Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Vị trí vàng  mặt tiền thương hiệu đường lương định của  dt 10 x 20m  gpxd hầm 4 tầng  giá 80tỷ
5
80 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Kẹt tiền cần bán lô đất mặt tiền Lương Định Của, Phường An Phú Quận 2.

Vị trí: Mặt tiền đường, đoạn đẹp nhất của Lương Định Của, đường nhựa rộng và có vỉa hè để xe lớn, liền kề xung quanh là nhiều ngân hàng lớn.

Diện tích: 10x20m công nhận 200m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 80 tỷ có TL.

Thích hợp cho khách hàng mua để xây tòa nhà, văn phòng, nhà ở...

Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán ...
Hàng hiếm! bán lô góc đẹp nhất đường bùi tá hán phường an phú q2 diện tích 176m2(13x16)
6
54.5 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất góc đẹp trên đường Bùi Tá Hán phường An Phú Quận 2, vị trí rất phù hợp để xây biệt thự ở lâu dài trong khu dân cư cao cấp.

Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 13m x 16m.
- Công nhận: 176m.
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 54,5 tỷ (~310 triệu/m).

Ưu điểm:
- Lô góc hai mặt ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Chính chủ bán đất mặt tiền đường quách giai  diện tích 8x20m  giá bán 34,4 tỷ
3
34.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 8x20m đường Quách Giai rộng 24m.
Quy hoạch xây dựng: Hầm, Trệt, 2 Lầu, Sân thượng.
Giá bán: 215 triệu/m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đồng bộ.
Pháp lý: Chuyển nhượng sổ hồng + HĐ với CĐT ThuThiemGroup.
Liên hệ: Hảo.
Văn phòng ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Bán đất mặt tiền đường trương văn bang  8x20  giá 105 tỷ  thạnh mỹ lợi, quận 2
3
105 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Chủ Nhà Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Trương Văn Bang
Lộ giới 40m
Diện tích: 8x20
Quy hoạch xây 7 tầng
Bán đất trống
Đang có hợp đồng thuê đất sẵn
Hướng Tây Nam
Giá bán: 105 tỷ
Pháp lý sổ hồng sẵn, công chứng sang tên ngay
Quý khách liên hệ: Duy Phú để xem đất.
Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô đất villa thủ thiêm 230m2 giá 150tr/m2
9
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CẦN BÁN NHAH LÔ ĐẤT CHÍNH CHỦ DỰ ÁN VILLA THỦ THIÊM
Lô Đất: 230m² Giá 150tr/m2
Mọi chỉ tiết xin liên hệ qua sàn giao dịch: Thành Tâm Land
Địa chỉ:Đường D2 , P. Bình Trưng, TP. HCM.
- kiểm tra pháp lý trước khi giao dich, tránh tranh chấp.
- Tư vấn thông tin chính xác, thông tinquyhoạch xây dựng.
- Thông tin bảo mật, chuyên nghiệp.
Liên hệ: (Giám Đốc Dự Án)
Đất 8x20 ngay đỗ pháp thuận xd hầm 4 tầng trực diện công viên, sát hồ cao đức lân  240tr/m2
4
38.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay đường Đỗ Pháp Thuận tại KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích: 8 x 20m công nhận đủ.
- Chỉ Tiêu XD: Hầm - 4 Tầng.
- Khu dân cư văn minh - an ninh và trí thức cao.

ĐẶC BIỆT: Lô trực diện công viên hiếm hoi đang rao bán.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
- Giá 38.4 tỷ TL trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem tin. Giá cam kết tốt hơn khi cùng ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá cực chất 35 tỷ, 165 m2, ngang 10m xây 6 lầu
3
35 tỷ 165 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 165 m², giá chỉ 35 tỷ VND. Mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thích hợp cho những ai muốn kinh doanh hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho quyết định đầu tư. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội để xây dựng tương lai. Liên ...
Chính chủ gửi bán ngay đất mặt tiền đường lớn, 3 bước tới Công Viên & Sông Giồng Ông Tố.

* Vị trí khu vực đối diện nhà ga Thủ Thiêm lớn nhất TP. HCM.

- Diện tích: 10x16 công nhận 160m².
- Kết cấu: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng.
- Giá bán: Chỉ 32 tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí.

Cảm ơn Quý Anh Chị đã quan tâm tới tin đăng, liên hệ ngay Thanh Huế dẫn xem thực ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền cao đức lân  an phú, quận 2
5
60 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Vị trí đắt giá: Ngay công viên, khu dân cư cao cấp An Phú An Khánh, môi trường sống xanh, yên tĩnh, an ninh tuyệt đối.

Diện tích: 10m x 20m (200m²) Ngang hiếm 10m
Kết cấu: 3 tầng kiên cố Hoàn công đầy đủ
Đường rộng, 2 mặt tiền thông thoáng cực kỳ giá trị

Công năng linh hoạt:
Biệt thự ở cao cấp
Văn phòng công ty / showroom
Khai thác cho thuê giá trị cao
Giá bán: 60 tỷ (thương lượng ...
Bán đất nền an phú an khánh, 23,5 tỷ, 160m2, view đẹp, nhiều tiện ích
4
23.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền tại An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m².

- Giá: 23,5 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 10m.
- Chiều rộng ngõ trước: 10m.
- Pháp lý đầy đủ.

Ưu điểm:
+ Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi.
+ Mặt tiền đẹp, phù hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện ...
Khuôn đất cực đẹp khu 204b nguyễn văn hưởng, thảo điền q2  dt 10x20m  giá chỉ 35 tỷ  0944 575 ***
3
35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Liên hệ ngay: A. Long (thông tin thật đã kiểm định chính xác 100%).
Khuôn đất giá tốt duy nhất khu compound 204B Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 10x20m. DTCN 200m².
- Hiện trạng đất tiện xây mới.
- Giá bán 35 tỷ.
Lô đất khủng 200m2  ngang 10x20m  khu biệt thự phân lô đồng bộ, gần công viên, nhanh sông.
8
21.95 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT KHỦNG 200m NGANG 10M HIẾM CHỈ HƠN 109TR/m TRUNG TÂM QUẬN 2

Diện tích: 200m (10 x 20m) vuông đẹp, công nhận đủ
Ngang lớn 10m cực hiếm, lý tưởng xây biệt thự cao cấp
Thuộc phường Bình Trưng, gần khu Đông Thủ Thiêm, gần công viên 10 mẫu, tiện ra đường Song Hàng cao tốc để về An Phú, Thảo Điền.

Khu dân cư đồng bộ, xung quanh toàn biệt thự, yên tĩnh và riêng tư
Tiện lên cao tốc, di ...
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Đ Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán nền 8x21m mặt tiền trương văn bang  590tr/m2
3
99.12 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất mặt tiền Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng.
- Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
- Diện tích 8x21m công nhận 168m².
- Giá bán 590 triệu/m² còn thương lượng chính chủ.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ.
Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

- Khu vực đẹp, thoáng đãng
- Diện tích vừa đủ để xây dựng theo ý thích
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh
- Đầy ...
Bán dn tại dự án huy hoàng, 48 tỷ, 160m2, mặt tiền 8m, pháp lý đầy đủ
3
48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh đang chờ chủ nhân mới với diện tích 160m² và mặt tiền 8m. Pháp lý đầy đủ giúp yên tâm cho mọi giao dịch. Giá chỉ 48 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.
+ Diện tích: 160m²
+ Mặt tiền: 8m
+ Pháp lý: đầy đủ

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Từ 120 tới 140 của 144

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh