Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền đường biệt thự  ngang khá dài 9,3m * cách biển trần phú 400m. giá 150 tỷ
4
150 tỷ 209 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Biệt Thự, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền đường Biệt Thự - ngang khá dài 9,3m * Cách biển Trần Phú: 400m.

Giá: 150 tỷ.

+ Hiện đang cho thuê 130tr/tháng.

+ Vị trí: Biệt Thự, P Lộc Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 209,2m² ODT.

+ Ngang: 9,3m (hướng Bắc).

+ Nhựa rộng: 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán đất mặt tiền võ dõng vĩnh trung đường 6m hướng nam sổ riêng full thổ cư ngang rộng
6
2.1 tỷ 106 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp mặt tiền Võ Dõng ngang 5.7m giá chỉ 2,1 tỷ.

Vị trí: Tổ dân phố Võ Dõng Tây Nha Trang.
- Diện tích: 106,8m² (ngang 5,7m).
- Hướng Nam.
Pháp lý: Sổ hồng riêng xây dựng tự do.

Đường bê tông rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái.
- Cách đường 23/10 chỉ 500m.
- Gần chợ, trường học chỉ vài phút di chuyển.

Thích hợp: An cư lâu dài đầu tư cho thuê.

Liên hệ: Trạch chuyên nhận kí gửi bds Nha Trang.
Bán đất tặng nhà cấp 4 gần biển  mặt tiền đường triệu quang phục rộng 16m  hòn xện bắc nha trang
4
4.85 tỷ 55 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Có Nhà Cấp 4 Mặt Tiền Đường Triệu Quang Phục - Hòn Xện Nha Trang
+ DT : 55.4m² ngang 4.2m nở hậu 4.7m
+ Pháp lý sổ hồng. Hướng Nam
+ Đường nhựa Triệu Quang Phục rộng 16m
+ Thế Đất Nở Hậu Tựa Sơn Hướng Thủy Tuyệt Đẹp - Tựa Núi Cô Tiên Hướng Ra Biển Phạm Văn Đồng - Khung Cảnh Thơ Mộng
+ Khu dân cư tiện ích, yên tĩnh, thoáng mát..
+ Trên Đất có Nhà Cấp 4 : 1PN, 1WC, Sân, Pk, Bếp hiện đang ...
Mặt tiền ngô lan chi  đối diện noxh 4 mặt tiền hành chính công bắc nha trang  giá 8,650 tỷ
7
8.65 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Lan Chi, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Ngô Lan Chi - đối diện chung cư noxh sắp khởi công 4 mặt tiền & hành chính công Bắc Nha Trang.

Giá: 8,650 tỷ.

+ Diện tích: 88m² odt.

+ Ngang: 4,9m / hướng Nam.

+ Đường nhựa ô tô: Rộng gần 13m.

+ Vị trí: Ngô Lan Chi, P Vĩnh Hoà, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách Sân Bay Cam Ranh: 35km / Biển Ba Làng: 500m.
Bán lô đất mặt tiền trần khát chân, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 92m2 chỉ 6 tỷ giá cực tốt
3
6 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Khát Chân, TĐC Hòn Xện - Bắc Nha Trang

Vị trí mặt đường chính lên dự án Núi Cô Tiên, bán kính 500m có đầy đủ trường, chợ, resort..!!

Diện tích: 92m² (Full thổ cư) - ngang 4m
- Đường nhựa rộng 20m
- Hướng Tây Nam - Đối diện trường học thoáng mát

Giá chỉ: 6 tỷ
LH em Dũng
Bán đất tặng nhà gần biển  mặt tiền đường vũ hữu  hòn xện nha trang  bề ngang rộng đến 7.2m
3
5.5 tỷ 61 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường Vũ Hữu - Hòn Xện Nha Trang - Ngang 7.2m Cực Hiếm
+ DT : 61.9m² ngang 7.2m hậu 7.3m
+ Pháp lý sổ hồng. Hướng Bắc
+ Đường Vũ Hữu Rộng 10m
+ Trên Đất Có Nhà Cấp 4 Đẹp Kiên Cố.
+ Khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát, gần biển, gần núi cô tiên - không gian sống đỉnh cao
+ Khu vực hình thành chuỗi căn hộ du lịch
+ Giá : 5tỷ5
+ LH : Tài
Lô góc 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật  ngang khá dài 10,7m * cách biển trần phú 400m. giá 144 tỷ
3
144 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

lô đất góc 2 mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật - ngang khá dài 10,7m * Cách biển Trần Phú: 400m.

Giá: 144 tỷ
______

+ Vị trí: Nguyễn Thiện Thuật, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 449m² ODT.

+ Ngang: 10,7m (hướng Đông).

+ Nhựa rộng: 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán đất mặt tiền đường chính thôn đắc lộc xã vĩnh phương đường đắc phú
4
1.11 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đắc Phú, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Thôn Đắc Lộc Xã Vĩnh Phương Đường Đắc Phú
- Diện tích : 107.2m²
- Ngang 7 m hướng tây nam
- Giá 1.110 triệu
Đường hiện trạng rộng 5-8m
Vị trí mặt tiền đường Đắc Phú ,khu dân cư đông đúc
Lh:
Mặt tiền sao biển, nở hậu, cách biển 250m
5
22.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Sao Biển, nở hậu, cách biển: 250m.

Đất trống bằng phẳng (ngang khá rộng: 7m).

Đường bê tông ô tô rộng rãi: 7m.

Nằm khá gần biển + giữa 2 đường (Bắc Sơn và Đặng Tất).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Đường Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Hơn 223m (ở đô thị).

+ Ngang: 9,9m (nở hậu siêu đẹp).

+ Hướng: Tây ...
Bán lô đất kđt mới sát biển giá tốt bắc nha trang , mặt tiền huỳnh văn nghệ ngang 10 m dt 278,8 m
4
14.36 tỷ 278 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT KĐT Mới SÁT BIỂN GIÁ TỐT BẮC Nha Trang

Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Vĩnh Hoà
Ngay gần Bến du thuyền quốc tế Amiana vị trí cực kỳ đẳng cấp

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 278,8m² (ngang 10m rộng đẹp)
* Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
* Hướng: Tây Bắc
* Đường hiện trạng: 13m ô tô tránh nhau thoải mái

Giá trị nổi bật:

* Thuộc khu đô thị mới ...
Đất góc 2 mặt tiền hẻm 404, đường ô tô lê hồng phong  thông qua thích quảng đức
4
4 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Đất GÓC 2 MẶT TIỀN hẻm 404, đường ô tô Lê Hồng Phong _ thông qua Thích Quảng Đức

Giá: 4 tỷ
_____

+ Vị trí: Hẻm ô tô 404, Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 60m² (ODT).

+ Ngang: 4m // (hướng Tây Bắc)

+ Ô tô vi vu thông, rộng : 4-5m

+ Cách đường Lê Hồng Phong: 30m /Biển Trần Phú: 2km / Sân bay Cam Ranh: 33km.
Đất mặt tiền lê quý đôn trung tâm tp biển nha trang khánh hòa
3
16.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền Lê Quý Đôn trung tâm TP Biển Nha Trang Khánh Hòa
+ Vị trí : Đất mặt tiền đường Lê Quý Đôn, cách biển khoản 500m, khu sầm uất, xung quanh nhiều hàng quán, gần chợ, trường học
+ Diện tích : 100 m² ( ngang 4m - 4,5m )
+ Hướng : Tây Nam
+ ́ ́ : 165 triệu/m² ( thương lượng cho khách thiện chí )
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường hòn thơm xuân ngọc, vĩnh ngọc, nha trang
giá 2,35 tỷ
6
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÒN THƠM XUÂN NGỌC, VĨNH NGỌC, NHA TRANG

Vị trí:

* Mặt tiền đường Hòn Thơm, thôn Xuân Ngọc, xã Vĩnh Ngọc
* Đường hiện trạng rộng 9m, quy hoạch mở rộng 27m
* Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh về trung tâm

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 100m (ngang 5m)
* Thổ cư: 70m
* Hướng: Tây
* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

Ưu điểm nổi bật:

* Lô ...
[ đất mặt tiền quân trấn hùng vương  ngang 15m ] ra biển trần phú  250m. giá 52,5 tỷ
3
52.5 tỷ 292 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất mặt tiền Quân Trấn Hùng Vương _ ngang 15m ] ra biển Trần Phú : 250m

Giá: 52,5 tỷ
______

+ Diện tích: 292m² odt

+ Hướng: Đông / Ngang: 15m

+ Đường ô tô vi , rộng : 8m

+ Vị trí: Quân Trấn, Hùng Vương, P Lộc Thọ, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Trần Phú: 250m / sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán lô đất giá rẻ mặt tiền phong châu gần lê hồng phong  nha trang. 95.8m2 giá 8.6 tỷ.
4
8.6 tỷ 95 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phong Châu, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất thuộc mặt tiền đường Phong Châu, khu vực Phước Hải, Phường Nam Nha Trang.
- Vị trí lô đất nằm giữa đoạn Cầu Phong Châu và ngã tư Phong Châu + Thích Quảng Đức. Gần trung tâm hội nghị - tiệc cưới Emerald Center. Cách bãi biển và Tháp Trầm Hương 2,5km.

- Xung quanh là các khu đô thị lớn: VCN Phước Hải, Hà Quang 1, Mỹ Gia.
- Bán kính 500m - 1km đầy đủ các dịch vụ tiện ích: Chợ, bệnh viện, ...
502m² mặt tiền bắc sơn, ngang siêu rộng 20m, giá 120tr/m²
3
60.24 tỷ 502 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

502m² mặt tiền Bắc Sơn, ngang siêu rộng 20m.

Giá: 120tr/m².

+ Diện tích: 502m² (ở đô thị).

+ Ngang: 20m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 500m.
Góc 2 mặt tiền nguyễn phong sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4 giá 75tr/m²
4
11.55 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phong Sắc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền Nguyễn Phong Sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4.

Giá: 75tr/m².

+ Vị trí: Nguyễn Phong Sắc, phường Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 154m² (ở đô thị).

+ Ngang: 11m và 13m / Hướng: Tây Nam và Bắc.

+ Nhựa ô tô rộng: 12m và 20m.

+ Cách biển: 2,5km / Sân bay Cam Ranh: 38km.
660m² mặt tiền bắc sơn, cách biển hòn chồng 200m ] giá 130tr/m²
3
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

660m² mặt tiền Bắc Sơn _ cách biển Hòn Chồng 200m.

Giá: 130tr/m².

+ Diện tích: 660m² (ở đô thị).

+ Ngang: 15m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Bán đất 2 mặt tiền vĩnh phương, nha trang  sát chợ, trường học  chỉ 1,5 tỷ!
13
1.5 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp, vuông vức tại Vĩnh Phương cho khách xây tổ ấm hoặc đầu tư:
- Vị trí: Phường Bắc Nha Trang, dân cư đông, an ninh.
- Diện tích: 71m (Ngang 5,21m - Full thổ cư).
- Ưu điểm: 2 mặt tiền đường 4m thông thoáng, ô tô chạy vù vù.
- Tiện ích: Cách Chợ, Trường học, Bách Hóa Xanh chỉ 100m.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay.
- Giá: 1,5 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
- Đặc biệt: Bao ...
Bán đất 627,5m2 (ngang 18m)  giá 23,2 tỷ. mặt tiền võ nguyên giáp, vĩnh trung, tây nha trang.
5
23.2 tỷ 627 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 23,2 tỷ.
Lô Đất Mặt tiền Võ Nguyên Giáp - Thôn Võ Dõng - Khu Vĩnh Trung - Nha Trang.
Phù hợp làm kho xưởng.
=========
Diện tích: 627,5m². (Ngang rộng 18m).
Mặt đường nhựa 60m, bên hông có hẻm 3,5m
Sổ hồng đã có sẵn 200m² thổ cư. Toàn bộ thửa đất đc quy hoạch đất hỗn hợp ( ở và dịch vụ)
Thuộc phường Tây Nha Trang. ( Địa chỉ cũ: thôn Võ Dõng, xã Vĩnh Trung)
- Cách trung tâm Tp Nha ...
Từ 140 tới 160 của 258

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm