Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thổ địa  quản lý bán nhiều căn 2pn  3pn  lofthouse  penhouse tại phú hoàng anh || giá tốt nhất
12
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Nam (10 tin đăng)
* Cam kết giỏ hàng giá tốt nhất thị trường Tại Phú Hoàng Anh.
* Thổ địa tại Phú Hoàng Anh Công ty với 15 năm kinh nghiệm - Uy Tín - Chuyên Nghiệp - Tận Tình.
* Sẵn sàng hỗ trợ 24/7 Hotline: .

* Giá bán tại Phú Hoàng Anh thay đổi tùy thời điểm, Vị trí căn hộ, Tầng, Nội thất bên trong căn hộ.
* Nắm toàn bộ giỏ hàng căn hộ bán tại Phú Hoàng Anh.

- Căn hộ 2PN Diện tích 88m² Giá: 3 tỷ 9 - 4 tỷ ...
Đất thái sơn 10x25 view trực diện công viên, đường thông, chủ cần bán chốt 68 tr/m2
4
17 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Thái Sơn 1 - Nhà Bè.
Đường Nguyễn Hữu Thọ.
View trực diện công viên.
Diện tích: 10x25m = 250m².
Giá bán: 68 triệu/m².
Liên hệ em Vũ để xem vị trí đất và giấy tờ.
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Nhà lê văn lương, xe tải vi vu, 222m2 (7.8x35), nhà cũ full thổ, chỉ 6tỷ390 (28.7tr/m2)
5
6.39 tỷ 222 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Nhà cũ, xe tải vi vu, 222m², ngang 8m, đất full thổ, chỉ 6tỷ390 Nhà Bè. Chỉ 28.7tr/m² cực hiếm.
+ Vị trí:
- Đường xe tải tránh. KDC đông đúc.
- Gần trường ĐH Tài Nguyên, ĐH Mở...
- Sát chợ, trường học, BHX...
+ Diện tích:
222m² (7.8x35), nhà nát. Đất full thổ.
* Tiện xây CHDV, biệt thự vườn, xây trọ,...
+ Sổ hồng riêng. Bank hỗ trợ.
Mặt tiền lê văn lương nhà bè ngang khủng 7.5m, 208m2 công nhận, bank định giá 14.5 tỷ
16
14.5 tỷ 208 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền Lê Văn Lương Nhà Bè ngang khủng 7.5m, 208m² công nhận, bank định giá 14.5 tỷ.

Hàng mặt tiền hiếm, ngay khu chợ chân cầu Rạch Dơi, ngang lớn cực đẹp, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh: Siêu thị, cửa hàng,...

- Diện tích công nhận: 208m².
- Ngang 7.5m, dài 35m.
- Phía sau có thêm khoảng 50m² đất rạch đang sử dụng.
- Khi nhà nước bán, chủ sử dụng được ưu tiên mua.
- Hiện trạng nhà cấp 4 khoảng ...
Bán chdv 22 phòng, 252m2 xe tải đậu cửa, 3 tầng  ngang 6.4m  dt 40tr/th, chỉ 8.5 tỷ, nhà bè
4
8.5 tỷ 252 m²
Nhà Riêng
22 22

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

CHDV 22 phòng - xe tải đậu cửa - 252m² - 3 tầng - ngang 6.4m - DT 40tr/th - chỉ 8.5 tỷ. Nhà Bè. Đầu tư sinh lời cao.
+ Diện tích:
- 252m² (6.4x40m) 3 tầng BTCT. DTCN: 127m².
- 22 phòng trọ có gác, 22 WC.
+ Vị trí:
- Mặt tiền hẻm nhựa 8m. Xe tải tránh, thông.
Lê Văn Lương - Nhà Bè.
- Khu dân cư sầm uất. Gần chợ, trường học...
- Phù hợp mua ở cho thuê, giữ tiền.
+ Sổ hồng vuông vắn. Hoàn công đầy ...
Hailongreal đất hiếm mặt tiền nguyễn văn tạo, giá nhỏ xíu 4,6 tỷ, dt 5x48m, gần trạm xe buyt
4
4.6 tỷ 238 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất diện tích to, dài, giá nhỏ xíu, mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, gần trạm xe buýt.
- Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè.
- Giá: 4,6 tỷ.
- Diện tích: 5x48m = 238m² đất CLN.
- Vị trí đẹp, khu dân cư đông, trừ lộ giới phần công nhận phù hợp quy hoạch còn nhiều.
- Giá đầu tư tốt.
- Liên hệ: Team Hai Long Real, các thành viên kinh nghiệm hoạt động thị trường BDS Nhà Bè hơn 10 năm.
- ...
Bán đất nền trong kdc long hậu, nền đẹp 300m2 sổ hồng riêng  từ 19tr/m2 chốt
5
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Kẹt tiền bán 1 nền đất KDC Long Hậu vị trí đẹp, dân cư đông.

Diện tích: 15x20m (300m² đất ở hoàn toàn).

Giá chỉ từ 19 triệu/m² cơ hội hiếm cho nhà đầu tư nhanh tay.

Liên hệ Hiền để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Nền đẹp 12x25m (300m²) khu ipc tân thuận giá chỉ từ 28tr/m²
5
8.4 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

NỀN ĐẸP 12x25m (300m²) KHU IPC TÂN THUẬN GIÁ CHỈ TỪ 28TR/m²

Diện tích mỗi nền: 12 x 25m = 300m², vuông vức, dễ xây dựng.

Vị trí: Khu IPC Tân Thuận hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ, dân cư hiện hữu, an ninh tốt.

Giá chốt nhanh: 28 triệu/m²

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Cơ hội hiếm cho khách iu muốn sở hữu đất nền diện tích lớn, tiềm năng tăng giá mạnh tại Nam Sài Gòn.

Liên hệ ...
Bán biệt thự vip lavila de rio ven sông nam sài gòn. giá tốt.  0911 199 ***
6
65 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lavila De Rio , X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

LAVILA DERIO BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VIEW SÔNG
Nơi không gian sống chạm đến đẳng cấp và sự bình yên tuyệt đối.

Diện tích: 12x25m (300m²) 399m² sàn
Thiết kế: Trệt + 2 lầu, có hồ bơi riêng & thang máy
Bàn giao: Hoàn thiện nội thất cao cấp, có thang máy tự do sáng tạo theo phong cách riêng
Pháp lý: Sổ hồng hoàn công ngân hàng hỗ trợ 70%
Giá bán: 65 tỷ

Chỉ 20 căn biệt thự biệt lập, bao quanh ...
Bán 204m2 đất nguyễn bình, xây tự do
3
7.5 tỷ 204 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Thanh Quế, Nguyễn Bình, Nhà Bè. (kế công an xã Nhơn Đức).
- Gần công viên ven sông thoáng mát.
- DT sử dụng 19x12m = 204m². Có 166m² thổ cư.
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá cực tốt 7,5 tỷ.
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ vừa ở vừa cho thuê; xây biệt thự...
- Gần 3 trường Đại học.
LH: Ms Thuận.
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán cặp đất kdc thái sơn bqp, đường nguyễn hữu thọ dt 250m2, giá 59tr/m2,  0909 460 *** đức
8
14.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Kẹt tiền bán gấp lô đất biệt thự 10x25m trục đường 12 thông thoáng, KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, khu dân cư hạ tầng hoàn thiện. Đã có sổ hồng, duyệt xây dựng. Khu vực có biên độ tăng giá đột biến trong tương lai, khi hầm chui Nguyễn Hữ Thọ - Lê Văn Lương đã hoàn thành hoàn thành. Đường dẫn cao tốc Long Thành - Bến Lức thông xe vào cuối năm.
Giá: 59tr/m² TL.
Đầu tư hay mua ở đều tốt. Gọi e có giá ...
Lô góc 2 mt đường 20m dự án khu cảnh sát hình sự c45. dt 244m2(12x21m) giá 28 triệu/m2
6
6.83 tỷ 244 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự dự án khu cảnh sát hình sự C45 - Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới.
Lô góc 2 MT đường nhựa 20m.
DT 244m²(12x21m).
Giá bán 28 triệu/m².
Sổ hồng cầm tay, xây dựng theo mẫu 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi mua bán nhà đất.
Bán dãy nhà trọ 15 căn, dt đất 300m2 gần kcn long hậu và kcn hiệp phước, giá 6.9 tỷ
3
6.9 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Bảy, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp dãy nhà trọ 15 căn đang vận hành cho thuê full các phòng
Liền kề KCN Hiệp Phước và KCN Long Hậu
Ngay trục Phan Văn Bảy Long Hậu rộng 40m, khu vực sôi động
Diện tích: 300m² thổ cư (12 x 25m)
Hiện trạng có 15 phòng trọ đang khai thác ổn định
Thu nhập ròng mỗi tháng khoảng 18 triệu
Phù hợp vừa giữ tài sản, vừa tạo dòng tiền đều đặn lâu dài
Giá 23tr/m2
LH Hiền tư vấn tận tình, làm ...
Đất thổ cư 12x25m nằm trong kdc ipc tân thuận, đối diện tt dạy nghề nhà bè, 8.6 tỷ
4
8.6 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô đất thổ cư đẹp nằm trong KDC đồng bộ cao cấp đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè .
Diện tích : 12x25=300m², thổ cư 100% .
Đường nhựa 12m, sổ hồng riêng cá nhân.
Hướng Đông Nam
Giá bán : 8.6 tỷ.
LH A HIỀN chuyên giới thiệu đất nền khu vực Long Thới và Hiệp Phước, Nhà Bè, TPHCM
Bán căn hộ penthouse lofthouse 230m2 giá 6.3 tỷ thiết kế 5pn 4wc