Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán đất dự án huy hoàng quận 2, vị trí nền đất đường số 56 tml, 8x20, giá 41 tỷ 600 triệu
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng quận 2, vị trí nền đất số 29 đường số 56 TML, phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh.

- Diện tích (8m x 20m).
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: sổ đỏ cá nhân.
- Vị trí đẹp ngay góc ngã tư đường số 55 TML và đường số 56 TML, sát công viên nội bộ, gần đường Trương Văn Bang, Tạ Hiện.
- Quy cách xây dựng 7 tầng chiều cao 20m, kết cấu gồm: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
- ...
Bán đất diên tích 8x23m, kdc thủ thiêm villa, giá tốt  0913 045 ***
6
27.6 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 8x23m, đường rộng 12m.

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 150tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy . Biết thêm những lô đang bán trong dự án.
Bán đất thổ cư 186m² nguyễn đôn tiết, p. bình trưng đông, sổ hồng, giá 8 tỷ.  0787 452 ***
3
8 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư 186m² Nguyễn Đôn Tiết, Bình Trưng Đông, Tp Thủ Đức.

Vị trí:
Đường Nguyễn Đôn Tiết, phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Khu dân cư hiện hữu, gần đường lớn, di chuyển thuận tiện.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 186 m².
Loại đất: Đất ở đô thị (thổ cư).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Đường vào: Hẻm xe hơi thông ra Nguyễn Đôn Tiết.
Thửa đất đã được đo vẽ rõ ràng, ranh ...
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Giảm 3 tỷ bán nhanh nền huy hoàng mặt tiền trương văn bang ! dt 160m2 (8x21m) giá 103 tỷ (615tr/m2)
7
103 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 3 tỷ bán nhanh nền Huy Hoàng mặt tiền Trương Văn Bang.
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm + 7 tầng.
Hướng Đông Bắc.

Bán đất xây văn phòng KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 160m² (8m x 21m).
Hướng Đông Bắc.
Sổ hồng riêng.
Giá 103 tỷ (615 triệu/m²).
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Bán đất biệt thự song lập 10x20m ngay công viên trung tâm kdc thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
33.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự song lập KDC Thủ Thiêm Villa.

Diện tích đất 10m x 20m mặt tiền đường số 87 - TML ngay công viên trung tâm.

QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.

Pháp lý: Hợp đồng và sổ hồng tên chủ đầu tư ThuThiemGroup. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.

Giá bán 168 triệu/m².

Quý khách liên hệ: Trường.
VP tư vấn & ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm ...
Đất góc 10x20m, cn 188m2 mặt tiền sông kdc thế kỷ lê hữu kiều, tp thủ đức
5
59.22 tỷ 188 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất góc 2 mặt tiền sông KDC Thế Kỷ Lê Hữu Kiều, TP Thủ Đức.

Lô góc 2 mặt tiền sông cực hiếm, vị trí đẹp bậc nhất trục Lê Hữu Kiều đường số 48.
Không gian thoáng đãng, tầm nhìn sông rộng, yên tĩnh đẳng cấp khu nhà giàu.

Diện tích: 10x20m* CN 188m² (vạt góc đẹp).
Khu dân cư Thế Kỷ: Quy hoạch đồng bộ, toàn biệt thự nhà phố cao cấp.

Giá trị khai thác:
Xây biệt thự ven sông nghỉ dưỡng tại gia.
Văn ...
Đất view sông  mt đường thân văn nhiếp, q2. dt 12x19m. xd hầm/4tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
5
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, yên bình
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con của ...
Chính chủ gửi linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân kdc đông thủ thiêm, bình trưng đông q2 hcm
6
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q2 HCM.
KDC Đông Thủ Thiêm đã có tiện ích: Điện đường trường trạm đầy đủ ạ, lại sát vách Global City An Phú nữa.
Diện tích: 176m² ngang 8x22m, hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách xây dựng hoàn công. Dựng: Hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng.
Liên hệ Linh Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ ...
Rẻ nhất huy hoàng  chỉ 200tr/m2. đất mặt tiền 8x20 ngay sau lưng tạ hiện, trương văn bang
5
32 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất rẻ nhất khu Huy Hoàng hiện tại

Vị trí: nằm ngay sau lưng mặt tiền Tạ Hiện và Trương Văn Bang
- Khu vực được xây dựng 1 HẦM, 6 TẦNG
- Xung quanh tập trung nhiều tòa nhà văn phòng & căn hộ dịch vụ cao cấp
- DT: 8x20, công nhận 160m² - đất đẹp, vuông vức, đối diện công viên nội khu
- Sổ hồng chuẩn chỉnh, pháp lý minh ...
Quỹ đất hiếm an phú q2 10x20m đất trống xây ngay  đối diện nhà ca sĩ noo phước
8
51 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 28, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG 28 AN PHÚ, QUẬN 2

Vị trí: Đường 28, P. An Phú, TP. Thủ Đức
Khu dân cư đồng bộ, vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển

Diện tích: 10m 20m
Công nhận: 200m²

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới ngay
Hướng: Đông Nam mát mẻ

Pháp lý: Sổ công ty mua bán ký HĐMB với chủ đầu tư

Ưu điểm nổi bật:
Ngang 10m đẹp, phù hợp xây biệt thự hoặc building
Khu An Phú phát triển mạnh, gần ...
Góc 2 mặt tiềndự án huy hoàng,q2dt 10x20mctxd hầm 6 tầnggiá 43 tỷ
4
43 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN CÓ CÔNG VIÊN TRƯỚC NHÀ-DỰ ÁN HUY HOÀNG - QUẬN 2

- Nền O55
- Diện tích : 10m x 20m - CN : 200M2
- CTXD: Hầm 6 Tầng
- Sổ hồng riêng cá nhân
- Công chứng ngay

- Giá bán 43 Tỷ

LH xem và thương lượng chính chủ
Đất mặt tiền lương định của, an phú, quận 2  10x20m (cn 200m²)  88 tỷ
8
88 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất mặt tiền Lương Định Của An Phú, Quận 2.

Đ/c: Số 20 Lương Định Của, P. An Phú, Q2.
Vị trí đẹp, gần nút giao Nguyễn Hoàng kết nối nhanh nút giao An Phú, Song Hành Xa Lộ Hà Nội.

Diện tích: 10 x 20m (CN 200m²).
Rất phù hợp: Xây văn phòng công ty, showroom, building ngân hàng vị trí dễ nhận diện thương hiệu.
Vỉa hè cực rộng: 8m thuận tiện đậu xe, kinh doanh.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ giao dịch ...
Khu vip xây cao hầm 6 tầng trần não quận 2 phù hợp xây toà văn phòng căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự ở
3
32.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán đất nền da thủ thiêm villa dt 160m2 (8x20m), giá tốt nhất khu vực.  0938 825 ***.
3
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô nhà phố 160m² giá tốt nhất phân khúc.
- Diện tích đất: 160m² (ngang 8m, dài 20m).
- Đường trước nhà: 12m, hướng: Bắc.
- Giá: 145 triệu/m².

* Sổ riêng từng nền.
* Hạ tầng chuẩn chỉnh, khu dân cư VIP.

LH: .
Từ 0 tới 20 của 145

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Quận 2

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Quận 2 luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.
  2. Dự án “sống”: Hãy chọn mua đất nền, đất dự án Quận 2 ở những nơi đã hay sắp hình thành cụm cư dân. Những nơi kế cận khu dân cư hay tương lai hình thành khu công nghiệp, cầu cảng là sự lựa chọn tốt