Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất ngang 7,7m mặt tiền nguyễn an hòn sện vĩnh hoà gần biển nha trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m2
5
10.63 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,7m mặt tiền Nguyễn An Hòn Sện Vĩnh Hoà gần biển Nha Trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m².

Bán đất mặt tiền Nguyễn An.
Đường trước nhà: 10m, thuận tiện ô tô ra vào quay đầu xe.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 151,9m² (ngang 7,7m dài 19,51m).
Hướng: Đông Nam.
Cách biển 1,2km.
Cách Chợ 250m.
Xây dựng được tối đa 6 tầng tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá chào bán: 10 tỷ 633 triệu (70tr/1m²) ...
Chỉ 73 triệu/m2 bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng & trần đăng, kđt vĩnh hoà, nha trang
4
22.35 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô góc đường PHẠM VĂN ĐỒNG & TRẦN ĐĂNG, KĐT VĨNH HOÀ, Nha Trang
- Lô: 141 Khu 9
- Diện tích: 306,2m². Ôm góc rộng 34,45m
- Hướng: Đông Bắc + Tây Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m và 16m
- Cách biển 200m, ngay 2 toà nhà Laluna, sát Reesort Amiana...
- Thích hợp đầu tư, xây biệt thự nghỉ dưỡng...

- Giá bán nhanh: 73 Triệu/m2
Mọi thông tin chi tiết liên hệ: gặp Em Hằng
Bán đất mặt tiền kinh doanh traafn khát chân gần biển nha trang khu tđc hòn sện giá tốt nhất 2025
8
7.65 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bặc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền kinh doanh gần biển nha trang khu TĐC Hòn Sện giá tốt nhất 2025.
Bán đất bề ngang 5m vuông vắn.
Diện tích: 112,5m (Ngang 5M - Sâu 22,5M).
Hướng: Đông Bắc.
Đường rộng: 20m.
Tiện ích bán kính 1km:
Gần chợ, trường học gần biển.
Xung quanh nhiều khách sạn, quán ăn, tiện ích du lịch và dân sinh.
Được xây dựng 6 tầng 1 tum.
Giá bán: 68 triệu/m(7 tỷ 650 triệu).
Thuế phí: 2 bên.
Bán đất mặt tiền đường chế lan viên phường nam nha trang chỉ 55tr/m2
3
6 tỷ 109 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chế Lan Viên, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đường Chế Lan Viên Rộng 5,5-8m phường Nam Nha Trang
Diện tích: 109m² ngang 5m
Hướng Tây
Đường bê tông rộng 2 oto tránh nhau, gần chợ, trường học, cách đường chính Phước Long khoảng 200m bệnh viện Tâm Trí bán kính 400m
Giá bán: 55tr/m² ( thuế phí 2 bên) còn thương lượng
Liên Hệ : Đạt
Bán cắt lỗ lô góc 2 mặt tiền nguyễn thị định và phan như cẩn đối diện sân bay cũ
6
8.5 tỷ 75 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: tuan (4 tin đăng)
Bán lô góc Nguyễn Thị Định và Phan Như Cẩn giá rẻ nhất khu vực đối diện sân bay cũ và gần Sungroup.

Dt sổ: 80m². Dt công nhận. 75m². Ngang 4.
Hướng Đông Bắc và Đông Nam

Gần chợ Osin 50 mét. Phù hợp xây căn hộ kết hợp cf,siêu thị or hotel.

Giá 8,5 tỷ. Tiếp ace dịch vụ
Lh tuấn. .
Bán đất 2mt phố tây nguyễn thiện thuật 448.8m2  ngang 11  xây ks 20 tầng  chỉ 310tr/m2
4
139.13 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2MT ĐƯỜNG NGUYỄN THIỆN THUẬT 448.8M2 - NGANG 11 - XÂY KS 20 TẦNG - ĐÃ ÉP CỌC - CÓ SẴN GPXD
Vị trí đắc địa, có 1 không 2, ra BIển chỉ 1 phút di chuyển.
Mặt Bằng hơn 11 mét, không có thửa thứ 2 , đường Nguyễn Thiện Thuật, Khu phố tập trung khách du lịch đông nhất Nha Trang
Tổng diện tích: 448,8 m² Full đất TMDV. Vị trí xây lên được 20 tầng, Đã ép cọc tầng hầm (7 tỷ).
Phù hợp xây khách ...
Bán đất mt đường (16m) tttp nha trang tđc phường ngọc hiệp. gần chợ, đối diện trường học, kd tốt
9
5.2 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hương Lộ Ngọc Hiệp, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

* Bán đất Hương Lộ Ngọc Hiệp mặt tiền đường (16m) Khu TĐC Ngọc Hiệp TTTP Nha Trang vị trí kinh doanh đắc địa kết nối giao thông thuận lợi... Xung quanh đầy đủ tiện ích. Gần chợ, trường THCS Lượng Định Của kinh doanh buôn bán tốt.

- Giá đầu tư: Chỉ 5.2 tỷ.

+ Diện tích: 99m² - (ngang 4.5m).

+ Đường nhựa: 16m.

- Vị trí trung tâm Phường Ngọc Hiệp. Gần chợ, bệnh viện, trường mầm non, trường học ...
2000m2 mặt tiền tỉnh lộ 3, phường nam nha trang, khánh hòa, giá chỉ 6tr/1m2. đã có 200m2 đất thổ cư
7
12 tỷ 2000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

2000m² mặt tiền Tỉnh Lộ 3, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, giá chỉ 6tr/1m².
Đã có 200m² đất thổ cư.
Ngang mặt đường 20m.
Giá bao đầu tư.
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ. Khu vực tập trung nhiều nhà xưởng, kho bãi...
Phù hợp đầu tư, kinh doanh, kho bãi...
Liên hệ: .
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường (16m) kết nối trục đường d30 (qh  30m) chỉ 50m sổ đỏ full thổ cư
8
4 tỷ 147 m²
Đất Mặt Tiền

Đường D30, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

* Bán đất ngay mặt tiền đường (16m) giao với Trục D30 (QH - 30m) xã Vĩnh Hiệp đang thi công kết nối 23/10 với Đại Lộ Võ Nguyên Giáp - Cách 23/10 chỉ (150m), di chuyển về trung tâm TP Nha Trang chỉ hơn 5p. Vị trí đẹp đắc địa kết nối giao thông thuận lợi - Tiềm năng đầu tư sinh lời cao.

- Sổ đỏ thổ cư 100%.

- Giá đầu tư: Chỉ 4 tỷ.

+ Liên hệ ngay: Mr Trí.

+ Diện tích: 147.3m² - (DT thực: 160m²) ...
Bán lô đất hiếm trên thị trường nằm sát biển, mặt tiền rất rộng kinh doanh, đường tôn thất tùng
5
48 tỷ 522 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tôn Thất Tùng, P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất siêu hiếm trên thị trường nằm sát biển, mặt tiền rất rộng kinh doanh, đường Tôn Thất Tùng
- Diện tích : 522m², ngang 26m, quy hoạch thì còn 487m2
- Cách biển chỉ 150m, sổ hồng có 150m² đất ODT, còn lại đất trồng cây có thể chuyển lên thổ cư
- Đất gia đình ở xưa giờ chưa qua đầu tư, đặc biệt mặt tiền rộng để kinh doanh
. Giá bán chỉ 48 tỷ.
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Cần bán gấp lô đất mặt tiền nguyễn tất thành gần diamond bay nha trang
7
3.6 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cần Bán Gấp Lô Đất mặt tiền Nguyễn Tất Thành gần Diamond Bay -Nha Trang
-Diện Tích :100m² (ngang 5m vuông vức )
-Tuyến đường kết nối ra sân bay Cam Ranh 17km. -Khu dân cư đông đúc, thích hợp ở,kinh doanh ..
-Hướng Bắc lệch Đông
-Sổ sẵn công chứng ngay

-Giá :3tỷ600 thương lượng
Lh: Minh Huệ đi xem thực tế
Bán đất mặt tiền tỉnh lộ 3 đất lành, vĩnh thái, nha trang
5
4.55 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3 Phước Thượng.
- Diện tích: 110.2m² (ngang 7.5m).
- Vị trí giáp KĐT Sun, tiềm năng tăng giá cao.

- Giá bán 4tỷ550 (thương lượng).
https://maps.app.goo.gl/AsgCWtDg3G4Ba6CaA?g_st=iz

LH: zalo () Em Hậu.
Cần bán gấp đất đẹp ngang 6m mặt tiền đường võ dõng 8m, phường tây nha trang
5
1.93 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất đường Võ Dõng, phường Tây Nha Trang, (Vĩnh Trung),
- DT: 87.7m² ngang 6m.
- Hướng Nam.
- Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ, gần trường học, gần chợ, bệnh viện, quán ăn, cafe,...
- Đường thông 8m ô tô né nhau vô tư, gần đường 23/10.
- Giá 22tr/m².
- Số hồng chính chủ.
- Liên hệ My đi xem và làm việc chính chủ..
Đất mặt tiền đ. sao biển, bắc nha trang  đường rộng 6m, ngang 8m cách biển 200m giá 21,5 tỷ
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. SAO BIỂN, BẮC NHA TRANG - ĐƯỜNG RỘNG 6m, NGANG 8m cách BIỂN 200m
- Diện tích : 285,9 m² (ngang 8m, full thổ cư)
- Đường rộng 6m thông Bắc Sơn - Đặng Tất- Củ Chi; hướng: Đông - Nam (xây cao tầng view Biển)
- Cách biển 200m, gần các khách sạn cao tầng, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải, Trường ĐH Khánh Hoà
GIÁ: 21 tỷ 500 triệu (75,2 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Bán đất mặt tiền kinh doanh thôn tây vĩnh phương giá 1 tỷ 550
5
1.55 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Chủ gửi bán lô vuông vắn mặt tiền Thôn Tây - Vĩnh Phương - TP Nha Trang.
- Diện tích 110m² ngang 5m (thổ cư 60m²).
- Đường rộng 5 - 6m QH 10m... Hướng Tây Bắc.
- Ngay khu dân cư đông đúc phù hợp kinh doanh buôn bán an cư lạc nghiệp.

Giá bán 1 tỷ 550.
Có bớt lộc và bao sang tên cho khách.

LH: zalo ()Em Hậu.

https://maps.app.goo.gl/m5UwPrZqdQUxHXTo9?g_st=com.google.maps.preview.copy
Hàng hiếm đắc lộc mặt tiền đường đắc phú 2tỷ244
4
2.24 tỷ 176 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM ĐẮC LỘC MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐẮC PHÚ

Diện tích: 176m
Ngang: 6m vuông đẹp, dễ xây dựng
Đường ô tô, khu dân cư hiện hữu

Giá chỉ: 2 tỷ 244 (bớt lộc)

Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài
Đầu tư giữ tiền đón quy hoạch
Làm homestay / cho thuê

Vị trí Đắc Lộc đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá rõ rệt

Liên hệ ngay: để xem đất thực tế
Bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền mê linh nha trang cách biển vài trăm mét
3
12 tỷ 56 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường Mê Linh gần Nguyễn Thị Minh Khai
- Diện tích : 56,27m² ( ngang 4,67m )
- Vị trí trung tâm, gần biển, thích hợp kinh doanh căn hộ, nhà hàng
- Giá bán :12 tỷ
LH: zalo ()Em Hậu
Bán lô đất mặt tiền đường hòn thơm xã vĩnh ngọc tp nha trang giá tốt nhất cung đường
4
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

-- Bán lô đất mặt tiền đường Hòn Thơm khu tái định cư Vĩnh Ngọc phường Tây Nha Trang, đón đầu cầu gỗ Phú Kiểng sắp khởi công