Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất vàng trần lựu, an khánh, q2. dt 13.6 x 16.5m (224m2). xd văn phòng, chdv cao tầng. giá 40 tỷ
4
40 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG ĐẤT XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG / CĂN HỘ DỊCH VỤ QUẬN 2
- Vị trí: Đường Trần Lựu, An Khánh, Quận 2, khu vực phát triển sôi động, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh.

- Diện tích: 13,6m x 16,5m, Công nhận: 224m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng ngay
- Được phép xây dựng cao tầng
- Lý tưởng phát triển tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê
- Khu vực tập ...
Bán lô đất 10x20m thạnh mỹ lợi, xây 5 lầu, đường 12m, giá chỉ 195tr/m²  sát tthc thủ đức
7
39 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất đẹp vị trí vàng ngay trung tâm hành chính Thủ Đức - Thạnh Mỹ Lợi.

Vị trí đắc địa MT đường 54 khu Thạnh Mỹ Lợi - Khu sang trọng đẳng cấp bậc nhất Thủ Đức.

Nằm ngay khu trung tâm hành chính Thủ Đức, phường Thạnh Mỹ Lợi, khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện.

Đường rộng 12m có vỉa hè, điện âm, nước máy âm, an ninh cực tốt.

Diện tích lý tưởng: 10x20m = ...
Cực hiếm! bán lô đất liền kề (10x22m)  khu huy hoàng, chỉ 230tr/m² xây 1 hầm 6 lầu.  0913 162 ***
4
50.6 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất liền kề dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi giá chỉ 230tr/m².
Vị trí: Dự án Huy Hoàng, khu Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Ngay trung tâm sầm uất, sát Đảo Kim Cương, gần sông, gần UBND, trung tâm hành chính, trường học các cấp.
Diện tích: 10 x 22m vuông vức, liền kề, rất hiếm.
Xây dựng: Hỗ trợ xây hầm + 6 lầu, phù hợp mở văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, nhà ở cao cấp.
Hạ tầng & giao ...
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Bán 176m2(8*22m) đất nền da thuthiem villa, thạnh mỹ lợi, quận 2, đường quách giai, giá chỉ 35.2 tỷ
5
35.2 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quách Giai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền đường Quách Giai, thuộc dự án Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức nay là phường Cát Lái Tp HCM.
- Diện tích đất: 8*22m (176m²).
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.
- Quy hoạch XD: 1 tầng hầm, 1 tầng trệt, 2 lầu, và sân thượng.
- Chủ đầu tư: Cty cổ phần ThuThiemGroup.
- Vị trí ngay trục đường huyết mạch của dự án, lộ giới 24m, chạy thẳng ra ...
Đất nền dự án đông thủ thiêm 176m2 quận 2, hcm. giá tốt nhất dự án khách ở  đầu tư
5
18.3 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc an cư.
Chi tiết:
- Diện tích 176 m². Ngang 8m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh và cả đường Song Hành cao tốc.

- Khu đất có phong thủy tốt. ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Bán đất thạnh mỹ lợi ngay tthc q2, sổ đỏ vị trí đẹp, sổ hồng
3
28.84 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thạnh Mỹ Lợi. Vị trí ngay TT UBND Q2 MT sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt.

* Khu Thạnh Mỹ Lợi.
Lô M DT 9x18m giá 178 tr/ m².
Đường 40m và đường 16m góc 2 mặt tiền vị trí đẹp kinh doanh và xây văn phòng đẹp.

Anh/chị vui lòng gọi: , để được tư vấn thêm - chuyên bán đất nền dự Thạnh Mỹ Lợi.
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Siêu phẩm thảo điền! bán khuôn đất ngay mt quốc hương, quận 2 (8x 25m  đất trống), giá 42 tỷ
3
42 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán siêu phẩm khan hiếm mặt tiền đường Quốc Hương - Phố Tây Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 8 x 25m 150m².

- Kết cấu: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 5 tầng.

- Vị trí thoáng ngay trường quốc tế phù hợp xây dựng tòa nhà, căn hộ dịch vụ, biệt thự để ở,...

- Giá 42 tỷ.
Bán đất biệt thự kdc thạnh mỹ lợi, q2, đối diện công viên nội khu, dt 10m x 20m giá 105 triệu/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất KDC Thạnh Mỹ Lợi, Q2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích = 200 m² (10m x 20m) đối diện công viên.
- Được xây dựng tự do gồm 1 hầm + 1 trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Giá bán: 105 tr/m².

Liên hệ xem đất và pháp lý .
Thanh Trâm chuyên BĐS Q2_ TP Thủ Đức.
Bán đất tại đường 25, cát lái, quận 2, 14,5 tỷ, 170,7m2, giá cực chất
3
14.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền siêu hot nằm ở Đường 25, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 170,7m² cực kỳ thoải mái cho việc xây dựng. Giá chỉ 14,5 tỷ VND, không thể bỏ qua! Mặt tiền rộng 9,41m, rất thích hợp cho các bạn muốn mở kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Ngõ vào rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, không lo chật chội. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng cho những ai muốn chốt ...
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 p. bình trưng đông, quận 2 ngang 9m, nở hậu đẹp
3
18.78 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
KDC hiện hữu.
Diện tích: 313m² (9m x 35,3m) nở hậu 9,3m.
Pháp lý: Full thổ cư 100%.
Giá bán: 60 triệu /m2
Phù hợp đầu tư, xây CHDV, nhà phố, khai thác cho thuê.
___
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ
Cần bán nhà chính chủ hỗ trợ kết nối người mua thiện chí.
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
Bán đất đường số 5 hẻm ô tô p. bình trưng mới (q2 cũ) gần chợ cây xoài (105m2) 7 tỷ
10
7 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Cần bán đất đường số 5 phường Bình Trưng mới (P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh
- Diện tích = 105,3 m² (5m x 20m) nở hậu
- Pháp lý đất sổ hồng riêng
- Đất full thổ cư 100% đất xây nhà Ở
- Đất hướng tây bắc, đường rộng 5 mét Ô tô đến nhà
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng
- Vị trí đất gần Trường tiểu học Giồng Ông Tố, chợ Cây Xoài, nhà văn hóa Thiếu nhi, cách đường Nguyễn Tư Nghiêm khoảng ...
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Từ 400 tới 420 của 628

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh