Đất bán tại Phường Bình An, Quận 2 diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m. 10x29m giá tốt
5
60 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Đường nhánh Trần Não lớn nhất, cách mặt tiền Trần Não chỉ 100m.
Giá bán: 60 tỷ (207 triệu/m) giá tốt nhất khu vực, bán nhanh trong tuần.
Diện tích: 10m x 29m diện tích vàng hiếm có.

Tiềm năng xây dựng: Xây dựng thoải mái trệt + 3 lầu, phù hợp villa cao cấp, văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, trung tâm đào tạo.
Đường trước nhà: Xe tải 2 chiếc tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
- Khu dân ...
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán 1.8 ha mặt sông thủ thiêm  2000 tỷ  siêu đất vàng tp thủ đức (liền kề khu bt lan anh)
4
2000 tỷ 18000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P.Bình An, Quận 2, HCM

Kính gửi Quý nhà đầu tư chiến lược,

Một BĐS Siêu Hiếm, Siêu Siêu Vip thuộc dải ven sông Thủ Thiêm, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, giáp ranh lõi Trung tâm Tài chính Thủ Thiêm.
- Quy mô 1,8ha (18.000m²)
- Giá chào bán: Chỉ 2000 tỷ
- Đường Vòng Cung (R1): Trục đường huyết mạch rộng 36m bao quanh Thủ Thiêm, kết nối trực tiếp với lối vào lô đất. (Nhận diện vị trí: Kề bên khu biệt thự Lan Anh)
- Khu ...
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh tp hcm
5
43.48 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, Phường An Khánh TP HCM.
- Diện tích: 10 x 18,5 m.
- Giá: 235tr/m².

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường Bình TrưngTp. Tp. HCM.
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán lô đất mặt tiền phường Bình An, quận 2.
Diện tích: 15m x 23,65m. Công nhận 298,7m².
Vị trí cực đẹp, đất nằm tại góc 2 mặt tiền.
Đất trống pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Chỉ tiêu xây dựng: Được phép xây hầm + 7 tầng.
Giá bán: 150 triệu/m². Có thương lượng chính chủ.
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh.
Liên hệ xem đất: - Em Mi.
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Bán gấp bán rẻ đất mặt tiền ngay trục trần não gp 7 tầng, dt 12x23m, cn 260m2, giá 25,99 tỷ
3
25.99 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán gấp đất mặt tiền đường ngay trục Trần Não GP xây 7 tầng, trung tâm phường Bình An, Quận 2:

- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, cách Trần Não 250m, đường trước nhà là đường thông, tiện đi An Phú, ra cao tốc, ra Song Hành chỉ vài phút,...

- Diện tích đẹp và hiếm: 12x23m công nhận 260m².

- Khu vực tiện xây hầm 7 tầng, phù hợp khai thác căn hộ, văn phòng dịch ...
Bán lô đất đường nhánh lương định của xây hầm 7 tầng  197m2
3
61 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất đường nhánh Lương Định Của gần vòng xoay Lương Định Của - Trần Não.
DT: 7x29 CN 197m² đất thổ cư không còn lộ giới.
Đường trước đất rộng 14m thông thoáng.
Chỉ tiêu xây mới: Hầm 7 tầng.
Sổ đỏ riêng cá nhân sang tên.
Giá bán: 61 tỷ.
Lh Mr. Hoan.
Chính chủ cần bán gấp nền đất trong khu dân cư an ninh, đồng bộ ngay mặt tiền đường Trần Não. P. An Khánh, Quận 2.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu vực xây dựng cao tầng cạnh Thủ Thiêm, P. An Khánh, Q.2
- Diện tích: 10x13.5 công nhận đủ 132m²
- CTXD: Hầm - 6 Tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
- Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí

Cảm ơn Quý Khách Hàng đã quan ...
Bán đất xây hầm 6 tầng đường số ngay vòng xoay trần não p bình an q2. dt  5x24, giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất xây cao tầng Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m Công nhận: 118m²
Hiện trạng: Đất trống Đường rộng, ô tô tránh nhau Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )
Sổ không vay
Giá:25 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí ngay trạm ga Metro song hành , có nhiều tiện ích xung quanh , kế bên Thảo Điền ...
di chuyển ra Cao Tốc hay hầm Thủ Thiêm thuận tiện ...
Lô đất vị trí rất đẹp gần trần não
3
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất rất đẹp- thuận tiện kết nối các hướng- cạnh trần não. Xây được hầm và 6 tâng
Khu dân cư an ninh cao.
Tốt hiếm! đất 305m2 đường nhánh sát trần não phía sông & landmark 81 cạnh river mark thủ đức house
3
71 tỷ 305 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Cách mặt tiền Trần Não 200m; sát bờ sông Sài Gòn & Landmark 81.

- Diện tích: 10,5 x 29,5m 305m² vuông vức công nhận đủ.
- Khu biệt thự văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.

Đặc biệt: khuôn đất Trần Não phía sông hiếm hoi với giá tốt mua ngay.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán đất dự án thủ đức house trần não, diện tích 199 m2 giá 130 tr/m2  0916 754 ***
3
307.2 triệu 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án Thủ Đức House Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
Sát kế bên khu đô thị Thủ Thiêm.
Cần bán lô diện tích: 128m².
Được xây dựng hầm, trệt và 3 lầu.
Giá bán: 240triệu/m².
Liên hệ: .
Bán đất lô góc trần não quận 2, gần sông sài gòn, dt 216m2, giá 75,6 tỷ
6
75.6 tỷ 216 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất lô góc đường số 23 - Trần Não, Quận 2 gần sông Sài Gòn, vị trí hiếm.
Vị trí lô góc, chỉ vài bước ra sông Sài Gòn. Khu vực dân cư cao cấp, yên tĩnh nhưng kết nối cực nhanh sang Quận 1, Thảo Điền, An Phú. Quỹ đất lô góc gần sông tại Trần Não hiện nay rất khan hiếm.
Thông tin chi tiết
- Diện tích đất: 216m²
- Kích thước: 9 x 24m
- Vị trí: lô góc, 2 mặt tiền thoáng
- Phù hợp xây: biệt thự, ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Bán đất mt đường 37 khu ven sông trần não, quận 2.dt 7,5x19 cn 140m2. xây mới hầm 4 tầng  34 tỷ
4
34 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường số 37, khu bờ sông Trần Não, P.An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 7,5 X 19 CN 140m2
- CTXD: Hầm 4 tầng
- Thích hợp xây ở, tiềm năng tăng giá cao do liền kề khu Thủ Thiêm
- Giá bán: 34 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự ...
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại P. Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Bình An, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Bình An, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Bình An, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Bình An, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.