Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Đất khu trung tâm hành chính tp thủ đức xây cao tầng, giá tốt nhất khu vực
3
142.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nhiều lô đất xây dựng cao tầng ngay trung tâm TP Thủ Đức (khu đất vàng Q2) trung tâm Tài Chính Khu Đông Tp Hồ Chí Minh:
- Cặp B diện tích 16x20=320m² giá 445 triệu/m².

Quy hoạch xây dựng: 1 hầm, 7 lầu.
Thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ vì chỉ cách trung tâm TP chỉ 5km, nằm ngay trung tâm hành chính tp Thủ Đức(khu vực đẹp nhất TP HCM trong tương ...
Chủ vay ngân hàng cần tiền bán gấp lô đất vị trí đẹp dự án mystery villas đảo kim cương q2 dt 126m2
8
Thỏa thuận 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ không có nhu cầu xây để ở chủ cần bán gấp lô đất cạnh sông Saigon Compound Mystery Villas Đảo Kim Cương Q2.
Diện tích liền kề 7x18m.

Mọi chi tiết xin liên hệ công ty Thành Tâm Land chuyên phân phối, chuyển nhượng và quản lý dự án giấy tờ thủ tục nhanh gọn.
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land. MST: , nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng ...
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Bán nhanh khuôn đất thảo điền xây cao tầng 240m2 chỉ 46tỷ khu an ninh xây toà nhà & căn hộ dịch vụ
3
46 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất xây cao HẦM 6 TẦNG tại phường Thảo Điền, Quận 2.
-Diện tích: 8,5m x 28m, công nhận 240m². đất vuông vức đẹp
- Đường rộng 12m, 2 xe hơi tránh nhau. Khu tập trung phố Tây, xây nhiều Toà nhà
- Vị trí đất được phép xây dựng 1 Hầm 5 Tầng sân thượng -phù hợp xây Căn hộ dịch vụ cao cấp
- Pháp lý sổ hồng cá nhân,mua bán sang tên ngay
-Giá bán: 46 tỷ giảm thêm bán nhanh cho Khách ...
Hàng hiếm hai mặt tiền phan bá vành,q2dt 11x18mgiá 55 tỷ
3
55 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn đất góc 2 mặt tiền Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Địa chỉ: Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x18m.
- CTXD Hầm 7 tầng.

Gần các tiện ích như:
Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
Trường THCS Nguyễn Thị Định, Saigon Star International School.
Công viên KDC Hà Đô.
Siêu thị Bách Hóa Xanh.

Gia bán 55 tỷ.

LH xem và thương lương chính chủ.
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Chủ nhà thiện chí bán lô đất đáng mua nhất khu vực An Khánh, An Phú. Bề ngang 16 mét mà chỉ 39 tỷ, 5 năm nay chưa từng thấy 1 lô nào đẹp như vậy ạ.

Lô đất đường 10A, phường An Khánh, Quận 2.
* Cách Trần Lựu, Vành Đai Tây 50 mét. Khu vực sang trọng, văn minh, đẳng cấp, giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 16,45m x 13,6m công nhận: 223,8m².
- Giá chào bán tháng 12/2025: 39 tỷ. Tương đương 175 ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Bán đất nền vàng Q2 (nay phường Cát Lái, TP. HCM) | 15x20m | sổ hồng cá nhân.

Đảo Kim Cương điểm đến của giới đầu tư nhờ hạ tầng hoàn thiện, nhu cầu ở thuê kinh doanh tăng đều.

- Vị trí lô đất: MT Đường Số, Nguyễn Văn Kỉnh, Đặng Như Mai - phường Thạnh Mỹ Lợi (nay phường Cát Lái), TP. HCM.
- Hướng: Đông Nam (đón gió mát, ánh sáng đẹp phù hợp an cư & khai thác).
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang ...
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.
- Diện tích: 16 x 20m.
- Khuôn đất.
- Nhà thích hợp mua xây biệt thự, văn phòng.
- Giá: 110 tỷ.
- Liên hệ: Tấn Vũ.
Chính chủ gửi siêu phẩm đất đẹp mt đường trương văn bang và tạ hiện p.tmloi q2.tp thủ đức, tp hcm
15
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền lô đất MT đường tạ hiện và trương văn bang Phường Thạnh Mỹ Lợi,Q2 cũ. Tp HCM

Chính chủ gửi bán độc Quyền vị trí đất vip đẹp mặt tiền đường tạ hiện phường thạnh Mỹ lợi Q2 Tp thủ Đức cũ. Dt 144m² 8mx18m đang có hợp đồng thuê đất. Giá bán nhanh 85 tỷ

Qúy khách hàng có như cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí nhà đất: làm việc với chính chủ. / Zalo .
Bán đất nền dự án an phú  an khánh, 100 tỷ, 400 m2, p an phú, q2, tp.hcm
3
100 tỷ 400 m²