Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gấp bán  giá siêu tốt chỉ 3,3 tỷ lô đất 210m2 hẻm xe hơi nguyễn văn tạo long thới nhà bè
3
3.3 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

CHỦ GẤP BÁN - GIÁ SIÊU TỐT CHỈ 3,3 TỶ LÔ ĐẤT VUÔNG VỨC 210M2 NGANG KHỦNG 8M HẺM XE HƠI NGUYỄN VĂN TẠO, HIỆP PHƯỚC, NHÀ BÈ
Lô đất đẹp diện tích 210m² vuông vức
Giá chỉ : 3,3 tỷ ( Thương lượng cùng khách thiện chí)
Hẻm thông thoáng, xe hơi tới tận đất
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, cao ráo
An ninh, yên tĩnh phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền, xây phòng trọ cho thuê
Vị trí kết nối cực ...
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Bán đất xây căn hộ dịch vụ, kdc dân an, lê văn lương, hcm giá ưu đãi 17,5 tỷ, 202m2 hot
3
17.5 tỷ 202 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền xây căn hộ dịch vụ. Vị trí đẹp tại Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM với diện tích 202m².
+ Giá bán hấp dẫn 17,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần bệnh viện Đa Khoa Nhà Bè.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. view kênh dt 240m2, giá 52tr
17
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
View kênh DT 240m². Giá 52tr/m².
Và còn nhiều sản phẩm nhà phố biệt thự khác. Khách quan tâm liên hệ em để có sản phẩm phù hợp nhé.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương.
Gia đình có việc cần bán đất thái sơn bqp  "giá đầu tư"
4
15.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Gia đình có việc cần nhượng nền Biệt thự KHU NHÀ Ở DỰ ÁN THÁI SƠN - BQP
- dt: 10 x 25 = 250m2
- sổ hồng riêng, đất đẹp, vuông vức, không tụ điện, không hố ga..
- Khu an ninh, trí thức
- giá: 62 tr/m2
Lh: (LÊ PHONG)
Bán gấp biệt thự view sông lavila derio, dt 12 x 25 (300m) 03 tầng (sổ hồng) 50 tỷ,  0909 904 ***
9
50 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila De Rio , X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp biệt thự Lavila De Rio view trực diện công viên và sông lớn.
* Diện tích đất: 12 x 25m (300m²) DT sàn: 399m².
* Nhà hoàn thiện thô chủ đầu tư bàn giao.
* Xây dựng: 03 tầng lầu.
- Bán: 50 tỷ (thương lượng)
* Khu compound duy nhất 20 căn đơn và song lập ven sông.
* Chỉ mất 5 phút đến Phú Mỹ Hưng.
* View sông đẳng cấp (Hồ bơi riêng).
* Công viên riêng 1.2 hecta.
* Bảo vệ chốt 24/24.
* Bến du ...
Bán đất nền dự án khu dân cư thái sơn nhà bè giá 63 tr/m2 dt 250 m2 đường 12m hướng bắc
3
15.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu dân cư Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Nhà Bè, Hồ Chí Minh). Với diện tích 250m², giá chỉ 63 triệu / m². Đất có pháp lý đầy đủ, hướng Bắc, mặt tiền rộng 10m rất thuận tiện cho việc kinh doanh. Đường vào rộng 12m.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này: , Nguyễn Hiếu.
Tầng cao phú hoàng anh 8 studio full nội thất view q1 hồ bơi 54tr/tháng
14
9.9 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư
8 8

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

DIỆN TÍCH : 8 studio 260m2
VIEW : Quận 1 skyline + pool
(mọi phòng không ngoại lệ)
DÒNG TIỀN : 54.000.000đ/tháng
DOANH THU NĂM : 648.000.000đ
CAP RATE (gross) : 6,82%
OCCUPANCY 24 THÁNG : 100%
Đây không phải căn hộ. Đây là một mô hình cash flow đã chạy.

TẠI SAO KHÁCH THUÊ KHÔNG RỜI ĐI
Studio 25m² giá 6,7 triệu/tháng ở Nhà Bè có ...
Chính chủ cần bán 58tr/m2 đất biệt thự kdc thái sơn (bộ quốc phòng), dt 10x25m, shr.  0909 127 ***
8
14.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán gấp nền đất BT Thái Sơn, dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP. HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Bán nhanh: 14,5 tỷ (58 tr/m²)

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.

- Lh: để xem đất ...
Đất nền tại Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích trên sổ 278m², diện tích sử dụng thực tế 340 m², 2 mặt tiền trước sau. Rất thuận lợi cho việc xây dựng vừa ở vừa kinh doanh căn hộ dịch vụ ( Chủ sử dụng mặt trước, người thuê sử dụng lối sau). Xung quanh đang xây căn hộ 6 tầng + 1 hầm, khu an ninh, gần sông vô cùng thoáng mát. Nằm sát vách KDC Đào Sư Tích

- Phong thủy tốt, đem lại tài ...
Tầng cao phú hoàng anh view quận 1 phú mỹ hưng dòng tiền 620tr/năm
5
9.5 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
8 7

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

9,5 tỷ.
Mỗi tháng đẻ ra 51.500.000đ.
Mỗi năm 618.000.000đ.
Verified. Có hợp đồng.

Bạn đang đọc tin rao bán một căn hộ tự nuôi chính nó.
Tầng cao nhất Phú Hoàng Anh có thể mua được.
View 270 ôm trọn skyline Phú Mỹ Hưng + Quận 1. Hoàng hôn sau Bitexco, đêm là dải đèn PMH chạy tới chân trời.
260m² duplex, đã cải tạo thành dual - key 8 phòng cấu hình hiếm nhất toà.

3 Dòng tiền đang chạy song song ...
Bán đất mặt tiền hẻm 512 nguyễn văn tạo, đường 16m trục chính 7x35m, 33 tr/m2
3
7.79 tỷ 236 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Mặt tiền hẻm 512 trục chính Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 7 x 35m = 236m².
Giá bán: 33 triệu/m² tổng giá ~7,8 tỷ.

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền hẻm lớn 16m trục đường chính, xe container ra vào dễ dàng.

Đất vuông vức, bằng phẳng, vị trí cực kỳ đẹp và hiếm trong khu vực.

Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng, sang tên ngay trong ngày.

Khu dân cư hiện hữu, ...
Bán đất kdc thái sơn giá tốt  0939 500 ***
3
17.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất trục thông KDC Thái Sơn.
- DT: 10x25m.
- Sổ hồng cầm tay.
- Giá: 69tr/m².

.
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng

- Vị ...
Đất thổ cư 10x21m hẻm 512 nguyễn văn tạo
6
4.41 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền đất khu dân cư nhà ở C45 tại xã Long Thới.
Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, đối diện sát hạch lái xe Thành Công.
Đường trước nhà 14m.
DT 210m² (10x21m).
Giá 4,41 tỷ.
Sổ hồng cầm tay, xây dựng theo mẫu 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Bán đất mặt tiền 10m, 210m2  đường nguyễn văn tạo  quy hoạch chuẩn  chỉ 5 tỷ nhỉnh
3
5.25 tỷ 210 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

- Diện tích: 210m2
- Mặt tiền: 10m, phù hợp cho kinh doanh
- Ngõ vào: 10m, thuận tiện cho xe hơi
- Sổ hồng riêng.

Cách siêu thị Bách Hóa Xanh Nguyễn Văn Tạo khoảng 1km, gần trường học và công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay Kiên Nhà Phố để được tư vấn chi tiết 24/7
Đất giá 33tr/m2, dt 7x34m, 236m2, thực tế 7x40m, mặt tiền khu 512/ nguyễn văn tạo, nhà bè
4
7.79 tỷ 236 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

- Đất đường 16m, mặt tiền khu 512/Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, Nhà Bè.
- Giá: 33tr/m².
- Diện tích: 7x35m = 236m², full thổ cư, thực tế 7x40m (có phần đất dư đã trừ lộ giới phía trước làm sân).
- Vị trí đẹp, giá tốt, diện tích đẹp, tiện làm kho xưởng.
Chủ thiện chí bán giảm giá sâu  nhà 2 tầng cùng 5 căn nhà trọ 267m2 full thổ 34tr/m2 rẻ hơn đất