Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường số 63 phường trưng đông quận 2
8
72 tỷ 887 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 63, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường số 63 Phường Trưng Đông Quận 2
DT: 887m ( ngang 9m x 98.5m )
Đường thộng rộng 14m, vỉa hè 3m gần Nguyễn Duy Trinh
Hướng: Chính Tây
Pháp lý sổ hồng, bán 72 TỶ
LH: MR. SƠN
Bán đất biệt thự đơn lập 14x23m gần sông sài gòn, giá tốt 150tr/m2 kdc thủ thiêm villa
4
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đơn lập Thủ Thiêm Villa - Nơi không gian sống trong lành bậc nhất khu Thạnh Mỹ Lợi (Q2 cũ)

Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: 322m² (ngang 14m x 23m) - Gần sông Sài Gòn
Pháp lý: Hợp đồng công ty Novaland
Giá bán 150 triệu/m2

Vị trí siêu tiềm năng:
Gần sông Sài Gòn, 3 công viên lớn, không khí trong lành.
Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Khu ...
Hàng hiếm! Đất mặt sau đường Song Hành, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 7,5m x 20m.
- Công nhận: 150m².
- Hiện trạng: Cấp 4.
- Đường trước nhà 20m, thuận tiện kinh doanh buôn bán, kết nối Song Hành, Trần Não, ngay Metro An Phú Thảo Điền.
- Hợp đồng thuê: 60tr/tháng.
- Giá bán: 44,5 tỷ.
- Liên hệ ngay Ms Trang xem đất, gặp chủ thương lượng và xem các tài sản lân cận.
Đất thổ cư 7 x 17m  khu đường thạnh mỹ lợi  gần nguyễn thị định
3
10.7 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT THỔ CƯ 7 X 17M - KHU ĐƯỜNG THẠNH MỸ LỢI - GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH, Ô TÔ VÀO ĐẤT, SỔ HỒNG, BÁN 10.7 TỶ
LH:
Bán lô đất mt đường nguyễn văn kỉnh,q2  ngay trung tâm hành chính quận 2 dt 10x20m giá 200tr/m2
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh , P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2
Vị trí ngay trung tâm hành chính quận 2
Diện tích : 10x20m
Diện tích công nhận : 200m²
Giá bán 200 triệu/m²
Sẵn sổ công chứng được ngay
Liên hệ xem đất: Em Mưa
Bán đất thổ cư đường số 6 p. cát lái mới gần chợ cây xoài q2 (87.3m2) 7.3 tỷ
5
7.3 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Cần bán đất thổ cư đường số 6 phường Cát Lái mới (P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích = 87.3 m² (5m x 16m) nở hậu hình chữ L.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà cao 5 tầng.
- Đất hướng tây bắc, đường trước đất rộng 5 mét Ô tô đến nhà.
- Vị trí đất gần chợ Cây Xoài, trường học Thạnh Mỹ Lợi, gần chung cư CBD siêu thị Co. Opmart Đồng Văn Cống, đất cách đường Nguyễn Thị ...
Bán siêu phẩm mặt tiền xa lộ hà nội  quận 2
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm hoi còn lại tại khu Đông TP.HCM

Vị trí chiến lược ngay trục Xa Lộ Hà Nội kết nối trực tiếp:
Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Diện tích: 1.692m²
Giá bán: 320 TỶ
Đơn giá chỉ: ~189 TRIỆU/m²
Hiện trạng: đang khai thác dòng tiền khoảng 1 TỶ/THÁNG

GIÁ TỐT HIẾM CÓ:
Trong khi nhiều lô nhỏ cùng khu vực đã giao dịch quanh mức 300 TRIỆU/m², tài sản ...
Cần bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21, diện tích 144,7m2 = 8x20m, giá bán 215tr/m2
5
31.11 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đăng Đạo và đường Số 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (phường Cát Lái, TP. Hồ Chí Minh).

- Diện tích (8m x 20m = 144m7).
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 215 triệu/m² (31 tỷ 111 triệu), giá còn thương lượng với khách thiện chí mua thanh toán nhanh.

Liên hệ Mr Thành.
Moigioinhadat24h.com
Chuyên bán đất nền dự án Thế Kỷ 21.
Bán gấp lô đất kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. gần chợ tml.dt 8 x 18m (144m2) giá 125 tr/m2.
9
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Nhận ký gửi mua bán nhanh. Đất nền - Nhà phố - tại khu vực Quận 2.
- Nhận tìm bất động sản theo nhu cầu.
- ...
Cần tiền bán gấp lô đất đường 47, thảo điền, dt 5x100m2 giấy phép xây 7 tầng, 25 tỷ
4
25 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.An Khánh, Quận 2, HCM

cần tiền bán nhanh lô đất mặt tiền đường 47 thảo điền, gần cổng sau trường Quốc Tế BIS

Dt: 5x20 công nhận trên sổ là: 97m2

Xây mới: hầm, trệt, lửng, 4 lầu + sân thượng.

Giá bán: 25 tỷ.
Vị trí đẹp, chỉ tiêu xây dựng cao tầng xây nhà ở căn hộ dịch vụ
liên hệ:
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Chính chủ bán lô góc 2mt (nở hậu 18.8m) siêu đẹp  giá bán nhanh 160triệu/m2 kdc thủ thiêm villa
4
44 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
- Lô góc 2 mặt tiền đường 12m, đường thông, đối diện công viên.
- Diện tích 275m² nở hậu 18.8m.
- Loại hình: Nhà phố liền kề.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng Hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 160 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 ...
Bán lô đất sổ đỏ tại kdc cát lái, quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5 x 20m(100m2) giá 72 tr/m2.
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m² .Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán khuôn đất view sông thảo điền siêu đẹp  8,5 x 26m  220m2  xây 6 tầng  giá chỉ 43 tỷ
8
43 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Khuôn Đất Thảo Điền Siêu Đẹp - View Sông - 8,5 X 26M - 220M2 - Xây Hầm 6 Tầng - Giá chỉ 43 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường số - Đường Thảo Điền khu dân trí cao, sầm uất, kinh doanh tốt. Lô đất sở hữu vị trí độc bản, Trực diện sông sài gòn thoáng mát

- Diện tích : 8.5m x 26m.

- Công nhận 220m2

- Xây 6 Tầng - Phù hợp xây biệt thự sân vườn, CHDV, Văn phòng công ty

- Đang cho thuê 55 ...
Rẻ nhất unbd tml! bán lô đất đẹp  10x20m  hầm 4 tầng  đối diện công viên  giá 105tr/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất UNBD TML! Bán lô đất đẹp - 10x20m - Hầm 4 tầng - đối diện công viên - giá 105tr/m².

- Diện tích: 200m² (10m x 20m).

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh - Đối diện công viên siêu đẹp.

- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lí: SHR - hỗ trợ vay.

- Giá: 105 triệu/m² - 21 Tỷ (giá tốt nhất khu hiện tại).

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn ...
Đất nền vip 110m2  ngang 5m  mặt tiền kinh doanh  ngay công viên  bình trưng  chỉ 11.5 tỷ
7
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 46, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

11.5 tỷ - 110m² ngang 5m - nền vip ngay công viên - Bình Trưng.
Địa chỉ: Đường 46, Bình Trưng, TP HCM.
Giá: 11.5tỷ (TL).

Vì sao căn này đáng xuống tiền ngay?

Nếu anh/chị đang tìm 1 nền đất tầm 10 - 12 tỷ để xây ở lâu dài hoặc giữ tài sản, thì đây là dạng hàng rất khó kiếm:
Diện tích 110m² (5x22) - ngang chuẩn, dễ thiết kế nhà đẹp, tối ưu công năng.
Đất vuông vức, không lỗi - xây lên là ra giá ...
Bán đất biệt thự ven sông đường lê hữu kiều, quận 2 diện tích 17x23m giá bán 48 tỷ
4
48 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự ven sông đường Lê Hữu Kiều Quận 2.
Diện tích: 17x23m.
Diện tích công nhận: 391m².
Vị trí: Ngay mặt tiền sông, view trực diện sông.
Không vướng hành lang an toàn sông.
Pháp Lý: Sẵn sổ hồng, công chứng ngay.
Giá 48 tỷ.
Chủ nhà thiện chí bán.
Hỗ trợ khách mua vay bank.
Liên hệ: Em Mưa.
Cần bán nhanh 90m2 ngang 5m cách ngã ba đỗ xuân hợp với nguyễn duy trinh tầm 50m giá tốt
8
8.8 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 90m² ngang 5m (Bình Trưng Đông quận 2).
Cách ngã ba Đỗ Xuân Hợp với Nguyễn Duy Trinh tầm 50m giá tốt cho khách hàng.
Vị trí: Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Lake View.
Pháp lý sổ riêng.
Trục 10 m thoáng.