Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất hiếm khó tìm được lô thứ 2 tại khu 1 thạnh mỹ lợi. ngang 5m xây nhà đẹp. hướng đông nam.
3
11.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 87.5m² (ngang 5m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Đất sát đảo kim cương, sát bờ sông, trương văn bang, gần sala, thủ thiêm
8
19.99 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT KDC THẾ KỶ 21 SỔ NỞ HẬU SÁT ĐẢO KIM CƯƠNG GIÁ CHỈ 19.9 TỶ

Đất trống, tiện xây mới xây dựng tự do
Sổ nở hậu, phong thủy tốt, giá trị lâu dài

Vị trí đắc địa KDC Thế Kỷ 21 Quận 2
Chỉ 50m ra Trương Văn Bang trục đường đẹp lộ giới 60m
Gần sông Sài Gòn, đối diện Đảo Kim Cương (Diamond Island)

Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư đông đúc, tiềm năng ...
Bán lô sát góc cực hiếm khu đông thủ thiêm giá chỉ 13ty4 diện tích 6x20
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Bán lô nển nhà phố khu dân cư cao cấp Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Q2, cách Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân, khu vực thoáng mát, tiện ích không thiếu thứ gì
- Diện tích :6x20
- Giá 13ty4
- Xây dựng : 1 trệt 2 Lầu áp mái + có tầng hầm
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
LH : Ms Mai - thương lượng chính chủ
Tư vấn pháp lý chuyển nhượng miễn phí nhiệt tình
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Chính chủ gửi bán lô đất mt đ. 28 ra lê văn thịnh p. cát lái, q2, tp thủ đức
15
11.5 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền đường 28 ra Lê Văn Thịnh 100m Phường Cát Lái Q2 TP Thủ Đức. DT lô 107m² ngang 5mx21m giá bán nhanh 11,5 Tỷ. Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / zalo .
Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường da 17,3 ha p. an khánh . vị trí cực đẹp mua sinh lời cao
3
19 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 7, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp góc 2 mặt tiền đường khu Dân cư 17,3 ha . P. An Khánh. Địa thế đẹp kinh doanh buôn bán DT: 5 x 20 phạt góc còn 87 m² giá bán 19 tỷ . Lh : A. Hải
Bans lô đất đẹp DA . Bình Minh vị trí đẹp thuận tiện cho việc sinh sống nơi đây . DT: 5 x 20 hướng Tây Bắc . Giá 168tr/m² . LH: A . Hải
Bán lô diện tích có 186m2 chia 2 lô liền kề 7m chỉ 63tr/m2. mua sỉ 2 lô 61tr
3
11.72 tỷ 186 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giá cạnh tranh nhất khu vực.
Trục chính 2 phù hợp ở, yên tĩnh hơn trục chính 1.
Đường 12m cực thông thoáng,
Bên cạnh và đối diện đã có biệt thự và vườn cây cảnh.
Tuyến đường có Camera an ninh giám sát của khu dân cư.
Mua tổng diện tích gồm 2 lô bớt lộc hoặc cho thuê dài hạn.
Gọi ngay để xem lô đất chủ mới gửi.
Cần bán vài lô đất mặt tiền đường 42, và nguyễn văn giáp phường bình trưng đông, q2. tp thủ đức
7
11 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 42, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 42 phường Bình Trưng Đông Q2, TP Thủ Đức. Diện tích 101.5m² đầu 4,12m đuôi nở hậu 4,23m dài 23,5m giá chào 11 tỷ. Thương lượng nhẹ.

ACE có nhu cầu mua đầu tư hoặc sử dụng LH Khoa xem đất. /xem zalo .
Bán gấp dn tại khu dân cư phú nhuận 4, 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang cần tìm chủ mới.
Diện tích 90m², giá chỉ 17,5 tỷ VND.
Mặt tiền 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh.
Phong thủy cực tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khu vực phát triển nhanh chóng, hứa hẹn gia tăng giá trị bất động sản trong tương lai.

Gần trường học, có công ...
Lô đất bình trưng đông Nguyễn duy trinh DT DT 160m vị trí vip
2
15.8 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đường Nguyễn duy trinh Bình trưng đông quận quận2 cũcũ
Diện tích 160m ( 8 x 20)
Pháp lý sổ riêng, xây tự do
Vị trí nằm trên đường 64 nguyễn duy trinh, KDC đồng bộ dân trí cao an ninh
Tiên ích gần chợ, trường học, gần gobal city, gần cao tốc kết nối giao thông thuận tiện
Hương nam
Giá 15,8 tỷ TL
Liên hệ Mr Khải để xem vị trí
Hiếm ! khuôn đất 100m2 (5,7 x 17.5m) xây cao thảo điền chỉ 180tr/m2 ngay xuân thủy  ga metro.
4
18 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hiếm ! Khuôn Đất 100m² (5,7 x 17.5m) Xây Cao Thảo Điền Chỉ 180tr/m² Ngay Xuân Thủy - Ga Metro.

- Diện tích : 5,7 x 17.5m , công nhận 100m2

- Hiện trạng : đất trống

- Đường trước đất: 6m

- Pháp lý : sổ hồng cá nhân

- CTXD : 5 tầng

- Giá bán : 18 tỷ

Alo/zalo em dẫn đi xem đất và tư vấn kỹ hơn về xây dựng ạ. Tiên Tiên chuyên pháp lý - mua bán BĐS Q2
Siêu rẻ! bán gấp mt nguyễn duy trinh, btđ, dt 5x20m xd 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ
3
14.2 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Siêu rẻ! Bán gấp MT Nguyễn Duy Trinh, BTĐ, DT 5x20m XD 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ.
Diện tích: 5x20m.
Kết cấu: Trệt 3 lầu.
Vị trí đẹp, lưu thông thuận tiện ra Mai Chí Thọ - Võ Chí Công.
Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê giá tốt.
Giá chỉ: 14,2 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Em My để xem vị trị và gặp chính chủ.
Duy nhất 1 nền sổ cá nhân dt 8x22m khu dc đông thủ thiêm, btđ xd hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Duy nhất bán nhanh 1 nền sót lại có sổ cá nhân Dt 8x22m khu DC Đông Thủ Thiêm, BTĐ XD Hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đồng bộ cao cấp, đường rộng gần sông nên cực kỳ mát mẻ.
- Nền đất hiếm còn sót lại, có sổ cá nhân pháp lý chuẩn sang tên ngay
- Diện tích: 8x22m vuông vức
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng
- Đoạn kết nối từ đường Nguyễn Duy ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Hot! chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 24m  shr dt 160m2, kdc cát lái, tp. hcm giá 85tr/m2!
5
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc KDC Cát Lái:
- Lô C2-03.
- Diện tích 8x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Đường 24m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá chốt 85tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và tư vấn liên hệ em Hải
Bán lô đất dự án kdc số 1 thạnh mỹ lợi dt 100m giá tốt  0916 754 ***
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô tại khu 1, Thạnh Mỹ Lợi Q2, vị trí sát chợ Thạnh Mỹ Lợi đường thông không lỗi phong thủy.
Ngang 5 x20 .
Sổ đỏ cá nhân.
Không bị lỗi phong thủy.
Bao đẹp.
Giá bán: Chỉ 13 tỷ.
Liên hệ: .
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và ...
Chính chủ cần bán gấp đất mt đồng văn cống tml giá tốt 15 tỷ
4
15 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Vân (1 tin đăng)
Bán nhanh lô đất MT Đồng Văn Cống, phường Cát lái (TML cũ).
- Diện tích 99m (4,5x22).
- Hướng Đông Bắc.
- Hiện trạng đất trống như hìnhmua về xây. Vị trí MT đồng Văn Cống 60 m. Vị trí thuận tiện đi các quận, phía trước có lề đường rộng rãi thích hợp làm vp Cty hay nhà phố.
- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.
- Sổ hồng cá.
- Giá bán 15 tỷ.
Từ 0 tới 20 của 168

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.