Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 1 cặp đất dự án đông thủ thiêm ( có sổ cá nhân ) giá 105tr/m trục chính giá 125tr/m
5
Thỏa thuận 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
- Bán 1 cặp đất kdc Đông Thủ Thiêm
DT8x22m hai lô DT16x22m
đặc biệt sổ đỏ cá nhân.
- lô 8x22m đường 56 giá 125tr/m nhà 5x22m giá 22 tỷ
Vị trí đẹp khu sầm uất tiện ích đầy đủ
Chuyên nhận ký gửi bds Q2. Q9 holine:09181880030918188xxx
Bán dn cực chất tại kdc thạnh mỹ lợi, 13,5 tỷ, 100m2
3
13.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 13,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng không lo lắng gì. Mặt tiền rộng 5.7m, cực phù hợp cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh, tạo cơ hội phát triển thật tốt. Khu vực này có phong thủy cực tốt, rất lý tưởng cho cuộc sống an nhiên.

Khu vực xung ...
Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2.
1
66 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2. ## Giá chỉ 134tr.m Thương lượng , CHỈ 66 TỶ CHOT BÁN
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển
- Xây Mới: Hầm 7 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Quỹ đất lớn hiếm ngay khu thủ thiêm  an khánh  diện tích 22.100m2  mt sông sg 100m  giá 400 tỷ
7
400 tỷ 22100 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô cùng khan hiếm với quỹ đất lớn mặt tiền sông Sài Gòn hướng về trung tâm Quận 1.
- Địa chỉ: Phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích công nhận: 22100m².
- Sở hữu mặt tiền sông Sài Gòn 100m - tầm nhìn rộng, giá trị phong thủy & thương mại vượt trội.
- Giá trị đặc biệt.
- Quỹ đất lớn hiếm tuyệt đối còn sót lại ven sông Sài Gòn.
- Vị trí đối diện trung tâm Quận 1, tầm nhìn sông skyline thành phố.
- ...
Ngay ga metro  lô đất mt đoàn hữu trưng, khu the vista an phú  10x35m, xây cao  48 tỷ
4
48 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 150tr/m2! Bán lô đất mặt tiền Đoàn Hữu Trưng nối dài ngay Ga Metro Rạch Chiếc - khu An Phú The Vista
- Diện tích: 10x35m
- Xây dựng được cao tầng, phù hợp xây văn phòng, biệt thự...
- Vị trí đẹp cách ga Metro chỉ vào bước chân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm làm việcc, hoặc đi suối tiên du lịch
- Khu vực đang có dự án cầu vượt bắt qua bên Thanh Đa, kết nối giao thông và phát triển khu ...
Đất lớn đường nhánh trần não q2  250tr/m2, view sông, landmark 295m2 (19x17) xd cao, 73,8 tỷ
7
73.8 tỷ 295 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRẦN NÃO Q2 250TR/M2, VIEW SÔNG, LANDMARK 295M2 (19X17) XD CAO, 73,8T

Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống

Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )

Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
Bán nhà cấp 4 vị trí đắc địa 2 mặt tiền đồng văn cống liền kề căn hộ cbd xd 4 tầng giá 200tr/m2
3
24 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất 2 MT Đồng Văn Cống.
Diện tích: 6x20m=120,5m².
Vị trí đẹp mặt tiền đường lớn ngay trung tâm thành phố xây để kinh doanh hoặc đầu tư đều rất tốt.
Giá bán: ~200tr/m² thương lượng.
Liên hệ: (Em Nguyện) để xem và chọn nhà đất đẹp.
Gấp trong tháng! đất lớn giá rẻ nhất thảo điền, 10x50m nở hậu tài lộc, cn 887m2 giá 99 tỷ
4
99 tỷ 887 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán khuôn đất cực hiếm còn sót lại phường Thảo Điền, TP Thủ Đức:

- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².

- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.

- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.

- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Bán đất mặt tiền thích mật thể thạnh mỹ lợi q2 ngang 5.42m đường 14m
4
14 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH MẬT THỂ THẠNH MỸ LỢI Q2 NGANG 5.42M ĐƯỜNG 14M
Vị trí: Mặt tiền Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức gần khu TTHC, đối diện chung cư The CBD, cạnh Coopmart khu kinh doanh sầm uất
Diện tích: 92,8m² (ngang 5.42m x dài 17m) đất vuông đẹp. Hướng Tây Bắc
Đường 14m xe hơi tránh nhau, phù hợp mở VP, showroom, CHDV
Xây dựng tự do được phép xây dựng 1 Hầm 6 tầng, ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán lô đất mặt tiền phường Bình An, quận 2.
Diện tích: 15m x 23,65m. Công nhận 298,7m².
Vị trí cực đẹp, đất nằm tại góc 2 mặt tiền.
Đất trống pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Chỉ tiêu xây dựng: Được phép xây hầm + 7 tầng.
Giá bán: 150 triệu/m². Có thương lượng chính chủ.
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh.
Liên hệ xem đất: - Em Mi.
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Từ 420 tới 440 của 775

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh