Đất bán tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
158 tr/m2 lô đất 10.6x20m ngay chân chung cư victoria village góc trương văn bang nguyễn mộng tuân
6
33.6 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ chia tài sản cần bán:

Lô đất ngay chân chung cư Victoria Village đường Trương Văn Bang Nguyễn Mộng Tuân, P. Thạnh Mỹ Lợi.

- Vị trí ngay chân chung cư, cách văn phòng Đăng kí đất đai số 2 chỉ 200m, gần UBND TP. Thủ Đức cũ.

- DTCN 10.6x20m= 212m².

- CTXD hầm, 3 tầng.

- Sổ đỏ, cần bán 33.6 tỷ.

Giảm từ 180 tr/m² về 158 tr/m².
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Đất sạch, trống sát đồng văn cống thông nguyễn thị định, nguyễn duy trinh giáp lê văn thịnh 7tỷ
3
7 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất sạch, trống sát Đồng Văn Cống thông Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh giáp Lê Văn Thịnh 7tỷ.

- Đường xe hơi tránh, mặt tiền 5m, vuông vức nở hậu tài lộc, đi bộ ra trung tâm hành chính TP Thủ Đức - Q2 cũ. Sát đảo Kim Cương, gần Sala, Thủ Thiêm, Thảo Điền, Globalcity...
- Đất sạch, quy hoạch full 5 tầng, hàng xóm nhà mới xây đồng bộ, sang trọng văn minh.
- Sổ hồng công chứng ngay, liên hệ .
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Thiện chí bán khuôn đất mt bát nàn  23x13m  đoạn đẹp  1h+5t  giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
4
31 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán khuôn đất MT Bát Nàn - 23x13m - đoạn đẹp - 1H + 5T - Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng.
Duy nhất khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.
- DT: 23x13m 230m².
- CTXD: 1 hầm + 5 tầng.
Vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi.
Giá: 31 tỷ còn thương lượng.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán đất dự án huy hoàng quận 2, vị trí nền đất đường số 56 tml, 8x20, giá 41 tỷ 600 triệu
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng quận 2, vị trí nền đất số 29 đường số 56 TML, phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh.

- Diện tích (8m x 20m).
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: sổ đỏ cá nhân.
- Vị trí đẹp ngay góc ngã tư đường số 55 TML và đường số 56 TML, sát công viên nội bộ, gần đường Trương Văn Bang, Tạ Hiện.
- Quy cách xây dựng 7 tầng chiều cao 20m, kết cấu gồm: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
- ...
Bán đất diên tích 8x23m, kdc thủ thiêm villa, giá tốt  0913 045 ***
6
27.6 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (10 tin đăng)
Diện tích 8x23m, đường rộng 12m.

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 150tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy . Biết thêm những lô đang bán trong dự án.
Bán đất mặt tiền nguyễn thanh sơn, đối diện chung cư vista verde, dt 5x20m, giá 390 triệu/m2
6
39 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
* HÀNG HIẾM ĐẦU TƯ - CẶP ĐẤT NỀN HUY HOÀNG (THẠNH MỸ LỢI CŨ), QUẬN 2

Vị trí kim cương ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức (nay thuộc địa giới hành chính mới Phường Cát Lái, TP.HCM). Hạ tầng đồng bộ, kết nối Đảo Kim Cương và Mai Chí Thọ chỉ trong 3 phút.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 5x20m (1 cặp - Tổng 200 m²)
- Đường Nguyễn Thanh Sơn: Vị trí siêu đắc địa, view trực diện căn hộ cao cấp ...
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Bán đất dt 146m2  cách đường lê văn thịnh 50m giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất cách đường Lê Văn Thịnh 50m đường 2 ô tô tránh.
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Lô đất ngang 5.7m giá tốt nhất tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng đông nam xây nhà cực đẹp
4
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Diện tích: 100m² (ngang 5.7m dài 17m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Giảm 5 tỷ! bán nhanh nền q20 huy hoàng đi bộ vài bước chân ra sông dt 263.3m2 giá 100 tỷ 380tr/m2
6
100 tỷ 263 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh nền Q20 Huy Hoàng- mặt tiền Đặng Như Mai đi vài bước chân ra sông.
- Xây hầm 5 lầu - giáp sông thoáng mát.

- Diện tích: 263.2m (15m x 18m)
- Đất trống, tiện xây dựng Hầm + 5 Lầu.
- Tiện ích: Ngay sát sông, gần kho bạc, Chi cục Thuế, đường 20m thông thoáng.
- Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng Building văn phòng.
- Hướng Tây Bắc

Giá bán 100 tỷ 054 (380 triệu/m²).

LH ...
Lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh gần hồ sinh thái 7.1x19m
3
32.38 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh gần hồ sinh thái.
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Bán lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh sát công viên hồ sinh thái, thạnh mỹ lợi tp. thủ đức, 7.1x19m
5
32.38 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh sát công viên hồ sinh thái, Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.

Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
Giảm 3 tỷ bán nhanh nền huy hoàng mặt tiền trương văn bang ! dt 160m2 (8x21m) giá 103 tỷ (615tr/m2)
7
103 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 3 tỷ bán nhanh nền Huy Hoàng mặt tiền Trương Văn Bang.
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm + 7 tầng.
Hướng Đông Bắc.

Bán đất xây văn phòng KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 160m² (8m x 21m).
Hướng Đông Bắc.
Sổ hồng riêng.
Giá 103 tỷ (615 triệu/m²).
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Bán lô đất biệt thự song lập 337m2 giá tốt nhất dự án thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
50.55 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
- Diện tích đất: 12.4m x 27m (337m²) đường rộng 12m, hướng Nam.
- Loại hình: Biệt thự song lập.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 150 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 đường ...
Từ 0 tới 20 của 236

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.
  2. Dự án “sống”: Hãy chọn mua đất nền, đất dự án Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 ở những nơi đã hay sắp hình thành cụm cư dân. Những nơi kế cận khu dân cư hay tương lai hình thành khu công nghiệp, cầu cảng là sự lựa chọn tốt