Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô biệt thự q2, bình trưng đông, 120tr/m2
4
19.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất: KDC Trường Thịnh (8x20,10m).
Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, quận 2, gần cầu Xây Dựng.
Gần chợ, siêu thị, trung tâm thương mại, trường quốc tế, shops, Global City... Trong khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý: Đã có sổ.
Giá bán: VND 120 tr/m². (TL).
Đất 8 x 20m  đường số 64  p. bình trưng đông  15 tỷ
7
15 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán Đất Khu Đường 64 Phường Bình Trưng Đông Quận 2.
- Dt 8 X 20m
- Đường Thông 12m
- Pháp Lý Sổ Hồng
- Bán 15 tỷ
Lh
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Bán gấp lô đất biệt thự kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 10 x17.5m(175m2) giá 120 tr/m2.
6
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1 Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 10 x 17.5m (175m²) giá 120 tr/m².

- Đặc biệt có lô góc 2 mặt tiền đường. Đường rộng 20m và đường 12m, vị trí đắc địa, hàng hiếm.

- Liên hệ ...
Duy nhất lô đất vàng góc 2mt ngay trần não  11x15m, xd hầm 6 tầng mđ 92%  35 tỷ
4
35 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền ngay Trần Não, Anh Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x15m.
- Thích hợp đầu tư, xây làm CHDV hoặc xây biệt thự, văn phòng, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 35 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến
Bán đất trung tâm hành chính tp.thủ đức, đường số 47, 8x20m, xây hầm 4 tầng
7
24.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất đẹp vị trí hiếm tại trung tâm hành chính tp.thủ đức, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, thích hợp xây biệt thự, văn phòng công ty hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

vị trí: a1-9 đường số 47, trung tâm hành chính tp.thủ đức
diện tích: 8 x 20m
công nhận: 160m²
hướng: đông bắc, hợp tây tứ trạch
kết cấu xây dựng: hầm 4 tầng
pháp lý: sổ hồng riêng, sang tên nhanh
Ưu điểm nổi ...
Đất hiếm sát công viên và gần sông  bán đất 10x17m, giá hot 30.4 tỷ!!!!
3
30.4 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán đất khu dân cư Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 nay là Thành phố Thủ Đức:

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m sát công viên, đi bộ ra sông chỉ vài phút.

- Diện tích đẹp: 10x17m công nhận 190m² vuông vức đẹp.

- Khu vực dân trí cao, văn minh đồng bộ, đường xá quy hoạch cao ráo.

- Liên hệ xem đất và thương lượng chính chủ, gọi ngay (Ms Linh).
Bán đất dự án kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x17,5m) giá 120tr/m2
3
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Khu dân cư số 1, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2:
Diện tích: 10x17,5m.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Ngay UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, gần trường, chợ, bệnh viện.
Giá 120tr/m².
Liền hệ: .
Bán đất góc 2 mặt tiền ngay lương định của 11,5 x 16m  cn 180m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 30 tỷ
9
30 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền Ngay Lương Định Của- 11,5 X 16M - CN: 180M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 30 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Góc 2 Mặt Đường Chữ Ngay Lương Định Của, Ra Công Viên Cao Đức Lân chỉ vài bức chân, Mặt Sau Lương Định Của, Thuận tiện ra Thủ Thiêm và Cao Tốc Bắc - Nam

-Diện tích : 11,5m x 16m - Công nhận 180m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Xây dựng: Hầm 4 Tầng

- Giá : 32 tỷ ...
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ | lô đất dãy g huy hoàng thời điểm tốt để sở hữu
4
45.9 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi Mr.Thanh nền đất dãy G - KDC Huy Hoàng
Toạ lạc trên đường số 62-TML.

- Trục đường thông liền kề các chung cư cao cấp như Vista Verde , Define, rất thích hợp để xây lên 1 toà nhà Hầm 6 tầng để làm văn phòng

- Thông số Diện Tích Đất : 160m ( 8m x 20m )
- Pháp lý : SHR
- Giá : 45,9 tỷ
Liên hệ Mr.Thanh :

( Chuyên các dự án khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )
Bán lô đất hxh rộng rãi gần chợ cây xoài lê văn thịnh
3
10.5 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH đường số 12, P. Cát Lái - Chợ Cây Xoài Lê Văn Thịnh, TP HCM.
- Diện tích: 161,4m² (6,6m x 24,5m).
- Thổ cư: 151m².
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - KDC hiện hữu.
- Vị trí sát mặt tiền đường lớn, đất trống phù hợp xây CHDV, nhà ở rộng rãi.
- Giá bán: 10,5 tỷ bớt lộc.
Lh Mr. Thanh: .
Khuông đất biệt thự view sông q2 tại nguyễn duy trinh dt 160m2 có gpxd hầm 4 tầng. giá 23 tỷ
4
23 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền tọa lạc tại đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 160m² và giá bán 23 tỷ VND.

Điểm đặc biệt: Bất động sản này có pháp lý đầy đủ, phù hợp với những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Địa điểm xung quanh: Gần chợ sạch 24h, trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Mega ...
Bán nền nhà phố liền kề 9x18m giá 47 tỷ thương lượng đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
24
47 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền nhà phố LK hướng Tây Bắc.
Diện tích: 9x18m (162m²).
DTSD: 417.47m² + sân vườn.
Giá bán: 47 tỷ Thương Lượng.
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Tp HCM
Loại hình: ...
Bán nhanh khuôn đẹp đường trần lựu. dt 8x20 vuông vức  ctxd 1 hầm 5 tầng. giá 27 tỷ còn tl
3
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán nhanh khuôn đất đẹp tại đường Trần Lựu ( Quận 2 cũ). DT 8x20 vuông vức - CTXD 1 Hầm 5 Tầng. Giá 27 tỷ.
- Diện tích đất: 8x20 vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Khuôn đất đẹp, khu vực xây nhà cao tầng.
- GPXD 1 Hầm 5 tầng.
Giá hiện tại: 27 tỷ còn thương lượng được nhiều.
Call ngay (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân Trọng!
Hàng hiếm ! bán đất thủ đức house  12,5 x 18m  cn 200m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 145tr/m2
3
29 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hàng Hiếm ! Bán Đất Thủ Đức House - 12,5 X 18m - Cn: 200m² - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 145tr/m2

- Vị trí: Khu Thủ Đức House, Đường số 34 Đi vào, Ven sông Trần Não. Gần Vòng Xoay Lương Định Của. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, view công viên, đường rộng rãi đẹp

- Diện tích: 12,5 X 18M - CN: 200M2 - Ngang Lớn - Diện tích lý tưởng xây biệt thự sân vườn, nhà ở

- Hiện trạng: Đất trống - Xây ...
Bán nền đất đẹp kdc đông thủ thiêm bình trưng đông quận 2, mt kd sầm uất
4
22.6 tỷ 176 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 56, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

MẶT TIỀN 22,6 TỶ TL Bán Gấp Lô Đất Mặt Tiền Đường 56 Khu Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, (Q2) TPHCM .

+ Trục Đường Chính 16m thông, vỉa hè rộng hạ tầng đồng bộ chất lượng .
- Vị trí : Kinh doanh đa ngành, thông 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh Và Đỗ Xuân Hợp .
- Liền kề Đại Đô Thị LaKe View City .
- Diện tích : 8m x 22m = 176m .
- Hệ số xây dựng cao : 1 Hầm + Lửng + 3 Tầng .
- Pháp Lý sổ Cty ...
Bán đất mặt tiền lương định của, khu c dự án an phú an khánh, quận 2
5
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Vị trí chiến lược:
- Mặt tiền đường Lương Định Của, khu C dự án An Phú An Khánh, cách UBND phường An Phú khoảng 200 m.
- Là trục giao thông huyết mạch nối trực tiếp Trần Não Mai Chí Thọ Cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây, thuận lợi di chuyển vào trung tâm và vùng Đông Nam Bộ, đầu tư sinh lợi lâu dài.

Thông tin chi tiết:

- Diện tích đất: 200 m² (10x 20 m) vuông vắn, dễ xây dựng.

- Pháp lý: Sổ hồng ...
Bán đất nền dự án tại dự án huy hoàng, 40,8 tỷ, 160m2
3
40.8 tỷ 160 m²