Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán biệt thự lucasta khang điền 175m2 đường 20m. sổ hồng riêng. gọi ngay 0982 667 ***
6
25.95 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán biệt thự Lucasta Khang Điền.
- Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/07.
- Tiện ích nội khu: Hồ bơi tràn bờ, Hồ bơi trẻ em Jacuzi, phòng gym, siêu thị, công viên dạo bộ ven sông.
*** THÔNG TIN BIỆT THỰ LUCASTA BÁN:
- Biệt thự đơn lập Lucasta Khang Điền diện tích 175m².
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, tổng diện tích sử dụng 246m².
- Giá bán 25,95 tỷ.
- Nhà hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.
* Gọi Ngay ...
Cần bán đất nền dự án đông dương đường bưng ông thoàn, phú hữu, quận 9, 100m2 200m2 300m2 đa dạng
7
7.8 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: anh Đôn (Zalo - Viber) chuyên đất nền dự án Đông Dương, các nền giá tốt cần bán nhanh:

+ DT 5 x 20m = 100m² giá 48tr/m².
+ DT 5 x 20m= 100m² đường 16m, đối diện rạch, DT sử dụng thêm được 20m làm vườn, giá bán 59 tr/m².
+ DT 10 x 20m = 200m giá 39 tr/m².
+ DT 15 x 21.5m = 320m mặt tiền sông giá 41.5tr/m².
+ DT 10 x 25m = 255m giá 29 tr/m².

- Pháp lý: Mua bán công chứng - đóng thuế ...
Cam kết giá tốt nhất dự án đh bách khoa 182m2 giá 68 tr/m2 và 2 nền biệt thự giá tốt cần bán
12
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán nhanh giá tốt nhất thuộc dự án ĐH Bách Khoa: Dự án ngay góc Đỗ Xuân Hợp & Nguyễn Duy Trinh, sổ đỏ cá nhân.
- Diện tích 7x26m = 182m² giá 68 tr/m² (12 tỷ 376 triệu).
- Diện tích 14 x 30,5m = 428m², trục chính 16m, giá 65 tr/m², thương lượng cho khách thiện chí.
- Diện tích 18x20m = 360m² giá 63 tr/m² gần trục chính.

Liên hệ: em Đôn nhận ký gửi bán nhanh đất Q9 trong 5 ngày ...
Tổng hợp đất nền Thời báo kinh tế SG, hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, quận 9 dt từ 160m2- 500m2
5
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất quận 9
nhận tư vấn, làm hồ sơ

Tổng hợp dt cần bán tại Thời báo kinh tế:

+ Diện tích 424.4m² , giá 42tr/m2
+ Diện tích 8 x 20m, giá 60 tr/m².
+ Diện tích 8 x 20m, đường trục chính 20m giá 73 tr/m².
+ Diện tích 20 x 22m, giá 41 tr/m².

- Xây dựng theo mẫu, hoàn công nhanh, mẫu nhà hiện đại. Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh.
-Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ ...
Dự án mới đh quốc gia, gần global city, tiềm năng cho quý khách hàng đầu tư, tại đường võ chí công
11
6.76 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Em Đôn (Zalo - Viber).
Dự án mới, đang hoàn thiện cơ sở hạ tầng chuẩn bị bàn giao nền và cấp sổ đỏ cá nhân từng nền.
Diện tích cơ bản của dự án với giá chuyển nhượng 5 đến 10 tỷ / nền.
- 7x23 = 161m² đường 12m giá 42 tr/m
- 9x21 = 189m² đường 12m, đường chính 30m giá 56 tr/m
- 18x20 = 360m² đường 12m, giá 36 tr/m
Vị trí: Dự án đường Võ Chí Công, cách vòng xoay Phú Hữu 300m, sát bên Melosa Khang ...
189m2 giá 40 triệu/mét thuộc dự án đh quốc gia phường phú hữu tp thủ đức, giá tốt nhất thị trường
17
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án ĐH Quốc Gia 245 quận 9, dự án thuộc ĐH Quốc Gia TP Hồ Chí Minh vị trí đường Võ Chí Công, đường Gò Cát phường Phú Hữu TP Thủ Đức (quận 9).
Sàn lọc các lô đất đang rao bán giá tốt nhất:
Diện tích: 9x21m = 189m² lô T giá 40 tr/m² (7 tỷ 560 triệu).
Diện tích: 12x20m = 240m² lô P, khu 2 giá 38 tr/m².
Diện tích: 12 x 31m = 372m² lô Đ, khu 1 giá 37 tr/m².
Diện tích: 16.5x22m = 363 m² lô O, ...
Chủ gấp bán căn biệt thự 200m2 tại khu khang điền. nhà 1 trệt 2 lầu, sân đỗ ô tô rộng rãi.
7
19.9 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán gấp căn Biệt thự Khang Điền 200m²
- Giá bán: 19,9 tỷ còn thương lượng
- Diện tích: 8 x 25m (200m²)
- Kết cấu: 3 tầng, nhà đẹp dọn vào ở ngay
- Đường trước nhà: 12m, xe hơi quay đầu thoải mái
- Vị trí: KDC Khang Điền TP Thủ Đức
Khu dân cư đồng bộ, an ninh, dân trí cao, rất phù hợp để ở lâu dài.
- Điểm mạnh:
- Sản phẩm hiếm trong khu, ít chủ bán
- Gần công viên, không gian sống xanh, ...
Bán nhà phố rosita khang điền 7x23m view thoáng mát  nhà thô  11 tỷ (tl)  sổ hồng riêng
13
11 tỷ 161 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Rosita Garden Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhà phố Rosita Khang Điền.

Vị trí: Rosita Garden Khang Điền mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP. HCM.

- Cách đường Nguyễn Duy Trinh ~500m, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện.

Thông tin căn nhà:
- Diện tích đất: 7 x 23m (161 m²).
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.
Diện tích sử dụng: 208,4 m².
Loại nhà: Nhà phố liền kề.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Tình trạng: ...
Bán gấp biệt thự dragon village, 11 tỷ 5 vnd, 160m2, 4pn, 3 tầng, nhiều tiện ích
9
11.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Dragon Village, Đường 990, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với những đặc điểm nổi bật:
- Diện tích 160m², thiết kế 3 tầng, 4 phòng ngủ rộng rãi.
- Giá bán chỉ 11 tỷ 5 VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.
- Không nội thất, khách hàng dễ dàng tùy biến theo sở thích.

Giới thiệu dự án:
- Dự án Dragon ...
Mặt tiền kinh doanh nguồn thu khủng, đường dương đình hội đình phong phú, tnp. b, tp. thủ đức
6
16 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
17 17

Đường Đình Phong Phú, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Mặt tiền kinh doanh Đình Phong Phú - Lê văn Việt, P. Tăng Nhơn Phú B, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 8x25m (200)m².
- Kết cấu: 2 kiot, 2 nhà 1 trệt 1 lầu, 12 phòng trọ.
Tất cả đang hoạt động full.
- Xây dựng kiên cố đổ sàn bê tông 2 tấm có sân thượng.
- Vị trí: - ngay giao điểm giữa Lê văn việt - đình phong Phú, kinh doanh sầm uất.
- Cách vincom, nhà sách vài trăm mét.
Giá cần bán gấp 16 tỷ Tl cho anh ...
Bán lô đất đường diệp minh tuyền kdc gia hoà 10x20m  giá 17 tỷ  85tr/m2 giá lô 10m tốt nhất
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với diện tích 200m², giá 85 triệu / m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình hoặc nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 85 triệu / m²
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ngang mặt tiền: 10m
- Chiều ...
Bán nền 8x20 kdc thời báo kinh tế bưng ông thoàn giá chỉ 10tỷ (62,5tr/m2) 160m2
5
10 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất thuộc kdc Thời Báo Kinh Tế đường Bưng Ông Thoàn.
-- dt 8x20 (160m²)
- Sổ hồng chính chủ đứng tên cá nhân.
- Giá thiện chí bán chỉ 10tỷ (62,5tr/m²)
- Đường xá thông, hạ tầng cao ráo không ngập nước.
Quý khách quan tâm xin lh: Mr Học ().
Căn duy nhất đang chào bán trên thị trường không có căn thứ 2 cực sốc chỉ 18 tỷ  0938 256 ***
7
18 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Nằm ở vị trí không thể đẹp hơn cách hồ sinh thái 20ha đúng 30m, cách trục chính của dự án 20m, tiện ích đầy đủ gồm trường, chợ, Ngân Hàng... Chỉ đúng trong bán kính 1km.
- DT: 10x20m, xây dựng: 1T 2L. DTXD: 333.7m².
- Pháp lý: Sổ hồng cầm tay có thể công chứng trong ngày.
- Giá bán: Cam kết giá bán thấp nhất thị trường chỉ 18 tỷ.
Với một vị thế độc và đẹp, thích hợp ở hoặc kết hợp vừa ở vừa làm ...
Độc quyền bán nhà phố manhattan, dt162m2, nhà 5 tầng, giá 26.5 tỷ, kế bên vinschool, kinh doanh tốt
5
26.5 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

- Độc quyền bán căn nhà phố diện tích lớn, phân khu The Manhattan - Vinhomes Grand Park Quận 9, TP Hồ Chí Minh.
- Giá rẻ hơn giá gốc, chỉ 26.5 tỷ all in.
- Diện tích: 162m², diện tích sàn 453m².
- Hiện trạng: Nhà thô bên trong, hoàn thiện mặt ngoài.
- Kết cấu: Nhà 1 trệt 4 lầu 1 tum.
- Vị trí, trục đường đối diện trường học liên cấp Vinschool, kinh doanh buôn bán rất sầm uất, mở văn phòng Cty, ...
Bán mt dương đình hội, 6,5mx30m có 160m2 thổ, nhà 4 tầng có hđt 40tr/th, giá chỉ 17,8 tỷ còn tl
3
17.8 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhà MT Dương Đình Hội, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 160m².