Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự đơn lập zeitgeist nhà bè giá hót chỉ 34 tỷ.  0932 125 *** thủy
3
34 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn biệt thự đơn lập tại khu đô thị Zeitgeist Nhà Bè.
- Diện tích: 12,5*20m. 250m².
- Xây dựng: Hoàn thiện bên ngoài - thô bên trong, 1 trệt 2 lầu.
- Giá bán thiện chí: 34 tỷ cam kết ko có căn nào rẻ hơn ạ. Vui lòng liên hệ: Thủy xem nhà 24/7.
Bán biệt thự đơn lập 250m2 giá 33 tỷ khu gs metrocity (zeitgeist nhà bè)
3
33 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: PKD (6 tin đăng)
- Cần bán căn biệt thự đơn lập 250m²
(12.5 x 20) giá 33 tỷ bao tất cả thuế phí.
- Vị trí nằm ngay công viên nội khu dự án Gs Metrocity Nhà Bè, nhà đã bàn giao thô, khu compound đủ tiện ích công viên bờ sông, khu vui chơi trẻ em, BBQ, phòng hát, phòng GYM, phòng Yoga, hồ bơi... khu bảo vệ nghiêm ngặt an ninh tuyệt đối.
- Cần bán gấp xử lý việc cá nhân, Quý khách thiện chí có thể thương lượng giá ...
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².
LH: gặp Phong tư vấn xem đất, xin cảm ơn.
Bán nhanh căn hộ lofthouse view sông nhà deco cực cao cấp view sông cực đẹp
5
6.1 tỷ 230 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ phú hoàng anh liền kề Phú Mỹ Hưng, Q1.
Căn hộ vị trí cực đẹp thuận tiện di chuyển Q7. Q8...
Căn hộ 230m² có sổ hồng thiết kế 4PN giá đang cực rẻ chỉ có ở Phú Hoàng Anh.
Không gian căn hộ nhiều cây xanh, mật độ cực thấp.
LH .
Đất khu 2ha, 9.4x26.5m. 248m2, giá 36tr/m2, đường lê thị tám, nhơn đức, nhà bè
6
8.93 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

* Đất đường 12m, khu 2ha, đường Lê Thị Tám, Nhơn Đức, Nhà Bè.
* DT: 9.4x26.5m, CN 248m².
* Giá: 36tr/m².
* Sổ hồng đẹp.
* Vị trí đối diện trường học Lê Lợi, trung tâm xã Nhơn Đức, đầu tư sinh lợi cực tốt, xây căn hộ dịch vụ hiệu quả.
Ngoài ra, khu vực còn nhiều lô KH có nhu cầu LH .
Bán nr hẻm 126 nguyễn văn tạo  long thới  nhà bè. 249m2  giá bán 12 tỷ 699 triệu (51 triệu / m2)
15
12.7 tỷ 249 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

ĐC: 126/15/8/3 Nguyễn Văn Tạo - Ấp 3 xã Long Thới - huyện Nhà Bè - TP HCM.

- [ ] Đường trước nhà rộng 10m
- [ ] Cách đường Nguyễn Văn Tạo khoảng 200m
- [ ] Ngay cạnh đường dẫn vào cao tốc Bến Lức - Long Thành
- [ ] Diện tích đất: 249m² ( dài rộng - xem bản vẽ trong sổ hồng ).
- [ ] Diện tích nhà: 140m2
- [ ] 3 phòng ngủ
- [ ] 2 WC
- [ ] 1 phòng khách
- [ ] Khu vực bếp và bàn ăn 3,6m x 6,8m
- [ ] ...
Cập nhật bảng giá mới ngày 04/05/2025. khu bt ngân long giá 26 tỷ & 28 tỷ 10x21m giá  0903 870 ***
4
26.8 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Sắp đi Mỹ định cư nên cần bán căn nhà biệt thự Ngân Long liền kề, Nhà Bè, gần Phú Mỹ Hưng, Q7 và Q1, trường đại học Rmit và Tôn Đức Thắng...
Tiện ích xung quanh gần các siêu thị và chợ, đáp ứng đủ nhu cầu cho cuộc sống, an ninh rất tốt bảo vệ 24/24.

Cập nhật bảng giá mới ngân long sao dịch ngày 04/05/2025.
Giá bây giờ giao động từ 26.5 tỷ đến 28 tỷ. Em cam đoan giá đúng thị trường hiện tại anh ...
Sp hot. cần tiền bán gấp 2 nền villa lô góc thái sơn 1 bqp, phước kiển, giá 60tr/m2. 0909 460 *** đức
8
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Cần tiền bán gấp 1 trong 2 lô góc villa tâm huyết thuộc dự án KDC Thái Sơn 1. KDC vị trí đẹp nhất Phước Kiển, nằm giữa 2 trục Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.
Tiềm năng tăng giá đột biến khi hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đã hoàn thành, đường dẫn cao tốc đã thông xe nhánh về miền Tây.
- DT: 10x25m, 250m². Sổ hồng. Hỗ trợ vay bank.
- Giá thiện chí bán: 85tr/m² lô góc, 60 triệu/m² lô ...
Bán nhà mặt tiền , lô gốc ,phạm hùng 300m2 ,ngang 15m chỉ 13,5 tỷ
4
13.5 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền
14 13

X.Phước Lộc, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền đường, lô gốc , diện tích 300m² có ngang 15m
+ Hiện trang có 11 căn nhà trọ cho thuê , thu nhấp 40tr/ tháng
+ Khu vực xây dựng cao tầng , giá trị tương lai rất cao
+ Vị trí chách Nguyễn Văn Linh 1,5 km , về Q1 chỉ 10p
+ Pháp lý chuấn , khu phân lô toàn biệt thự sang trọng
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Chỉ nhỉnh 5 tỷ, đất lớn 10 x 22, đường xe hơi tránh, cạnh ub xã hiệp phước.
3
5.25 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Đất lớn, vuông vức.
Khu dân trí cao.
Phù hợp xây cao tầng, CHDV hoặc nhà vườn.
Gần Trung tâm Hành chính, khu dân cư hiện hữu, cách cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ 500m.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng sang tên ngay.

LH Kiên Nhà Phố để biết thêm chi tiết, hỗ trợ 24/7
Bán đất nền biệt thự kdc c45 nguyễn văn tạo, xã long thới nhà bè dt 210m2 giá 23tr/m2
11
4.83 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án BCA C45 tọa lạc tại đường 512 Nguyễn Văn Tạo đi vào thuộc, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Nay là Xã Hiệp Phước TPHCM.

- Pháp lý: Sổ đỏ cầm tay, công chứng hợp đồng mua bán có xác nhận của CĐT COPAC, đã xin giấy phép xây dưng và đã được cấp số nhà, xây căn nào hoàn công căn đó.
- Hạ tầng hoàn chỉnh điện nước âm.

- Diện tích: 10 x 21m(210m²)
- Quy hoạch xây dựng theo mẫu 1/500 ...
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền lê văn lương 277m², cho thuê full 20tr/tháng giá tốt 11.9 tỷ
4
11.9 tỷ 277 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền Lê Văn Lương 277m² giá 11.9 tỷ.

Diện tích: 10.5m x 28m = 277m², vị trí góc 2 mặt tiền cực kỳ đẹp, hiếm có.

Hiện trạng khai thác: Đang cho thuê kinh doanh ổn định 20 triệu/tháng, có thể duy trì thu nhập hoặc xây mới để khai thác hiệu quả hơn.

Tiện ích khu vực: Gần 3 trường đại học, khu dân cư sầm uất, rất phù hợp mở quán ăn, café, văn phòng hoặc nhà ở kết hợp kinh ...
Bán đất thổ cư 218m2  hẻm xe hơi 6m nguyễn văn tạo, long thới, nhà bè
4
6.5 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ 218M2 HẺM XE HƠI 6M NGUYỄN VĂN TẠO, LONG THỚI, NHÀ BÈ

Diện tích 218m² (ngang 9m, dài 23m) đất vuông vức, phong thủy đẹp

Đường hẻm nhựa 6m ô tô ra vào thoải mái

Vị trí đắc địa ngay trục Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Lô đất hiếm, phù hợp xây biệt thự sân vườn hoặc nhà vườn nghỉ dưỡng

Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng, sang tên ...
Bán gấp biệt thự ngân long đường nguyễn hữu thọ dt 10 x 21m thiết kế 4 tầng, giá 28tỷ 0901 319 ***
7
28 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự Ngân Long, mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển Nhà Bè, Tp. HCM.

- Diện tích: 10 x 21m. 220m².
- Thiết kế: 01 trệt 01 lửng 02 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Giá bán: 28 tỷ.

- Vị trí: Sát bên Quận 7 đi lại trung tâm thuận tiện, Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ, an ninh 24/24, phù hợp vừa để ở vừa kinh doanh...
- Liên hệ: hoặc Hoàng Luân xem nhà thực tế (Xin cảm ...
Đất thái sơn 10x25 đường thông dãy đẹp (không phải a, b) giá chỉ 60.5 tr/m2
6
15.12 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng - đa dạng vị trí:
Diện tích: 10 x 25m đường 12m.
Giá 60.5 tr/m².
Dãy đẹp, không phải dãy A, B.
Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, áp mái.

Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Call Mr. Vũ: .
Từ 140 tới 157 của 157

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực