Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 130tr/m² ! Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền - Sát KĐT Thủ Thiêm - 18 X 18M - 345m² - Xây Hầm 4 Tầng

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đường Số, Gần Đảo Kim Cương, P.An Khánh - Sát KĐT Thủ Thiêm - Đối diện tuyến nhà Ga Metro Thủ Thiêm - Khu dự án quy hoạch đồng bộ đẹp, dân trí cao

- Diện tích: Ngang 18m x Dài 18m - Nở Hậu. - Công nhận: 342m2

- CTXD: Hầm 3 Tầng - áp mái - Phù hợp xây văn phòng hoặc villa sân ...
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Bán đất khu compoud đường nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  19x25,5 , giá  130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây biệt thự khu compoud Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, TP.Thủ Đức
Diện tích khuôn đất: 19m x 25,5m
Diện tích công nhận: 485m²
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Giá 130 tỷ thương lượng
vị trí khu an ninh , yên tĩnh , không ngập nước , có nhiều tiện ích xung quanh như trường quốc tế, trường đại học , TTTM , Vincom
Nơi tập trung nhiều người ...
Bán đất đường số 1 lương định của 173m², gần nhà hàng tư bình, giá 270 triệu/m²
3
46.71 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất Đường Số 1 Lương Định Của, phường Bình Khánh, TP. Thủ Đức (quận 2 cũ), ngay nhà Hàng Tư Bình, có diện tích 5x35.5m, công nhận 173m² đất, phía ngoài toàn nhà văn phòng xây khoảng 7 tầng.
- Pháp lý sổ hồng chính chủ.
- Trong Khu dân cư với đầy đủ tiện ích chợ, trạm y tế, trường học, ngân hàng. Dân cư ở đông đúc.
Giá bán: 270 triệu/m² ~ 46.7 tỷ (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, ...
Bán lô đất phú nhuận 1thạnh mỹ lợi dt 7x18,5=129,5m2, giá 155tr/m2 sổ hồng cá nhân.0913 162 ***
3
20.07 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 SÁT CẠNH UBND THỦ ĐỨC
- KDC Phú Nhuận 1, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
- Cách Ủy ban Nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 100m. Liền kề trục đường tỷ đô Trương Văn Bang.
- Trực diện công viên cây xanh thoáng đãng, mang lại không khí trong lành và cảnh quan xanh mát vĩnh viễn cho ngôi nhà.
Dt: 7x18,5=129,5m2
Hướng : ĐB
Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân
Giá: 155tr/m²
Đương 12m ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 4  thạnh mỹ lợi  q2 giá chỉ 185tr/m2, xây 1 hầm 6 lầu
3
20.35 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất nhà phố dự án Phú Nhuận 4 - khu TT Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - DT(5x22m) giá 185tr/m².
Xây 1 hầm và 6 lầu.
Gần sông SG, gần công viên hồ sinh thái, khu đăng cấp sang trọng, rất thích hợp ở làm VP... Ngay sát Đảo Kim Cương khu đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi.

Gọi nhanh em Tuyết .
- Em Lực: .
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Bán đất nền ngay mặt tiền 56 khu dân cư đông thủ thiêm q2. giá rẻ bất ngờ chỉ 129tr/m2
7
22.7 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán đất nền Mặt Tiền đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá quá rẻ chỉ 129tr/m². Các nền trong Khu vực xung quanh đã 145Tr/m2
Khu Dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đưởng huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đõ Xuân Hợp
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như : Lakeview, The GLobal City, The Vernica
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn ...
Siêu khan hiếm góc 2 mt lương định của, q2, 5x20m, chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất mặt tiền Lương Định Của, Quận 2. Nằm ngay khu dân cư cao cấp hiện hữu, đẹp, thoáng mát. Căn góc siêu hiếm 2 mặt tiền, xe hơi đậu trước nhà an ninh tuyệt đối. Diện tích 5x20m, đẹp, vuông vức. Giá chào bán trong tháng 4 chỉ 19 tỷ, qua tháng sẽ tăng giá. Khu vực xây dựng hầm 4 tầng.

Liên hệ chính chủ Thái Trâm
Bán đất xây hầm 6 tầng đường số ngay vòng xoay trần não p bình an q2. dt  5x24, giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất xây cao tầng Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m Công nhận: 118m²
Hiện trạng: Đất trống Đường rộng, ô tô tránh nhau Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )
Sổ không vay
Giá:25 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí ngay trạm ga Metro song hành , có nhiều tiện ích xung quanh , kế bên Thảo Điền ...
di chuyển ra Cao Tốc hay hầm Thủ Thiêm thuận tiện ...
Bán lô đất đẹp 5x22 mặt tiền ngay bệnh viện lê văn thịnh phường bình trưng tây quận 2 tp hcm
5
10.8 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 46 Ngay Bệnh Viện Lê Văn Thịnh Phường Bình Trưng Tây Quận 2 Tp Thủ Đức ( Nay là Phường Bình Trưng ) Tp Hcm
- Dt: 5m x 22m = 110m² thổ cư 100%
- Giá: 10,8 Tỷ
Lh
Chính chủ bán lô mặt tiền đường 59 khu đông thủ thiêm giá 13 tỷ 4 (6x20)
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, cạnh bên Lakeview và Liền kề các dự án cao câp của Q2.
- Diện tích: 6 x 20.
- Giá: 13 Tỷ 4.
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu: Hầm + 1 trệt 2 Lầu + Áp mái.
- Hướng: Tây Nam.
- Quý khách hang quan tâm liên hệ: Ms Mai .
- Nhận ký gởi mua bán nhanh nhà đất Đông Thủ Thiêm.
- Tư vấn pháp lý làm thủ tục chuyển ...
Vị trí vip kim cương! nền đất mặt đường 49 kdc 10 mẫu, quận 2. dt 5x20m gần công viên, giá tốt
8
14.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Thiện chí bán nhanh, nền đất nhà phố mặt 20m đường đôi KDC 10 mẫu:

- DT: 5x20m.
- QHXD: Hầm 3 tầng.
- Sổ hồng cá nhân mua bán sang tên liền.

* Vị trí đẹp gần công viên, sáng sủa thoáng mát, gần sông.

* Tiện ích cùng dẫy mặt tiền: Nhiều quán cafe, trường học, văn phòng công ty.

* Giá bán 14,5 tỷ (đã giảm từ 15 tỷ).

Liên hệ Quang Huy .
(Làm việc trực tiếp với chủ đất và hỗ trợ Khách mua mua ...
Siêu hiếm  đất 3 mặt tiền lê hữu kiều q2  gần 500m2 view sông trực diện  150tr/m2
3
74.97 tỷ 499 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 3 mặt tiền view sông trực diện đường Lê Hữu Kiều, Quận 2.
Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất vàng "3 mặt tiền" tại khu vực sầm uất nhất Quận 2 cũ:
- Góc 3 mặt tiền Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 (cũ), TP. Thủ Đức.
- Đối diện dự án cao cấp, view trực diện sông và sát cạnh công viên cây xanh, mang lại không khí trong lành, vượng khí.
- Lô đất 3 mặt tiền cực kỳ thông ...
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ kdc huy hoàng 290m2 (15m x 20m)giá 57.5 tỷ được xây hầm 5 tầng  sổ cá nhân.
7
57.5 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ hơn thị trường 5 tỷ!
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm 5 tầng.

Bán đất xây Biệt Thự KDC Huy Hoàng, Phan Bá Vành Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 290m² (15 x 19m)
Hướng Đông Nam
Sổ hồng riêng
Giá 57.5 tỷ ( 199 triệu/m²)

LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Chính chủ gởi bán nền đường trục chính 16m khu dân cư đông thủ thiêm chỉ 110tr/m2
4
21 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán nhanh 192m² giá chỉ 110tr/m² khu dân cư Đông Thủ Thiêm
Vị trí ngay trục đường chính 16m, thông ra các trục đường 56 và 51, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, cách Đỗ Xuân Hợp 100m, sổ cầm tay
- Diện tích : 8 x 24
- Đường 16m
- Hướng : Đông Bắc
- Giá : 110tr/m2
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng (được giữ sổ)
Quý khách hàng quan tâm liên hệ : Ms Mai
Nhận ký gởi ...
Bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu invesco cát lái.quận 2.dt 5x21.88m(109.5m2) .giá 67 tr/m2.
5
7.33 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần Trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x21.88m (109.4m²)
- Giá 67 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Từ 640 tới 660 của 815

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh