề đường 20m kdc hưng phú q9 thông liên phường khu an ninh chỉ 25,5 tỷ
4
25.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán biệt thự SHR 180m² ngay Liên Phường.
- Diện tích: 10x20m.
- 1 trệt 2 lầu, đường 20m, có sân đậu xe trong nhà.
- Vị trí thuận tiện ra Liên Phường hoặc Võ Chí Công cách Global City chỉ hơn 1km.
- Nhà mới đẹp thích hợp mua kinh doanh mở văn phòng, đầu tư hoặc ở rất tốt... Xe hơi đậu xung quanh thoải mái.
- Gần công viên cây xanh.
- Có chốt bảo vệ an ninh.
- Có sổ riêng hỗ trợ vay bank.
Hàng ngộp ngân hàng chính chủ bán nhanh biệt thự valora kikyo, view hồ bơi giá 22.5 tỷ
6
22.5 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn biệt thự Valora Kikyo - Nam Long, Phú Hữu, Thủ Đức nhìn ra khu tiện ích - Hồ bơi.
- Vị trí: Nằm trong khu dân cư Nam Long, tại Phường Phú Hữu,. Đường tiếp giáp với đường Song Hành cao tốc Long Thành - Giầu Dây.
- Diện tích: 162m².
- Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu. Hoàn thiện.
- Đường: 12m, khu dân cư an ninh 24/7.
Giá bán: 22.5 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
Website: ...
Chính chủ bán nhanh căn góc 2 mặt tiền biệt thự valora kikyo 190m2 nhà hoàn thiện full giá 22.5 tỷ
7
22.5 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn góc 2 mặt tiền Biệt thự Valora Kikyo - Nam Long, Phú Hữu, Thủ Đức.
- Vị trí: Nằm trong khu dân cư Nam Long, tại Phường Phú Hữu, Thành phố Thủ Đức (quận 9 cũ). Đường tiếp giáp với đường Song Hành cao tốc Long Thành - Giầu Dây.
- Diện tích: 192 m² (ngang 15m).
- Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu nhà.
- Đường: 12m, khu dân cư an ninh 24/7.
Giá bán: 22.5 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Website: ...
Bán đất nền kdc nam long q9  đường d6 (16m)  giá chỉ 79tr/m2,giá tốt đầu tư và an cư tốt.
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Mặt tiền đường D6, lộ giới rộng 16m thông thoáng.
Diện tích : 10m x 20m.
Hướng: Tây Nam (đón tài lộc, phù hợp Tây tứ trạch).
Pháp lý: Sổ đỏ công ty. Xây dựng theo mẫu, hoàn công ra sổ hồng cá nhân ngay.
Giá bán: Chỉ 79 triệu/m² (Mức giá cực hời so với mặt bằng chung 85-90tr/m²).
Tiện ích: Ngay sát Global City, cao tốc Long Thành - Dầu Giây, hạ tầng điện âm, nước máy đồng bộ.
Liên hệ : (Mr. ...
Từ 140 tới 160 của 461

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh