Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán đất mt 61 nguyễn trung nguyệt, quận 2, full thổ ngang ~15m. tlcc miễn qc kê giá
7
62.54 tỷ 781 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền 61 Nguyễn Trung Nguyệt Quận 2.
Vị trí: Mặt tiền đường ô tô thông 2 chiều.
Khu dân cư sầm uất, thuận tiện đầu tư hoặc khai thác kinh doanh.
Diện tích: 781,8m² (ngang 14,83m x dài 40,04m, nở hậu 26,05m).
Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Hiện trạng: Trên đất có khối nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 63 triệu/tháng.
Giá bán: 90 triệu/m².
Giảm còn 80 triệu /m².
Liên ...
Tìm đâu ra 129.9tr/m2 đất biệt thự 17x23m cạnh góc trực diện sông cv ngay lê hữu kiều thạnh mỹ lợi
4
50.8 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Trực diện mặt sông, bên cạnh công viên Tuổi Trẻ, sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m).

- Diện tích: 17 x 23m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 129.9tr/m² cho lô đất view sông vĩnh viễn!

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô đất đường nhánh lương định của xây hầm 7 tầng  197m2
3
61 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất đường nhánh Lương Định Của gần vòng xoay Lương Định Của - Trần Não.
DT: 7x29 CN 197m² đất thổ cư không còn lộ giới.
Đường trước đất rộng 14m thông thoáng.
Chỉ tiêu xây mới: Hầm 7 tầng.
Sổ đỏ riêng cá nhân sang tên.
Giá bán: 61 tỷ.
Lh Mr. Hoan.
Duy nhất! bán đất góc đoàn hữu trưng  35x21m  ngay ks mia  xây hầm 7 tầng  giá tốt chỉ 72 tỷ
7
72 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Duy nhất! Bán đất góc Đoàn Hữu Trưng - 35x21m - Ngay KS Mia - Xây hầm 7 tầng - Giá tốt chỉ 72 tỷ.

- Diện tích: 35x21m - Công nhận 499m² - Full thổ - Nở hậu - Lô góc 2 mặt tiền.
* Lô Duy Nhất Sở Hữu Mặt Tiền 35m đang bán trong khu vực.

- Hiện trạng: C4 - tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đoàn Hữu Trung - Ngay KS 5 Sao The Mia - An Phú The Vista - Gần ga Metro - Gần ...
Bán đất dự án phú nhuận 1  2, thạnh mỹ lợi, quận 2, 7x18,5m, xây 4 tầng giá ~140tr/m2
4
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất dự án Phú Nhuận 1 - 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 7x18,5m.
- Xây dựng: 4 tầng.
- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Nguyễn Văn Kỉnh.
- Gần công viên hồ sinh thái 12Ha.
- Thích hợp xây villa nhà phố.
- Giá bán ~140tr/m² TL.
Liên hệ Quang Trường để nghe tư vấn miễn phí.
Cần bán nhanh quỹ đất dt200m. tại q2. ngang 8m. giá sáu phảy năm tỷ
3
6.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

P.Cát Lái, Quận 2, HCM

QUỸ Đất. ĐẸP NGANG 8M
Dt 200m. Muốn bán nhanh giá trị đầu tư dẻ Xung quanh có nhieu cty thuận tiện làm phòng trọ khu dân cư hiện hữu lh chính chủ
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Còn lô duy nhất khu dân cư đông thủ thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m)
4
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Còn lô duy nhất khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m).
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất trong khu dân cư an ninh, đồng bộ ngay mặt tiền đường Trần Não. P. An Khánh, Quận 2.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu vực xây dựng cao tầng cạnh Thủ Thiêm, P. An Khánh, Q.2
- Diện tích: 10x13.5 công nhận đủ 132m²
- CTXD: Hầm - 6 Tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
- Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí

Cảm ơn Quý Khách Hàng đã quan ...
Cần bán nền đất ngay trung tâm Phường Cát Lái ( Thạnh Mỹ Lợi Cũ ), Tp. HCM, cách sông Sài Gòn 500m.
- DT &x18,5m, đường 12m, hướng ĐB, sổ đỏ, giá 19 tỷ.
- Vị trí đất đẹp nằm trên trục đường lớn của dự án tiếp giáp khu căn hộ cao cấp, trung tâm ( Thạnh mỹ Lợi cũ ) ngay cạnh trung tâm hành chính công Tp. HCM. Trong khu đã xây dựng nhiều nhà phố biệt thự đẹp, trong nội khu có công viên lớn, hồ cảnh ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính kdc đông thủ thiêm, quận 2
8
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
DT: 5x22m, 110m².
Giá 16 tỷ.
Liên hệ Linh .
Chủ cần bán nhanh 302m ngang 17m hẻm xe hơi quận 2 giá tốt
5
15 tỷ 302 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vi tri : hẻm thông ra Nguyễn thị Định
Giá : 15 tỷ
Diện tích: 17x19m= 302m² ( Thổ Cư 200m²)

- Phường Hẻm Xe Hơi Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, gần Nguyễn Thị Định, Đảo Kim Cương, Ủy ban TP Thủ Đức
- Mặt tiền đường số , xe hơi thông.
- Đường có tương lai mở rộng thành 2 mặt tiền
- Cho xây dựng, Hầm trệt, 4 tầng.
Liên hệ:
Bán đất mặt tiền giang văn minh p. an phú, quận 2 (12 x 20m)
5
63 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Diện tích: 12 x 20m.
Công nhận: 240m² vuông vức, không lỗi phong thủy.
Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây mới ngay.
Hướng: Đông Bắc.
Vị trí cực kỳ đắt giá:
- Đối diện The Vista khu căn hộ cao cấp, cộng đồng dân cư tri thức.
- Gần Metro số 1 (Bến Thành Suối Tiên) tiềm năng tăng giá mạnh.
Giá bán: 63 tỷ.
Lh: Văn Thuận.
Bán đất đường nội bộ quốc hương, phường thảo điền gần ga metro dt 3000m2 giá 1200 tỷ
7
1200 tỷ 2952 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khung đất mặt tiền nội bộ đường Quốc Hương Phường Thảo Điền, TPHCM
Diện tích toàn khu: 2952.2m²
Diện tích phù hợp quy hoạch: 2,192m²
Pháp lý: Sổ đỏ: đất ở lâu dài
Thông số quy hoạch: thương mại dịch vụ, hệ số 7, chiều cao tối đa 100m, tầng cao tối đa 20 tầng, mật độ tối đa 50%. Giá bán: 1200 Tỷ
Định vị: https://maps.app.goo.gl/BzsdJpgboL4Bk8A59

Tư vấn pháp lý & nghiên cứu khả thi quý ...
Đất đường số 58,khu huy hoàngq2dt 8x20mct hầm 7 tầnggiá 37,5 tỷ
3
37.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 58, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: Lô Đất Đường số 58 , Dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

- Diện tích: 8m x 20m
- Hiện trạng : đất trống
- Pháp lý: SHCN
- CTXD: Hầm + 7 tầng

Giá bán 37,5 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán nền a2x kdc văn minh, an phú quận 2 dt 104.4m2 (5.8m x 18m) còn 22.6 tỷ
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ ! Chỉ còn 22.6 tỷ bán nhanh nền
Nền A2 - x KDC Văn Minh, P. An Phú, Quận 2.
Diện tích 104m² (5.8m x18m).
Kết cấu đất.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHCC.
Giá còn chỉ 22.6 tỷ
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư cát lái invesco, 62 triệu vnd, 140m2, chính chủ gửi nhiều tiện ích
4
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Cát Lái Invesco, Đường 54-CL, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 140m², giá chỉ 62 triệu VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Được thiết kế cho nhu cầu sống hiện đại, khu đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn đầy đủ tiện ìch.

Với mặt tiền rộng 7m, đường vào 12m, khu đất rất thuận ...
Giảm 3 tỷ! bán nền ngang 11m xây biệt thự kdc văn minh, p. an phú quận 2 dt 198.8m2  giá còn 42 tỷ
5
42 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vip! Giảm liền 3 tỷ chỉ còn 42 tỷ bán nhanh sau Tết.
Lô Gx Văn Minh
Đất Mã Lô Gx KDC Văn Minh - Cán bộ nhân viên đường 63 An Phú Văn Minh Quận 2 - Xéo quán ốc tiêu xanh
Diện tích 11x18.8m Công nhận 198.3
Hướng Chính bắc
Gía 42 tỷ
LH Quỳnh Nhi
Em cảm ơn ạ.
Cần bán nhanh lô 110m trục 14m thông thoáng giá tốt khu đông thủ thiêm / sát công viên, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp - Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút.
Bán lô trục thông thoáng, nhà xây nhiều.

Lô : 5x22m trục sát công viên
Giá: 12,5 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cùng khu vực