Đất vàng trần lựu, an khánh, q2. dt 13.6 x 16.5m (224m2). xd văn phòng, chdv cao tầng. giá 40 tỷ
1 / 4
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG ĐẤT XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG / CĂN HỘ DỊCH VỤ QUẬN 2
- Vị trí: Đường Trần Lựu, An Khánh, Quận 2, khu vực phát triển sôi động, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 13,6m x 16,5m, Công nhận: 224m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng ngay
- Được phép xây dựng cao tầng
- Lý tưởng phát triển tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê
- Khu vực tập trung nhiều doanh nghiệp, chuyên gia nước ngoài nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định
- Giá bán: 40 tỷ (178 triệu/m²) RẺ NHẤT TRONG KHU VỰC
- Liên hệ: Anh Duy
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 40 tỷ
Diện Tích: 224 m2
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30486737
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ