Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Kẹt bank! nhà mtkd ngô quyền ~ 5,5m*34m = 190m2  chợ kiến thiết  quận 9. hđ thuê 25 triệu/tháng
4
16.5 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Ngô Quyền, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ gửi bán nhà cấp 4 mặt tiền kinh doanh đường Ngô Quyền - Chợ Kiến Thiết - p Hiệp Phú - Quận 9. Ngay Đường Sách Tp Thủ Đức.

- Vị trí đắc địa: Ngay đường Sách Tp Thủ Đức + Chợ Kiến Thiết.
- Diện tích: 5,5m*34m = 190m². Thổ cư : 150m2
- Khu dân cư hiện hữu. Xây dựng 1 hầm 5 lầu.
- Giá bán: 16,5 Tỷ

* Hiện tại em còn nắm nhiều BĐS Mặt tiền các cung đường chính TP Thủ Đức như: Lê Văn Việt, Võ Văn ...
Bán mt lê văn việt đối diện shophouse sầm uất, 10x16m=160m2 công nhận đủ vuông vức. giá 27,5 tỷ
5
27.5 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Hàng hiếm, ngang 10mx16m vuông vức=160m² sổ công nhận đủ.
Khu vực gần nha khoa, ngân hàng, trung tâm giáo dục, Anh ngữ, y tế, các ngân hàng VietcomBank, Nam Á Bank.
Giá 27,5 tỷ thương lượng chủ nhà.
Liên hệ Trần Vững MT.
Bán biệt thự song lập topia 8x20m, sổ đầy đủ, full nội thất
6
16.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán BT Song Lập Topia Khang Điền 8x20m.
Dt 160m² đất, 264m² sàn;
Nhà sẵn nội thất, 4PN, 5WC, vài bước chân ra công viên ven sông mát mẻ;
Thuộc hướng Tây Bắc;
Giá bán: 16,5 tỷ.
Anh Chị quan tâm xem nhà LH em: .
Chốt nhanh đất lô kdc hưng phú 1, liên phường, p. phú hữu, q9, diện tích 175m2 giá 77 tr/m2
3
13.48 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hưng Phú 1 - trục đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Tp Thủ Đức.

Lock C: HP2 đường 20m 175m² giá 77 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, khu dân cư trí thức cao, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Đất dự án khang điền phước long b, đường dương đình hội, 156 m2 giá 85 tr/m2.  0919 009 *** quang
3
13.26 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất Khang Điền - Dương Đình Hội phường Phước Long B quận 9:
- DT: 156 m² (6x26).
- Giá: 85 tr/m².
- Hướng: Tây Bắc.
LH: BĐS Khoa Quang.
Bán mặt tiền kinh doanh đỗ xuân hợp, 7x26m=180m2, đang có hđ thuê 55 triệu/tháng. giá 20 tỷ tl
3
20 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Căn nhà tọa lạc tại vị trí đẹp đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B. Ngang lớn.
Khu vực kinh doanh sầm uất, tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
7x26m=180m² vuông vức
Đang có hợp đồng thuê 55 triệu/tháng
Giá bán: 20 tỷ thương lượng khách thiện chí.
Liên hệ: - Trần Vững.
------------------------------
* Chuyên bán mặt tiền kinh doanh Tp. Thủ Đức.
* Thông tin thật, giá thật chính chủ 100% - không kê giá.
* ...
Chủ cần tiền chốt gấp 7,7 tỷ giải quyết gia đình
4
7.7 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất ngay trường mầm non Long Bình.
- Diện tích 7x22. Sổ riêng.
- Giá 7,7 tỷ chốt nhanh.
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
Bán đất kdc khang an dt 8x20 ( 160m2 ) giá chỉ 75tr/m2
4
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 8 x 20 ( 160m² )
* Pháp lí : Sổ hồng riêng từng nền, đứng tên Công ty , xây dựnghoàn công ra tên cá nhân
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu

* Giá bán : 75tr/m²
* Liên hệ : E. Cường
Đất mặt tiền cầu xây 2, ngang 6,2m, cần bán nhanh
4
12.6 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Xây 2, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Lô đất mặt tiền đường Cầu Xây 2,
Vị trí đẹp, hạ tầng đẹp,
Phù hợp xây ở, xây văn phòng, căn hộ dịch vụ.
Hệ số xd cao.
Ngang 6,2m vuông vức.
Chủ thiện chí bán.
Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
Có hỗ trợ vay.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Độc bản ! biệt thự classia khang điền , 10x20m, 4 tầng, đối diện công viên, giá chỉ 150tr/m2
4
30 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Classia, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ áp lực tài chính cần bán gấp căn biệt thự đẳng cấp nhất dự án Classia Khang Điền.
- Diện tích: 10x20m.
- Kết cấu: 4 tầng.
- Biệt thự nằm đối diện công viên nội khu chỉ có duy nhất 30 căn.
- Bể bơi nội khu, sân thể thao đa năng.
- Liền kề phố đi bộ ven sông.
- Chủ đang cần bán gấp nên giảm giá về chỉ còn 30 tỷ tương đương 150tr/m² quá ngon.
Gọi ngay Tuấn Anh để làm việc trực tiếp chính chủ, ...
Cơ hội hiếm lô đất mặt tiền trục chính xuân quỳnh (16m) gia hoà
9
18.5 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cơ hội hiếm Lô đất mặt tiền trục chính Xuân Quỳnh (16m)

Lô duy nhất còn lại, vị trí cực đẹp chỉ vài bước chân là đến chung cư Gia Hoà

Diện tích: 7m x 22m
Khu dân cư an ninh, yên tĩnh
Phù hợp: đầu tư an cư xây dựng kinh doanh

Pháp lý: Sổ hồng riêng

Giá bán: 18,5 tỷ (không còn lô thứ 2)

Liên hệ xem đất:
Bán biệt thự mặt tiền đường xuân quỳnh ngay chung cư the art (kdc gia hòa quận 9)
5
Thỏa thuận 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán biệt thự mặt tiền kinh doanh sầm uất nhất đường Xuân Quỳnh KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9 củ.

- DT 7x22m (154m²) xây trệt 2 lầu sân thượng sàn 318m².
- Vị trí mặt tiền đường rộng 16m thông thoáng. Ngay trục vào 1800 căn hộ.
Giá bán: IB. Có giá tốt.

Ngoài ra bên e còn làm việc trực tiếp chủ căn thuộc dự án KDC Gia Hòa.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa.
Văn phòng: Số ...
Chuyên bán đất kdc gia hòa quận 9 lô 10x16 giá 15,5 tỷ ( tháng 4.2026)
5
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Gia Hòa, Phước Long, TP Hồ Chí Minh.

- DT 10x16 đường tiểu đảo Út Trà Ôn giá 15,5 tỷ.

- Vị trí nằm mặt tiền đường 12m vỉa hè thông thoáng. KDC văn minh đẳng cấp là nơi an cư của nhiều nghệ sỹ, ca sỹ, diễn viên nổi tiếng. Cũng là khu vực các Doanh Nhân thành đạt lựa chọn để an cư lâu dài.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa, Khang Điền, Thiên Lý, Rio, Hoja...
Văn ...
Bán biệt thự 3 tầng kdc khang điền, phường phước long b, tp. thủ đức
12
19.49 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin chi tiết:
Địa chỉ: KDC Khang Điền, Phường Phước Long B, TP. Thủ Đức.
Diện tích đất: 8m x 20m = 160m.
Diện tích sàn: 239.1m.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Hướng nhà: Tây Nam.

Kết cấu nhà:

Biệt thự 3 tầng hiện đại, thiết kế sang trọng, công năng tối ưu:
Phòng khách rộng rãi, thông thoáng.
Phòng bếp kết nối sân vườn xanh mát.
4 phòng ngủ, 4 WC khép kín.
1 WC ...
Bán biệt thự khang điền intresco, quận 9 giá 19,5 tỷ
10
19.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NC]. Bán gấp căn biệt thự Khang Điền, Phước Long B, Quận 9.
- DT: 160m² (8x20). xây trệt 2 lầu sân thượng
- Sổ hồng riêng hoàn công, khu dân cư đồng bộ, an ninh, vị trí trung tâm đầy đủ tiện ích, đường 20m thông thoáng...

Giá bán: 19,5 tỷ thương lượng
Liên hệ Huy Tâm thương lượng với Chủ.
Xin cảm ơn!
Bán đất nguyễn duy trinh  ngang 5m  gần global city  quận 2
5
7.8 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Điểm mạnh:
- Hẻm ô tô ~ 10m ra mặt tiền - đất trống - xây mới
- Khu dân cư hiện hữu - nhiều nhà cao tầng
- Gần Global City - Quận 2 - Vành Đai 2
- Di chuyển nhanh trung tâm - sân bay Long Thành

- LH: (Zalo)
Xem trực tiếp - làm việc chính chủ
Đất thanh nga kdc gia hòa vị trí đẹp lô 7x22 giá 16,9 tỷ (gía tháng 4/2026)  0976 587 ***
7
17 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Gia Hòa Phước Long B TP Thủ Đức.

- DT 7x22 đường Thanh Nga

- VỊ TRÍ CỰC ĐẸP ngay Công Viên 3ha tiện ích đầy đủ
- Rất lý tưởng để xây biệt thự nghỉ dưởng

Ngoài ra bên em còn làm việc trực tiếp chủ các căn thuộc dự án KDC gia hòa.
Văn phòng: Số 1 KDC Gia Hòa, Phước Long B, Tp Thủ Đức.
Trân ...
Bán đất hưng phú 75tr/m2  đường 16m
3
13.12 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự song lập khu dân cư Hưng Phú gần Liên Phường - Phước Long B.

Lô đất có diện tích 10m x 17,5m công nhận 175m².

Đường trước nhà rộng rãi có vỉa hè, gần công viên.

Khu vực không ngập nước, tiện di chuyển.

Đặc biệt đã ép cọc sẵn.

Giá bán 75tr/m².
Bán lô góc 2mt kdc nam long, dt 10x20m, giá bán 15 tỷ
5
15 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2MT KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: HĐMB (sổ đỏ cty), xây nhà hoàn công ra sổ hồng.
- Giá bán: 15 tỷ.

Liên hệ: - Tuấn.
Mua ngay bt valora kikyo d20 xách vali vào ở luôn đầy đủ nội thất giá chỉ 22,5 tỷ
18
22.5 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Valora Kikyo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bạn đang tìm kiếm một căn biệt thự chỉn chu, vị trí đẹp mà không cần mất thời gian sửa chữa?

Điểm chạm: căn D20 được gia chủ chăm chút kỹ lưỡng, nội thất hoàn thiện theo phong cách hiện đại, tối ưu công năng.

Tầm nhìn: đối diện hồ cảnh quan và công viên trung tâm nơi lý tưởng để đi dạo và tập thể dục mỗi ngày.

Tiện ích: khu biệt thự compound an ninh 24/7 tuyệt đối an toàn. Không gian cây cối ...
Từ 280 tới 300 của 479

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh