Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán nhà mặt tiền đường tây hoà, ngang 6,8 x23m, vị trí gần ngả 3 đỗ xuân hợp
4
19.5 tỷ 158 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Tây Hoà, ngang 6,8 x23m, vị trí gần ngả 3 Đỗ xuân hợp
Vị trí đắc địa thích hợp xây buiding, văn phòng
Cách Global City 500m
Liên hệ xem nhà
Bán chdv đ. nam cao, 12 tỷ, 165m2, 14pn, 14wc, 5 tầng, hoàn công đủ
3
12 tỷ 165 m²
Nhà Riêng
14 14

Phố Nam Cao, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

chdv đường Nam Cao, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 165m², 5 tầng, 14 phòng ngủ và 14 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào 4m, dễ dàng cho xe hơi ra vào.
+ Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc, phong thủy ...
Lô góc ngay trương văn hải. q9  157m² ngang 6m bề thế  xây được 5 tầng
4
11.5 tỷ 157 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Hải, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Lô góc ngay Trương Văn Hải. Q9 - 157m² Ngang 6m bề thế - Xây được 5 tầng

* Diện tích : 157m² Ngang 6m. Sổ vuông đẹp.
* Căn góc xây mới cực thoáng. Giá trị thanh khoản cao. (pt0tnpb)

* Vị trí mặt tiền KD ngay Trương Văn Hải. Quận 9 cũ.

* Cấp GPXD: 5 tầng. Thích hợp Xây Văn Phòng. Chdv. Khách sạn..

* Giá: 11.5 tỷ còn thương lượng.

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính ...
Bán đất nền dự án mới đại học quốc gia 245 phú hữu quận 9, hcm cam kết giá tốt nhất thị trường
13
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Đại Học Quốc Gia 245 nằm ngay mặt tiền Gò Cát, 882 và đường 836, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Quy mô dự án Đại Học Quốc Gia 245 là hơn 65 ha và được phân thành nhiều diện tích phù hợp cho Khách hàng.
Pháp lý: Mua bán ủy quyền toàn phần (bên mua thay bên bán nhận nền, nhận sổ đỏ và thay mặt bên bán tự ký sang nhượng).
Kho đất dự án Đại học Quốc Gia 245, phường Phú Hữu, quận 9 giá tốt cần bán ...
Biệt thự đẹp ngay liên phường sát dự án global city bán gấp
7
25.9 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Do chuyển công tác chính chủ cần bán gấp căn biệt thự tâm huyết ngay Liên Phường (trục chính Q9). Diện tích 10x18m, xây 1 trệt 2 lầu.
Diện tích sàn tầm 300m², gồm 6PN, 5WC, 1PK, 1 bếp, thiết kế nội thất hiện đại sang trọng. Vị trí cực kỳ đắc địa sát dự án Global City nên hưởng trọn tiện ích cao cấp của dự án. Giá bán 25,9 tỷ. LH: (Ms. Diệp). Nhận ký gửi mua bán nhanh bất động sản: .
Chủ ngộp bank bán biệt thự 180m2 đường lớn rộng 16m ra liên phường vđ2 sẵn hđ thuê 26tr/tháng.
8
20.9 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích nhà 9,6x18.5m= 177.6m².
- Có 4PN - 5WC nhà xây 1 trệt, 2 lầu.
- Đường chính 16m đậu xe thoải mái có thể ra Liên Phường hoặc Võ Chí Công thuận tiện.
- Khu dân cư văn minh có bảo vệ và nhiều cây xanh.
- Nhà sổ hồng hoàn công, công chứng ngay.
- Thích hợp mua đầu tư, làm công ty, cho thuê hoặc ở...
- Đang có hợp đồng thuê sẵn 26tr/tháng mỗi năm tăng 10%

- LH Thanh để biết thêm thông tin ...
Bán lô bt 200m2, đường rộng 20m 1/ liên phường, đối diện dự án chung cưgiá đầu tư
4
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đất dự án Nam Long Phường Phước Long B cũ:
- Diện tích đất 10x20m
- VỊ trí đường 20m 1/ Liên Phường, đối diện là dự án chung cư sắp triển khai.
- Khu có tiện ích nhiều, cách Global city 1km
- Giá chỉ 80tr/m² rất thích hợp mua đầu tư, hoặc kịnh doanh sau này.
LH Thanh chuyên bán đất khu Nam Long để xem đất và nhiều lô khác số:
Cần bán gấp lô dt 200m(10x20), giá 85tr/m2 giá tốt nhất hiện tại
6
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1-2 tọa lạc tại Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

Đặc biệt, khu vực này có không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện, trạm y tế và các công viên gần kề, tạo điều kiện cho cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

- DT 5x18m giá 8,5tỷ bớt Lộc - Đường 12m - TB.
- DT 10x20m giá 85tr/m² Bớt lộc - Đường 15m - Tây Bắc.
- DT 10x180m giá 86tr/m² - Đường 20m - ...
200m2 chỉ 5.3 tỷ đất gần chợ long phước, q9 cũ diện tích 200m2 (6.33m x 31m)
5
5.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

200m² chỉ 5.3 tỷ đất gần chợ Long Phước, Q9 cũ.
Diện tích: 200m² (6.33m x 31m) thổ cư 182m².
Đường ô tô vào tận đất, di chuyển thoải mái.
Vị trí: Gần chợ Long Phước khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Thích hợp xây biệt thự, nhà vườn hoặc giữ tiền lâu dài.
Giá chỉ: 5.3 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: .
Bán duplex mt eastmark city, 195m2, view đẹp. giá 12,5 tỷ tl, sổ sẵn
9
12.5 tỷ 195 m²
Nhà Chung Cư
4 4

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Mình bán Duplex chung cư MT Eastmark City, view rất đẹp. Đẹp nhất dự án.
Diện tích: 195m². Tầng 21 và 22. Không bị che chắn ở tương lai. Góc view quan sát rộng, tầm view thoáng
Có 4 phòng ngủ tách biệt, phòng khách siêu rộng.
Dễ thiết kế làm phòng thu âm, phòng để đồ sưu tầm. Tất cả các phòng đều view đẹp
Giá bán 12,5 tỷ. Sổ hồng đã có. Có hỗ trợ người mua vay ngân hàng
Liên hệ Hoa .
Cần bán nhanh 200m2 đất nền liên phường quận 9 view công viên giá tốt
7
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, chung cư Fuji Nam Long...

Lô 10x20m đối diện công viên lớn.
Giá: 78,5 tr/m

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Chính chủ gửi bán biệt thự 192 m2 giá tốt đầu tư
9
15.5 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Sim City, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán Căn Biệt Thự KDC Sim City , Phước Long Phước
Giá 15.5 tỷ chính chủ
-DT: 192 m² (12x16 ) XD 266 m² sàn
- Gồm 5 phòng ngủ, 1 phòng thờ, phòng tập thể dục, gara đậu xe hơi, 4 wc.
- Khu biệt thự an ninh, yên tĩnh, đường rộng 12 m thông thoáng.
- Hướng Đông Bắc
- LH: Em Thi Xem Nhà .
Siêu hot  đất bán mt bưng ông thoàn lg 30 kết nối trực tiếp liên phường 8/11 thông xe đi thảo điền
4
16 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhượng lại nền đất khu cán bộ nhân viên thời báo kinh tế, nên mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn lộ giới 30m, hiện trạng mặt bằng có thể cho thuê kinh doanh.
Diện tích: 160m² (8x20m)
Vị trí đẹp, giá đầu tư (giá hiện là vùng chũng của khu vực)
Nhận nền xây dựng ngay hoặc cho thuê mặt bằng kinh doanh.
Nền mặt tiền rất khan hiếm
Pháp lý chuyển nhượng sổ đỏ cá nhân
Hỗ trợ vay mua ngân hàng
Mọi thông tin ...
Bán nhà mặt tiền xây hầm 7 tầng, kinh doanh đỉnh ngay đỗ xuân hợp  đh văn hóa, sẵn dòng tiền
3
27 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chốt Nhanh, Nhà Mặt Tiền Đường Số, Cách 10m Ra Đỗ Xuân Hợp - Phố Thương Hiệu. Xây Cao Tầng, Kinh Doanh Đỉnh.

- Diện tích : công nhận 180m² ( 7 x 28m), khuôn đất vuông vức

- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân

- CTXD : Hầm 7 tầng

- Sẵn Hợp Đồng Thuê.

- Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, công ty, spa, trung tâm dạy học,... Đoạn sung nhất tuyến phố.

- Giá bán : 27 tỷ

Vị Trí rất đẹp, ngay 2 trường ĐH Đại ...
Bán Biệt Thự đường số 10, Phường Phước Long B, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT  178m2, 3 tầng.
5
24.3 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Số 10, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

💥 CHÁY HÀNG CĂN BIỆT THỰ SIÊU HOT TẠI QUẬN 9, GIÁ HỜI CHO DÂN ĐẦU TƯ 💥

Anh em muốn mua nhà để dành tiền, thì vào đây!!! 🤩 Cơ hội vàng để sở hữu ngay căn biệt thự cực phẩm tại Phước Long B, Q.9, TP.HCM.

Nhà mình tọa lạc tại vị trí VÀNG, ngay mặt tiền đường Số 10. Đi đâu cũng tiện, ở đâu cũng thích 🥰

Diện tích siêu to khổng lồ: 178m2, ngang 8m, dài 22.5m, tha hồ cho cả gia đình ở ...
Sàn lọc những lô đất giá tốt nhất tại dự án đh bách khoa, gần dự án global city, 0907 107 686
7
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Một số nền đất giá cạnh tranh nhất thị trường tại dự án ĐH Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp, sổ đỏ.

+ Diện tích 7 x 30,5 = 213m² đường 12m giá 68 tr/m2
+ Diện tích 7x26 = 182m² đường 12m giá 69 tr/m2
+ Diện tích 7x39 = 273m giá 66 tr/m2
+ Diện tích 695m có 200m thổ cư giá 45 tr/m2
+ Diện tích 18x20m = 360m², đường 12m giá 62 tr/m²

Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất nền ...
Siêu thị đất nền gửi bán đất nền dự án đh bách khoa, phú hữu quận 9 sổ đỏ vị trí tốt đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: em Đôn. Chuyên đất dự án ĐH Bách Khoa, ĐH Quốc Gia 245
Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
- Diện tích 7 x 26m = 182m² giá 68 tr/m².
- Diện tích 18 x 21 = 378m giá 62 tr/m².
- Diện tích 12 x 38m = 456m², mặt tiền sông, đẹp giá 65 tr/m².
- Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9. Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn ...
Bán đất biệt thự kdc gia hoà, vị trí đẹp, rất phù hợp mua để ở, ngay út trà ôn, diệp minh tuyền
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất KDC Gia Hoà, đường Diệp Minh Tuyền, Phường Phước Long B.
- Diện tích: 10m x 16m = 160m².
- Pháp lý đã có sổ hồng.
- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.
Quan tâm nhắn em nhận thông tin, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên nhà đất KDC Gia Hoà.
Chuyên nhận ký gửi mua bán  đất nền dự án đhqg 245 đường võ chí công, ph.phú hữu, q9 cũ, hcm
6
7.7 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cam kết các sản phẩm 100% là có thật, tránh mất thời gian quý báu của anh chị!

- Dự án Đại học quốc gia 245 có vị trí tại đường Võ Chí Công, đường Gò Cát (đường 882), phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức gần kề Melosa Khang Điền
- Quy hoạch thành các khu căn hộ chung cư, nhà liền kề, các công trình giáo dục, y tế, tiện ích công viên cây xanh cùng hạ tầng giao -thông nội khu
- Pháp lý Đại học Quốc Gia ...
Chính chủ gửi bán biệt thự song lập full nội thất giá 23 tỷ  0901 371 *** hương
3
23 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhiều căn khu dân cư Villa Park.

- Nhà hoàn thiện full nội thất.
- Diện tích 175m² (10x17.5m) giá 23 tỷ.