Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nhà phố 8x20m thủ thiêm villa 34hecta  khu biệt thự vip khu thạnh mỹ lợi, quận 2
4
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.

- Diện tích đất: 8x20m (160m²) đường rộng 12m.
- QHXD nhà phố liền kề: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Sổ hồng tên CĐT, công chứng sang tên hợp đồng, xây nhà ra sổ cá nhân.
- Giá bán: 150 triệu/m².
- Tổng giá: 24Tỷ Bớt lộc bán nhanh cho khách thiện chí.

Vị trí lô đất cần bán: Https://maps.app.goo.gl/rf8Fpv7JrmPHmnMW9
- ...
Cực hot! mặt tiền lương định của q2. diện tích 10x20m. chỉ số xây dựng hầm 5 tầng chỉ 65 tỷ
3
65 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền
4 3

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Đ. Lương Định Của.
1. Diện tích 200m² (10 x20m).
2. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm, 5 tầng.
3. Giá bán 65 tỷ.
Lh .
Chủ gửi bất đất dự án trường thịnh lô e125  đường 16m khu đường 64 & nguyễn duy trinh q2 giá tlcc
7
15 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bất đất dự án Trường Thịnh KDC hiện hữu đường 16m.
Vị trí khu đường 64 & Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
Diện tích: 160m² (8m x 20m) vuông vức đẹp.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán: 15 tỷ. Sổ đỏ cá nhân.
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ.
Bán đất mặt đường nội bộ 8m p cát lái , quận 2 cũ
3
17 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường nội bộ 8m
P Cát Lái , Quận 2 cũ
DT 200m² ( 4.89 x 36m , nở hậu 7.07m ) . KDC đông đúc xây dựng đồng bộ , nhiều văn phòng công ty , tiện kinh doanh
Sổ hồng riêng
Giá : 17 tỷ

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán lô đất mt đường nguyễn văn kỉnh,q2  ngay trung tâm hành chính quận 2 dt 10x20m giá 200tr/m2
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh , P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2
Vị trí ngay trung tâm hành chính quận 2
Diện tích : 10x20m
Diện tích công nhận : 200m²
Giá bán 200 triệu/m²
Sẵn sổ công chứng được ngay
Liên hệ xem đất: Em Mưa
Rẻ nhất unbd tml! bán lô đất đẹp  10x20m  hầm 4 tầng  đối diện công viên  giá 105tr/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất UNBD TML! Bán lô đất đẹp - 10x20m - Hầm 4 tầng - đối diện công viên - giá 105tr/m².

- Diện tích: 200m² (10m x 20m).

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh - Đối diện công viên siêu đẹp.

- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lí: SHR - hỗ trợ vay.

- Giá: 105 triệu/m² - 21 Tỷ (giá tốt nhất khu hiện tại).

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn ...
Người đăng: Lê Hà (20 tin đăng)
Bán lô đất cực đẹp đường số 53 Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Quận 2
Dt 8x22m công nhận 176m
Pháp lý: Sổ cá nhân
Khu vực xây dựng: Hầm 4 tầng
Giá 19,2 tỷ
Bán lô đất đông thủ thiêm btđ q2  8x22 cn176m2  ctxd hầm 4 tầng  ngay global city  chỉ 18 tỷ
6
18 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất Đông Thủ Thiêm P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức
- DT: 8x22 ( CN 176m²)
- CTXD: 1 hầm, 4 tầng
- Vị trí đẹp, sát Global City và Lake view City
- Giá bán: 18 tỷ
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc trực tiếp với chủ nhà ()
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn tuyển ở bình trưng tây q2 cũ tp hcm
18
21 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp MT đường Nguyễn Tuyển cách Nguyễn Duy Trinh vào 50m phường Bình Trưng Tây Q2. Cũ. Tổng DT sử dụng 151m² 7mx21,5m giá bán 21 tỷ TL nhẹ.

Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí nhà đất. / Zalo .
Bán đất dự án 8x20m mặt tiền trương văn bang,ngay trung tâm hành chính giá 105 tỷ  0915 698 ***
8
105 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nên đất mặt tiên Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi .
Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
Chỉ tiêu xây dựng hâm 7 tầng
Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
Diện tích 8x20m.
Giá bán 105 tỷ còn thương lượng chính chủ
LH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất
Bán 1 cặp đất dự án đông thủ thiêm ( có sổ cá nhân ) giá 105tr/m trục chính giá 125tr/m
5
Thỏa thuận 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
- Bán 1 cặp đất kdc Đông Thủ Thiêm
DT8x22m hai lô DT16x22m
đặc biệt sổ đỏ cá nhân.
- lô 8x22m đường 56 giá 125tr/m nhà 5x22m giá 22 tỷ
Vị trí đẹp khu sầm uất tiện ích đầy đủ
Chuyên nhận ký gửi bds Q2. Q9 holine:09181880030918188xxx
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Hàng hiếm hai mặt tiền phan bá vành,q2dt 11x18mgiá 55 tỷ
3
55 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn đất góc 2 mặt tiền Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Địa chỉ: Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x18m.
- CTXD Hầm 7 tầng.

Gần các tiện ích như:
Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
Trường THCS Nguyễn Thị Định, Saigon Star International School.
Công viên KDC Hà Đô.
Siêu thị Bách Hóa Xanh.

Gia bán 55 tỷ.

LH xem và thương lương chính chủ.
Hàng ngon! rẻ nhất kdc đông thủ thiêm q2. sổ hồng cá nhân. dt 8x20(176m2) giá chỉ 105tr/m2
3
18.5 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

SIÊU HIẾM GIÁ TỐT NHẤT KDC ĐÔNG THỦ THIÊM - CHỈ 1 LÔ ĐẤT DUY NHẤT CÓ SỔ CÁ NHÂN
Chỉ 18.5 tỷ sở hữu ngay nền đất 160m² tại KDC Đông Thủ Thiêm khu vực đang hưởng lợi mạnh từ hạ tầng và sức hút của The Global City
Vị trí: Đường 53 KDC Đông Thủ Thiêm, Q2
Diện tích: 8x20m = 160m²
Sổ hồng cá nhân
Giá bán chỉ: 18.5 tỷ
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đồng bộ
Di chuyển nhanh về Thủ Thiêm Thảo ...
Bán đất thạnh mỹ lợi q2, đối diện phố đông village, 200m², giá chỉ 6.3 tỷ, xây ngay, vay 70%
5
6.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 20, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, giá tốt nhất khu vực!

Vị trí đẹp ngay hẻm đường Số 20, đối diện khu Village Phố Đông, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Xe hơi vào gần đất, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích chuẩn 8 x 25 = 200m².
Thổ cư: 134,5m².
Tiện tách 2 sổ, phù hợp xây 2 căn hoặc đầu tư để dành.
Tương lai có mặt tiền 24m + đường nội bộ 3,5m cực kỳ giá trị.

Xây dựng ngay tặng giấy phép ...
Từ 60 tới 80 của 145

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh