Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duplex  hoàng anh gold house (an tiến)  202,4m2 (4pn  3wc)  sổ hồng  5,85 tỷ
12
5.85 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp [Duplex] Hoàng Anh Gold House (An Tiến), 187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, NB, HCM.

- Diện tích: 202,4m² (2 tầng).
- Phòng: 4 phòng ngủ + 3 WC.
- Nội thất: Cơ bản.
- View: Hồ bơi.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 5,85 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .

- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, siêu thị, nhà trẻ, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em, cafe.
- Tiện ích ngoại khu: Phú Mỹ Hưng, Vivo City, trường học ...
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 60tr/m2 0938 399 ***
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 60tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Bán đất hiếm bè ngang khủng 8 m hiện hữu full thổ cư đường xe hơi thông tứ trunghuỳnh tấn phát
3
10.8 tỷ 269 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Thanh (5 tin đăng)
BAN ĐẤT --- BÈ NGANG KHỦNG 8 M --- HIỆN HỮU --- FULL THỔ CƯ---- ĐƯỜNG XE HƠI------ THÔNG TỨ TRUNG --- HUỲNH TẤN PHÁT NHA BÈ ----

Dien tich:8*32=269
Đất trống tien xay moi.xay tự do

Khu cao sach di chuyển nhanh
So hong rieng
+0908+338+5990908+338+xxx Zelo
Miễn tiếp môi giới
Gặp trực tiếp chủ nhà
Thông tin chính xác 100%
Hot  biệt thự đơn lập gs metro city  250m2  view công viên  gía 35 tỷ  0932 991 ***
14
35 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Kẹt tiền cần bán gấp căn biệt thự đơn lập dự án GS Metro City!
+ Diện tích 250m².
+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
+ Bàn giao: Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong.
+ View đẹp, vuông vức.
Thuộc khu compound an ninh cao cấp, 24/7.
Tiện ích nội khu đầy đủ, trường học, bệnh viện, công viên ven sông, khu thể dục, hồ bơi, gym...
Cần tiền bán nhanh giá 35 tỷ.
Liên hệ: (Em Quỳnh) hỗ trợ tư vấn 6và xem nhà miễn ...
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Bán biệt thự ngân long đường nguyễn hữu thọ nhà bè
7
31 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà biệt thự Ngân Long đường Nguyễn Hữu Thọ Nhà Bè

- DT 10 x 21m - DTSD: 393m², 5 phòng ngủ, 6 WC.
- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.
- Giá 31 tỷ sẵn HDT 50tr/th
LH không tiếp môi giới
Bán đất kdc thái sơn 1 bqp. dt 10x25m sổ hồng, vị trí đẹp. giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC Thái Sơn 1 BQP.
- DT: 250m² (10 x 25m) giá 60tr/m².
- Sổ hồng riêng - hỗ trợ vay bank.
- GPXD ngay.
Call: Đức thương lượng chính chủ.
Gốc 2 mt lê văn lương 277m2 ngang 10,5m, có nhà ở và cho thuê kinh doanh 20tr/tháng
5
11.9 tỷ 277 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Gốc 2 Mặt tiền Lê Văn Lương 277m² (10,5m x 28m).
- Có Nhà cấp bốn có gác, gồm 2PN, 1WC, phòng khách, bếp, mặt bằng rộng.
- Nhà đang cho thuê, kinh doanh ổn định 20 triệu/tháng.
- Gần 3 Trường ĐH tiện kinh doanh mua bán, xây mới.
- Có giá: 11,9 tỷ.
Lh: hổ trợ tư vấn, xem nhà.
Bán đất lđh abc, phước kiển, nhà bè, dt 10x25m giá 80tr/m2, sổ hồng, xdtd.  0909 460 *** đức
3
20 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Giảm giá bán nhanh đất Làng Đại Học Phước Kiển ABC.
DT: 10 x 25m. Đường 12m.
- Sổ hồng riêng, xây tự do cao tầng.
- Song hành trục đường Nguyễn Hữu Thọ, gần nút giao Nguyễn Văn Linh, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 800m.
- Thuận tiện kết nối Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút.
- Giá: 80tr/m² thương lượng chính chủ.
LH: Đức.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Bán căn hộ lofthouse view sông dt 230m2 cực đẹp căn góc bao gió mát quanh năm
6
6.5 tỷ 230 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Phú Hoàng Anh liền kề Q1, Phú Mỹ Hưng.
Căn hộ vị trí đẹp di chuyển qua Q7, Q8, Vivocity.
Căn hộ 4PN DT 230m² cực rộng.
Căn hộ với rất nhiều tiện ích cafe, siêu thị, bảo vệ 24/7.
LH .
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè. Giá 20tr/m2
4
20 triệu 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè.
- Diện tích 12,5x20m (250m²).
- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, sát bên trường cấp 3 Dương Văn Dương, chợ siêu thị 0,5km bán kính đầy đủ. Đầu tư sinh lời cao.
- Hình ảnh và giá thực tế, liên hệ Nghinh để được
- Nền nhà phố 7x18m đường 12m giá 22tr/m².xem vị trí đầu tư miễn phí.
- Giá chốt ...
Hailongreal đất giá 7,6 tỷ, dt 12*18m, 203m2, khu ven sông, đường nguyễn bình, sau công an xã
7
7.6 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất xây căn hộ dịch vụ hiệu quả, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi Trường, diện tích siêu đẹp, giá gọn gàng.
- Đất khu ven sông, view công viên, sau công an xã Nhà Bè, 845/ Nguyễn Bình.
- Giá: 7,6 tỷ.
- DT: 12*18m, 203m² có 165m² thổ cư.
- Vị trí đẹp, làm căn hộ dịch vụ hiệu quả.
- Gần công viên, có bờ sông, khu dân cư xây dựng đồng bộ, dân trí ...
Nhà phố 2 mặt tiền celesta avenue đầu tư sinh lời cao trả trước 12 tỷ 30% nhận nhà bank cho vay 65%
14
35 tỷ 210 m²
ShopHouse
3 5

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin dự án Celesta Avenue.

Chủ đầu tư: Képpel Land và Phú Long.
Vị trí: 15A Đ. Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
1.53 ha,
Số lượng: 43 phiên bản giới hạn.
Hoàn thiện bên ngoài và tầng trệt Dự kiến năm 2025.
3 tầng + 1 sân thượng 1 phần áp mái, 2 mặt tiền đường.
Loại sản phẩm:
Căn góc: 8.2m x 30m; 7m x 30m; 7m x 28m và 6.8m x 28m.
Căn giữa: 7m x 30m.
Dự kiến bàn giao ...
Bán biệt thự ngân long nguyễn hữu thọ (nhà bè)
6
30 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích đất: 10x21 m (210 m²) Sử dụng: ~400 m².
Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + áp mái phòng ngủ: 5 + nội thất cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công đầy đủ Giá: 28 30 tỷ (thương lượng).

Xem thực tế ngay Xác minh pháp lý rõ Tư vấn vay/cho thuê/đầu tư.

Inbox/Zalo/Call: Vũ Ích Đạt Bất Động Sản Nam Sài Gòn.
Hotline/Zalo: .
Vũ Ích Đạt.
Website: www.bdsnamsaigon.com

Xem Nhà xem thực tế. Giao dịch ...
Chuyên bán đất kdc thái sơn  phước kiển, nhà bè | 10x25m  250m² vị trí đẹp thông thoáng
12
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá trị & tiềm năng KDC Thái Sơn bộ quốc phòng, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích đẹp khu dân cư hiện hữu pháp lý rõ ràng.
Vị trí cực đẹp Trục thông Lê Văn Lương Giá chỉ 71 triệu/m².
Diện tích: 10 x 25m = 250m².
Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng ngay.
Đường trước nhà rộng, trục thông thoáng, dân cư hiện hữu.
Giá bán: 60 triệu/m² (tổng ~17.75 tỷ).
Khu dân cư Thái Sơn an ninh, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng ...
Biệt thự có hầm xe riêng đẳng cấp, biệt thự galleria 10x24,5m, giá 26 tỷ hoàn thiện 0901 319 ***
20
26 tỷ 246 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Biệt thự Galleria, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán các căn giá tốt... Bán gấp căn BT Galleria nằm trên đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM. LH: .

Giá bán nhanh: 26 tỷ rẻ hơn khu vực rất nhiều, có Sổ hồng riêng, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng, kinh doanh...

Diện tích: 10 m x 24,5m = 245m² thiết kế 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, (đặc biệt hầm sử dụng riêng biệt để được 8xe hơi, 30 chiếc xe máy).

Tổng diện tích sử ...
Bán bt siêu hot tại lavila kiến á  nhà bè, 201m2 nhà full nội thất đẹp sang trọng
6
14 tỷ 201 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nằm ở Lavila Kiến Á - Nhà Bè, đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Nhà Bè, Hồ Chí Minh, căn biệt thự này có diện tích 201m², thiết kế 1 trệt 2 lầu với 4PN và 3WC, nội thất full xịn xò, sẵn sàng cho cuộc sống đỉnh cao. Phong thủy tốt, hướng Nam mang lại năng lượng tích cực cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ.

Giá là 14 tỷ VND, một mức giá quá ổn cho một căn BT xịn ...
Từ 20 tới 40 của 159

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh