Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mua ngay bt valora kikyo d20 xách vali vào ở luôn đầy đủ nội thất giá chỉ 22,5 tỷ
18
22.5 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bạn đang tìm kiếm một căn biệt thự chỉn chu, vị trí đẹp mà không cần mất thời gian sửa chữa?

Điểm chạm: căn D20 được gia chủ chăm chút kỹ lưỡng, nội thất hoàn thiện theo phong cách hiện đại, tối ưu công năng.

Tầm nhìn: đối diện hồ cảnh quan và công viên trung tâm nơi lý tưởng để đi dạo và tập thể dục mỗi ngày.

Tiện ích: khu biệt thự compound an ninh 24/7 tuyệt đối an toàn. Không gian cây cối ...
Bán shophouse mega village, 10,8 tỷ vnd, 172 m2, 4pn, 3wc, ngõ 20m
20
10.8 tỷ 172 m²
ShopHouse
4 3

Mega Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Shophouse bán tại Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian thương mại và sinh sống tiện nghi. Với diện tích 172 m², shophouse này nổi bật với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.

- Diện tích: 172 m²
- Giá: 10,8 tỷ VND
- Số phòng ngủ: 4PN
- Số phòng tắm: 3WC
- Số tầng: ...
Chính chủ cần bán full rổ hàng biệt thự lucasta 3 tầng song lập từ 2426 tỷ  đơn lập giá 39 tỷ
22
24 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tổng quan dự án Lucasta Villa - Liên hệ ngay để được tư vấn, hỗ trợ xem nhà: - Mr Huỳnh Bảo (hỗ trợ 24/7).

Tên dự án: Lucasta Villa.
Chủ đầu tư: Khang Điền (KDH).
Vị trí dự án: Mặt tiền đường Liên Phường, phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh.
Quy mô dự án: 8,2 ha.
Sản phẩm: 140 căn biệt thự cao cấp.
Diện tích thiết kế:
+ Biệt thự song lập: 175m², 230m².
+ Biệt thự đơn lập: 260m², 280m², ...
Bán biệt thự đơn lập valora kikyo, giá 23 tỷ, căn 195m2 giáp q2
20
23 tỷ 195 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sàn giao dịch bất động sản An Khang Land.
Kính gửi tới quý khách hàng căn biệt thự Valora Kikyo đang bán 2/2026.
Thiết kế toàn căn đơn lập tại dự án Valora Kikyo.

1/Căn thường: 15x13m full NT giá bán 23 tỷ.

Xem thêm liên hệ để nhận thêm thông tin.

Khu biệt thự compound an ninh 24/7: Tuyệt đối an toàn.
Không gian cây cối xanh mát, sông hồ nội khu với đủ tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, khu BBQ, vui ...
Biệt thự villa park 1 trệt 2 lầu giá từ 18,5 tỷ/170m2 đường liên phường p. phú hữu tp thủ đức
22
18.5 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Villa Park - Ngọc Lục Bảo Hoàn Mỹ.
Biểu tượng sống xanh đẳng cấp.
Villa Park - điểm chạm của những sắc xanh căng tràn hơi thở thiên nhiên.
Nơi bình yên trở về, nơi trú ẩn an nhiên, nơi tận hưởng trọn vẹn từng phút giây thư thái.
Villa Park - xứng đáng là nơi hội tụ của gia đình thành đạt giữa lòng đô thị hối hả và bận rộn.

Tổng quan về Khu dân cư Villa Park.
- Tổng diện tích 11,2 ha.
- Diện tích ...
Bán nhanh lô bách khoa trục chính 711(16m) ngang 7mx27 dt 189m2  linh 0902 514 ***
5
14.18 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô Bách Khoa trục chính 711(16m) ngang 7mx27 DT 189m² LH Linh .
Vị trí: Trục Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, Q9 cũ, TP Thủ Đức TPHCM.
Trục chính 2 hướng từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh.
Ngang 7x27m DT 189m².
Hướng: Bắc.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại Học Bách Khoa.
Sót lại 1 lô! hẻm xe tăng + vỉa hè 151m2 ngang 5.5 chỉ 10tỷ ngay chợ 339 phước long b, tn 30tr/th
3
10 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường 339, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi - Mua bán BĐS Thủ Đức - pháp lý - hoàn công.

- Vị trí: HXH 8m + vỉa hè, đường 339 Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - TP. Thủ Đức.
- Ra chợ 399 Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Cách Đỗ Xuân Hợp 400m.
- Bán kính 500m Các trường tiểu học Võ Văn Hát, Nguyễn Văn Bá, ĐH Văn Hóa 2, CĐ Kỹ Nghệ, trường mầm non, ngân hàng, công an phường, khu mua sắm bao quanh.
- Đối diện là khu ăn uống Phước Bình ...
Chính chủ gửi bán nhanh nhà phố xẻ khe vinhomes grand park, gần trường học, cv 36ha. 25,8 tỷ
6
25.8 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chủ nhà kẹt tiền cần ra gấp căn nhà phố xẻ khe 9x18 ở Vinhomes Grand Park sát công viên 36ha
Thông tin cơ bản:
- Vị trí: đường thông thoáng, sạch sẽ. Khu an ninh 24/24. Sát công viên, gần trường học Vinschool
- Diện tích đất: 162m2
- Diện tích xây dựng: 450m2
- Thiết kế: 5,5 tầng. Xây dựng chừa trước 3m, sau 2m, bên hông 2m
- Hiện trạng: phong cách tân cổ điện hiện đại, nhận nhà tiêu chuẩn chủ ...
Chính chủ gửi bán nhanh trong tháng 05/2026 nền nhà phố 8x20m dự án thời báo kinh tế hẻm 68 phú hữu
5
10.45 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Phú Hữu, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô C.

+ Diện tích 8m x 20m (160m²), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.

+ Hướng Đông Bắc, trục thông qua dự án KDC Đông Dương và ra đường Bưng Ông Thoàn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu hiện đại.

+ Giá bán: 65 tr/m² (bớt lộc).

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ ...
Giảm 2.5 tỷ, đất mặt tiền đường ngô quyền, hiệp phú ngay vincom q9 và đường sách, hợp xây chdv ks
4
16.5 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Quyền, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

GIẢM 2.5 TỶ MẶT TIỀN KINH DOANH NGÔ QUYỀN HIỆP PHÚ 180M2 - NGAY ĐƯỜNG SÁCH VÀ VINCOM Q9 LÊ VĂN VIỆT GIÁ 16.5TỶ

- Vị trí đắc địa: Gần đường sách Hồ Thị Tư, sát trục Lê Văn Việt Khu vực kinh doanh sầm uất, đông dân cư
- DT sử dụng: 180m²
- Hướng: Đông Bắc
- Pháp lý: Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn, Vuông vức đẹp
- Phù hợp xây nhà hàng, showroom, văn phòng, CHDV, hoặc giữ tài sản đầu tư lâu ...
Lô biệt thự kdc bách khoa nền đẹp vuông vức giá siêu tốt 68 tr/m2
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI BÁN NHANH

Lô đất Biệt Thự KDC Bách Khoa P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ)

Diện tích: 182m² (7m x 26m), Hướng: Tây Bắc

Vị trí: Mặt tiền trục đường 12m, đường thông, di chuyển nhanh ra Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp

Tiện ích: Liền kề nhiều dự án lớn, cách Global City ~500m

Pháp lý: SHR cá nhân công chứng ngay

Hiện trạng: Đất trống, xây dựng liền

Giá bán: 12.376 tỷ ( ~ 68tr/m²) ...
Cần bán lô đất biệt thự song lập 11m x 18m đường 12m hướng nam, mẫu nhà đẹp, để ở và đầu tư đều tốt
4
17.82 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Nam Phan - Phú Hữu - Quận 9(cũ).
KDC có mật độ xây dựng cao, khu an ninh 24/7 khép kín.
Mẫu nhà xây phù hợp với nhu cầu của thời hiện đại.
Cần bán lô đất như sau:
- Diện tích: 11m x 18m.
- Hướng Nam, đường 12m.
- Pháp lý: Sổ đất cty + HĐMB nhà tương lai.
- Giá bán: 90 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Vinh để xem đất và làm việc chính chủ.

Vì sao nên mua Kikyo Residence Nam Phan (ngắn gọn):
* ...
Mặt tiền kd tp thủ đức, giáp lê văn việt đẹp nhất lã xuân oai  152m2  ngang 10m  giá 22,68 tỷ tl
5
22.68 tỷ 152 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lã Xuân Oai, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Hàng hiếm, mặt tiền giáp Lê Văn Việt, khúc đẹp nhất Lã Xuân Oai - MT ngang 10m siêu vip - giá 22,68 tỷ TL.

+ Hiện trạng MBKD - Nhà 2 tầng gia chủ đang cho thuê dòng tiền 50tr/ tháng và tăng dần theo từng năm.

+ Diện tích thực tế 152m² sau quy hoạch vẫn còn 152m² do đoạn này Lã Xuân Oai chỉ mở rộng đường 26m.

Vị trí siêu đẹp, đoạn đẹp nhất Lã Xuân Oai, ngay sát chợ, trường học. Mặt tiền hơn 10m ...
Bán nhanh 170m2 đất ngang 5,03m mặt tiền đường nguyễn duy trinh. giá 10,5 tỷ
8
10.5 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay khu đô thị Đông Tăng Long - Long Trường Quận 9.
Bán MT Nguyễn Duy Trinh.
Diện tích sử dụng 170m².
Trong đó: 106m² thổ cư.
Dân cư hiện hữu.
Giá : 10,5 tỷ

Xây: 1 hầm 5 tầng.
Địa chỉ: 1567 Nguyễn Duy Trinh.
Kinh doanh đa ngành.

Liên hệ - Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán nhanh căn nhà mặt tiền ngang 7m vị trí cực đẹp gần bến xe miền đông mới, bv ung bướu, ga metro
5
22 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Căn nhà có vị trí siêu đắc địa, gần với Bến xe Miền Đông mới, ga Metro Suối Tiên - Bến Thành và gần ngay Bệnh viện Ung Bướu, xung quanh đang có rất nhiều dự án đang thi công và mở bán.
- DT 7x28.5m = 200m² thổ cư.
- Với bề ngang lớn, tiện làm trụ sở công ty, văn phòng hoặc mua làm làm tài sản lâu dài cho thuê có dòng tiền ngay...
- Hiện hữu nhà 4 tầng đang cho thuê 30tr/tháng.
- Đoạn đường hiện ...
Vip  duy nhất lô góc 2 mặt tiền lê văn việt q9  tp.thủ đức  dt 188m2  giá nhĩnh 39 tỷ (tl)
7
39.9 tỷ 188 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

HIẾM! MẶT BẰNG KD - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN LÊ VĂN VIỆT - TĂNG NHƠN PHÚ Q9 - TP.THỦ ĐỨC

- Diện tích : 188m² - Ngang 8mVuông A4 đẹp.

- Vị trí đẹp: Có 1 không 2 tại Mặt tiền Lee Văn Việt, Kế bên ĐH Giao Thông và nhiều trường ĐH, Cao đẳng Khu đường đôi 30m vĩa hè 2 bên.

- Qui hoạch cao 1 hầm 7 tầng, Hệ số SDĐ 6.0. Phù hợp xây Building VP, MBKD hoặc Căn hộ cao cấp cho thuê.

- Pháp lý chuẩn, sổ Hồng ...
Bán đất nền dự án valora kikyo, đỗ xuân hợp, 162 m2, giá thỏa thuận siêu hot.  0919 389 *** mr tân
3
Thỏa thuận 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tân (5 tin đăng)
Đất nền dự án siêu hot tại Valora Kikyo, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), với diện tích 162 m², đang chờ để bạn biến ý tưởng thành hiện thực! Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Mặt tiền rộng 9m, ngõ vào 12m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Giá thỏa thuận, không lo về giá, chỉ cần tìm hiểu và đưa ra đề xuất. Khu vực này đang phát ...
Chủ gửi bán nhà đẹp đang cho thuê tại bcr tam đa, trường thạnh
3
8.6 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ gửi nhà đẹp đang cho thuê tại BCR Tam Đa.

Diện tích: 7x24m (168m²).
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu hoàn thiện full nội thất.

Giá: 8.6 tỷ.
Sổ hồng riêng. Hoàn công đầy đủ.

Tiềm năng: Tương lai thành 2 mặt tiền, khu dân cư an ninh tiềm năng tăng giá cực cao.

Liên hệ: làm việc chính chủ.
Bán biệt thư 10*20m kdc nam long vị trí đẹp giá tốt
4
21.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

Diện tích: 10m x 20m (200m)
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu mái ngói
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh

Giá bán: 21,5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Vị trí đẹp, đối diện CV, Đường rộng, khu dân cư hiện hữu, an ninh
Phù hợp: ở, đầu tư giữ TS

Liên hệ: - Mr Giang
Chính chủ bán rẻ lô đất biệt thự nam long phước long b, quận 9 cũ, giá 80 triệu/m2.
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) nổi bật với nhiều ưu điểm hấp dẫn cho người mua. Đất nền có diện tích 200 m², rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Giá đang cần bán rất rẻ: 80 triệu/m2
+ Diện tích rộng rãi 200m² (10x20m), lý tưởng cho xây dựng nhà ở và khuôn viên.
+ Mặt tiền 20m, thuận lợi cho việc kinh ...
Từ 300 tới 320 của 480

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh