Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Bán cặp đất nhà phố huy hoàng thạnh mỹ lợi, 10x20m, giá chỉ 252tr/m2, đối diện công viên
6
50.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán cặp đất nhà phố dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: Mỗi lô 5x20m, tổng 2 lô liền kề 10x20m.
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 6 lầu.
- Đường: Thông thoáng.
- Vị trí: Đối diện công viên, gần khu căn hộ cao cấp, khu dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, kinh doanh đa ngành.
- Khu ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Bán đất dự án sổ cá nhân, xây cao tầng khu dân cư cao cấp cạnh global city
3
19.36 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường 53, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán đất nền khu dân cư cao cấp Bình Trưng Đông, quận 2, HCM. Cạnh bên khu biệt thự cao cấp Lakeview City & Global City, dự án đẳng cấp nhật Sài Gòn lúc này.
Khu đất nằm trong khu dân cư, biệt thự cao cấp. Mọi tiện ích Y tế, giáo dục, bệnh viện, nhà thờ... Liền kề bán kính 300 - 500m, dân trí cao, an ninh tốt. Kết nối giao thông với trung tâm TP. HCM 3.5-4km, kết nối cao tốc Long Thành.... Rất ...
Bán nhanh đất nền , hẻm nhựa 5m , p bình trưng đông quận 2 cũ
3
18.6 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền , hẻm nhựa 5m , p Bình Trưng Đông Quận 2 cũ
Đ. Lê Văn Thịnh rẽ vào 100m
DT 194.7m² ( 8.2 x 23.74m ) . H Nam
Quy chuẩn xây dựng : theo sở thích
Khu dân trí cao , yên tĩnh , an ninh . Gần chợ , trường học , Bệnh Viện Lê Văn Thịnh
Cách trung tâm Quân 1 cũ khoảng 15p xe máy
Sổ hồng riêng
Giá : 18 tỷ 600 triệu , thương lượng
Ưu tiên khách thiện chí

LH : / Nguyễn Thắng - ...
Chỉ 215 triệu/m2 có ngay lô đất mặt tiền xd cao khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi  8x20m  giá 34,5 tỷ
3
34.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất gần khu vực Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 8x20m.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Khuôn đất vuông vức như cục gạch.
- Giá: 34,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ: - Em Hồng.
Bán đất đường số 1 lương định của 173m², gần nhà hàng tư bình, giá 270 triệu/m²
3
46.71 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất Đường Số 1 Lương Định Của, phường Bình Khánh, TP. Thủ Đức (quận 2 cũ), ngay nhà Hàng Tư Bình, có diện tích 5x35.5m, công nhận 173m² đất, phía ngoài toàn nhà văn phòng xây khoảng 7 tầng.
- Pháp lý sổ hồng chính chủ.
- Trong Khu dân cư với đầy đủ tiện ích chợ, trạm y tế, trường học, ngân hàng. Dân cư ở đông đúc.
Giá bán: 270 triệu/m² ~ 46.7 tỷ (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, ...
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Bán đất nền ngay mặt tiền 56 khu dân cư đông thủ thiêm q2. giá rẻ bất ngờ chỉ 129tr/m2
7
22.7 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán đất nền Mặt Tiền đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá quá rẻ chỉ 129tr/m². Các nền trong Khu vực xung quanh đã 145Tr/m2
Khu Dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đưởng huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đõ Xuân Hợp
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như : Lakeview, The GLobal City, The Vernica
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn ...
Chính chủ gởi bán nền đường trục chính 16m khu dân cư đông thủ thiêm chỉ 110tr/m2
4
21 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán nhanh 192m² giá chỉ 110tr/m² khu dân cư Đông Thủ Thiêm
Vị trí ngay trục đường chính 16m, thông ra các trục đường 56 và 51, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, cách Đỗ Xuân Hợp 100m, sổ cầm tay
- Diện tích : 8 x 24
- Đường 16m
- Hướng : Đông Bắc
- Giá : 110tr/m2
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng (được giữ sổ)
Quý khách hàng quan tâm liên hệ : Ms Mai
Nhận ký gởi ...
Lô sổ đỏ dt 8x20m  gần trường đại học umt  thuận tiện ở và kinh doanh
5
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KDC Cát Lái Quận 2,
Khu C2 - 04 (Lô áp góc siêu đẹp)
+ Diện tích: 8x20m
- Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Hướng Đông Nam
Lh: Mr.Trần Hòa .

- Gần trường Đại Học Quản Lý và Công Nghệ Tp. Hồ Chí Minh quy mô 11.000 Sinh Viên, Xây dựng mẫu mã tự do, Không ép thời gian xây dựng, Có sổ đỏ
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
Bán gấp nền đất 8x20 khu trường thịnh quận 2. 161m2 vuông vức đường thông, sổ hồng riêng
5
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất tại Khu Dân Cư Trường Thịnh, đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 8m x 20,1m =160,8m2
- Sổ hồng riêng
- Giá bán: 15,5 tỷ còn thương lượng
- Hiện trạng có sẵn sân vườn sạch đẹp như hình

Quan tâm liên hệ em, xem thực tế đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung làm việc chính chủ.
- Hỗ trợ check quy hoạch hoàn toàn miễn phí
Lô đất giá hót nhất tại dự án huy hoàng, giá chỉ 235 tr/m2, dt 160m2 (8x20) xây dựng cao tầng
3
37.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Cát Lái (P TML - Q.2)
DT: 160m² (8m x 20m)
Hướng; Tây Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
QHXD: Hầm và 7 tầng
Giá: 235 tr/m² ( đơn giá tốt nhất dự án )
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất
Đẹp giá tốt! bán lô đất biệt thự 10 x 20m khu vip villa bùi tá hán 31a 31b, an phú, q2  198tr/m2
3
39.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 31A, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền khu vip villa Bùi Tá Hán - Đường 31A 31B, KĐT An Phú An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận đủ.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Khoảng cách bách bộ ra công viên & hồ sinh thái Cao Đức Lân.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô dãy g dự án huy hoàng mặt sau trương văn bang, giá chỉ 285 tr/m2, xây dựng cao tầng, sổ hông
5
45.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi (nay P Cát Lái) Q.2:
**
- Thông tin lô dãy G siêu Vip:
+ Vị trí: MT đường số 62 ( mặt sau Trương Văn Bang )
+ DT: 160m² (8m x 20m)
+ Hướng: Đông Bắc
+ Pháp lý: Sổ hồng
+ Giá bán: 285 tr/m2
**
Quy hoạch xây dựng cao tầng (Hầm, 7 tầng)
Liên hệ : Mr. Nguyện
Cần bán nhanh lô đất nền dự án villa thủ thiêm đường 20m sử hi nhan vị trí đẹp dt 8x23m 0906 768 ***
3
32.2 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất nằm trên đường 20m (Sư Hi Nhan) vị trí đẹp nhất dự án Villa Thủ Thiêm, KDC đông đúc thuận tiện cho ở và kinh doanh.
- DT: 8x23m giá 170tr/m².
LH: E. Liễu .
Đất nền đẹp xuất sắc 160m2 tại dự án huy hoàng, 46,4 tỷ, thạnh mỹ lợi, q2, hcm
3
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án cực chất tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 160m², mặt tiền 8m, rất lý tưởng cho việc xây dựng hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, giúp mọi giao dịch diễn ra suôn sẻ. Với mức giá 46,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất vàng trong khu vực. Liên hệ ngay để biết ...
Cần bán nhanh lô đất đối diện công viên dự án huy hoàng dt 8x20m xây cao tầng hướng sông sg giá tốt
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất nền dự án Huy Hoàng, ngay UBND Q. 2, trung tâm hành chính vị trí đẹp, đối diện công viên sổ đỏ xây dựng cao tầng, hướng ra sông SG view siêu đẹp. Thích hợp làm VP, căn hộ dịch vụ... Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đầy đủ, an ninh tốt:
- DT 8x20m giá chỉ 260tr/m².
LH: Liễu em cảm ơn!
Vị trí vàng  mặt tiền thương hiệu đường lương định của  dt 10 x 20m  gpxd hầm 4 tầng  giá 80tỷ
5
80 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Kẹt tiền cần bán lô đất mặt tiền Lương Định Của, Phường An Phú Quận 2.

Vị trí: Mặt tiền đường, đoạn đẹp nhất của Lương Định Của, đường nhựa rộng và có vỉa hè để xe lớn, liền kề xung quanh là nhiều ngân hàng lớn.

Diện tích: 10x20m công nhận 200m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 80 tỷ có TL.

Thích hợp cho khách hàng mua để xây tòa nhà, văn phòng, nhà ở...

Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán ...
Từ 100 tới 120 của 142

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh