Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
1 lô đất đẹp 90m2 cách bệnh viện lê văn thịnh 500m giá 8,9 tỷ
3
8.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường số P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 90m (5m x 18m)
Giá bán: 8,9 tỷ
Ace có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Kiệt: để xem vị trí đất.
Bán lô góc 2 mặt tiềnđẹp ngay nút giao đỗ xuân hợp nguyễn duy trinh  phường bình trưng đông
5
13.1 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỦ GỬI LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP

Vị trí: ngay nút giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp - phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức)
Nằm ngay trục đường chính 16m khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá cao

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 131m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Vị trí đẹp, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền

Giá bán: 13,1 tỷ (thương lượng)

Ưu ...
Bán đất thế kỉ lô f dt5x20.5m đường trương văn bang giá 320tr/m2
3
32.8 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỉ TPHCM
Lô F 5x20.5m đường Trương Văn Bang giá 320tr/m2
Sổ đỏ cá nhân
LH Thương
Bán lô đất dt 7x17m  xây dựng 1 trệt 3 lầu phường cát lái
6
8.15 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô Phú Gia khu B2 - 05 giá siêu rẻ - vị trí vàng cho nhà đầu tƯ.

Vị trí đắc địa: Khu dân cư Phú Gia - đường Nguyễn Thị Định nối dài P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

Diện tích: 7x17m (119m²) - Mặt tiền rộng rãi, chuẩn ngang 7m cực hiếm.

Giá chốt: 68.5 triệu/m² (Mức giá cạnh tranh nhất khu vực hiện nay).

Hạ tầng hoàn thiện.

Khu vực tiềm năng: Dân cư hiện hữu, nhiều nhà cao tầng đã mọc lên, dân ...
Mặt tiền trục đường trần não. thêm mặt đường 23.
3
350 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô có 2 mặt tiền- nở hậu- ngang 14,2m nở hậu kiểu chữ L 32m chủ cần bán.
Xây được 7 tấng và hầm. Khách sạn hay xây văn phòng và giữ tài sản
1 tài sản 3 giá trị- ở- kinh doanh- giữ tài sản- vị trí xuất sắc, gần trung tâm và gần
Sông Sài Gòn
Cần bán đất da tđc khu 17,3 ha thủ thiêm, phường an khánh, tp hcm.
4
22 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Ngôn, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Trang (5 tin đăng)
Cần bán đất DA ĐTMT khu 17,3ha
MT chợ Bình khánh, phường An Khánh, TP HCM. Thuận tiện kinh doanh, thương mại, mở cty đại diện, văn phòng, đầu tư sinh lợi nhuận, pháp Lý có sổ
- DT: 5m x 16m = 80m. Giá bán 2,2tỷ
+ Lô A hiếm có trong khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ.
+Hạ tầng hoàn chỉnh, khu vực an ninh dân trí cao.
+Vị trí trung tâm khu dân cư An Khánh.
Gần trường, chợ, ngân hàng, siêu ...
Bán gấp đất khu tái định cư nam rạch chiếc giá 12.8tỷ thương lượng
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc giá 11.8tỷ thương lượng diện tích 5x16m đã có sổ hồng. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Chính chủ gửi bán lô đất hẻm xe ôtô đường nguyễn trung nguyệt, p. bình trưng đông, q2, tp thủ đức
13
5.9 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất khu vực dự hẻm xe ô tô đường Nguyễn Trung Nguyệt phường Bình Trưng Đông Q2, TP Thủ Đức. DT 57m², 6,1mx9,5m. Giá 5,9 tỷ bớt lộc. Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem đất.
Bán gấp nền đất 8x20 khu trường thịnh quận 2. 161m2 vuông vức đường thông, sổ hồng riêng
5
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất tại Khu Dân Cư Trường Thịnh, đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 8m x 20,1m =160,8m2
- Sổ hồng riêng
- Giá bán: 15,5 tỷ còn thương lượng
- Hiện trạng có sẵn sân vườn sạch đẹp như hình

Quan tâm liên hệ em, xem thực tế đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung làm việc chính chủ.
- Hỗ trợ check quy hoạch hoàn toàn miễn phí
Thật 100%! bán lô đất góc 3mt compound nguyễn văn hưởng  thảo điền q2  327m2 (16x20m) giá 65tỷ tl
3
65 tỷ 327 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm! Chính chủ cần bán gấp lô đất 3 mặt tiền siêu đẹp - khu compound đường Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 16x20m, công nhận 327m² - đất rất đẹp 3 mặt tiền thông thoáng. Thích hợp xây biệt thự, Villa.

- Đất có vị trí cực đẹp nằm trong khu compound yên tĩnh mát mẻ, dân trí cao. Ngay khu vực sang, đẹp bậc nhất tuyến đường Nguyễn Văn Hưởng, có tiềm năng và giá trị ...
Cần bán gấp lô đất tái định cư nam rạch chiếc, giá 12.8 tỷ
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất 5x16m 80m² hướng Bắc, có sổ giá 12.8 tỷ.
Vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Bán đất tại đường số 7, quận 2, 6,4 tỷ, 56m2 giá tốt uy tín
11
6.4 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất đường số 7 Nguyễn Duy Trinh.
Diện tích: 56m².
Giá bán: 6,4 tỷ - ngân hàng định giá 6 tỷ.
Ngang 5m (rất đẹp, dễ thiết kế cực hợp xây căn hộ dịch vụ / văn phòng).

Xây được 6 tầng tối ưu dòng tiền.

Khu có cổng riêng tăng giá trị & tính riêng tư, an ninh.

Gần Khu đô thị Thủ Thiêm và Nam Rạch Chiếc (chưa tới 5 phút).

Hưởng lợi hạ tầng & tiện ích từ Lakeview City và Global City.

Giá 6,4 tỷ ...
Bán đất dự án 30 ha nam rạch chiếc 80m2, giá 12.5 tỷ 0934 351 *** ms. trâm
3
12.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất tái định cư Nam Rạch Chiếc P. An Phú.
DT 5x16m.
Nền sạch đẹp, sổ sẵn.
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Đất bình trưng đông cách metro 1,5km 70m² xây 420m² sàn giá 7,949 tỷ  sổ hồng sẵn
6
7.95 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất Bình Trưng Đông cách Metro 1,5KM.

70m² xây 420m² sàn giá 7,949 tỷ.

Nếu nhìn vào bản đồ hạ tầng khu Đông, sẽ thấy khu vực Bình Trưng Đông đang nằm đúng tâm điểm phát triển của Thành phố Thủ Đức.

Lô đất này có lợi thế rất rõ: Cách trạm metro chỉ khoảng 1,5km của tuyến Metro Thủ Thiêm Long Thành.

Thông tin lô đất.

Diện tích: 70m² ngang 5m.

Khả năng xây dựng: Khoảng 420m² sàn.

Đường rộng, ...
Bán đất mặt tiền đường bình trưng, 289m2, cách nguyễn thị định 300m, giá ~52tr/m2
6
16.5 tỷ 289 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Trưng, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Bình Trưng P. Bình Trưng Tây, TP.HCM.
Diện tích: 289m².
Ngang: 6,3m đất vuông đẹp, dễ xây dựng.
Giá bán: 16,5 tỷ.

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường Bình Trưng, khu dân cư hiện hữu, sầm uất.
Cách Nguyễn Thị Định chỉ 300m, kết nối nhanh Nguyễn Tuyển - Nguyễn Duy Trinh.
Thuận tiện mở văn phòng, kinh doanh dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.

Ưu điểm nổi bật:

Đất mặt tiền hiếm khu Bình ...
Đất lô góc 2 mặt tiền. đường trước nhà rộng 12 m
4
24 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 14, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền xây 5 tầng + hầm kinh doanh, làm căn hộ dịch vụ cực đẹp, giá tốt.

Đường kết cấu xây dựng hầm và 5 tầng - hoặc xây căn hộ dịch vụ.
- Tiện ích xung quanh nhiều trường học các cấp. Gần uỷ ban phường...

Liên hệ ngay .
Bán đất dự án phú nhuận 1, thạnh mỹ lợi, mt lâm quang ky lg 25m, 7x18,5m, hdn, sổ đỏ, 265tr/m2
3
34.45 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi (Quận 2 cũ).
- Diện tích: 7m x 18,5m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.

- Vị trí: Lô đất nằm mặt tiền đường Lâm Quang ky, lộ giới 25m. Hướng DN, mật độ xây dựng xung quanh cao, sầm uất, có nhiều tiện ích.

- Pháp lý: Đã có sổ riêng, sang tên ngay.

- Giá: 265tr/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).

LH: Đức.
Bán gấp nền đất mặt tiền đồng văn cống dự án huy hoàng thạnh mỹ lợi. dt 10x23m giá 250tr/m2
4
56.25 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp nền đất mặt tiền Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Lô đất cần bán gồm 1 cặp 2 lô DT 5x23m.
- Tổng DT 10x23m 225m².
- Giá 250tr/m².
- Sổ hồng riêng.
- Quy hoạch xây dựng: 1 Hầm, 5 tầng.

- Vị trí siêu đẹp, đường rộng 60m, nằm trong khu đô thị cao cấp, tập trung nhiều khu căn hộ cao cấp, nhiều nhà hàng, khách sạn, khu văn phòng cho thuê, cách trung tâm hành chính Thủ Đức chỉ 500m.
- ...
Từ 680 tới 700 của 815

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh