Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất mặt tiền đường lương định của, vĩnh thạnh, phường tây nha trang
3
Thỏa thuận 216 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Lương Định Của, Vĩnh Thạnh, Nha Trang.
- Diện tích 216.3m².
- Ngang 6,32m.
- Có sẵn 95m² thổ cư sẵn.
- Đường 10m quy hoạch rộng 20m.
Mặt tiền đường chính kinh doanh tốt.
Liên hệ .
Bán đất tặng nhà  mặt tiền nguyễn đình chiểu, nha trang , vị trí vàng kinh doanh đa ngành nghề
6
14.2 tỷ 97 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Sơn Nt (12 tin đăng)
Bán đất tặng nhà - MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, NHA TRANG
VỊ TRÍ ĐỘC TÔN - KINH DOANH RA TIỀN NGAY!
- Địa chỉ: 96 Nguyễn Đình Chiểu.
- Vị trí: Đường 20m, đối diện ĐH Nha Trang/Tôn Đức Thắng, vài bước ra biển Hòn Chồng.
- Kết cấu: Nhà cấp 4 , vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, hoặc xây tòa căn hộ
- Diện tích: 97,5 m² (Ngang 4.9m), dt sử dụng hơn 110m2
- Pháp lý: Sổ hồng
- GIÁ: 14 TỶ 200 TRIỆU ( ...
Bán lô đất mặt tiền đường lạc thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m2 , mặt tiền rộng gần 10m
4
21 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Thiện, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Lạc Thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m² , mặt tiền rộng gần 10m
- Nằm gần dốc đại học Nha Trang nằm trên đường Lạc Thiện ( quy ra chỉ 71.5 triệu/m², đã trừ quy hoạch )
- Diện tích : 315m², ngang 9.5m
- Sau quy hoạch còn 293.5m², vuông đẹp không lỗi phong thuỷ
- Đối diện cổng sau trường trung cấp, sổ hồng có 150m² đất ODT
. Giá rất tốt để đầu tư chỉ 21 tỷ
. Liên hệ : gặp ...
Bán lô mặt tiền võ dõng rộng 8m vừa ở vừa kinh doanh buôn bán. cách 23/10 chỉ 100m
6
2.65 tỷ 81 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Cang, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô mặt tiền Võ Dõng rộng 8m vừa ở vừa kinh doanh buôn bán. Cách 23/10 chỉ 100m.

- Đất thuộc Vĩnh Trung, phường Tây Nha Trang.
- Diện tích 81.4m² (ngang 5m) full thổ cư.

- Khu dân cư, được cấp phép xây dựng. Nằm trong khu dân đất cao ráo không ngập lụt.
Giá bán: 2 tỷ 650 triệu.
Liên hệ: (Mr Tín).
Mặt tiền nguyễn tất thành giá chỉ 36tr/1m2, thích hợp khách mua đầu tư , dt 123m2
7
4.4 tỷ 123 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Nguyễn Tất Thành giá chỉ 36tr/1m², thích hợp khách mua đầu tư
Ngân hàng cho vay lên đến 3,5 tỷ bán 5tỷ190  đất 2 mặt tiền tại vĩnh hiệp đường xe hơi
8
5.19 tỷ 396 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ bán lô đất "vàng" tại thôn Vĩnh Điềm Thượng. Cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây biệt thự vườn, phân lô...
Vị trí đắc địa: 2 mặt tiền trước sau, đường ô tô tận nơi. Thông thoáng, phong thủy cực tốt.
Diện tích lý tưởng: 396,9 m² (Ngang 12,5m - Nở hậu 13,5m siêu đẹp).
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, có sẵn 152,4 m² thổ cư, còn lại là đất quy hoạch thổ cư.
Tiện ích: Cách biển ...
Đất mặt tiền phong châu, phước hải, nha trang. dt 95,8m2, ngang 5m. giá 90tr/m2
6
8.62 tỷ 95 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phong Châu, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô đất thuộc mặt tiền đường Phong Châu, khu vực Phước Hải, Phường Nam Nha Trang.
- Vị trí lô đất nằm giữa đoạn Cầu Phong Châu và ngã tư Phong Châu + Thích Quảng Đức. Gần trung tâm hội nghị - tiệc cưới Emerald Center. Cách bãi biển và Tháp Trầm Hương 2,5km.

- Xung quanh là các khu đô thị lớn: VCN Phước Hải, Hà Quang 1, Mỹ Gia.
- Bán kính 500m - 1km đầy đủ các dịch vụ tiện ích: Chợ, bệnh ...
Đất mặt tiền nguyễn tất thành, phước đồng, p. nam nha trang. dt 570m2, ngang 10,2m. giá 14,7tr/m2
4
8.4 tỷ 570 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô đất mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành, Phường Nam Nha Trang.
- Vị trí lô đất nằm gần giáo xứ Phước Đồng, cách chợ và ngã 3 Phước Đồng chỉ 2km.

- Diện tích đất: 570m², chiều ngang 10,2m.
- Có sẵn 140m² thổ cư - sẵn sàng xây dựng ngay.
- Hướng Đông.

- Khu vực dân cư đông đúc, gần giáo xứ Phước Đồng, tập trung rất nhiều doanh nghiệp lớn và nhiều Showroom hoành tráng.
- Phù hợp mua ở và ...
Bán đất góc 2 mặt tiền đường nhà nghĩa, p. tây nha trang đường xe hơi thông thoáng
3
2 tỷ 81 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhà Nghĩa, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất góc 2 mặt tiền đường Nhà Nghĩa, p. Tây Nha Trang
Diện tích: 81,2 ( ngang 7,5 m )
Vị trí ngay khu dân cư đường xe hơi 7m, cách biển Nha Trang 10 phút di chuyển, xung quanh nhiều dịch vụ tiện ích..
Hướng: Tây + Bắc
Pháp lý: sổ hồng
Giá bán: 2 tỷ
Liên hệ: A Tài ( Nhà Đất Khánh Hoà 79 )
Xin cảm ơn
Bán đất 2 mặt tiền đường xe hơi hẻm gò chùa, phường tây nha trang
4
2.79 tỷ 133 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Gò Chùa, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền ngay khu biệt thự Vĩnh Thạnh, tp. Nha Trang
Diện tích: 143,7 m2
Diện tích sau quy hoạch: 133 m2
Vị trí ngay khu dân cư, đường xe hơi thông thoáng, gần chợ, trường học, uỷ ban và nhiều dịch vụ tiện ích khách..
Hướng: Tây + Nam
Pháp lý: sổ hồng
Giá bán: 2,79 tỷ
Liên hệ: Tài (Nhà Đất Khánh Hoà 79)
Xin cảm ơn
Đất 3 mặt tiền sát đường thân nhân trung (ô tô quay đầu vi vu). giá 3,650 tỷ
3
3.65 tỷ 70 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất 3 mặt tiền sát đường Thân Nhân Trung (ô tô quay đầu vi vu).

Giá: 3,650 tỷ.

+ Vị trí: Thân Nhân Trung, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 70m² (60m² ODT).

+ Ngang: Gần 6m / Hướng Nam và Bắc.

+ Bê tông ô tô: 6m.

+ Cách bến du thuyền: 400m / sân bay Cam Ranh: 36km.
Mặt tiền lạc thiện, sát đại học nha trang |(ngang gần 10m), giá 21 tỷ
3
21 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Lạc Thiện, sát đại học Nha Trang |(ngang gần 10m).

Giá: 21 tỷ.

Vị trí: Lạc Thiện, P Vĩnh Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 320m² (ODT).

Ngang: 9,5m / hướng: Đông Nam.

Nhựa rộng: 12m.

Cách biển Hòn Chồng: 800m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
[ lô mặt tiền nguyễn biểu  ngang 7,8m ] * cách biển 500m. giá 16,2 tỷ.
3
16.2 tỷ 297 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền Nguyễn Biểu - ngang 7,8m ] * Cách biển: 500m.

Giá: 16,2 tỷ.
_____

+ Vị trí: Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 297,4m² (273m² ODT).

+ Ngang: 7,8m (nở hậu) / (hướng Nam).

+ Bê tông ô tô rộng: 5 - 6m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 500m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Góc 2 mặt tiền hẻm nguyễn khắc viện, ngang 5m * cách biển ba làng 300m * giá 4,9 tỷ
3
4.9 tỷ 70 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền hẻm Nguyễn Khắc Viện, ngang 5m * cách biển Ba Làng: 300m

Giá: 4,9 tỷ

Vị trí: hẻm Nguyễn Khắc Viện, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 70m² (ODT).

Hướng Bắc / ngang: 5m.

Bê tông rộng: 5 _ 6m.

Cách sân bay Cam Ranh: 35km / Cách Điện Biên Phủ + Dương Hiến Quyền: 80m.
Bán lô đất mặt tiền số 10 gò chùa  vĩnh thạnh, nha trang
3
3.55 tỷ 143 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Gò Chùa, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền số 10 Gò Chùa - Vĩnh Thạnh, Nha Trang
Vị trí trung tâm kinh doanh buôn bán sầm uất
- Diện tích 143,3m², full thổ ( ngang 4,21 mét, Nở hậu 11,38 mét , dài 17,23 mét )
- Hướng Nam
- Đường rộng 14m, cách uỷ ban Xã Vĩnh Thạnh và Chợ Ga 100m,

Pháp lý: sổ hồng
- Giá bán: 3 tỷ 550 ( có bớt cho khách thiện chí)
Liên hệ
Bán nhanh 501m2 ngang 20m lô góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, bắc nha trang  0964 326 ***
5
55 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 501m² (ngang 20m).
- Sổ đỏ đất ở đô thị 100%.
- Hướng Nam.
- Đường rộng 16m và 4m, gần biển, chợ, khu vực trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề.
- Đang có hợp đồng thuê dòng tiền ổn định.

Giá bán: 55 tỷ. Có thương lượng nhẹ.

Liên hệ: gặp Em Hằng.
Chỉ 64,2 triệu/m2 bán 965,3m2 đất mặt tiền đường 2/4, vĩnh hoà, nha trang  0964 326 ***
3
61.97 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường 2/4 Vĩnh Hòa, Nha Trang.
- Diện tích: 965,3m² đất ở đô thị 100%.
- Vị trí 2 mặt tiền: Đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m.
- Hướng Bắc Tây Bắc.
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng.

Nằm trên trục 2/4, nằm giữa Mai Xuân Thưởng và Trần Quang Diệu, gần chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km.

- Phù hợp mọi loại hình đầu tư: Văn phòng, ...
Bán lô đất 2 mặt tiền trung tâm thành phố 82,8m2 giá chỉ 2tỷ150
4
2.45 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hương Lộ Ngọc Hiệp, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất lô góc hẻm ô tô Đường 12 Ngọc Hiệp, Phường Tây Nha Trang.
Nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện.
Hẻm ô tô vào tận nơi, giao thông thuận tiện, cách đường chính chỉ vài bước.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần chợ, trường học, siêu thị, thuận lợi ở hoặc xây cho thuê.
Diện tích: 82,8m².
Ngang 5,90m, lô góc 2 mặt thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp.

Hướng: Đông Nam đón gió, mát ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hẻm 14 nguyễn xiển, phường bắc nha trang
4
6.25 tỷ 463 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất hẻm 14 Nguyễn Xiển, Phường Bắc Nha Trang
- Diện tích 463m2
- góc 2 mặt tiền ngang hơn 25m
- đất sổ hồng CLN quy hoạch thổ cư
- Đường bê tông hướng tây nam , khu dân cư đông đúc
- Giá bán 13,5 triệu/m²
- liên hệ Tình
[ đất mặt tiền đường bắc sơn  cách biển hòn chồng  400m ] còn sót lại giá tốt. giá  15 tỷ
3
15 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất mặt tiền đường Bắc Sơn - Cách biển Hòn Chồng : 400m ] còn sót lại giá tốt

Giá : 15 tỷ
______

+ Diện tích : 116m²odt

+ Ngang : 5,5m ( hướng Bắc )

+ Đường nhựa ô tô rộng : 16m

+ Vị trí : đường Bắc Sơn, p Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà

+ Cách Biển Hòn Chồng : 400m // Sân Bay Cam Ranh : 34km
Từ 100 tới 120 của 257

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm