Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất 183m (7x26) kdc bách khoa, đỗ xuân hợp , tp thủ đức(13ty99)
6
13.99 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Đất biệt thự
- DT 183m (7x26)
- Sổ hồng riêng, vuông đẹp
- Kdc Bách Khoa,
- Đường 16m , thông
- Sát Q2, An Phú

Giá thương lượng trực tiếp chủ
Chính chủ cần bán nền hướng chính nam gần hồ sinh thái dự án nam phan  valora kikyo giá tốt
16
17.82 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nền biệt thự Lập ngang 11 sach đẹp không lỗi phong thuỷ gần ngay hồ sinh thái dự án Nam Phan, Nam Long - Phú Hữu Quận 9.
- Diện tích: 198m² (ngang 11m).
- Hướng: Chính Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá: 90 triệu/ m² (17.820 tỷ) thương lượng.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và làm việc chính chủ.
Bán nhanh lô trục chính khang an giá tốt chỉ 72tr/m2 gần sky 9
3
10.94 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Vị trí dự án Ngay góc Liên Phường và Võ Chí Công kết nối Song Hành và Cao Tốc
- Vị trí lô đất nằm ở dãy A ngay trục chính thuận tiện kinh doanh mua bán, gần Sky 9, ra Võ Chí Công vài bước
- Diện tích : 6 x 25
- Giá 72tr/m²
- Kết cấu xd : 1 trệt , 2 Lầu, ÁP MÁI
LH: Ms Mai -
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm Khang An giá tốt cho khách hàng lựa chọn
Bán biệt thự đơn lập villa park đường bưng ông thoàn, quận 9
4
19 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Huong (22 tin đăng)
Bán căn biệt thự Villa Park đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9. Diện tích 200m² giá 19 tỷ.
Liên hệ: .
Bán gấp 1 căn 8x20 mặt tiền chung cư đường n5 vị trí đẹp duy nhất bán giá 12.8 tỷ
4
12.8 tỷ 160 m²
ShopHouse

Đông Tăng Long - Hưng Phúc, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Mặt tiền đường N5 đối diện chung cư
Vị trí đẹp và căn duy nhất đang bán trên trục đường N5 giá 12.8 tỷ thương lượng
Gần đường vành đai 3
Song song đường Liên Phường
Chính chủ gửi bán nền đường trục chính 16m hướng đông, kdc nam phan, 162m2 giá 95 triệu/m2
8
15.39 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất trục chính KDC Nam Phan, Phú Hữu, Quận 9 kế bên Valora Kikyo Nam Long
- Diện tích: 9 x 18
- Đường trước nhà: 16m
- Hướng: Chính Đông
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu
Giá: 95 triệu/m2
Liên hệ làm việc chính chủ:
Cần bán nhanh nền biệt thự rẻ vị trí đẹp khu dân cư khang an giá chỉ 75tr/m2
3
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Ngay vòng xoay Liên Phường và Võ Chí Công cách Trung Tâm chỉ 25p, gần cao tốc, song hành
- Vị trí đẹp không lỗi phong thuỷ gần Sky 9
- Giá : 75tr/m²
- Trục đường rộng 12m
- Diện tích : 8x 20
- Kết cấu Xd : 1 trệt 2 Lầu + Áp mái
LH: Ms Mai _
Ngoài ra e còn nhiều sản phẩm giá hợp lý khu Khang An cho khách lụa chọn
Mtkd lã xuân oai ~ 8m*22m = 176m2  giáp lê văn việt  p. tăng nhơn phú a  q9. bán  20 tỷ tl
3
20 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lã Xuân Oai, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (28 tin đăng)
Nhà mặt tiền kinh doanh đường Lã Xuân Oai - P. Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức.

- DT: 8m*22m = 176m².
- Hiện trạng: Nhà cũ cấp 4
- Tiện ích ngay cạnh chợ thuận kinh doanh buôn bán đa ngành nghề, làm VP, cty...
- Đường Lã Xuân Oai 30m ô tô tải tránh nhau, vài bước chân ra Lê Văn Việt.
- Pháp Lý: Sổ vuông đẹp, hoàn công đầy đủ.
- Giá bán: 20 tỷ có thương lượng.
- Ngân hàng BIDV hỗ trợ vay tới 80% giá ...
Bán đất lô c, dự án hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, diện tích 10x17,5m, đường 12m
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán đất lô C, dự án Hưng Phú 1.
Diện tích 10x17,5m, đường 12m, hướng Tây Bắc.
Lô đất kề bên đường Vành Đai và Liên Phường, kế bên shophouse MIK River Park, và khu biệt thự triệu đô Riviera Cove.
Phù hợp ở hay kinh doanh.
Giá bán: 76 tr/m².

Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9 (TP Thủ Đức).
Cam kết giá tốt nhất dự án đh bách khoa 182m2 giá 68 tr/m2 và 2 nền biệt thự giá tốt cần bán
12
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán nhanh giá tốt nhất thuộc dự án ĐH Bách Khoa: Dự án ngay góc Đỗ Xuân Hợp & Nguyễn Duy Trinh, sổ đỏ cá nhân.
- Diện tích 7x26m = 182m² giá 68 tr/m² (12 tỷ 376 triệu).
- Diện tích 14 x 30,5m = 428m², trục chính 16m, giá 65 tr/m², thương lượng cho khách thiện chí.
- Diện tích 18x20m = 360m² giá 63 tr/m² gần trục chính.

Liên hệ: em Đôn nhận ký gửi bán nhanh đất Q9 trong 5 ngày ...
Chủ gửi bán 1 số lô nhà phố tại kdc thời báo kinh tế sg hẻm 68 bưng ông thoàn dt 8x20m giá 65 tr/m2
3
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô C.
- Diện tích 8x20m (160m²), hướng Đông Bắc, đường 10m.
- Giá: 65 tr/m².

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.

+ Nhận ký gửi môi giới bán nhanh đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế.
Bán đất nền dự án kiến á, phường phước long b, tp thủ đức, lô kd dt 10x20m, bán 85 tr/m2
3
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô KD, trục đường 12m, kề bên đường Liên Phường.
- Diện tích: 200m² (10x20m).
Vị trí đẹp, thuận tiện để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 triệu/m².
Sổ đỏ chính chủ cần bán, hướng Tây Bắc.
Quý khách có nhu cầu liên hệ: (A. Quốc).
BĐS Đất Việt: Lô R31 dự án Phú Nhuận.
+ Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất dự án: Phú Nhuận, Bách Khoa, Kiến Á, SVHTT, Đông Dương, Thời Báo Kinh Tế..
Bán đất dự án bách khoa q9, lô đẹp đường rộng, giá tốt cần bán
6
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Bách Khoa, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường nhựa rộng, điện nước đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Khu vực dân trí cao, phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư trung dài hạn. Vị trí kết nối nhanh các trục giao thông chính, tiềm năng tăng giá tốt.

Các nền đang chào bán:

- Diện tích 7x26m (182m²), đường 12m, hướng Bắc, giá 69 triệu/m². Tổng giá khoảng 12,56 tỷ.

- Diện tích ...
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Chính chủ gửi bán nhanh trong tháng 05/2026 nền nhà phố 8x20m dự án thời báo kinh tế hẻm 68 phú hữu
5
10.45 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Phú Hữu, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô C.

+ Diện tích 8m x 20m (160m²), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.

+ Hướng Đông Bắc, trục thông qua dự án KDC Đông Dương và ra đường Bưng Ông Thoàn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu hiện đại.

+ Giá bán: 65 tr/m² (bớt lộc).

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ ...
Đông tăng long hưng phúc 8x20m, giá 12 tỷ.  0909 483 ***
5
12 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long - Hưng Phúc, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nhà Đông Tăng Long khu Hưng Phúc. Nhà sổ hồng.

- Căn 8x20m hướng Nam đường 12m gần công viên.
Diện tích sàn 260m², nhà thô.
Giá bán 12 tỷ.

* Còn hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách hàng có nhu cầu mua khu Hưng Lộc giá tốt LH .
Duy nhất nền bt 185m2 đường lớn 12m, kdc hạ tầng đẹp, nhiều cây xanh có bảo vệ giá tốt nhất
6
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Diện tích đất 10x18.5m = 185m² đường rộng 12m dự án bàn cờ đường thông nhau thuận tiện di chuyển ra đường Liên Phường hoặc Võ Chí Công.
- Tiềm năng đầu tư mua xây ở hoặc cho thuê làm văn phòng.

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất và nhiều lô khác giá cực tốt.
Bán lô đất diệp minh tuyền khu dc gia hòa đối diện công viên, plb, 10x16m giá 15,4 tỷ
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Diệp Minh Tuyền Khu DC Gia Hòa đối diện công viên, PLB, 10x16m Giá 15,4 tỷ
DT 10x15m vuông vức,
Khu vực xây dựng tự do, thích hợp xây Biệt thự/Nhà phố cao cấp.
Vị trí đẹp, khu dân cư trí thức, an ninh, gần công viên.
Giá bán 15,5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ em My để xem thực tế và gặp chính chủ thương lượng
Chính chủ bán lô biệt thự kdc hưng phú (giá 76 triệu/m2)
4
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán lô đất KDC Hưng Phú, đường Liên Phường. Ngay gần khu đô thị Global City.

- Diện tích đất 175m² (Ngang 10m dài 17.5m).
- Đường 12m.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán đất 76 triệu/m².

Liên hệ Kiên - .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Bán nhà biệt thự view sông rio vista 154m2, giá 16.5 tỷ  sam
3
16.5 tỷ 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (18 tin đăng)
Bán nhà biệt thự Rio Vista view sông.
Diện tích đất: 154 m².
Nhà một trệt 2 lầu view công viên và sông, đường chính 20m.
Giá: 16.5 tỷ.
Liên hệ: .
Từ 0 tới 20 của 260

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Quận 9 Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận 9 ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận 9.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận 9 chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận 9 tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận 9 trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận 9: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quận 9: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.