Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2 diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm cát lái 115m2 hẻm xe hơi, giá chỉ 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT CÁT LÁI, Q2 CŨ
Hẻm đường số, thông ra Lê Văn Thịnh khu dân cư hiện hữu
Diện tích: 115m² (5m x 23m)
Thổ cư xây dựng tự do
Giá bán nhanh: 8,5 tỷ (TL nhẹ)
Vị trí đẹp, đường xe hơi, thuận tiện ở hoặc đầu tư
Liên hệ: Kiệt để xem đất thực tế
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Bán đất 5 x 22m  khu dân cư cát lái  giá 7.8 tỷ
4
7.8 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT 5 X 22M - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
ĐƯỜNG - RỘNG , THÔNG 12M
HƯỚNG: ĐÔNG NAM
PHÁP LÝ SỔ HỒNG
BÁN 7.8 TỶ
LH
Bán đất thổ cư  mặt tiền đường số 26  p. cát lái
5
9.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 26 - P. CÁT LÁI - GẦN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỊNH VÀ LÊ ĐÌNH QUẢN - BỆNH VIỆN QUẬN 2.
- DT: 125M ( NGANG 5.5m x 23m ) ĐẤT KHÔNG BỊ DÍNH LỘ GIỚI
- ĐƯỜNG RỘNG ĐÚNG 12M, CÓ VỈA HÈ RỘNG 3M, THÍCH HỢP Ở, KINH DOANH BUÔN BÁN.V.V.....
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.5 TỶ ( CHỈ BÁN TRONG TUẦN, QUA TUẦN THU XẾP ĐƯỢC TÀI CHÍNH, SẼ KHÔNG BÁN GIÁ NÀY NỮA )
LH SƠN BẢY
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất 2mt đường nguyễn khoa đăng 40m (thạnh mỹ lợi cũ), p. cát lái, tp.hcm, dt 110m2.
5
21.4 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền KDC số 1 tại đường Nguyễn Khoa Đăng, phường Cát Lái (Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) TP. HCM:
- Lô 2MT trước sau, DT 5x22m đường 40m, hướng TB, sổ đỏ. Giá 195tr/m².
Gần trường học, bệnh viện, siêu thị và công viên:
+ Ngay UBND TP. Thủ Đức và cụm trung tâm hành chính của TP. Thủ Đức.
+ Gần trường THCS Lương Định Của, Trường Tiểu học Lương Thế Vinh, và trường mần non quốc tế.
+ Tiếp giáp với các ...
Đất đẹp dt 104m2 full thổ cư, xd mới 5 tầng ngay ubnd phường cát lái mới chỉ 7.7 tỷ tl
3
7.7 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (10 tin đăng)
Đất hiếm giá bán tốt KDC hiện hữu ngay UBND phường.

Diện tích: 104m², đất vuông đẹp.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng mới được 5 tầng.
Vị trí: Đường trước nhà 6m vài bước chân ra UBND phường Cát Lái mới đường Nguyễn Thị Định, Lê Văn Thịnh.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 7,7 tỷ.

Gọi ngay Phước An Realty xem đất.
(Tư vấn pháp lý, ký gửi nhà đất).
Chính chủ bán đất đường số 46cl  khu dân cư cát lái  giá 13 tỷ
6
13 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất đường số 46CL khu dân cư CÁT LÁI P. Cát Lái Quận 2
- DT: 8 x 20m
- Đường rộng 24m
- Hướng: Tây Bắc
- Pháp lý sổ hồng
- Gía bán: 13 tỷ
LH: SƠN BẢY
Chính chủ cần bán gấp đất 7 x 20m  giá 9.2 tỷ  khu dân cư cát lái.
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT 7 X 20M - GIÁ 9.2 TỶ - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI. - PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
- ĐƯỜNG RỘNG 12M, GẦN ĐƯỜNG SỐ 46CL
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.2 TỶ
LH SƠN BẢY
Lô đất 3 mặt tiền đồng văn cống, q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty )
 vị trí đẹp
4
128.11 tỷ 557 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần Bán lô đất 3 Mặt Tiền Đồng Văn Cống, Q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty ) (1.925)
- vị trí đẹp, ngang mặt tiền lớn (
- dt: 557m2
- đã có GPXD và thiết kế, tổng DTXD 2505m2
Vào xây dựng và sử dụng ngay
Quỹ đất lớn hiếm ở Q2 để xây VP
- giá 230triệu/m² còn TL
Bán lô đất hxh rộng rãi gần chợ cây xoài lê văn thịnh
3
10.5 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH đường số 12, P. Cát Lái - Chợ Cây Xoài Lê Văn Thịnh, TP HCM.
- Diện tích: 161,4m² (6,6m x 24,5m).
- Thổ cư: 151m².
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - KDC hiện hữu.
- Vị trí sát mặt tiền đường lớn, đất trống phù hợp xây CHDV, nhà ở rộng rãi.
- Giá bán: 10,5 tỷ bớt lộc.
Lh Mr. Thanh: .
Bán đất mặt đường nội bộ 8m p cát lái , quận 2 cũ
3
17 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường nội bộ 8m
P Cát Lái , Quận 2 cũ
DT 200m² ( 4.89 x 36m , nở hậu 7.07m ) . KDC đông đúc xây dựng đồng bộ , nhiều văn phòng công ty , tiện kinh doanh
Sổ hồng riêng
Giá : 17 tỷ

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán nhanh đất nền kdc 50 ha , p cát lái
13
7.2 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền KDC 50 ha , p Cát Lái
Đường 12m . H- Đông Nam
DT 109.4m² ( 5 x 21.9m )
Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 7.2 tỷ TL

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Đất building hiếm tp thủ đức – 538m² – xây hầm 7 tầng – khai thác gần 2.500m² sàn
3
34.5 tỷ 538 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất cực đẹp khu Lê Văn Thịnh Nguyễn Thị Định, vị trí phù hợp xây apartment, văn phòng, khách sạn, building cho thuê dòng tiền cực mạnh.

- DT: 12,5 x 44m, nở hậu 15m

- Công nhận: 538m²

- Đường quy hoạch 12m

- Được cấp phép xây dựng: hầm + 7 tầng

- Tổng diện tích sàn khai thác gần 2.500m²

- Khu vực dân cư đông, hạ tầng hoàn chỉnh
- Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức
- Kết ...
Từ 0 tới 20 của 55

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.