Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kẹt tiền cần bán nhanh lô nhà phố 9x18 hướng nam.  0919 389 *** mr tân
4
Thỏa thuận 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tân (5 tin đăng)
Chủ Kẹt Tiền Cần Bán Nhanh Lô Nhà Phố 9x18 Hướng Nam. LH: Mr Tân
Dt: 9x18 hướng Nam (Đã Bao Gồm Móng cọc)
Khách thanh toán nhanh sẽ có giá tốt nhất thị trường.
Hàng giá tốt cần bán nhanh cắt lỗ sâu để thoát ngân hàng 200m2 giá 25 tỷ bao hết,  0938 449 ***
8
25 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Người đăng: Thành (9 tin đăng)
- Kính chào quý vị khách hàng để đáp ứng được nhu cầu về biệt thự song lập ven hồ, biệt thự đơn lập ven sông.

- Chủ đầu tư Vinhomes đã ra mắt sản phẩm không thể nào đẹp hơn với quỹ đất gần như có 1 không 2, 3 mặt đều giáp sông.

- Khu Manhattan tháng 4 nhận nhà, đối diện công viên.
- Hàng khu Manhattan sang nhượng lại đã bao gồm tất cả các chi phí ra tên:

Tất cả đều xây hoàn thiện bên ngoài thô ...
Bán biệt thự song lập (8x21) trục chính kdc khang an, p. phú hữu, q9
5
19 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

(nắm chủ) nhà biệt thự khu dự án Khang An đường Số 6 P. Phú Hữu - Q9.
Sát bên Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp.
Tổng diện tích (8x21) 168m². Nhà 1 trệt 2 lầu.
Xây dựng hoàn công đầy đủ. Nhà mới sạch sẻ.
Khu dân cư ổn định. 10 phút ra Quận 2. Đường thông ra Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh... Lên cao tốc 2 phút.
Giá bán: 19 tỷ.
LH: Mr. Quang.
Nhà phố biệt thự 2 mặt tiền trước sau, dt200m2, giá 31.9 tỷ, ngay bến du thuyền the manhattan glory
7
31.9 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Hàng hiếm nhà phố 2 mặt tiền trước sau diện tích lớn như biệt thự, khu Manhattan Glory, dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
- Diện tích: 200m² ( 10x20m )
- Giá bán: 31.9 tỷ còn thương lượng
- Công năng: Nhà 5 tầng 1 tum, diện tích sàn sử dụng 600m2
- Nhà 2 mặt tiền: Mặt trước đường nhựa vỉa hè 2 bên 13m, mặt sau công viên và hồ bơi nội khu nhà phố thông ra sông Tắc và ...
Bán nhanh đất nền đường liên phường 30m giá 81 tr/m2 / 200m
8
16 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường quẹo vô tầm 100m.
Trục thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành..
Pháp lí: Sổ riêng.
Diện tích: 10x20m
Giá: 81 tr/m²
có thương lượng.

Ngoài ra còn nhiều nền nhà phố giá tốt khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9.
Chủ gửi bán nhanh 200m đất nền nam long đường liên phường quận 9 giá tốt
8
15.7 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9.
Đi trung tâm tầm 25 phút...
Lô: 10x20m ( View công Viên Nam Long ) gần chung cư Fuji
Giá: 78,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sp khác , quý Khak hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2, quận 9
Nhà mặt tiền d5 (20m), liên phường, (q9 cũ) hcm. (9x18.35) 1trệt 2lầu
3
25 tỷ 165 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường D5, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

(9x18.35) 1Trệt 2Lầu
Bán nhà mặt tiền đường D5, Liên Phường, P.Phước Long (Q9 cũ) HCM.
Cách mặt tiền Liên Phường chỉ vài chục mét.
Cách Global City chỉ 1km.
Diện tích: (9x18.35) 165m2
Xây dựng 1trệt 2lầu
Giá bán: 25 tỷ TL
Liên hệ: Mr.Quang
Bán lô biệt thự giá tốt nhất da hưng phú. dt 10 x 17.5m giá 75tr/m2
7
13.12 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô góc nền biệt thự KDC Hưng Phú, Phước Long B, Thủ Đức.

- DT: 10x17.5m
- Gia 75tr/m² còn thương lượng
- Sổ Đỏ Cầm Tay

- Quý khách vui lòng gọi ngay cho e Hà để được tư vấn và nhận thông tin giỏ hàng tất cả các lô đang bán tại dự án Hưng Phú nhé.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi ...
Chdv 4 tầng mặt tiền thụt đình phong phú  ngang 7m bề thế  khoán 60tr/ tháng
7
13 tỷ 152 m²
Nhà Riêng
22 22

Đường Tăng Nhơn Phú, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

CHDV 4 tầng Mặt tiền thụt Đình Phong Phú - Ngang 7M bề thế - Khoán 60tr/ tháng

* Hiện trạng : 3 tầng + tum

* Gồm 22 phòng ở trên và 1 kiôt dưới đất,hệ thống phòng cháy chữa cháy tự động đang thu nhập ổn định 60triệu/tháng.

* TỶ SUẤT DÒNG TIỀN 6% năm

* Tiện ích : cách đường Tăng Nhơn Phú 20m, trường CĐ Công Thương 1km, trường ĐH SPKT 2km,Khu CNC 1km ngay ngã 3 CA phường Tăng Nhơn ...
Bán nhanh 156m trục chính d1 đường 25m giá tốt cho quý khách hàng
8
14.2 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay mặt tiền đường 25m (trục D1).
Gần quỹ đất xây chung cư.

Diện tích: 156m² ngang 6m.
Giá: 91 triệu/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác quý khak hàng liên hệ ngay ạ
Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
67 tr/m2. bán đất tặng nhà cách đỗ xuân hợp 300m
3
13 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

67 TR/M2 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CÁCH ĐỖ XUÂN HỢP 300m
Giá bán: 13 tỷ TL (giá rẻ nhất khu vực)

- DTCN: 194m² (6.5x28m) nở hậu 8.5m
- Kết cấu: Nhà cấp 4 ở tốt - Hoặc tiện khai thác mới
- Sổ sẵn cc ngay
- Vị trí trung tâm Phước Long cách Global chưa tới 1km

LH: (Thư) xem đất
Bán đất diện tích nhỏ kdc bách khoa quận 9 cũ, nền bán vị trí đẹp, sổ đỏ,  0914 920 ***
4
13.83 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí dự án ngay đường Đỗ Xuân Hợp & Nguyễn Duy Trinh, góc Vành Đai & cao tốc:

+ DT 182m², đường chính 16m giá 76 tr/m². (lô B2).

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất Quận 9.
Chúng tôi đang có sẵn lượng lớn chủ đất bán và khách hàng mua.
Xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã xem tin!
Bán biệt thự khang điền 200m2 ngay đỗ xuân hợp ra global chỉ 1km
4
19.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BIỆT THỰ 200m2ư SẴN NỘI THẤT ĐẸP - KẾT NỐI GLOBAL 1KM
- Dtcn: 200m² (8mx25m)
- Nhà hoàn thiện, sổ hoàn công
- Nằm trong KDC KHANG ĐIỀN an ninh tuyệt đối. Tiện ích nội khu đầy đủ, tiện lợi - Kết nối nhanh Đỗ Xuân Hợp, Cao Tốc,.

LH: (Thư) xem nhà ngay - sản phẩm hiếm
Bán đất biệt thự 177m2 kdc khang điền  phước long  đỗ xuân hợp
4
16.3 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DTCN: 177m² - Ngang 8m.
Pháp lý: SHR.
Xây dựng: Theo mẫu 1 trệt 2 lầu + mái.

Đường 12m rộng có lề ra Đỗ Xuân Hợp 700m kết nối nhanh Song Hành, Liên Phường đi đâu cũng tiện.
LH: (Thư) xem thêm đất tại khu vực.
Bán nhà 4 lầu mặt tiền kinh doanh  đường rộng 30m kdc khang điền  đỗ xuân hợp
6
20.5 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dt: 156m² (6m x 26m).
Đường 30m + lề đường 8m thuận tiện mọi loại hình kinh doanh, văn phòng.
Khu dân cư cao cấp, an ninh ngay Đỗ Xuân Hợp. Tiện di chuyển Cao tốc, Cầu Liên Phường kết nối Q2.

LH: (Thư).
Biệt thự đường liên phường, liền kề global city, 10m x 20m, 2 lầu, mái tum  giá chỉ 25 tỷ
3
25 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Gia đình cần bán gấp Biệt thự đường Liên Phường, Liền kề khu Trung tâm mới, Cách Global City 500m.

Đường nội trước nhà rộng 8m, vỉa hè mỗi bên 3m.
Khu vực khang trang, an ninh, dân trí cao, có bảo vệ 24/24.

Diện tích: 10m x 20m (Vuông vắn, Không lỗi phong thuỷ, không lộ giới).
Xây dựng: 2 lầu, mái tum.
Hiện trạng: Biệt thự mới, tặng toàn bộ nội thất.
Giá bán: 25 tỷ

Liên hệ xem nhà 24/24: Mr ...
Bán nhà 4 tầng kdc hưng phú đường liênphường, dt 9,6x18,5m ( 177,6m2 ) giá chỉ 21 tỷ
7
21 tỷ 177 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 177,6m² ( 9,6 x 18,5m )
* Sổ hồng riêng
* Hoàn công đầy đủ
* Đang có dòng tền cho thuê là 27tr/th
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng
* Vị trí : Cách Liên Phường 100m, cách Vành Đai 2 chỉ 200m ,cách cao tốc 1km

* Giá bán : 21 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, dt 10x20m giá chỉ 80tr/m2
5
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 10 x 20 ( 200m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Đông Bắc
* Gần Liên Phường, Global City, cao tốc,...

* Giá bán : 80tr/m² - Tổng tiền : 16 tỷ
* Liên hệ : Cường để gặp chủ thương lượng
Cực phẩm lô góc 2 mặt tiền 190m2 duy nhất thuộc kdc gia hoà
8
20.5 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CỰC PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN DUY NHẤT THUỘC KDC GIA HÒA QUẬN 9

Diện tích: 190 m² (Lô góc cực kỳ thông thoáng).

Vị trí: Tọa lạc trong KDC Gia Hòa, khu vực hạ tầng đồng bộ, công viên cây xanh phủ kín, cộng đồng dân cư trí thức cao.

Đặc điểm: 2 mặt tiền thoáng đãng, dễ dàng thiết kế kiến trúc, đón ánh sáng và gió tự nhiên tối đa.

Tiện ích: Bảo vệ 24/7, gần hồ bơi, sân tennis, trường học và chỉ ...
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 51,5tr/m2, 14x32m giá 47tr/m2, và 1 số nền giá tốt
5
9.37 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 51,5tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 58tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 50tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 54tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 47tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao ...
Từ 320 tới 340 của 480

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh