Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô diện tích có 186m2 chia 2 lô liền kề 7m chỉ 63tr/m2. mua sỉ 2 lô 61tr
3
11.72 tỷ 186 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giá cạnh tranh nhất khu vực.
Trục chính 2 phù hợp ở, yên tĩnh hơn trục chính 1.
Đường 12m cực thông thoáng,
Bên cạnh và đối diện đã có biệt thự và vườn cây cảnh.
Tuyến đường có Camera an ninh giám sát của khu dân cư.
Mua tổng diện tích gồm 2 lô bớt lộc hoặc cho thuê dài hạn.
Gọi ngay để xem lô đất chủ mới gửi.
Lô đất bình trưng đông Nguyễn duy trinh DT DT 160m vị trí vip
2
15.8 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đường Nguyễn duy trinh Bình trưng đông quận quận2 cũcũ
Diện tích 160m ( 8 x 20)
Pháp lý sổ riêng, xây tự do
Vị trí nằm trên đường 64 nguyễn duy trinh, KDC đồng bộ dân trí cao an ninh
Tiên ích gần chợ, trường học, gần gobal city, gần cao tốc kết nối giao thông thuận tiện
Hương nam
Giá 15,8 tỷ TL
Liên hệ Mr Khải để xem vị trí
Duy nhất 1 nền sổ cá nhân dt 8x22m khu dc đông thủ thiêm, btđ xd hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Duy nhất bán nhanh 1 nền sót lại có sổ cá nhân Dt 8x22m khu DC Đông Thủ Thiêm, BTĐ XD Hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đồng bộ cao cấp, đường rộng gần sông nên cực kỳ mát mẻ.
- Nền đất hiếm còn sót lại, có sổ cá nhân pháp lý chuẩn sang tên ngay
- Diện tích: 8x22m vuông vức
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng
- Đoạn kết nối từ đường Nguyễn Duy ...
Hot! chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 24m  shr dt 160m2, kdc cát lái, tp. hcm giá 85tr/m2!
5
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc KDC Cát Lái:
- Lô C2-03.
- Diện tích 8x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Đường 24m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá chốt 85tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và tư vấn liên hệ em Hải
Chính chủ gửi linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân kdc đông thủ thiêm, bình trưng đông q2 hcm
6
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q2 HCM.
KDC Đông Thủ Thiêm đã có tiện ích: Điện đường trường trạm đầy đủ ạ, lại sát vách Global City An Phú nữa.
Diện tích: 176m² ngang 8x22m, hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách xây dựng hoàn công. Dựng: Hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng.
Liên hệ Linh Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ ...
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất 6 x 20m  phường thảo điền  giá 13.8 tỷ
3
13.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán gấp lô đất thổ cư phường Thảo Điền Quận 2.
DT: 6 x 20m 160m² TRT 120m².
Đường trước đất rộng 4m.
Hướng: Chính Bắc, đường ô tô vào đất.
Rất thích hợp xây mới, căn hộ...
Pháp lý sổ hồng, bán 13.8 tỷ.
LH Sơn Bảy.
Chính chủ bán đất đường số 46cl  khu dân cư cát lái  giá 13 tỷ
6
13 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất đường số 46CL khu dân cư CÁT LÁI P. Cát Lái Quận 2
- DT: 8 x 20m
- Đường rộng 24m
- Hướng: Tây Bắc
- Pháp lý sổ hồng
- Gía bán: 13 tỷ
LH: SƠN BẢY
Cần bán lô biệt thự q2, bình trưng đông, 120tr/m2
4
19.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất: KDC Trường Thịnh (8x20,10m).
Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, quận 2, gần cầu Xây Dựng.
Gần chợ, siêu thị, trung tâm thương mại, trường quốc tế, shops, Global City... Trong khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý: Đã có sổ.
Giá bán: VND 120 tr/m². (TL).
Đất 8 x 20m  đường số 64  p. bình trưng đông  15 tỷ
7
15 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán Đất Khu Đường 64 Phường Bình Trưng Đông Quận 2.
- Dt 8 X 20m
- Đường Thông 12m
- Pháp Lý Sổ Hồng
- Bán 15 tỷ
Lh
Bán lô đất hxh rộng rãi gần chợ cây xoài lê văn thịnh
3
10.5 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH đường số 12, P. Cát Lái - Chợ Cây Xoài Lê Văn Thịnh, TP HCM.
- Diện tích: 161,4m² (6,6m x 24,5m).
- Thổ cư: 151m².
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - KDC hiện hữu.
- Vị trí sát mặt tiền đường lớn, đất trống phù hợp xây CHDV, nhà ở rộng rãi.
- Giá bán: 10,5 tỷ bớt lộc.
Lh Mr. Thanh: .
15 tỷ tl chủ gửi bán đất ngang 8m , 160m2 mt đường 64 phường bình trưng đông q2
3
15 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuyến (17 tin đăng)
Chủ gửi bán đất mặt tiền đường 64 Phường Bình Trưng Đông Q2 ngay Nguyễn Duy Trinh rẽ vào.
- DT: 8m x 20m góc 2 mặt tiền đường rộng 12m
- Hướng: Đông Nam
- Pháp lý sổ hồng, bán 15 tỷ.
Kim Tuyến TL chính chủ (Ngay chủ gửi bán - Nhận ký gửi nhà đất).
Chủ gửi bất đất dự án trường thịnh lô e125  đường 16m khu đường 64 & nguyễn duy trinh q2 giá tlcc
7
15 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bất đất dự án Trường Thịnh KDC hiện hữu đường 16m.
Vị trí khu đường 64 & Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
Diện tích: 160m² (8m x 20m) vuông vức đẹp.
Hướng Đông Nam mát mẻ.