Đất bán tại Phường An Phú, Quận 2 diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự view sông khu văn minh an phú, khu an ninh cao cấp mai chí thọ q2. 199m2 43.5 tỷ
6
43.5 tỷ 199 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất biệt thự mặt sông khu DC Văn Minh cạnh CC The Sun Avenue Mai Chí Thọ An Phú cách Thủ Thiêm 5p

Diện tích mặt tiền 12.2m x18m hẹp vào 9.3m . view mặt sông và dải công viên sông mát mẻ, thấy Đảo Kim Cương sang trọng
Công nhận 198.5 m - xây dựng 3.5 tầng
Giá 43.5 tỷ - sổ hồng sang tên trong ngày

Đất khu dân cư Văn Minh nhiều chủ doanh nghiệp và cán bộ ở, mức sống cao, sang trọng
vị trí cách ...
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Đất view sông  mt đường thân văn nhiếp, q2. dt 12x19m. xd hầm/4tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
5
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, yên bình
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con của ...
Đất mặt tiền lương định của, an phú, quận 2  10x20m (cn 200m²)  88 tỷ
8
88 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất mặt tiền Lương Định Của An Phú, Quận 2.

Đ/c: Số 20 Lương Định Của, P. An Phú, Q2.
Vị trí đẹp, gần nút giao Nguyễn Hoàng kết nối nhanh nút giao An Phú, Song Hành Xa Lộ Hà Nội.

Diện tích: 10 x 20m (CN 200m²).
Rất phù hợp: Xây văn phòng công ty, showroom, building ngân hàng vị trí dễ nhận diện thương hiệu.
Vỉa hè cực rộng: 8m thuận tiện đậu xe, kinh doanh.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ giao dịch ...
Hạ thêm 3 tỷ cho siêu phẩm đối diện công viên kđt an phú an khánh, dt 160m2 (8x20) giá 37.5 tỷ
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Biệt Thự Đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Giảm ngay 3 tỷ cho nền đất biệt thự đối diện công viên khu đô thị an phú  an khánh
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.

- DT: 160m² (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, viee công viên trước nhà.

- Giá bán: 37,5 tỷ (giá cũ 40 tỷ).

Lh Mr. Thanh: .
Đất hiếm sát công viên và gần sông  bán đất 10x17m, giá hot 30.4 tỷ!!!!
3
30.4 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán đất khu dân cư Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 nay là Thành phố Thủ Đức:

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m sát công viên, đi bộ ra sông chỉ vài phút.

- Diện tích đẹp: 10x17m công nhận 190m² vuông vức đẹp.

- Khu vực dân trí cao, văn minh đồng bộ, đường xá quy hoạch cao ráo.

- Liên hệ xem đất và thương lượng chính chủ, gọi ngay (Ms Linh).
Bán đất góc 2 mặt tiền ngay lương định của 11,5 x 16m  cn 180m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 30 tỷ
9
30 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền Ngay Lương Định Của- 11,5 X 16M - CN: 180M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 30 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Góc 2 Mặt Đường Chữ Ngay Lương Định Của, Ra Công Viên Cao Đức Lân chỉ vài bức chân, Mặt Sau Lương Định Của, Thuận tiện ra Thủ Thiêm và Cao Tốc Bắc - Nam

-Diện tích : 11,5m x 16m - Công nhận 180m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Xây dựng: Hầm 4 Tầng

- Giá : 32 tỷ ...
Bán đất mặt tiền lương định của, khu c dự án an phú an khánh, quận 2
5
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí chiến lược:
- Mặt tiền đường Lương Định Của, khu C dự án An Phú An Khánh, cách UBND phường An Phú khoảng 200 m.
- Là trục giao thông huyết mạch nối trực tiếp Trần Não Mai Chí Thọ Cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây, thuận lợi di chuyển vào trung tâm và vùng Đông Nam Bộ, đầu tư sinh lợi lâu dài.

Thông tin chi tiết:

- Diện tích đất: 200 m² (10x 20 m) vuông vắn, dễ xây dựng.

- Pháp lý: Sổ hồng ...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Bán đất siêu vị trí mt lương định của, 10x20m công nhận đủ, có vỉa hè trước đất 10m siêu đẹp
3
70 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

MT Lương Định Của - Quận 2 - MT đẹp, hàng khan hiếm ít khi có người bán.

* Vỉa hè 10m, lộ giới đường 60m, con đường thương hiệu bậc nhất Q2 kéo dài từ nút giao An Phú đến vòng xoay Trần Não.

Cần bán lô đất mặt tiền thương hiệu tại quận 2, tập trung nhiều trụ sở VP cty lớn, Ngân hàng, dịch vụ nhà hàng, shop thương mại, đường dẫn tới KDT Thủ Thiêm, kết nối nội đô - ngoại tỉnh giao thông thuận ...
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngay đường Trần Não, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá chốt nhanh trong tháng 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não, cách trạm Metro An Phú 200m, đường trước nhà rộng 12m, thuạn tiện di chuyển Bình Thạnh, Quận 1.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự cao cấp.
- Liên hệ xem đất và ...
Giảm 3 tỷ! bán nền ngang 11m xây biệt thự kdc văn minh, p. an phú quận 2 dt 198.8m2  giá còn 42 tỷ
5
42 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vip! Giảm liền 3 tỷ chỉ còn 42 tỷ bán nhanh sau Tết.
Lô Gx Văn Minh
Đất Mã Lô Gx KDC Văn Minh - Cán bộ nhân viên đường 63 An Phú Văn Minh Quận 2 - Xéo quán ốc tiêu xanh
Diện tích 11x18.8m Công nhận 198.3
Hướng Chính bắc
Gía 42 tỷ
LH Quỳnh Nhi
Em cảm ơn ạ.
Chính chủ cần tiền bán đất biệt thự siêu đẹp đường 31c, apak, quận 2 dt 10x20m, cn 200m2 giá 46 tỷ
3
46 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Gia đình cần tiền, không xây nữa nên cần bán nhanh lô đất đường 31C Phường An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 10x20 m, công nhận 200m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Vị trí: Nằm trên trục đường số 31C, An phú, khu vực cực kỳ yên tĩnh và dân trí cao.
- Giá 46 tỷ còn TL cho khách thiện chí.
- Liên hệ: em Mi để gặp trực tiếp chính chủ.
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Đẹp giá tốt! bán lô đất biệt thự 10 x 20m khu vip villa bùi tá hán 31a 31b, an phú, q2  198tr/m2
3
39.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 31A, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền khu vip villa Bùi Tá Hán - Đường 31A 31B, KĐT An Phú An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận đủ.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Khoảng cách bách bộ ra công viên & hồ sinh thái Cao Đức Lân.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Hàng hiếm! bán lô góc đẹp nhất đường bùi tá hán phường an phú q2 diện tích 176m2(13x16)
6
54.5 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất góc đẹp trên đường Bùi Tá Hán phường An Phú Quận 2, vị trí rất phù hợp để xây biệt thự ở lâu dài trong khu dân cư cao cấp.

Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 13m x 16m.
- Công nhận: 176m.
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 54,5 tỷ (~310 triệu/m).

Ưu điểm:
- Lô góc hai mặt ...
Vị trí vàng  mặt tiền thương hiệu đường lương định của  dt 10 x 20m  gpxd hầm 4 tầng  giá 80tỷ
5
80 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Kẹt tiền cần bán lô đất mặt tiền Lương Định Của, Phường An Phú Quận 2.

Vị trí: Mặt tiền đường, đoạn đẹp nhất của Lương Định Của, đường nhựa rộng và có vỉa hè để xe lớn, liền kề xung quanh là nhiều ngân hàng lớn.

Diện tích: 10x20m công nhận 200m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 80 tỷ có TL.

Thích hợp cho khách hàng mua để xây tòa nhà, văn phòng, nhà ở...

Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán ...
Đất 8x20 ngay đỗ pháp thuận xd hầm 4 tầng trực diện công viên, sát hồ cao đức lân  240tr/m2
4
38.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay đường Đỗ Pháp Thuận tại KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích: 8 x 20m công nhận đủ.
- Chỉ Tiêu XD: Hầm - 4 Tầng.
- Khu dân cư văn minh - an ninh và trí thức cao.

ĐẶC BIỆT: Lô trực diện công viên hiếm hoi đang rao bán.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
- Giá 38.4 tỷ TL trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem tin. Giá cam kết tốt hơn khi cùng ...
Chính chủ gửi bán ngay đất mặt tiền đường lớn, 3 bước tới Công Viên & Sông Giồng Ông Tố.

* Vị trí khu vực đối diện nhà ga Thủ Thiêm lớn nhất TP. HCM.

- Diện tích: 10x16 công nhận 160m².
- Kết cấu: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng.
- Giá bán: Chỉ 32 tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí.

Cảm ơn Quý Anh Chị đã quan tâm tới tin đăng, liên hệ ngay Thanh Huế dẫn xem thực ...
Từ 0 tới 20 của 23

Xem quy hoạch tại P. An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Phú, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường An Phú, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.