Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ lofthouse sân vườn phú hoàng anh độc nhất đẹp nhất khu nam
5
8.2 tỷ 270 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Phú Hoàng Anh liền kề Q1, PMH.
Căn hộ gần ngay trường Tôn Đức Thắng, EMIT, Vivo City.
Vị trí căn hộ đẹp thuận tiện di chuyển Q7, Q8, Q1.
Căn hộ 4pn dt 270m² cực rộng. Giá cực tốt.
Không gian căn hộ thoáng mát, mật độ thấp nhất khu Nam Saigon.
Lh .
Bán nhà trọ 10 phòng lê văn lương, phước kiển, nhà bè 7,5 x 40 chỉ 8.x tỷ. cách pmh chỉ 10 phút .
3
8.2 tỷ 240 m²
Nhà Riêng
11 11

Đường Lê Văn Lương, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà trọ Lê Văn Lương , Phước Kiển, Nhà Bè .
- DT : 7,5 x 40 .
- 10 phòng đang cho thuê full phòng .
- vị trí đẹp , ô tô ra vào thoải mái .
- có thể cho thuê khai thác dòng tiền hoặc xây mới ..
- vị trí xe hơi ra vào thoải mái ,cách PMH 10 phút di chuyển mà giá chỉ nhỉnh 8 tỷ xíu . nếu GIÁ CHỈ NHỈNH 8 TỶ liệu anh chị có mua được 1 lô đất xe hơi vào tận nhà ở quận 7 ? chỉ cần di chuyển MỘT ...
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán chdv 22 phòng, 252m2 xe tải đậu cửa, 3 tầng  ngang 6.4m  dt 40tr/th, chỉ 8.5 tỷ, nhà bè
4
8.5 tỷ 252 m²
Nhà Riêng
22 22

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

CHDV 22 phòng - xe tải đậu cửa - 252m² - 3 tầng - ngang 6.4m - DT 40tr/th - chỉ 8.5 tỷ. Nhà Bè. Đầu tư sinh lời cao.
+ Diện tích:
- 252m² (6.4x40m) 3 tầng BTCT. DTCN: 127m².
- 22 phòng trọ có gác, 22 WC.
+ Vị trí:
- Mặt tiền hẻm nhựa 8m. Xe tải tránh, thông.
Lê Văn Lương - Nhà Bè.
- Khu dân cư sầm uất. Gần chợ, trường học...
- Phù hợp mua ở cho thuê, giữ tiền.
+ Sổ hồng vuông vắn. Hoàn công đầy ...
Nền đẹp 12x25m (300m²) khu ipc tân thuận giá chỉ từ 28tr/m²
5
8.4 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

NỀN ĐẸP 12x25m (300m²) KHU IPC TÂN THUẬN GIÁ CHỈ TỪ 28TR/m²

Diện tích mỗi nền: 12 x 25m = 300m², vuông vức, dễ xây dựng.

Vị trí: Khu IPC Tân Thuận hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ, dân cư hiện hữu, an ninh tốt.

Giá chốt nhanh: 28 triệu/m²

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Cơ hội hiếm cho khách iu muốn sở hữu đất nền diện tích lớn, tiềm năng tăng giá mạnh tại Nam Sài Gòn.

Liên hệ ...
Đất thổ cư 12x25m nằm trong kdc ipc tân thuận, đối diện tt dạy nghề nhà bè, 8.6 tỷ
4
8.6 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô đất thổ cư đẹp nằm trong KDC đồng bộ cao cấp đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè .
Diện tích : 12x25=300m², thổ cư 100% .
Đường nhựa 12m, sổ hồng riêng cá nhân.
Hướng Đông Nam
Giá bán : 8.6 tỷ.
LH A HIỀN chuyên giới thiệu đất nền khu vực Long Thới và Hiệp Phước, Nhà Bè, TPHCM
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Hailongreal đất giá 7,6 tỷ, dt 12*18m, 203m2, khu ven sông, đường nguyễn bình, sau công an xã
7
7.6 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất xây căn hộ dịch vụ hiệu quả, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi Trường, diện tích siêu đẹp, giá gọn gàng.
- Đất khu ven sông, view công viên, sau công an xã Nhà Bè, 845/ Nguyễn Bình.
- Giá: 7,6 tỷ.
- DT: 12*18m, 203m² có 165m² thổ cư.
- Vị trí đẹp, làm căn hộ dịch vụ hiệu quả.
- Gần công viên, có bờ sông, khu dân cư xây dựng đồng bộ, dân trí ...
Đất thổ cư mặt tiền đường nguyễn văn tạo, ngang 6m dài 42m , giá 9 tỷ
3
9 tỷ 259 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Đi ngang thấy miếng này là để ý liền

MT Nguyễn Văn Tạo, ngang 6m dài 42m
Tổng diện tích 258m², có 184m² thổ cư
Đã trừ lộ giới, pháp lý rõ ràng

Đường Nguyễn Văn Tạo tương lai mở rộng 40m
Vị trí đẹp để đón đầu Khu đô thị Hiệp Phước
Siêu dự án khu Nam trong 5 năm tới

Mua để ở đã tốt
Mua để đầu tư lại càng đáng suy nghĩ hơn

Hiền xem đất trực tiếp
Tầng cao phú hoàng anh 8 studio full nội thất view q1 hồ bơi 54tr/tháng
14
9.9 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư
8 8

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

DIỆN TÍCH : 8 studio 260m2
VIEW : Quận 1 skyline + pool
(mọi phòng không ngoại lệ)
DÒNG TIỀN : 54.000.000đ/tháng
DOANH THU NĂM : 648.000.000đ
CAP RATE (gross) : 6,82%
OCCUPANCY 24 THÁNG : 100%
Đây không phải căn hộ. Đây là một mô hình cash flow đã chạy.

TẠI SAO KHÁCH THUÊ KHÔNG RỜI ĐI
Studio 25m² giá 6,7 triệu/tháng ở Nhà Bè có ...
Tầng cao phú hoàng anh view quận 1 phú mỹ hưng dòng tiền 620tr/năm
5
9.5 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
8 7

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

9,5 tỷ.
Mỗi tháng đẻ ra 51.500.000đ.
Mỗi năm 618.000.000đ.
Verified. Có hợp đồng.

Bạn đang đọc tin rao bán một căn hộ tự nuôi chính nó.
Tầng cao nhất Phú Hoàng Anh có thể mua được.
View 270 ôm trọn skyline Phú Mỹ Hưng + Quận 1. Hoàng hôn sau Bitexco, đêm là dải đèn PMH chạy tới chân trời.
260m² duplex, đã cải tạo thành dual - key 8 phòng cấu hình hiếm nhất toà.

3 Dòng tiền đang chạy song song ...
Bán đất mặt tiền hẻm 512 nguyễn văn tạo, đường 16m trục chính 7x35m, 33 tr/m2
3
7.79 tỷ 236 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Mặt tiền hẻm 512 trục chính Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 7 x 35m = 236m².
Giá bán: 33 triệu/m² tổng giá ~7,8 tỷ.

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền hẻm lớn 16m trục đường chính, xe container ra vào dễ dàng.

Đất vuông vức, bằng phẳng, vị trí cực kỳ đẹp và hiếm trong khu vực.

Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng, sang tên ngay trong ngày.

Khu dân cư hiện hữu, ...
Đất giá 33tr/m2, dt 7x34m, 236m2, thực tế 7x40m, mặt tiền khu 512/ nguyễn văn tạo, nhà bè
4
7.79 tỷ 236 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

- Đất đường 16m, mặt tiền khu 512/Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, Nhà Bè.
- Giá: 33tr/m².
- Diện tích: 7x35m = 236m², full thổ cư, thực tế 7x40m (có phần đất dư đã trừ lộ giới phía trước làm sân).
- Vị trí đẹp, giá tốt, diện tích đẹp, tiện làm kho xưởng.
Chủ thiện chí bán giảm giá sâu  nhà 2 tầng cùng 5 căn nhà trọ 267m2 full thổ 34tr/m2 rẻ hơn đất
7
8.9 tỷ 267 m²
Nhà Riêng
8 9

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM