Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất gần trường đại học umt và chung cư dt 7x20m  giá tốt 62tr/m2
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Gia chủ cần bán lô đất sổ đỏ gần trường Đại Học UMT.
- KHu dân cư an ninh - thuận tiện kinh doanh.

+ Gần trường học - chợ - bệnh viện - TTTM.
+ DT: 7x20m - xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.

- Giá: 62tr/m² - sổ đỏ.
- LH: Mr. Trần Hòa.
Chuyên cho thuê - kí gửi - sang nhượng - KDC Cát Lái.
Bán 247.5m2(13*20m) đất nền da huy hoàng, thạnh mỹ lợi, quận 2, view công viên, gần sông sài gòn
4
66.83 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view công viên, ngay gần sông Sài Gòn, khí hậu trong lành mát mẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 13*20m, trừ vạt góc còn 247.5m².
- Sổ hồng cá nhân.
- Chủ hỗ trợ vay NH.
- Quy cách XD: 1 hầm 4 lầu.
- Giá bán: Chỉ 270tr/m² = 66.825 tỷ VNĐ.

Quý khách có mong muốn sở hữu lô đất này để xây nhà ở hoặc kinh doanh đầu tư xin liên hệ ...
Chủ thiện chí bán nhanh nền đất da huy hoàng  gần sông thoáng mát  dt 15,2x20m  250triệu/m2
5
76 tỷ 304 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự vị trí đẹp, thích hợp xây nhà ở cao cấp hoặc đầu tư giữ tài sản.
+ Vị trí: Khu dân cư Huy Hoàng, gần sông Sài Gòn - môi trường sống trong lành, yên tĩnh.
+ Diện tích: 15,2m x 20m ( 304m²) - đường 12m.
+ Quy hoạch: Xây dựng hầm + 3,5 tầng.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng - công chứng nhanh.

- Khu dân cư hiện hữu, đường nội khu rộng rãi, an ninh tốt.
- Phù hợp xây biệt thự ...
Lô sổ đỏ dt 8x20m  gần trường đại học umt  thuận tiện ở và kinh doanh
5
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KDC Cát Lái Quận 2,
Khu C2 - 04 (Lô áp góc siêu đẹp)
+ Diện tích: 8x20m
- Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Hướng Đông Nam
Lh: Mr.Trần Hòa .

- Gần trường Đại Học Quản Lý và Công Nghệ Tp. Hồ Chí Minh quy mô 11.000 Sinh Viên, Xây dựng mẫu mã tự do, Không ép thời gian xây dựng, Có sổ đỏ
Lô đất vị trí rất đẹp gần trần não
3
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất rất đẹp- thuận tiện kết nối các hướng- cạnh trần não. Xây được hầm và 6 tâng
Khu dân cư an ninh cao.
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Chuyển nhượng lô đất tại khu dân cư 174ha, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Liên hệ: Mr. Hải.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, KDC 174ha, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Quận 2).

- Diện tích: 273,7 m² (12,1x23,3m).
- Giá bán: 190 triệu/m² (thương lượng).
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Hướng: Đông Bắc và Tây Bắc.
- Hạ tầng hoàn chỉnh: Đường nội khu rộng rãi, điện nước âm, hệ thống thoát nước ...
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán lô đất đẹp ngang 6x20m mặt tiền đường 59 khu dân cư đông thủ thiêm quận 2
6
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Linh cần bán lô đất 6x20m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Quận 2 cũ TP HCM.
DT: 6x20, 120m².
Hướng Tây nam.
Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công sổ cá nhân.
Xây dựng: Hầm + 1 trệt + 2 lầu + áp mái.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền nhà phố biệt thự KDC Đông Thủ Thiêm quận 2.
Chuyển nhượng nền đất khu compound đường 7 phường bình trưng quận 2, sổ hồng riêng
11
6.83 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền quận 2: Thuộc khu compound riêng.
Liên hệ: Mr. Hải.

- Vị thế: Tâm điểm Bình Trưng, kết nối trực tiếp Nguyễn Duy Trinh, Mai Chí Thọ Hầm Thủ Thiêm.
- Pháp lý: Đã sổ hồng riêng từng nền, công chứng ngay trong 14 ngày.
- Diện tích từ: 59,7m², ngang 5m, hạ tầng đường nhựa 7 đến 9m xe hơi quay đầu được.
- Điện âm, khu compound văn minh, giá trị cao.
- Giá: 6 tỷ 827.
- Có hỗ trợ vay ngân ...
Đất nền cạnh ga metro, tthc mới tphcm  khu tđc bình khánh  dt 5x13.9m  290triệu/m2  xây 5 tầng
7
20.16 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền đường D5 - khu TĐC Bình Khánh 1.8ha, P. An Khánh, Quận 2 cũ, TPHCM.
- DT: 5m x 13.9m. Đường D5 - 10m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá: 290 triệu/m²(bớt lộc).

* Xây dựng được ngay, thuận tiện cho việc làm văn phòng, khách sạn, trụ sở công ty.
* Quy cách xây dựng: Xây 100% diện tích không chừa trước chừa sau, xây hầm 5 tầng.
* Thuộc khu đô thị mới Thủ ...
Bán gấp lô đất kdc cát lái dt 7x17m  xây theo mẫu 1 trệt 3 lầu
6
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán gấp lô Việt Thăng Long - Kiến Á.
Khu B2 - 12 Lô 02 (Lô áp góc siêu đẹp).
+ Diện tích: 7x17m (119m²).
- Giá chốt chỉ: 67 triệu /m².
- Đường thông rộng 12m.

- Hướng Tây Bắc.

- Vị trí lô đất nằm ở trung tâm khu dân cư Cát Lái Invesco, gần sát cụm trường: Mầm non Sơn Ca, Tiểu Học Mỹ Thủy, THCS Cát Lái, gần cụm căn hộ: Citi Soho, Citi Esto, Citi Alto,...
Xây dựng theo mẫu, 1 trệt 3 lầu 1 tum.

- ...
Cần bán lô đất 50m2 hẻm xe ô tô cách nguyễn thị định 500m giá chỉ 5 tỷ
5
5 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
CẦN BÁN LÔ ĐẤT HẺM XE Ô TÔ
Diện tích: 50m (5,2m x 10,7m)
Giá bán: 5 tỷ
Khách mua ở hoặc đầu tư đều phù hợp
Liên hệ: Kiệt xem vị trí đất
Chưa tới 10 tỷ  có dòng tiền ổn định ~1 tỷ/năm  quận 2 đường lớn tiện ích xung quanh
8
6.4 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHƯA TỚI 10 TỶ CÓ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH ~1 TỶ/NĂM Liên hệ Sơn:

BÀI TOÁN ĐẦU TƯ ĐẤT XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ (BÌNH TRƯNG ĐÔNG)

Thông tin lô đất

* Diện tích: 56m²
* Giá bán: 6,43 tỷ
* Ngân hàng định giá: 6 tỷ
* Tỷ lệ cho vay: 80%

Số tiền vay: ~4,8 tỷ
Vốn tự có: ~1,63 tỷ

Phương án xây dựng

Hệ số xây dựng: 6

Tổng diện tích sàn xây được
56 x 6 = ~336m²

Có thể thiết kế:
Trệt + Lửng + 3 ...
Hot! hot ! hot ! bán siêu phẩm đất mặt tiền đẹp  phù hợp cho mọi gia đình
3
26.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

HOT! HOT ! HOT ! BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp?
Đây chính là sản phẩm đáng sở hữu nhất tại trung tâm hiện nay!
- Diện tích : 149.5m2
Vị trí ĐẮC ĐỊA TẠI : Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP HỒ CHÍ MINH
Giá cực mềm : 26 TỶ 500 TRIỆU ( bớt lộc cho khách thiện chí )
Giao ...
Siêu rẻ ! bán lô đất gần quốc hương, thảo điền,dt 7.5x30m xd hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
3
34 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu rẻ ! Bán lô đất gần Quốc Hương, Thảo Điền,DT 7.5x30m XD Hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
Vị trí đắc địa ngay trung tâm Thảo Điền khu vực giàu có, nhu cầu thuê & đầu tư luôn top đầu
Gần trục huyết mạch Quốc Hương khu kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cực cao
Diện tích đẹp: 7.5 x 30m vuông vức, dễ thiết kế
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng tối ưu khai thác CHDV, văn phòng, khách sạn ...
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
1 lô đất đẹp 90m2 cách bệnh viện lê văn thịnh 500m giá 8,9 tỷ
3
8.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường số P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 90m (5m x 18m)
Giá bán: 8,9 tỷ
Ace có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Kiệt: để xem vị trí đất.
Bán lô góc 2 mặt tiềnđẹp ngay nút giao đỗ xuân hợp nguyễn duy trinh  phường bình trưng đông
5
13.1 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỦ GỬI LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP

Vị trí: ngay nút giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp - phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức)
Nằm ngay trục đường chính 16m khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá cao

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 131m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Vị trí đẹp, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền

Giá bán: 13,1 tỷ (thương lượng)

Ưu ...
Từ 660 tới 680 của 819

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh