Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đẹp 2 mặt tiền đường Chùa Thiên Phú gần Chợ Ga Vĩnh Thạnh:
- Diện tích: 85,5m² (ngang 5 x dài 17).
- Đường trước đất rộng 6 - 8,5 mét, 2 xe ô tô chạy song song.
- Lô 2 mặt tiền trước sau thông thoáng, từ đường chính trung tâm xã chạy thẳng vào là đến đất.
+ Lô đất đẹp vuông vắn, full 100% đất ở. Đường rộng ô tô vào tận đất.
- Hướng: Bắc & Nam.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Bán kính 500m gần ...
Bán đất mặt tiền đường 17.5m tđc hòn rớ 2 nhánh sông 
diện tích  75m2 ngang 5m
3
5.65 tỷ 75 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường 17.5m TĐC Hòn Rớ 2 nhánh sông
--------
Diện tích : 75m² ngang 5m
Hướng : Tây nam
Pháp lý : sổ đỏ xây tự do
Đường nhựa 17.5m cách sông chỉ vài bước chân
Giá bán : 5 tỷ 650
--------
Liên hệ
Bán đất mặt tiền đường mê linh, bàn cờ nha trang, giá 105tr/m2
3
16 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Mê Linh, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích: 152,3 ngang 5,6m
- Vị trí: khu bàn cờ cách biển 900m
- Phù hợp xây nhà ở và kinh doanh
- Hướng Đông Bắc
- Giá bán: 16 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán đất mặt tiền đường 17.5m tđc hòn rớ 2  nha trang  diện tích 79,2m2
4
4.65 tỷ 79 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường 17.5m TĐC Hòn Rớ 2 - Nha Trang.
--------
- Diện tích: 79,2m² ngang 4,4m.
- Hướng: Tây nam.
- Pháp lý: Sổ đỏ xây tự do.
- Đường nhựa 17.5m cách Nguyễn Tất Thành chỉ vài bước chân.
Giá bán: 4 tỷ 650 (bớt lộc).
--------
.
Bán đất mặt tiền đường củ chi, cách biển 150m, p.vĩnh hải, nha trang 373,8m2 (rộng 14m)145trđ/m2
6
54.2 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Củ Chi, cách biển 150m, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 373,8m² (rộng 14m) giá 145trđ/m².

- DT: 373,8m² (rộng 14m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m.
- Cách biển 150m.
- Hiện đang kinh doanh cafe Cá Kol.
- Phù hợp xây khách sạn 3 Sao - 4 sao, cho thuê mặt bằng.
- Pháp lý: Sổ hồng (đất ở 100%).
Giá bán nhanh: 145trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Bán đất mặt tiền đường cửu long, bàn cờ nha trang, đang cho thuê
3
27 tỷ 218 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Cửu Long, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích : 218.3 (ngang 8.9m full ODT)
- Hướng Tây Bắc
- Mặt tiền cực rộng phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Đang cho thuê, dòng tiền ổn định 25tr/1tháng
Giá : 27tỷ (thuế phí 2 bên)

Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Bán đất mặt tiền sử hy nhan, vĩnh hoà, nha trang  cách biển 300m  giá chỉ 7,5 tỷ
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sử Hy Nhan, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN SỬ HY NHAN CÁCH BIỂN CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN GIÁ CHỈ 7,5 TỶ

Vị trí: Đường Sử Hy Nhan, phường Vĩnh Hoà (nay thuộc Bắc Nha Trang)
Khu vực gần biển, dân cư an ninh dân trí cao tiềm năng khai thác lưu trú cực tốt.

Diện tích: 100m
Ngang: 6m (đất vuông vức, đẹp)
Hướng: Tây
Đường hiện trạng: Bê tông 6m (quy hoạch mở rộng 10m)
Cách biển bãi tắm: Khoảng 300m

Lợi thế nổi ...
Bán lô đất đẹp mặt tiền đường ngô văn sở gần biển, cạnh bến du thuyền nha trang giá tốt
5
72 triệu 66 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ VĂN SỞ GẦN BIỂN, CẠNH BẾN DU THUYỀN NHA TRANG GIÁ TỐT
- Diện tích: 66,58m (4x17m vuông vức)
- Hướng: Tây Nam
- Đường Ngô Văn Sở rộng 16m giao thông thuận tiện
VỊ TRÍ TIỆN ÍCH VƯỢT TRỘI:
Chỉ 400m ra biển, 800m đến Bến du thuyền Quốc tế Ana Marina
Kề bên siêu dự án Libera Nhà hát Đó Vega City Vịnh Cô Tiên
Gần chợ trường học khu ACC Quân đội, khu dân cư ...
Cần bán gấp đất mặt tiền đường thái khang  phước đồng  nam nha trang
3
3.8 tỷ 73 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thái Khang, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp đất mặt tiền Đường Thái khang Phước Đồng Nam Nha trang
- Diện tích: 73.79 m² - ngang rộng 5,6m.
- Vị trí : Nằm trên mặt đường nhựa rộng 23m , vĩa hè rộng 7m . cách vòng xoay Nguyễn Tất Thành chỉ 300m , đồi diện Khu TĐC Thái Khang .
- Hướng Tây Nam .
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện.
- Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
Giá bán: 3 tỷ 8 (có thương lượng ...
Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường phạm văn đồng tầm 40m * giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường Phạm Văn Đồng tầm 40m * cách bến du thuyền Nha Trang: 250m.

Giá: 6,2 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Phạm Văn Đồng, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 112,7m² ODT.

+ Ngang: 5,03m, hướng Tây Nam / Đông Bắc

+ Ô tô bê tông rộng: 4m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán lô đất mặt tiền đường 23/10 xã vĩnh hiệp phường tây nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường 23/10 ngang 9m nở hậu kinh doanh cực tốt.

- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Hướng: Nam.
Mặt tiền đường 30m lưu lượng đông, thuận tiện kinh doanh đa ngành.
+ Vị trí đẹp đoạn giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung hướng Cầu Dứa, gần nút giao Ngọc Hội.
Chỉ 5 phút đến Biển và trung tâm TP. Nha Trang.

- Giá bán: 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).

- Pháp lý rõ ràng.
+ Phù hợp mở ...
Đất mặt tiền đ. cô bắc  gần chợ xóm mới cách biển nha trang chỉ 800m  101,1m2 giá 14,990 tỷ
5
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. CÔ BẮC - GẦN CHỢ XÓM MỚI CÁCH BIỂN 800m
- Diện tích: 101,1m² (ngang 4.4m)
- Đường rộng 11,2m sau quy hoạch 13m; hướng: Đông - Nam
- Ưu điếm: Dân cư đông đúc, via hè thông thoáng, phù hợp mớ Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch.
- Pháp lý: Số hồng
Giá : 14 tỷ 990 triệu
Liên hệ: - Hà Huy
Bán đất 2 mặt tiền 2/4 vĩnh hòa, nha trang * diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
4
62 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG

* Diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
* Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 25m + đường bên hông 16m
* Hướng Bắc Tây Bắc
* Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần chợ trường công viên khu vui chơi
Cách biển Hòn Chồng ~1km

Phù hợp mọi loại hình đầu tư: văn phòng, khách sạn, căn hộ, showroom

Giá: 62 tỷ

LH Sơn
Bán đất mặt tiền 9m, mặt đường 23/10, sát bên khu đô thị vĩnh điềm trung, nha trang, khánh hòa
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền 9m, mặt đường 23/10, sát bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.

Vị trí đẹp, mặt tiền rộng 9m, rất thuận tiện kinh doanh sầm uất, thuận tiện mở văn phòng cửa hàng mua bán, ngay bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung đầy đủ mọi tiện ích như Siêu thị Go, bệnh viện, trường học các cấp, trường quốc tế...

Diện tích: 194 m².
Giá bán chỉ: 70 triệu/m² (Bớt lộc).
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Bán đất biệt thự mặt tiền triệu quốc đạt đông mương vĩnh hoà, 320 m giá 53 tr /m2 gần bến du thuyên
3
16.96 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN TRIỆU QUỐC ĐẠT KHU ĐƯỜNG ĐỆ, VĨNH HÒA BẮC NHA TRANG

Vị trí đẹp: Khu biệt thự Đường Mương Dương Đệ, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
Mặt tiền đường Triệu Quốc Đạt rộng 16m khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ.

Diện tích: 320m² 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới theo nhu cầu

...
Lô đất ngang 9met mặt tiền 23/10 vĩnh điềm trung chỉ 70tr/m2, giá tốt đầu tư.  0931 800 ***
7
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường 23/10 ngang 9met, đoạn Vĩnh Điềm Trung gần vòng xoay Ngọc Hội, kinh doanh cực tốt.
- Đơn giá chỉ 70 triệu/m², tổng tiền 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích đất: 194m² ngang 9m nở hậu 10met.
Vị trí: Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút đắc địa kinh doanh, hàng hiếm ít bán trên thị trường.
- Sổ hồng mới 2026.
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo).
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường bình hoà
3
16 tỷ 900 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Ms Hanh (2 tin đăng)
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường Bình Hoà
Chính chủ: Hạnh
[ mặt tiền nhà máy z753  ngang hơn 6m ] * cách 2/4 80m. giá  3,950 tỷ
6
3.95 tỷ 79 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền Nhà Máy Z753 _ ngang hơn 6m ] * Cách 2/4: 80m.

Giá : 3,950 tỷ
_____

+ Đường ô tô, rộng 6m - để ô tô thoải mái.

+ Tại: khu gia đình Z753, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 79,5m² odt.

+ Ngang: hơn 6m // hướng Đông Bắc

+ Ô tô bê tông rộng : 6m

+ Cách biển Hòn Chồng: 2,5km / sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất vị trí cực đẹp đường củ chi  nha trang, mặt tiền 14m
3
57 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang. (P. Bắc Nha Trang)

- Diện tích: 373,8m², ngang 14m
- Hướng bắc
- Đường rộng 20m
- Vị trí cực đẹp. Cách bãi biển chỉ 150m. Khu vực sầm uất kinh doanh khách sạn, nhà hàng đông khách...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 57 tỷ

Từ 20 tới 40 của 287

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa