Đất bán tại Phường An Khánh, Quận 2 diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot deal ngon nhất quận 2, 160m2 đất xây chdv ngay vòng xoay trần não, đường xe hơi tránh nhau
4
23.9 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hot Deal Ngon nhất Quận 2 - An Khánh - TP HCM
* Bán Lô Đất Cách Vòng Xoay Trần Não chỉ 500m, Sát Chợ Đo Đạc Đường Xe Hơi Né Nhau
* Liền Kề Vành Đai Tây ngay Lương Định Của
- DT: 4,7x35. 160m² Đất
- Được XD: Trệt lửng 3 lầu tum, thích hợp mở văn phòng, CHDV.... cho thuê
Khu vực tiềm năng gần khu Thủ Thiêm, Sala

Giá Bán: 23.99Tỷ Còn TL ( 150Tr/m² xung quanh đang bán 180 - 200Tr/m² ).
Giang: ...
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Quỹ đất hiếm an phú q2 10x20m đất trống xây ngay  đối diện nhà ca sĩ noo phước
8
51 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 28, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG 28 AN PHÚ, QUẬN 2

Vị trí: Đường 28, P. An Phú, TP. Thủ Đức
Khu dân cư đồng bộ, vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển

Diện tích: 10m 20m
Công nhận: 200m²

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới ngay
Hướng: Đông Nam mát mẻ

Pháp lý: Sổ công ty mua bán ký HĐMB với chủ đầu tư

Ưu điểm nổi bật:
Ngang 10m đẹp, phù hợp xây biệt thự hoặc building
Khu An Phú phát triển mạnh, gần ...
Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Duy nhất lô đất vàng góc 2mt ngay trần não  11x15m, xd hầm 6 tầng mđ 92%  35 tỷ
4
35 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền ngay Trần Não, Anh Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x15m.
- Thích hợp đầu tư, xây làm CHDV hoặc xây biệt thự, văn phòng, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 35 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến
Bán nhanh khuôn đẹp đường trần lựu. dt 8x20 vuông vức  ctxd 1 hầm 5 tầng. giá 27 tỷ còn tl
3
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán nhanh khuôn đất đẹp tại đường Trần Lựu ( Quận 2 cũ). DT 8x20 vuông vức - CTXD 1 Hầm 5 Tầng. Giá 27 tỷ.
- Diện tích đất: 8x20 vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Khuôn đất đẹp, khu vực xây nhà cao tầng.
- GPXD 1 Hầm 5 tầng.
Giá hiện tại: 27 tỷ còn thương lượng được nhiều.
Call ngay (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân Trọng!
Hàng hiếm ! bán đất thủ đức house  12,5 x 18m  cn 200m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 145tr/m2
3
29 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hàng Hiếm ! Bán Đất Thủ Đức House - 12,5 X 18m - Cn: 200m² - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 145tr/m2

- Vị trí: Khu Thủ Đức House, Đường số 34 Đi vào, Ven sông Trần Não. Gần Vòng Xoay Lương Định Của. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, view công viên, đường rộng rãi đẹp

- Diện tích: 12,5 X 18M - CN: 200M2 - Ngang Lớn - Diện tích lý tưởng xây biệt thự sân vườn, nhà ở

- Hiện trạng: Đất trống - Xây ...
Cực hot! mặt tiền lương định của q2. diện tích 10x20m. chỉ số xây dựng hầm 5 tầng chỉ 65 tỷ
3
65 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền
4 3

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Đ. Lương Định Của.
1. Diện tích 200m² (10 x20m).
2. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm, 5 tầng.
3. Giá bán 65 tỷ.
Lh .
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Từ 0 tới 12 của 12

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền: