Bán đất biệt thự đơn lập 14x23m gần sông sài gòn, giá tốt 150tr/m2 kdc thủ thiêm villa

Đăng: 08/05/2026
Giá: 46.2 tỷ
308 m2

Bán lô đất biệt thự đơn lập Thủ Thiêm Villa - Nơi không gian sống trong lành bậc nhất khu Thạnh Mỹ Lợi (Q2 cũ)

Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: 322m² (ngang 14m x 23m) - Gần sông Sài Gòn
Pháp lý: Hợp đồng công ty Novaland
Giá bán 150 triệu/m2

Vị trí siêu tiềm năng:
Gần sông Sài Gòn, 3 công viên lớn, không khí trong lành.
Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, nhiều biệt thự cao cấp

Quý Khách liên hệ tư vấn và xem thực tế: Trường
Văn phòng ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (SH A0.05 Thủ Thiêm Dragon)

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 46.2 tỷ
Diện Tích: 308 m2
Đường Trước Nhà: 12 mm
Mặt Tiền: 12 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30281852
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ