Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp nền biệt thự dự án thủ thiêm villa, thạnh mỹ lợi, q2
7
51 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô Đất Biệt Thự Vị Trí Siêu Đẹp
Diện tích: 340m2
Giá: 150tr/m2
Văn phòng đại diện chủ đầu tư giao dịch: Thành Tâm Land
-Kiểm tra pháp lý minh bạch tránh tranh chấp, chuyên nghiệp
-Tư vấn pháp lý, huy hoạch
-Hồ sơ , giấy tờ nhanh gọn
-Bảo mật thông tin
Trụ sở: Đường D2, Khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
www.thanhtamland.com
Liên hệ ngay: (Giám ...
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng tây quận 2
7
37.5 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng Tây quận 2 . khu đất VIP nhất khu vực binh trưng Tây trong phạm vi bán kính 200m đầy đủ các tiện ích buôn bán rất sầm uất
giá .37,5ty
Lh:
Siêu phẩm đất vàng xây villa thảo điền  giá tốt nhất trục nguyễn văn hưởng
3
50 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, Quận 2
-Khu dân cư cao cấp , biệt thự đồng bộ , môi trường sống chuẩn quốc tế
-Diện tích: 15m x 22m
- Công nhận: 319.2m² vuông vức, cực đẹp
- Xây dựng: 2 tầng (AM) lý tưởng thiết kế villa nghỉ dưỡng hoặc biệt thự ở cao cấp
- Đường trước nhà: 15m xe hơi đậu 2 chiều thoải mái
- Khuôn đất hoàn hảo để kiến tạo biệt thự phong cách cổ ...
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Bán đất xây cao 1 hầm 5 tầng ngay trần não, q2 dt 362m2 (13mx30m)  giá 175 triệu/m2
4
63 tỷ 362 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất đẹp, xây cao tầng mặt tiền đường số 1 ngay Trần Não, An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 13m x 30m (công nhận 362m²). Thực tế sử dụng 440m².
- Vị trí đẹp mặt tiền đường 2 xe hơi tránh nhau, cách Trần Não chỉ 100m.
- Chỉ tiêu xây dựng 1 hầm 5 tầng - hệ số 4.0 (cho ra 1400m² sàn).
- Pháp lý sổ hồng cá nhân - giao dịch ngay.

- Giá bán: 175 triệu/m² (tổng 63 tỷ). thương ...
E chuyên bán đất nền đông thủ thiêm, duy nhất lô có sổ diện tích 8x22m giá 105 tr/m  0915 698 ***
3
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất trong dự án - sổ đỏ tên cá nhân.
Bán nên biệt thự liên kê.
KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền (H19): 176m (8m 22m).
Vị trí đăc địa: Mặt tiên đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ.
Công viên lớn không gian sống xanh gần sông thoáng mát.
Kết nối nhanh: Đường Song Hành Cao Tốc các dự án lớn.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân chính chủ xây dựng tự do, hoàn công đây đú.
Giá bán: 18,6 tỷ/ lô ~105 ...
Đất trống 105m2 khu phân lô  ngang 5m  sổ chính chủ  cát lái  q.2
4
7.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức- Ngang 5m x21m
- Sổ hồng riêng chính chủ
- Vị trí gần trường học, chợ, bệnh viện, Thạnh Mỹ Lợi, Đồng Văn Cống.
* LH đi coi đất thực tế và TL giá chính chủ
Bán đất siêu vị trí mt lương định của, 10x20m công nhận đủ, có vỉa hè trước đất 10m siêu đẹp
3
70 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

MT Lương Định Của - Quận 2 - MT đẹp, hàng khan hiếm ít khi có người bán.

* Vỉa hè 10m, lộ giới đường 60m, con đường thương hiệu bậc nhất Q2 kéo dài từ nút giao An Phú đến vòng xoay Trần Não.

Cần bán lô đất mặt tiền thương hiệu tại quận 2, tập trung nhiều trụ sở VP cty lớn, Ngân hàng, dịch vụ nhà hàng, shop thương mại, đường dẫn tới KDT Thủ Thiêm, kết nối nội đô - ngoại tỉnh giao thông thuận ...
170tr/m2 rẻ nhất thảo điền  bán nhanh lô đất biệt thự gần nguyễn văn hưởng, dt 15x24 cn 320m2
4
53.5 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán nhanh lô đất biệt thự mặt tiền đường số 66 gần Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 nay là thành phố Thủ Đức:

- Diện tích lý tưởng để xây biệt thự: 15x24 CN 320m².

- Khu vực tập trung nhiều building văn phòng, biệt thự VIP, cao ráo không ngập nước.

- Xem đất và thương lượng chính chủ vui lòng gọi .
Bán đất mt ngay nguyễn thanh sơn, thạnh mỹ lợi, quận 2. dt 32,5x20m. xd hầm 5 tầng. giá 159 tỷ
4
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Thanh Sơn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng ngay đường Nguyễn Thanh Sơn, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Vị trí đẹp cách sông Sài Gòn chỉ 50m.

- Diện tích: 32,5 x 20m.

- Công nhận: 662m².

- Xây dựng: Hầm - 5 tầng.

- Giá bán: 159 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao. TH.
Bán gấp bán rẻ đất mặt tiền ngay trục trần não gp 7 tầng, dt 12x23m, cn 260m2, giá 25,99 tỷ
3
25.99 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp đất mặt tiền đường ngay trục Trần Não GP xây 7 tầng, trung tâm phường Bình An, Quận 2:

- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, cách Trần Não 250m, đường trước nhà là đường thông, tiện đi An Phú, ra cao tốc, ra Song Hành chỉ vài phút,...

- Diện tích đẹp và hiếm: 12x23m công nhận 260m².

- Khu vực tiện xây hầm 7 tầng, phù hợp khai thác căn hộ, văn phòng dịch ...
200 tr/m2 lô góc rẻ nhất khu villa đường số 31a gần công viên cao đức lân 10x20m, 203m2
3
40.6 tỷ 203 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sổ 1 đời chủ rất thiện chí bán chia tài sản

Lô đất 2 mặt tiền đường đẹp nhất khu villa An Phú An Khánh ( nay thuộc P. Bình Trưng)

Vị trí thuận tiện kết nối Trần Não, Lương Định Của, Nút giao An Phú, Trạm ga Thủ Thiêm và ga Thảo Điền. Xung quanh là các căn villa hiện đại mới xây, gần công viên mát mẻ. Khu vực có bảo vệ 24/7, an ninh, yên tĩnh.

DT: 10x20m, công nhận 203m2

PL: sổ đỏ kí CCMB ...
Bán đất góc 2mt lê hữu kiều, bình trưng tây, quận 2. dt 27 x 25m. xd hầm  5 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất góc 2MT đường Lê Hữu Kiều, Bình Trưng Tây, Quận 2.
Vị trí đẹp ngay Đảo Kim Cương và trung tâm hành chính Tp. Thủ Đức.

- Diện tích: 27 x 25m.

- Công nhận: 500m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Giá bán: 159 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Chỉ 220tr/m  đất mặt tiền khu huy hoàng, sau lưng tạ hiện  xd hầm/6tầng. dt 8x20 (160m2)
5
35.2 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CAM KẾT RẺ NHẤT KHU HUY HOÀNG HIỆN TẠI

Bán khuôn đất mặt tiền sau lưng Tạ Hiện, KDC Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
- Diện tích: 8x20M, công nhận: 160m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Vị trí nằm ngay phía sau đường Tạ Hiện
- Quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG
- Sổ hồng riêng, giao dịch ngay
=================================
- Giá bán: ...
Đất xây hầm 6 tầng ngang 9m dài 18m ngay mặt tiền trần não quận 2 bán nhanh giá đầu tư
6
25.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Giá Tốt Nhất Q2

BÁN KHUÔN ĐẤT - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - NGAY SÁT TRẦN NÃO

Địa chỉ: hẻm xe hơi ngay mặt tiền Trần Não, P. An Khánh, Quận 2
DT: 9m x18M - công nhận: 145,2m2
Hiện trạng: Cấp 4
Nhà vị trí cực đẹp, XD Hầm, 6 Tầng - thích hợp làm văn phòng, để ở hoặc xây khai thác CHDV
Giá bán: 26tỷ về 25,5 tỷ TL
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngay đường Trần Não, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá chốt nhanh trong tháng 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não, cách trạm Metro An Phú 200m, đường trước nhà rộng 12m, thuạn tiện di chuyển Bình Thạnh, Quận 1.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự cao cấp.
- Liên hệ xem đất và ...
Từ 420 tới 440 của 637

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh